Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Paano po mag format ng Laptop without going to BIOS

gioparker

Symbianize Shaman
Advanced Member
Messages
1,591
Reaction score
3
Points
28
Gusto ko sana i format ung laptop ko d ko maacess ang bios kasi sira na ung monitor nung laptop. Pag ka pindot ko ng power black screen lang sya. Mag kaka display kapag nsa loading screen na ng OS. Salamat po.
 
Gusto ko sana i format ung laptop ko d ko maacess ang bios kasi sira na ung monitor nung laptop. Pag ka pindot ko ng power black screen lang sya. Mag kaka display kapag nsa loading screen na ng OS. Salamat po.
kung may display pag nakaload na yung OS, then hindi yung screen ang sira. Need mo lang e-update yung bios mo.
 
kung may display pag nakaload na yung OS, then hindi yung screen ang sira. Need mo lang e-update yung bios mo.
D ko po ma access ung bios e.
 
D ko po ma access ung bios e.
di mo need e-access yung bios para ma update. hanapin mo lang ung model ng device mo. then google mo yung bios driver + model
 
Pag ka pindot ko ng power black screen lang sya. Mag kaka display kapag nsa loading screen na ng OS.
ts, di talaga naaaccess ung bios kahit i-spam mo ung F2 or Del?
ano pala model ng laptop mo? baka may need muna ayusin sa settings nyan

di mo need e-access yung bios para ma update. hanapin mo lang ung model ng device mo. then google mo yung bios driver + model
tingin ko di muna need i-update yung bios driver hahaha. baka ma-brick pa ni ts yan pag pumalpak yung update ehh hahaha
 
Pag nag spam ako ng F2 or Del wala na lumabalas sa screen Mapa VGA or HDMI wala talaga even kahit salapakan ko ng bootle USB same case. Sony Vaio po
Post automatically merged:

ts, di talaga naaaccess ung bios kahit i-spam mo ung F2 or Del?
ano pala model ng laptop mo? baka may need muna ayusin sa settings nyan


tingin ko di muna need i-update yung bios driver hahaha. baka ma-brick pa ni ts yan pag pumalpak yung update ehh hahaha
dati naman na foformat ko ng maayos at nalabas ung bios ung ok pa ung monitor itself nitong laptop haha pag external monitor na ayaw talaga inalis ko na din talaga ung monitor e. Wala din ako balak bilihan to ng bagong screen lcd baka d din gumana na
 
kapag walang lumabas kahit brand logo ng laptop mo o kaya kahit lumiwanag man lang monitor, sira na monitor mo
 
Use boot menu key depende sa brand ng laptop. search mo sa google boot menu key ng brand na ifoformat mo
 
I run mo nlng dun mismo sa loob ng windows kung nakaka boot ka pa.
 
Gusto ko sana i format ung laptop ko d ko maacess ang bios kasi sira na ung monitor nung laptop. Pag ka pindot ko ng power black screen lang sya. Mag kaka display kapag nsa loading screen na ng OS. Salamat po.
na try mo na ba F12 baka lalabas yung priority option para mag boot siya sa USB at kong nka HDD pa laptop mo try mo upgrade to SSD
 
na try mo na ba F12 baka lalabas yung priority option para mag boot siya sa USB at kong nka HDD pa laptop mo try mo upgrade to SSD
wala din e basta diretso lang tlaga sya sa loading screen na d ko na din nkikita ung windows logo haha almost nsa desktop screen na haha
 
kung windows 10 OS mo try mo restart pc while holding the "SHIFT" key then select "UEFI SETTINGS" it will redirect you to IOS screen.
 
Back
Top Bottom