Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

[SX OS CFW]Nintendo Switch XCI Games[Google Drive]

balak kong bumili ng switch..
para bang jailbreak to katulad sa ps vita na henkaku ?
and pag ni-jailbreak yung switch pwede pa malaro yung mga upcoming na future games (ex. bibili ng bala)
badly need ng suggestions
reply ts salamat :pray:
pa sub na din dito
 
balak kong bumili ng switch..
para bang jailbreak to katulad sa ps vita na henkaku ?
and pag ni-jailbreak yung switch pwede pa malaro yung mga upcoming na future games (ex. bibili ng bala)
badly need ng suggestions
reply ts salamat :pray:
pa sub na din dito

yup pede mo malaro, pero may change ma ban ung device mo once na hinack mo na to, usualy red flag sa ban lalo pag ng online ka using CFW at non legit game

- - - Updated - - -

wew sayang sana sakin ka nalang 2k lang lahat kasama na lahat

sayang late ko kasi nakita tong post mo ts,
next time sayo ko order ng license
 
Last edited:
Sir, dba pag nahuli ka mababan ung switch moh?? pwede rin bang i boot sa original to play online at hindi na ma detect ni nintendo na
modded ung switch ko? :noidea:
 
Files marked with lock are not available for download.
 
boss im a new Nintendo switch user here, interested sans aka to hack my console, I don't know where to start boss. can u please help me? thanks :weep:
 
Meron ng emunand sx os ah
 
awwww
ngayon ko lang nalaman `to.
May way pa ba na ma-exploit ang serial : XAJ7004XXXXXX pati updated firmware(6.0) ?
TIA
 
awwww
ngayon ko lang nalaman `to.
May way pa ba na ma-exploit ang serial : XAJ7004XXXXXX pati updated firmware(6.0) ?
TIA

intay nalang bago exploit sir. na patched na yan
 
TS may bago update doon sa site ng sx os. Sabi doon sa guide extract ko sa memory card ko. Then i am good to go. Ganon lng ba kadaoi sa mga switch user. Oh may kailangan pa ako bilhin?
 
TS eto bang akin pwede ba to? XAW70009XXXXXX thanks!
At boss tanong lang. Marami na ba nabanned na user ng SX OS? May nakita kasi ako nakaka-ban daw kahit SX OS. Thanks
 
Last edited:
awwww
ngayon ko lang nalaman `to.
May way pa ba na ma-exploit ang serial : XAJ7004XXXXXX pati updated firmware(6.0) ?
TIA

just to confirm tol, unit ko is XAJ70043XXXXX, still unpatched. i can use fusee geele

check mo sa gbatemp yung mga exact serial ng mga patched units. may mga iba kasi na XAJ7004XXXXXX na patched na, pero di lahat :approve:

- - - Updated - - -

kamusta emunand ng sx os? medyo buggy pa ata? :think:
 
Last edited:
just to confirm tol, unit ko is XAJ70043XXXXX, still unpatched. i can use fusee geele

check mo sa gbatemp yung mga exact serial ng mga patched units. may mga iba kasi na XAJ7004XXXXXX na patched na, pero di lahat :approve:

- - - Updated - - -

kamusta emunand ng sx os? medyo buggy pa ata? :think:

ano firmware mo boss? latest bA?
 
Hi Master bago lang po ako sa switch..

pag ba na hack to hindi na advisable maka pag online game ?

pede parin ba mag laro ng physical game? (yung mga binibili)

posible din ba sya ibalik sa dating nyang OS? or ung untouched na system nya?


Saka di po ma Download yung Games nyo hehe ..

salamat po sa reply
 
Last edited:
ano firmware mo boss? latest bA?




hindi pa ko nag uupdate. 4.1.0 pa din fw ko. inaantay ko pa yung isang exploit na deja vu. pero just like what've said, i can also use fusee gelee. kala ko talaga naka ipatched tong unit ko. buti na lang.
 
Last edited:
yung sa website guide na follow ko na. at the end of the process yung sx os pag na upload mo yung .dat file na sinasabi nagtatanong ng licence code.. yung ba yung binibili o makukuha mo lng yung?
 
Back
Top Bottom