Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S/6/6+/6s/6s+ Discussions Thread

Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S/6/6+ Discussions Thread

MAGTULUNGAN TAYONG LAHAT APPLE USERS :)

:dance::thumbsup::excited::yipee::clap::beat:
 
Ask ko lang mga sir kung sino nagkakaproblema sa pag sign in sa game center? ios9.1 po software ng iphone ko
 
Hello po mga ka-symb. First time ko lang po magtatanong dito.

Gusto ko po kasi maunlock yung iphone 4 ko. Sabi ng technician pwede ko daw xa maunlock sa globe kaso di ko muna pinagawa baka kasi pwede naman masolve dito sa symb. Posible po ba talaga yun?

Version: 7.1.2 (11D257)
Model: MC603KH/A
IMEI: 01 253700 995834 6
Modem Firmware: 04.12.09

Korea po yan. Thanks in advance..
 
Hi po first time ko lng po mag tanong dito,

may iphone 4s po ako galing japan, nag lagay po ako ng globe na simcard pero hindi po sya ma open. Hindi rin po ma activate yung phone.

nag factory reset po ako tapos hindi mka alis dun sa setup kasi invalid sim daw po.



Thank you po. Pasensya na parang ang gulo sana maintindihan nyo po salamat
 
good day mga sir
ask ko lang okay pa ba ang iphone 5c ngayon?
and okay ba battery life nya?
gano katagal ung bat life nya ng average use and
from 1% to 100% po gano katagal bago ma full charge ung normal average rime?
thanks

1st time apple user here
 
I've just subscribe from Globe's offer with Plan 999 Iphone 5S 16 gb, I want to use my smart sim too and my mobile data. Please help me how to unlock my phone... Need tips, tested and proven instruction please TS....


Thanks
 
Hi! pwede po ba mag patulong? pa ano po ba e unlock yung iphone 4 gsm ko, na ka locked sa softbank japan na network kasi ehh. hindi ko alam kn paano, jail broken na po yung phone. thanks in advance!
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Magkano po ngaun iPhone 4s board?? Nsira kasi sken..board dw sir. .thanks po
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

hindi po gumagana mic sa may incoming and outgoing voice call ng iphone, pero sa may facetime audio ok naman, voice memo ok din saka sa mga iba pa na messenger app, ok naman sya? ano kaya problema neto?
 
patulong naman po ...1st time apple user po ako iphone6s ,,, any tips / applications / games na marerecommend nyu ... thnx
 
may sir may kakayahan ba ang telco manira or mamblock ng cellphone pag hindi pa tapos ang hulog/postpaid plan? bibili kasi ako iphone smart lock bnew pero baka hindi pa tapos ang hulog at masira na lang bigla yun fon pag dating sakin masasayang lang pera ko, pa advise naman po. tnx
 
block yung sim? pero yung manira po parang ginagawa ng NTC or APPLE mismo?
 
ser help naman po naka limutan ang email or gmail sa iphone 4s tapos meron syang code pag open po puyd po ba ito ma reformat at ma alis yung email or gmail nasa phone kasi galing dubai itong phone na pulot lang baka tinapon na po at sayang kasi wala pang gasgas ayaw na magamit kasi nga meron email or gmail if ma jailbreak po ba mawawala yung email naka iphone at puyd po ba ma reformat ito?kasi doon sa pinag tanongan ko sa repair shop need daw 10k para ma forgot yung email?thanks po baka meron nakaka alam kung pano to eh solve
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Not Sure iPhone 4 at 4s palang ang kaya maunlock pag globe/smart locked at sobrang mahal pa.
Kung 5s kaya nadin maunlock mas mahal pa.haha

sir...5s po ver,9.1 smart lock.naoopenline na po ba..salamat
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

good day sir kingabang777 pwede po mag tanong papano po ba ma unlock ang 5c? nagamit pa ako ng chips para ma opensya pansamantala/ saka po sir tanog kulang pwede bang gumana ang LTE sim ng smart sa 5c kasi nagtry na ako hindi po sya gumagana kaya hinalako lahat ng lte siguro hindi gagana -_- maraming salamat po sa makakasagot ng tanong ko :)
 
Last edited:
Sir..iphone 5s smart lock..9.1 ver..naoopeline na po ba..pls reply sir..salamat
 
pa tulong naman po .. saan kaya pwede ipa - openline ug 5s globe lock running ios 9.1 ? ty po :D:lol::lol::lol:
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

good day sir kingabang777 pwede po mag tanong papano po ba ma unlock ang 5c? nagamit pa ako ng chips para ma opensya pansamantala/ saka po sir tanog kulang pwede bang gumana ang LTE sim ng smart sa 5c kasi nagtry na ako hindi po sya gumagana kaya hinalako lahat ng lte siguro hindi gagana -_- maraming salamat po sa makakasagot ng tanong ko :)

Dati po akong iPhone 5C user and ang bilis po ng LTE sa 5C. Umaabot siya almost 42Mbps.
 
Back
Top Bottom