Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S/6/6+/6s/6s+ Discussions Thread

Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Sir pa tulong naman po pa OPENLINE binigay saken iphone 4 galing canada ROGERS 16.0 carrier. Salamat po

ipa factory unlock mo nalang
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

boss tanong lang papano ba ma unlock ang iphone 5c? pm mi TIA. :D
 
anu pong magandang gamitin pra sa iphone 6s smartlocked? globe user po kasi ako. gusto ko sna gamitan ng globe sim. thank you po
 
May Binigay sakin yung tito ko na iphone 4 po 32g.

try ko daw ipaayos. wala pala syang battery nung pinalagyan namin ng battery pinainstallan ng OS yung phone.

Pag 99% na daw po yung installation nabitaw. d sya mainstallan ng os


:help: :help: :help: :help: :help: :help: :help: :help: :help: :help: :help: :help:


Kung may shop po kayo kht dayuhin ko po kayo :(
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

boss tanong lang papano ba ma unlock ang iphone 5c? pm mi TIA. :D

Paid service lang po sir.

- - - Updated - - -

anu pong magandang gamitin pra sa iphone 6s smartlocked? globe user po kasi ako. gusto ko sna gamitan ng globe sim. thank you po

kahit ano sir gagana yan.
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Not Sure iPhone 4 at 4s palang ang kaya maunlock pag globe/smart locked at sobrang mahal pa.
Kung 5s kaya nadin maunlock mas mahal pa.haha

kuya pa help accidentally na update yung iphone 4s ko tapos hindi na supported yung carrier ko.. kahit anong sim e.insert ko no service parin.. pano po ba to? thanks
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

kanu po kaya mapapaayos sa iphone6s ko na laglag sa tubig. nag swimming.
gumagana pa naman yung phone pero may tama sa screen resolution.
ginawa ko yung binabad sa bigas. 1 week pero wala pa rin.
halos 2 months na rin.
ipapaayos ko sana hndi ko lang alam kung mag kanu.
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

iphone 5c Canada Telus carrier locked. Possible to activated but mahal bayad. any alternative way...
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

help naman, *143# sa globe ayaw gumana sa iphone 5s ko via gpp sim globe
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

magkano kaya paunlocked iphone 6plus globelocked para sana magamit ko ibang sim. nabili ko na locked sa globe.
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Mga boss advisable ba mag upgrade sa ios 9.2 gmit ang iphone 5s? D ba sya babagal o kaya mabilis ma lowbat? Pag ssisihan q ba kung i upgrade ko?
 
Hi Sir patulong naman po panu po maactivate/ maunlock yung iphone 4. nagupdate lang ako ng 7.1.2 tapos ayun biglang sim card not activate. please check po imei 01 253700 164244 3
Thanks in advance! :)
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Mga boss advisable ba mag upgrade sa ios 9.2 gmit ang iphone 5s? D ba sya babagal o kaya mabilis ma lowbat? Pag ssisihan q ba kung i upgrade ko?

bilis malowbat ng ip5s ko sa 9.2.1 overnight dead battery na sa umaga, malas
 
nag upgrade po kami nung 3gs ng friend ko via itunes nung matapos na hangang dun nalang sa set up ang lumalabas could not active iphone pero sure naman kaming walang mga icloud ska ung sim ayaw na nyang ma read.. sana po matulungan nyo po kami salamat po:praise::praise::praise::praise::praise::praise::praise::praise:
 
sir meron po ba sa inyo na may alam paano po ma unlock yung iphone 6 po kasi po nagpasok ng nagpasok ng maling password nalock po kailangan po ng icloud paano po gagawin magkano po kaya yun meron po ba marunong dito
 
mga ka-ts. help po. i am a buyer of a very "cheap"ip5s. alam niyo na po, bliang isa sa mga gusto magka-iphone na mura lang. can't afford to buy new kasi. sana po maintindihan niyo ako kung bakit ako bumili ng ganun. back to topic. may passcode po yung phone. may icloud account din siya. pano po kaya ma-jailbreak ito? salamat po.:)
 
Back
Top Bottom