Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Nokia N70 Users Thread (N70/N70ME)

Which is the best edition for Nokia N70 smartphone?


  • Total voters
    695
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

ang pag uupgrade ba ng fw ng n70 eh same lang din ng sa 6630?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@rayven
.
same lang po.via nsu,phoenix,etc.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga ka SB may ftd/3g booster ba na safe sa n70? Penge naman ako mag lock lang ako ng 3G n70classic user here
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Zion, walang apps for N70 to lock itz 3G signal..firware update ang kailangan mo (internet edition) kindly google the tutorial if you are interested..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

okey sir thanks madami
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga help sir po, when im try to connect sa inet (OM or uzZap) lage na lang po lumalaBas ung gallery at #4 eh ndi ko naman po pinipindot. . .
may netqin naman ako ni sir cc,

anu po kaya soluTion jan. Kc po nakakailang re4mat na po ako at reset ng n70 classic.
sana masolve ung problem ko, ndi ako makapagbrowsing ng maayos eh :cry:

:thanks:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

sa upgraded n70 ver.5 ask lng ko kung laggy/ nagla-lag ba ang videos sa 1gb?, 2GB? how bout sa apps my gagana ba na hindi gumana sa n70ME lng?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@Zion
you're :welcome: sir!

@cukoz
maaaring keypad failure yan..Hardware na ang tinamaan dyan kaya sa cp technician mo na dalhin. Di yan maaayus ng hard reset.

@manfred
our latest firmware (v5) is the smoothest.. 2Gb RSMMC ko sir, kahit punuin ko di sya naglalag..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

meron pa bang original na casing sa n70 natin? .
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Mga boss sino po sa inyo meron nung Dictionary para po sa N70 ME? Salamat po.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Nakupo pasensya na po sa mga authors dito at talagang sadyang di ko lang alam ang gagawin ko dito sa Nokia N70 Music Edition na to at kakabili ko lang. Ano po ba ang mga software na kelangang gamitin para maging unlimited sa internet ito? Globe Sim user po ako :) Tsaka paki share na rin po ang link ng mga software na kelangan kong idownload. Pasensya na po at maraming salamat sa tutulong sa tulad kong SUPER NO OB na NO OB.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Mr shy, search mo lang dito or back read ka lang.! May search button sa itaas ng page! Type mo dun kelangan mong application.. Eto search mo, om4.2ui132, for internet yan, at eto ang u must have talaga, x-plore... Tapos pag nadownload mo na yan feedback ka ulit, turo ko pano iedit ung om4.2 na un.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Spaceknight thanks po sa reply nyo. Anyways eto po yung na download ko --> OM4.2 multi (operamini 4.2 multi with the config). Then after kong idownload at i-install mamaya nagtatanong na po sya ng "select access point" haha ambobo ko naman di ko alam ang susunod kong gagawin.

Tsaka ano po yung x-plore na sinasabi nyo Spaceknight? Pasensya na talaga... konting haba pa po ng pasensya sakin ha.

By the way.. meron na po akong ginawang connection settings dito sa N70 ME di ko alam kung ok to:

:Data Bearer -> Packet Data
:Access Point Name -> www.globe.com.ph
:Homepage -> http://www.globe.com.ph/globe.asp


THANKS AGAIN SA IYO AT SA MGA ME CONCERN SA NO-OB NA TULAD KO (Hiya)
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

pare,dun ksa s60 apps 2mambay andun lahat n kelangan m.magbasa basa kna lng muna para mkahab0l ka,gnyn din aq nung una.b4 ka mgdownload bsahin m muna mbuti :approve:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

ok tnx. 1 Question po. Saang edition po dun sa S60 kasi marami eh. dun po ba sa firmware ko pagbabasehan nun? kasi ang firmware po ng N70 ME ko eh V 5.0638.3.0.1 so ibig sabihin po ba dun ako magpunta sa thread ng S60 5th edition tama ba?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Mr shy, s60v2 ang n70, ung x-plore is an file manager application, basta mahalaga un sa s60, marami gamit un. May aces point kana? Ok palitan u acces point name u.. Ung www.Globe.Com.Ph palitan u ng http.globe.com.ph then ok m0 na. Tp0s press option select advance setting tp0s hnapin u ung proxy server addres then gwin m0ng 80.239.242.50 then port 80. Un ung select m0ng acespoint pg ngtan0ng ung om m0..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

●Gboy●;4579105 said:
meron pa bang original na casing sa n70 natin? .

meron po sir, Nagtanong ako sa megamall non, 1k ung presyo..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

:D hello hello n7o users.. :D
 
Back
Top Bottom