Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

★★ [DIY] UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

Status
Not open for further replies.
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

sir pahelp po.... na unlocked ko po ung zte mf60 ko kaso nung di koh mapalitan ang apn nag try po akong mag flsah ng firmware.. pgakatapos ma flash ko po yung bagong firmware wala na pong masagap na signal yung modem inulit ulit ko po yung tutz nio po don bat ayaw pa din gumana yung signal nkapasok na ako sa webgui bat ayaw pa din.... pahelp nman po
 
Re: Help me to Unlock Smartbro Pocket Wi-Fi [ZTE MF60]

Thank you TS :D

- - - Updated - - -

sir pahelp po.... na unlocked ko po ung zte mf60 ko kaso nung di koh mapalitan ang apn nag try po akong mag flsah ng firmware.. pgakatapos ma flash ko po yung bagong firmware wala na pong masagap na signal yung modem inulit ulit ko po yung tutz nio po don bat ayaw pa din gumana yung signal nkapasok na ako sa webgui bat ayaw pa din.... pahelp nman po

sir check nyo po device info baka walang IMEI restore nyolang po IMEI kung may backup kayo kasi di nga talaga magkakasignal yan kung walang IMEI :)
 
Re: Help me to Unlock Smartbro Pocket Wi-Fi [ZTE MF60]

Thank you TS :D

- - - Updated - - -



sir check nyo po device info baka walang IMEI restore nyolang po IMEI kung may backup kayo kasi di nga talaga magkakasignal yan kung walang IMEI :)

sir nagkamali pala ako ng pag flash yung model ng modem ko pala is MF63 yung ginamit ko ay pang MF60 kaya yun pala nawala ang signal taz nka on lang ang modem pag nka plug sa computer... mayron kabang firmware na pang MF63...di ko kasi masearch firmware ng MF63 eh...... pls tulong nmn jan...patay ako sa ate ko huhuhuuhu:help::weep:
 
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

"Modem not found" Ano po ang solusyon dito?

- - - Updated - - -

Okay na TS. Unlocked na ang MF60 :D Wala lang pala ng ZTE drivers. Thanks!
 
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

huhhuhu sir pls help me po di na kasi gumagana mf63 ko..mali kasi ang firmware sa pag flashed ... nkalimutan ko kasing mag back up.... taz ung IMEI code di rin ma restore pls help me po....
 
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

huhhuhu sir pls help me po di na kasi gumagana mf63 ko..mali kasi ang firmware sa pag flashed ... nkalimutan ko kasing mag back up.... taz ung IMEI code di rin ma restore pls help me po....



Hala ka wala na yan. Hindi na yan maayos bili ka na lang bago
 
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

Hala ka wala na yan. Hindi na yan maayos bili ka na lang bago


hhuh ganun po bah? patay ako sa ate ko toh..bakit ko pa kasi ginalaw ayan tuloy....:weep:
wala na bang chance to sir na maibalik sa dati? what if sir kukuha ako ngisang mf63 modem taz mag back up files ako taz ...yung back up files nia eh yun ang gagamitin sapag restore ng old mf63 koh ...posible ba na gagana ba yun?
 
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60]★★

Help naman po bakit hindi ma detetect yung modem ko ng apps nyo?nilagyan ko ng globe sim si mf65+ ko modem not found sabi po? Help
 
Last edited:
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

Help..
After po ma unlock ang mf60..need pa po palitan apn?or gagana na siya just using the unlock tool?
 
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

CDC Serial lang po talaga ang kulang sa MF65 ehh. Need po link ng driver.
 
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

smart pocket wifi ZTE MF65+ meron na po ba poang unlock? sana mag karoon na ba dtrip si smart haist...
 
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

p hellp po ,no po need gawin kung di madetect ung modem ko?
 
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

bossing pa bm po..thanks
 
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

View attachment 201460
na unlock na po pero bket d parin pwd lagyan ng globe simcard ung smartbro pocket wifi ko? -.-
 

Attachments

  • Untitled.jpg
    Untitled.jpg
    136.8 KB · Views: 19
Last edited:
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

View attachment 201461

mga boss anung password nito?gusto ko sana baguhin password ng wifi e nabili ko second hand
 

Attachments

  • xx.jpg
    xx.jpg
    174.8 KB · Views: 10
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

Please pahelp po kasi may bago po version itong ZTE MF65+ at may plus na po kasi siya. wala po kasi sa lists ng dc-unlocker ang MF65+? Any sugestions and commetns please? thank you.
 
Re: ★★UNLOCK! SMART/GLOBE/SUN Pocket Wi-Fi [ZTE MF60 & MF65]★★

pano unlock zte mf65+ meron na ba tool jan?
 
Re: Help me to Unlock Smartbro Pocket Wi-Fi [ZTE MF60]

ZTE MF65+ na pocket wifi po ba ma-a-unlock din? Paano po? Pang MF65 lang po nasa thread ehh.
 
Re: Help me to Unlock Smartbro Pocket Wi-Fi [ZTE MF60]

ZTE MF65+ sana meron na..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom