Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Ano ma-recommend nyo maliban sa Nike na basketball shoes

Sa Facebook, sali ka sa Pinoy Sneakerheads Community (PSC). Marami dun, Adidas D Lillard maganda daw response pagdating sa bball.
 
bradd try mo NEW BALANCE...
2 kalse new balance dito sa pinas isang made in china saka made in u.s..
ung nike,converse,,adidas etc puru made in china lahat ng mkikita mo sa mall..
 
sa cartimar marami daw shoes dun kaso di pako nakapunta
 
yung made in u.s.a ang bilin mo ha,,matibay yun,,iba ang standard sa u.s.
 
ma try nga tong New Balance masyado ng common ung Nike . Choice ko either Adidas/NB/UA iwas muna sa Nike kapag makakabili nako ng orig hehe
 
ma try nga tong New Balance masyado ng common ung Nike . Choice ko either Adidas/NB/UA iwas muna sa Nike kapag makakabili nako ng orig hehe

boss mas mahal yung u.s. made new balance kesa sa orig n nike
 
sa cartimar marami daw shoes dun kaso di pako nakapunta

actually pops nakapunta na ko sa cartimar nung asa manila pa ko.. quality nga pops.. parang orig nga.. pero replica lang... sa pangasinan na kasi ako ngayon.. may alam ba kayo na malapit na bilihan na kalidad pero mas mura kesa sa mall..

- - - Updated - - -

may nakita na ko na new balance pero parang mabigat.. msubukan lang.. running shoes xe gamit ko ngayon from cartimar..
 
Back
Top Bottom