Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Cherry Mobile "FLARE" S100 Official Users' Thread

Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

eto games ko sa flare ko NBA 2k13,Dead trigger Asphalt 7,NFS most wanted iron fist boxing,Flcommando at nmarami pa hahaha
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

pa pm naman ako boss kung meron pa sa festival mall, bibili kasi ako sa 10 nito eh.
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

Mga boss patulong po sana ilang beses ko na po kcng na download NBK2K13 para malaro ko sa FLARE pero laging error ayaw ma ins-tall yung APK laging THERE IS A PROBLEM PARSING THE FILE!!pa share nan po sna yung games..:pray::pray::pray:
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

share ko lang speed ng cm flare as modem using bug sim.
2358762625.png


natuwa lang kasi ako yung bayantel dsl ko kasi .73 mbps mas mabilis pa cp as modem.....
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

Mga boss patulong po sana ilang beses ko na po kcng na download NBK2K13 para malaro ko sa FLARE pero laging error ayaw ma ins-tall yung APK laging THERE IS A PROBLEM PARSING THE FILE!!pa share nan po sna yung games..:pray::pray::pray:

may settings dyan alam ko, try mo i ok yung makakapag install ka ng files na hindi galing sa appstore .pag ayaw padin try mo download dito http://android.mob.org/game/nba_2k13.html
 
Last edited:
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

Ang alam ko po ay nag-gegenerate ng backup folder ang titanium backup sa sd card at dun napupunta yung mga binackup na apps kaya baka pwede niyong itry na i-copy yung mga irerestore niyo na apps from that folder into this directory: root>system>apps

Diyan po kasi nakalocate yung mga builtin apps. Gamit po kayo ng esfile explorer tapos iset niyo po yung root setting niya na naka-check lahat ng check boxes dun para mai-paste niyo yung mga irerstore na apps.

Edit: Anu-ano po exactly yung mga apps na ni-delete niyo?
: Out na po ako, @all... pakitulungan si mam shanedy. After niya ma-enumerate yung mga nadelete niyang apps, baka pwedeng ipuload po ninyo dito yung apk nung mga yun by copying them from root>system>apps dictory and uploading it here.
:@mam shanedy... pag may nag-upload na po dito, DL niyo lang then copy niyo po root>system>apps then check niyo po kung bumalik yung mga apps.

Salamat po Sir Junley4 for a quick reply sana ma help niyo ako guys for providing me this..eto po needs ko na apk files...

Email
Exchange Services
Click The City
Kabayan
Cherry Store
News and Weather
Street View
Perfect Keyboard Free
Talk

Thanks and GodBless Flarenatics^_^
 
Last edited:
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

Salamat po Sir Junley4 for a quick reply sana ma help niyo ako guys for providing me this..eto po needs ko na apk files...

Email
Exchange Services
Click The City
Kabayan
Cherry Store
News and Weather
Street View
Perfect Keyboard Free
Talk

Thanks and GodBless Flarenatics^_^

ibabalik mo ang apps na nawala sayo?.
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

CM Flare still available pa daw sa may SM Megamall, SM North & Android Exhibit, SM MOA, SM Manila, SM Cubao, New Farmers Plaza Cubao, Robinson's Place Ermita, Harrison Plaza Malate Manila and SM Sta. Mesa..
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

ibabalik mo ang apps na nawala sayo?.

oo sana..kasi gusto ko mag factory reset bka kasi mag conflict..hindi kaya?
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

solid ang hirap bumili nian... :( sa baguio sm bka daw nxt week at 2 to 3 units lang amp hays
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

guyz cinu pa ba may os ng flare asar gusto ko e format sana d kaya ng recovery ng internal
baka may makatulong sa akin need source "unfortunately , launcher has stopped" lagi nalabas
lahat ng ginawa ko ayaw parin dahil lang to sa pimp my rom apps... big problem d ko na back app lahat ng file sa titanium..
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

guyz cinu pa ba may os ng flare asar gusto ko e format sana d kaya ng recovery ng internal
baka may makatulong sa akin need source "unfortunately , launcher has stopped" lagi nalabas
lahat ng ginawa ko ayaw parin dahil lang to sa pimp my rom apps... big problem d ko na back app lahat ng file sa titanium..

same here pero sakin na back up pero ayaw ma restore..want ko din sana mag factory reset..
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

ayos!..rooted!.. :dance:
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

musta mga ka flare ?? :D eto error sa phone ko . google play has stopped working panu eto ma fix ?
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

Bakit ganun pag nag video call o sa camfrog ung front camera naka baliktad? Pano kaya ma-fix yun?
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

mukhang mainam to ah.
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

paano po mag fastboot.?
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

paano ilagay sa folder mga icons sa app drawer? hehe noob eh
 
Re: Cherry Mobile "FLARE" S100 Official User's Thread UPDATED!

Finally got.my Flare sa market market, daming tao pero buti nagpareserve na ko kahapon pa lang dahil baka isa ako sa mga nagantay sa wala. 40 yung dumating na stock pero 2 hours lang, naubos na.

Its worth the wait, ganda ng performance nung Flare.

Guys help, pano magreformat ng mmc? At pano ba alisin yung vibrate kapag nagtetxt?
 
Back
Top Bottom