Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

cno po may problema sa iphone? pag usapan natin

Nasira po lahat ng iphone charger ko nung march dahil lockdown wala ako choice kundi gumamit ng pekeng cord para makapagcjarve ako. Masisira b agad ung cellphone ko? Ano kaya ung unang magiging problm nito? Sa ngaun kaso balak ko na bumili ng orig cord nia.
 
Boss patulong naman. Nakalimutan ang passcode ng iphone 5.sayang di na magamit. Pano po ma unlock yun salamat
 
Paano po ma unlock ang Iphone 4s naka lagay po ksi Activation Lock Sana ma pansin salamat po
 
parehas tyo bro..and nag try n din ako..gumamit ng sn0wbreeze-V1.5.2.......ang problema ko lang bakit ganon kapag kino convert ko n ung iPhone1,1_3.1.3_7E18_..(os)..n ddtect nya ung phone ko as 2g..peo ung phone ko is 3g...ngayon stop muna ako sa pag jail break..kc alm ko lang buwan lang may llbas ng bago..pero pag dumating na ate ko at nlmn n naka lock cp ko lagot ako huhu..mahal ng pag p unlock sa cubao..



boss my unlocker kaba ng i phone 6 plus nakalimutan kasi yung apple id password.... tnx
 
hi... panu ggawin... panu ma bypass with signal un ip7 ios12.1...sad to say na reformat nila... nakalimutan kc ng hipag q un icloud account nya... ilang taon n nkalimutan nakatambak lng s knila... halos lhat kc nakkita qng min. ng checkrain is ios 12.4... any advice po... kung panu iupgrade or anything n mkkatulong... salamat s ssagot...
 
Pahelp po, Nagccrash po yung mga application then shinutdown ko tapos ayaw na magopen. Lagi lang lumalabas yung apple logo. Unit iPhoneXS
 
pano po yung naka diasabled na iphone 4s wala po itunes laptop ko. wala din po sim yung phone. di po magamit. salamat po
 
Mga sir, ask ko lang anu pwede gawin kapag no service nalabas sa iPhone4?naka unlock naman sya sa carrier from Australia
inupdate ko from ios 4 to ios 7.
-------------------------------------------------------------------------
Model: iPhone 4 16GB White Cellular [A1332] [iPhone3,1]
Description: IPHONE 4 WHITE 16GB-AUS
IMEI Number: 012843000855261
Serial Number: 88130C89DZZ
Blacklist Status: Clean
iCloud Status: OFF
Locked Carrier: Unlocked
Country: Australia
Simlock: Unlocked
 
pano gagawin sir yung na reset na ipad2 after mareset hinihingi ang apple id salamat in advance
 
boss ako SIM not Valid ginamitan ko na ng GPP ganun padin paano ba yon ?
madami na ako try na ginawa ayaw pa din Iphone 6 sa akin boss 12.4.7 ang version boss salamat.
 
Back
Top Bottom