Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

cno po may problema sa iphone? pag usapan natin

Lithium: Download firmwares 3.1.3 and 3.1.2, redsnow 0.9.4, bootloaders. Search ka lang sa net.
Using iTunes, restore your 2g iPhone to 3.1.3
After the restore, open redsnow, select 3.1.2 firmware
Follow instructions on screen
Check Install Cydia and Unlock
After the process is done, your phone will now be unlocked and jailbroken
 
ask lng kayo bka ma solve natin

Sir panu ba gagawin pag ayaw gumana ng slide ng iphone4 ko.. Di ko tuloy marestart .... Natatawagan pero di ko masagot kc nga ayaw gumana ng slide... Pls help
 
Sir, ala po talaga ako alam sa iphone. May iphone kasi ate ko, inupdate sa itunes tapos ngayon hanggang emergency call na lng siya. Di ko ma-determine kung 2G, 3G or 3GS... or kung ano pa... ang nakikita ko lng po sa physical niya ay 16gb.

Gusto ko po sanang malaman yung ibang details sa iphone na to para makahanap ako ng solusyon.... Paano po kaya yun?
Thanks po ng marami...
 
Sir, ala po talaga ako alam sa iphone. May iphone kasi ate ko, inupdate sa itunes tapos ngayon hanggang emergency call na lng siya. Di ko ma-determine kung 2G, 3G or 3GS... or kung ano pa... ang nakikita ko lng po sa physical niya ay 16gb.

Gusto ko po sanang malaman yung ibang details sa iphone na to para makahanap ako ng solusyon.... Paano po kaya yun?
Thanks po ng marami...

ano itsura ng Phone? metal ang likod? plastic ? o Glass?
need iactivate ang iPhone using the original carrier sim or kahit anong sim KUNG FACTORY UNLOCK ito.

Pano kung Locked ito ata wala kang original carrier sim?

May way din ng pag hacktivate (kung wala kang original carrier sim and naka lock ang phone mo ) pero need muna natin ma determine anong model yan para matulungan ka dito kung anong gagamitin tool to hacktivate

sana naka tulong
 
iPhone 2g po iyan kung metal ang likod.

Need mo ng at&t sim and ikabit mo sa PC para ma activate
kung wala ka at&t sim, need mo ng redsn0w to jailbreak and hacktivate para ma unlock mo yan.
Follow the instructions here
Jailbreak iPhone 2g 3.1.3
 
tinanong ko ate ko, sabi niya pang 3G daw yung na-update niya... try ko po yung suggestion nyo sir.. i'll keep you posted... thanks po ng marami...:salute:
 
sabi mo kasi metal yung likod. kung metal eh 2g yan, plastic likod ng 3g/3gs
the link I gave you is for iPhone 2g
 
iPhone 2g po iyan kung metal ang likod.

Need mo ng at&t sim and ikabit mo sa PC para ma activate
kung wala ka at&t sim, need mo ng redsn0w to jailbreak and hacktivate para ma unlock mo yan.
Follow the instructions here
Jailbreak iPhone 2g 3.1.3


sir, help... im stuck po sa pag-jailbreak using sa blackrain... dun na po ako sa "done, wait for reboot" nung mag-reboot siya lock pa din po. tinry ko na po ulitin pero ganun pa din po. thanks po
 
Ako po may problema
bagong palit ko lang kasi ng phone
iphone4 napo gamit ko na upgrade kona din sa 4.3.3 software ng phone ko.. ayoko po muna jailbreak tsaka nalng pag tumagal na sakin itong iphone ko... post ka naman po dito ng pwedeng iinstall na apps or games na pwede kahit hindi naka jailbreak ang phone.. especially don sa free 3G internet paturo po thanks! NEWBIE PO AKO!
 
Sir, tanong ko lng po ulit? at what point po siya dapat ma-unlock? after po ba nung pag-run ng redsnow? kasi after mag-restart ganun pa din ka siya.... thanks po.
 
pde po bang mkopya ko ung mga apps ko sa iphone papunta ng computer.. ptlong nman po:pray:
ngplgay lang po ako ng mga games e.. pra mkopya ko dito sa compter ung mga un...

salamat
 
Lithium: Download firmwares 3.1.3 and 3.1.2, redsnow 0.9.4, bootloaders. Search ka lang sa net.
Using iTunes, restore your 2g iPhone to 3.1.3
After the restore, open redsnow, select 3.1.2 firmware
Follow instructions on screen
Check Install Cydia and Unlock
After the process is done, your phone will now be unlocked and jailbroken

Nagawa ko po yung una.
Pagka-open ng redsnow and select firmware, nagawa ko din po.
Ang prob ko po eh after ma-select si Cydia and unlock, pagka-next ko humihingi siya ng binary codes... ano po kaya yun?
 
after po majailbreak ang iphone ko, anong mga important apps to manage my files at para makasave ng mga themes?

at pano po yung pagchange ng password para di mahack ang iphone nyo? sana may mga steps po kayo maishare.

salamat ng marami. :)
 
please help me naman po pano majailbreak at maunlock iphone3gs ko?

version: 4.1 (8B117)
carrier: 8.0
Model: MB717LL
Model firmware: 06.15.00

thanks po...
 
hello po..gandang araw sa inyo..bago lang ako, may internet tricks po ba para sa iphone?:)
 
Boss patuong nmn po pano mafix ung me ng papop up sa screen ng iphone 3gs ko 16g fac unlocked v4.3.3 mf 05.16.02 gantopo error nya
"This Accesories is not optimize for this iphone"
 
nagana n po b ang UC 7 o OMG 6 sa iphone 2G,,,kung sakaling nagana pwede mkahingi ng setting both browser nakakabaliw kapag d k ma ka konnect sa symbianize even at work::upset::weep::praise::slap:
 
Hi,, gudeve.. Pa help nman kc ung wifi ng couzin ko d makasagap ng connection anu kaya pd gwin dun,, iphone 3g phone nia,, tnx in advance.. :)
 
Back
Top Bottom