Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

cno po may problema sa iphone? pag usapan natin

Sir meron po paraan para ma unlock iphone 4 no service po wala Ako idea sa iphone sana mka2long skin salamat
 
Meron ako icloud issue sino pede gumawa message nyo ako or text 0908.............1581952
 
Ano po solution sa nakalimutang pass ng icloud? Si talaga maalala nung kaibigan ko kasi. ios 6 gamit niya. Salamat sa tutulong :)
 
may alam po ba dito kung paano mabypass yong 100mb limit sa app store using data?
pa PM naman po or kahit link po pa PM.thanks
 
Last edited:
Hi TS, may nabili po akong RSIM 11 sa shopee. Kaso yung seller di niya alam pano iconfigure ang set up ng rsim 11 sa phone ko. Pa advise naman po nang step by step procedure sa dpat gawin. Salamat. iphone 6s smart locked po ang phone ko gagamitin ko sana globe sim
 
pano po maayus ang iphone 6 plus acctivation lock po kc nakalimutan ung apple id eh pano po gagawin q ios 10.2.1
 
Pano po ma open line yong naka smartlock na sim ung mura lang hehehe
 
Patulog nman kung ano pde gawin, may nabili kc aq iphone se 2nd hand kaso may activation lock, dq alam apple id nung previous owner, dq narin macontact pinagbilhan q, pano ba mauunlock to? Salamat
 
Guys di na po yata active ang thread na ito..����
 
na disabled po kasi yung iCloud ko, pero akin po yung account, nag try again nag try again po kasi dahil sa akala ko yun pa rin pw ko nag change na pala ako, pero ngayon biglang nag disabled, di ko na alam recovery questions pati yung email add na naka connextmay way pa ba para ma unlock siya ?
 
pa help naman Iphone 6 galing dubai, Iphone is Disabled (connect to Itunes) TIA
 
magkano kaya magpapalit ng baterry ng iphone 4s? meron po kayo idea..thanks
 
Back
Top Bottom