Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

FREE P30 LOAD! PM me your numbers

WishGranter

Novice
Advanced Member
Messages
20
Reaction score
0
Points
26
i-PM nyo lang po ang number nyo sakin and i will be the one to process..
Free 30 pesos po eto galing sa OLX .ph :thumbsup:

just PM me your number and give me the confirmation code.. that's it!
ako na po bahala mag-post ng ads sa olx.

:salute:
Salamat sa FEEDBACKS:
Salamat ts. reciv ko na 30 petot :thanks:

thanks bro rcv ko na po ang load, salamat nang marami. . . . . . .

Salamat TS ... dumating na ang load :thumbsup:

Sir nakuha ko na ung load :) salamat ng marami. hahah~

sa mga naka-receive na ng load PM lang kayo ng mga number nyo kahit number ng kapit bahay, kaibigan, kapamilya, kapuso.. at ang importante mai-pm nyo sakin yung confirmation code :salute:
wait kayo ng 6-7 hours ( o 24 hours para sure) bago dadating ang load..
 
i-PM nyo lang po ang number nyo sakin and i will be the one to process..
Free 30 pesos po eto galing sa OLX .ph :thumbsup:

just PM me your number and give me the confirmation code.. that's it!
ako na po bahala mag-post ng ads sa olx.

:salute:
Salamat sa FEEDBACKS:
Salamat ts. reciv ko na 30 petot :thanks:

thanks bro rcv ko na po ang load, salamat nang marami. . . . . . .

Salamat TS ... dumating na ang load :thumbsup:

Sir nakuha ko na ung load :) salamat ng marami. hahah~

sa mga naka-receive na ng load PM lang kayo ng mga number nyo kahit number ng kapit bahay, kaibigan, kapamilya, kapuso.. at ang importante mai-pm nyo sakin yung confirmation code :salute:
wait kayo ng 6-7 hours ( o 24 hours para sure) bago dadating ang load..

- - - Updated - - -

PM na po kayo! tried and tested :thumbsup:
 
D1A5C92A kua nag register pko ok lng ba un e 2 po ung mnumber ko 09232718310 sana may duymatingg

- - - Updated - - -

D1A5C92A kua nag register pko ok lng ba un e 2 po ung mnumber ko 09232718310 sana may duymatingg
 
09067634408

- - - Updated - - -

09067634408 3C63171C - CODE PO

PASAMA RIN UNG SA KASAMA KO

09168322781
 
101709 at cdocub --- mga dre already taken na yung number nyo.. minsan lang sa isang number.. ibang number nalang yung ipa-register nyo, kahit ilan bassta yung hindi pa nareregister.
 
salamat po pala TS pero ung sa 2nd number ko po dun n una dumating ung load ung sa na unang binigay ko po sa inyo wala pa din by the way SALAMAT po talga :)
 
ala na ako bro natanggap na load, pa try po nitong isa ko pang sim 09081478519 . . . .
 
+639196778835 yan lang po muna boss kasi marami pa sims ko papatry sayu pag working panga talaga... ty.
 
mamaya po i-try natin kung magwowork pa mga boss :( madamot na si olx ngayon..
 
working salamat sir na tangap ko na ung load :thumbsup: pwedeng isa pa pm ko ulit no.
 
Back
Top Bottom