Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Galaxy J7 Prime Users

Mga bossing, naka upload na nougat sa SamMobile. Kaso for g610f pa lang :noidea:
 
Hi Mga ka prime :excited:

Dami pang for improvements dito kay prime.

1. Sound

2. Picture

3. Screen Overlay

4. Marshmallow

Smooth s'ya pero may impact din ang apat na nakalista sa itaas. Lalo na sa sound npakahina compared sa ibang phone. :upset: like pag may ka-call mate napakahirap intindihin. :ranting:
 
Yung J7 2016 ng kasamahan ko sa work nag-update na yung kanya sa Nougat.
 
Good day mga ka-prime..

May nag-pm lang sakin about sa nabiling prime sa saudi na hindi openline. Hindi ko lang ma-reply kasi block ang reply feature nya kaya dito ko na lang send ang reply ko..

Yung sakin dito ko din binili sa saudi, pero may instruction manual naman inside sa box na only in Middle East. Para ma-open line kelangan mag-voice call cumulative of 5-minutes.

So yun ang ginawa ko and automatic nag-open line na sya gumana na yung roaming sim ko. Ganun din yung nabili ko dito na j5 itinawag ko muna for 5 minutes dyan sa pinas para ma-open line. So far ok naman nagagamit ng wife ko openline.

Yung sa ka-work ko na bumili din ng prime hindi nya naitawag kaya hindi nag-openline hindi nya magamit sa pinas, nag-email sya sa customer support ng samsung hiningi lang daw yung copy ng receipt nya and then binigay sa kanya ang network unlock code para sa unit nya.
 
Last edited:
Guys compatible b j7 prime s ps3 controller??pano procedure..TIA😊😊
 
still no nougat update sa G610Y 2017 model.. antay antay lng tayo.. nsa F na ata sila hahaha
 
mga sir pano po i unlock network sim ng prime salamt po sa tutulong
 
Ako lang ba naka experience na mabilis ma lowbat GALAXY J7 PRIME BLACK.. 100% nung nag Mobile legend lang ako 1 game palang nalalaro ko 94% na agad.. Tsk anu kaya problema neto lagi ko naman sya 100% bago ko maglaro .. Kahit di ko ginagamit na drain parin ung battery nya kahit naka off ung DATA..
 
Kauupdate lang ng tropa ko sa singapore. Mas gumanda daw rendering ng gpu sa games, tinest niya sa ire blood memory!
 
Guys J7 prime user din ako parang recently mabilis n sya malowbatt i've been using it for 2 months already sana its nothing serious. :(
 
Sa atin kaya kailan. Haha
 
Re: touch issue

baka may naka experience sa inyo ng touch issue ng j7 prime kapag long tap bumibigay sa daliri nyo. example kapag naglalaro ka ng mobile legend yung virtual joystick bumibitaw? ganon po sana po may makatulong gusto ko na palitan talga itong prime na to. . .
 
Any idea not working secret code kagaya ng *#06# after flashing using odin
 
Im a 3 days old j7 prime user so far ok naman siya ...

- - - Updated - - -

Bakit yung j7 prime ko di ko maupdate sa nouvat:(

- - - Updated - - -

Bakit yung j7prime ko no update available.. di ko ma update sa nougat... pls help
 
Back
Top Bottom