Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

HELP! CCTV concern

katopz24

Novice
Advanced Member
Messages
30
Reaction score
3
Points
28
Hi mga Sirs/Ma'ams,

Paano po madedect ng pc ang hdd ng dvr as normal?

Nagsesave po kasi ako ng recordings from dvr, kaso ang bagal ng pagtransfer, ngayon po ginawa ko tinanggal ko sa dvr ang hdd at nilagay sa pc, kaso paglagay ko nadedetect naman pero as RAW.


View attachment 343002

View attachment 343003

Maraming salamat po!
 

Attachments

  • Capture hdd.JPG
    Capture hdd.JPG
    27.6 KB · Views: 4
  • Capture hdd 2.JPG
    Capture hdd 2.JPG
    39.2 KB · Views: 12
Iba format ng disk nian TS.. talagang mabagal mag save ng video sa laki b nman nian.
 
Iba format ng disk nian TS.. talagang mabagal mag save ng video sa laki b nman nian.

Yes po, yun po yung problema ko. need kasi asap para maireview na mga recordings.

May solution po ba para ma detect ni pc as normal hdd? Salamat po!

Salamat po sa reply!
 
Yes po, yun po yung problema ko. need kasi asap para maireview na mga recordings.

May solution po ba para ma detect ni pc as normal hdd? Salamat po!

Salamat po sa reply!

mas maganda ts sa dvr mo i review yung gusto mo makita, tapos kng ano ang needed mo na files yun lang ang kopyahin mo, mas madali i search sa dvr ts kasi my petsa at oras, kung ano ang kelangan mo yun lang ang kunin mo tsaka mo ngaun ilipat sa usab tpos i convert mo, madami video converter dito
 
Yes po, yun po yung problema ko. need kasi asap para maireview na mga recordings.

May solution po ba para ma detect ni pc as normal hdd? Salamat po!

Salamat po sa reply!

Foformattin mo yan TS mawawala laman nian... kopyahin mo na lang sa USB needed mo oras para mas maliit..
 
mas maganda ts sa dvr mo i review yung gusto mo makita, tapos kng ano ang needed mo na files yun lang ang kopyahin mo, mas madali i search sa dvr ts kasi my petsa at oras, kung ano ang kelangan mo yun lang ang kunin mo tsaka mo ngaun ilipat sa usab tpos i convert mo, madami video converter dito

problema sir yung magrereview nasa main office.
Salamat po sa reply Sir.


Foformattin mo yan TS mawawala laman nian... kopyahin mo na lang sa USB needed mo oras para mas maliit..

Yes, I know sir.

Salamat sa reply Sir!
 
kung yang dvr mo pueding e connect ng pc gawin mo jan Ung driver ng dvr mo installed mo s pc dun puedi mo n sya m copy Ung record s pc d mo kailangan tanggalin ang hdd ng dvr.
 
Last edited:
Gamitan mo ng usb external for hdd kung meron ka non mas maganda idedetect nya as usb.
 
Back
Top Bottom