Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

HeLP PO SA CHERRY MOBILE OMEGA LITE :(((((((

shamira17

Novice
Advanced Member
Messages
29
Reaction score
0
Points
26
Hello po .. Patulong naman po :( na lock kase yung phone ko .. diko ma type password kase walang keyboard .. dinisable ko kase yung mga keyboard ee tas nag dl ako ng Go keyboard .. tas pagkasaksak ko sa laptop , pagkapindot ko po ng usb debugging bigla nag lock phone ko tas wala ng keyboard :( diko rin mahanap factory reset neto .. yung press power button and up volume .. ayaw pati down volume pati pinagsabay sabay ko na po lahat pindutin ayaw pa din :((((( pa help naman po please ,, pano po ma format to or ma type yung password ,, thanks in advance po :(((((((
 
Off mo po yung phone, then long press power+volume up buttons, relese mo, lalabas yung full test, etc etc. Swipe down mo yung screen para mkapunta sa settings, punta ka sa apps, piliin mo yung keyboard na gagamitin mo to enable. Sana nakatulong.
 
Try mo ito..off mo muna ung phone mga isang minuto nka off then pindutin mo ung volume down wag mo bitawan then pindutin mo naman power medyo matagal yan ng konti..pag lumabas ung logo alisin mo na ung pindot mo sa power, pero ung sa volume down wag mo alisin, hanggan makita mo si android na nkahiga.. pag labas ni android tanggalin mo na ung pindot mo sa volume down..then pindot ulit sa power para tumayo si android, then proceed kna sa wipe data pati cache nya.... un lang may mga mabubura sa mga files mo.. Sana makatulong...
 
Try mo ito..off mo muna ung phone mga isang minuto nka off then pindutin mo ung volume down wag mo bitawan then pindutin mo naman power medyo matagal yan ng konti..pag lumabas ung logo alisin mo na ung pindot mo sa power, pero ung sa volume down wag mo alisin, hanggan makita mo si android na nkahiga.. pag labas ni android tanggalin mo na ung pindot mo sa volume down..then pindot ulit sa power para tumayo si android, then proceed kna sa wipe data pati cache nya.... un lang may mga mabubura sa mga files mo.. Sana makatulong...

hindi lahat gumagana
 
buksan mo ung phone mo sir ung housing meron ka makikita na maliit na slot printed engrave sya nakalagay reset pwede karayon or hikaw then ayun magrereset na sya
 
Hello po .. Patulong naman po :( na lock kase yung phone ko .. diko ma type password kase walang keyboard .. dinisable ko kase yung mga keyboard ee tas nag dl ako ng Go keyboard .. tas pagkasaksak ko sa laptop , pagkapindot ko po ng usb debugging bigla nag lock phone ko tas wala ng keyboard :( diko rin mahanap factory reset neto .. yung press power button and up volume .. ayaw pati down volume pati pinagsabay sabay ko na po lahat pindutin ayaw pa din :((((( pa help naman po please ,, pano po ma format to or ma type yung password ,, thanks in advance po :(((((((
may reset button sa likod buksan mo housing sa likod pindutin mo gamit karayom...
 
meron na bang naka solve nito ts? problema ko din tong CM omega lite walang hard reset only reset button.. no firmware UNit problem hindi ma buksan kc may pattern di din naka USB debug kaya medyo nahirapan ako,., kung sino may stock rom please share thanks in advance
 
yung akin, binuksan q yung mismong case, tapog hinugot q yung connector ng battery sa terminal ng socket sa mainboard, to release (static charge) then power on, ayun nabuhay na uli, dati kasi ayaw nya mag boot, stuck sa logo lang ,, sana gumana sa inyo
;)
 
mga sir? patulong naman po sa cm omega lite ko. deadphone na sya. di ko alam gagawin. salamat in advance.
 
meron na bang naka solve nito ts? problema ko din tong CM omega lite walang hard reset only reset button.. no firmware UNit problem hindi ma buksan kc may pattern di din naka USB debug kaya medyo nahirapan ako,., kung sino may stock rom please share thanks in advance


Boss, update ko lang to. May stock rom na po ba kayo?
 
Back
Top Bottom