Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Introducing: GLOBE LTE Tattoo Home Broadband - Updated!

procedure install FW tas reset 30 sec tas subukan ang admin na pass pag ayaw install FW yung ibang version hanap kau tas reset ulit 30 sec try ulit login admin ang pass ulitin nyo lang yan hanggang mapasok nyo or mabrick ang modem nyo take note; di ku sinabing gawin nyo pag nasira yang mdem nyo wala na ako jan

ang saya ku talaga unlock na din salamat sa mga madadamot jan at ayaw mag share salamat sa unlock code New algo kay google at Fw kay DC unlocker furom... thanks sa inyo

may software kang ginamit para maglagay ng fw ? paano yun ? galing huawei na yung portal mo gusto ko din paturo alam ko na gawa ka tutorial step by step ?
 
Yap galing Huawei yung Tool..meru na po step by step maghapon ku ginawa haha sakit mata ko sa tread ku nalang
may software kang ginamit para maglagay ng fw ? paano yun ? galing huawei na yung portal mo gusto ko din paturo alam ko na gawa ka tutorial step by step ?
 
happy sunday morning! :dance::clap::peace:


3225339869.png
 
any update sa ating b593s-22 sa may mabubuting puso pa share ng admin access pls.. para ma openline na si unit
 
same here 1am na ddc ako sa game ko e 3 days na

- - - Updated - - -

pre san ka sa caloocan akin 2 bars lang pero .25 mbps lang peak ko e off peak 1mbps. plan 999 ako e c3 ambani ako pre nireport ko na nga to sa globe 4 days na ganito connection ko
 
wala pa yata... wala pa rin firmware na makita....

kya nga sir eh sana may maka share na.. dapat una nating ma access ang admin pas kasi nandon ang settings para ma openline ang unit
bago ma isalapak ang firmware
 
kya nga sir eh sana may maka share na.. dapat una nating ma access ang admin pas kasi nandon ang settings para ma openline ang unit
bago ma isalapak ang firmware

pwede na yata dun sa software ng b593 kahit walang admin.... need mo lang firmware....
 
Last edited:
S-22 share nyo na rin haha u-12 admin access plus unlock visit my tread
 
Last edited:
Hi medyo interesado talga ako makuha ung password decrypter ni b593s-22 kasi may nakuha akong admin encrypted password. Kaya lang mahina ako sa JAVASCRIPT e, so basically if someone is willing to help na gumawa ng reverse program para ma decrypt ung password.

From what i've observed (habang sinusubukan ko decrypt) ung password po is encrypted using customized RSA then to customize base64 codes.
so basically we need opposite program po nun.

Heres the CODES (hopefully makatulog sa mga masters)
 
Back
Top Bottom