Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S/6/6+/6s/6s+ Discussions Thread

Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

TS kano factory unlock ng Iphone 4s? Thanks
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

pa 2long nmn po nag jailbreak ako ng iphone3gs kaso walang cydia ios6.1.6 tnx in advance po
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Sir tanong ko lng, bali my iphone4 ang Sister ko, pero na Lock ng anak nya, hindi na namin ma open, passcode tapos Emergency call nlng sya, tapos naka lagay "iphone disable"...ngaun gagawin ko sana i restore into latest firmware, ang problema nka Gevey SIM lang sya, ang inaalala ko lang ay baka hindi na ma Unlock ng GEVEY SIM pg na Restore ako sa Latest Firmware...

support parin ba ng GEVEY SIM ang latest firmware?..

pano po ba mg create ng Custom Firmware para sa 4.2.1( kasi ng dump ko ang SHSH Blob nya using iFaith) for iphone4 para ma preserve ko ang Baseband ng iphne para ma unlock parin ng GEVEY SIM?..anong tools po ang gamit?..

Thanks po
 
Last edited:
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

icloud po nkalost mode na.. 7.1.2

if di alam icloud. paid icloud service kaso mahal

TS...

SINUNOD ko lahat ng INSTRUCTIONS mo... nagdownload ako ng IOS sa GETIOS.com IPHONE 4, GSM version 7.1.2

updated din yung ITUNES ko.. NUNG NIRERESTORE na yung FIRMWARE eto yung LUMABAS...


ERROR ulit...

tas yung iphone ganito ulit...

may iba pa kayang way para ma-restore yung iphone?


Turn off iphone hold home button while connecting sa pc then restore
or
dfu mode.

Anung error no. po ang lumalabas?


View attachment 941372


Baka may ibang way para ma reset yung 3 limited account log in access sa icloud sa setting ko di kasi mka log in dhil 3 account na daw ang na gamit sa device ko.

if di alam icloud. paid icloud service kaso mahal


TS kano factory unlock ng Iphone 4s? Thanks

san po naka lock 4s?
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

gud day sir ask q lng po kung pano ma unlock ung iphone 4 at&t lock
6.1.3 bb 4.12.5 already jailbreak n po

or any other method po thanks po :help:
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

mga sir, pano po ifix ung bootloop ng apple logo ng iphone3gs? salamat po sa tutulong
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

1. Open Redsn0w_win_0.9.15b3 > Select IPSW 6.0 >Back
2. Click Jailbreak
3. Check Install Cydia & Install iPad Baseband > Click Next >Click YES
Do DFU Mode > wait Until DONE
4. After Jailbreak Just boot tethered [Phone has Been Activated]
Open Redsn0w_win_0.9.15b3 > Just Boot > Do DFU Mode > wait Until DONE
5. Open Ifunbox
NAVIGATE TO to Ifunbox Clasic/Raw File System/Private/Var/Root/Media/Cydia/Auto Install
>Drag all Deb File on it.
6. Open Redsn0w_win_0.9.15b3 > Just Boot > Do DFU Mode > wait Until DONE

-Wait Until Signal Appear

>Download Files
Redsnow win_0.9.15b3
Ifunbox
Debfile
iOS 6.0

Boss tnry ko po to suddenly nag loko yung iphone 3g ko yung WIFI setting ko Bluetooth and signal ko nag loko. Yung sa wifi nakalagay noWifi taposa bluetooth options naman greyed out. Pahelp boss:upset::upset:
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

hello po newbie lng po sa symb sana po wag masnob panu ko po mag bybypass yung icloud ng tita ko ? kase po limot na nya e nka openline nadin yung sim nya dati is telstra
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Boss tnry ko po to suddenly nag loko yung iphone 3g ko yung WIFI setting ko Bluetooth and signal ko nag loko. Yung sa wifi nakalagay noWifi taposa bluetooth options naman greyed out. Pahelp boss:upset::upset:

Pang iphone 3gs po yan sir. Browse ka po dito madami tut for iphone 3g, post din ako pag di na me busy.


hello po newbie lng po sa symb sana po wag masnob panu ko po mag bybypass yung icloud ng tita ko ? kase po limot na nya e nka openline nadin yung sim nya dati is telstra

Need paid service for icloud removal pero sobra mahal, pero pag hacktivate never na cya magkakasignal.
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Sir tanong ko lng, bali my iphone4 ang Sister ko, pero na Lock ng anak nya, hindi na namin ma open, passcode tapos Emergency call nlng sya, tapos naka lagay "iphone disable"...ngaun gagawin ko sana i restore into latest firmware, ang problema nka Gevey SIM lang sya, ang inaalala ko lang ay baka hindi na ma Unlock ng GEVEY SIM pg na Restore ako sa Latest Firmware...

support parin ba ng GEVEY SIM ang latest firmware?..

pano po ba mg create ng Custom Firmware para sa 4.2.1( kasi ng dump ko ang SHSH Blob nya using iFaith) for iphone4 para ma preserve ko ang Baseband ng iphne para ma unlock parin ng GEVEY SIM?..anong tools po ang gamit?..

Thanks po


Up ko to idol. yung hinihintay ko lang po e yung answer sa 1st question nya. same kami ng prob e.
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

hello po. goodafternoon, tanong ko lang kung yung iphone 4s na 32gb tapos 6k siya pero AT&T lock siya, ay okay na po? may nakita kasi ako sa sulit. slightly used siya. tsaka, paano po malaman kung orig or clone ang iphone? maraming salamat po.
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Boss ndi madetect ung 3gs ko sa pc ano po magandang gawin? Thanks po
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

TS pano po mkkita ung iOS ng iphone4s? hnd ko po alam ung apple id activation pero wla syng icloud salamat po sa reply
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Bat wala po akong cellular data network? Hndi ako magkapag set ng 3g. Help po. TIA
Iphone 5 ios 7.1.2 gamit ko rogers carrier
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    114.9 KB · Views: 7
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

master paano po ba ang magopenline ng iphone 5 gusto ko po kasi malagyan sya ng sim at mgamit ko po sya.. meron po bang openline na pwede sa globe at smart ? salmat po
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

patulong po about sa Iphone 4 restriction passcode?
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Sir
Iphone 3gs 16gb po gamit q
Ganto po kac un ,
Nung una pong binigay ng ate q tong cp na to ok po sya
Tapos nung ngamut q sya bg 1week
Bigla nwala sounds nya
All settings tinignan q na po pero d q tLg aLam qng bqt nag kaganun
Bigla nwala ung sounds
Pag click q ng setting >sounds>ringtone ok nmn gumgana
Pero pa sa txt tone wla
Pag nag call aq d q naririnig sa earpiece
Kaylangan nka loudspeak pra marinig q
Ibig svhn ayus ang speaker ng cp q
Pag sinalpakan q nmn ng headset ok nmn
Gumagana lahat,
Pa help po aq tenkz in advaNce
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

011985006701246 pa unlock po iphone3gs ko japansoftbank sya.. thanks po
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

1. Open Redsn0w_win_0.9.15b3 > Select IPSW 6.0 >Back
2. Click Jailbreak
3. Check Install Cydia & Install iPad Baseband > Click Next >Click YES
Do DFU Mode > wait Until DONE
4. After Jailbreak Just boot tethered [Phone has Been Activated]
Open Redsn0w_win_0.9.15b3 > Just Boot > Do DFU Mode > wait Until DONE
5. Open Ifunbox
NAVIGATE TO to Ifunbox Clasic/Raw File System/Private/Var/Root/Media/Cydia/Auto Install
>Drag all Deb File on it.
6. Open Redsn0w_win_0.9.15b3 > Just Boot > Do DFU Mode > wait Until DONE

-Wait Until Signal Appear

>Download Files
Redsnow win_0.9.15b3
Ifunbox
Debfile
iOS 6.0

Naandar po ba to sa iPhone 4 32GB Japan Locked ios7.1 Bb 06.12.09?..Activation lang po prob ko..pero sa apple id wla po ako prob kasi di sya nakaw...salamat po in advance...
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

mga boss anu ba pede gawin sa iphone 4? para bumilis or gumanda?
 
Back
Top Bottom