Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S/6/6+/6s/6s+ Discussions Thread

Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Ts, ma unlock po ba tong ip5c ko. at&t carrier ios 9.2.1, tia
 
meron po bang pang unlock ng iPhone 6+?

Baka pwede paturo naman po ts.

Tnx
 
Last edited:
sino marunong mag icloud bypass ng iphone 5s (6,2) global?
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Pa help po sa iphone 4 di po siya ma open na forgot ang email info...thanks in advance po sa tutulong.
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

mga master ask ko lng kung pede ba ako mg downgrade ako galing sa 10.1 to 9.3.5 iphone 5s gpp unlock. salamat poh sa mag respond..
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S/6/6 /6s/6s Discussions Thread

tol patulong as iPhone 4s nung anak ko 2ndhand nbili.problema young simcard fail kahit ano saksak.

model:md378ll/a
version:9.2(13c75)
carrier:sprint23.0
imei:99 000103 869712 4
modem firmware:6.0.00 ano kaya pwde gawin dito salamat.
 
Tanong ko lang boss.

Yong iphone 5c ko kasi naka japan lock, so naka gpp ako and globe yong sim ko. Pag nag data ako, so i-on ko rin yong data roaming ko, nababawasan parin load ko kahit naka register nako sa promo which is merong kasamang internet data.

Thanks in advance :)
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

..sir baka matulungan mu ako sa "activation lock" ng iPhone 5s, na update kasi sa ios 10.2 diko na ma unlock, hindi na maalala ang account..


thanks!!
 
Patulong po sa 4s ko naka lock lang cia sa smart. tpos na ako sa contrata pero trip ko magglobe dahil mahina signal sa smart. may pag asa pa po kaya to ..

TIA. sa sasagot
 
Tanong lang po mga master,
meron po kasi akong iphone 4
bli icloud lock yun, nbili ko 2ndhand
tapos binypass ko po
ok naman sya nung unang araw
tapos nlowbat sya, nung chinarge ko at inopen
stock po sya sa "connect to itunes"
tpos mga ilang minuto mamamatay
so gusto ko po sya irestore kso nag eerror
code 2
ano po kya prob nya, now ko lng po kasi naexperience to..

ano po magandang gawin?

thanks po sa tutulong!
 
Good day sa lahat! Ask ko lang kung naeexperience niyo din to sa mga iPhone 7 plus units niyo? Itong "CRACKGATE" issue. Try to twist the iPhone 7 plus unit (Hold the upper left and lower right of the phone and twist slightly, and vice versa) may marinig kayo slight cracking/creaking sound from the upper and lower part ng phone. Currently experiencing this and according sa mga nababasa ko ang dami pala affected, and it might be a design flaw of the iPhone 7 plus. Thanks!
 
Pa help naman po sa iphone 6s. pag i check sa phone yng find my iphone naka on pero pag i check trough imei checker nka off naman. paano kaya mabura yng present icloud nia which is hindi nmin alam kung ano password.
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

paano ijailbreak at install cydia sa ios 9.2.1 thanks
 
:pray: merun po akong iphone 5.. gsto ko mginstall n games or apps n downloaded from computer.. anu po ung best way pra mainstall ko ung games or apps n gsto ko s iphone ko.. yet hnd pdn po eto jailbreak.. ???
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

Ts, ma unlock po ba tong ip5c ko. at&t carrier ios 9.2.1, tia

Pm me nalang bro. I can unlock your phone.

- - - Updated - - -

tol patulong as iPhone 4s nung anak ko 2ndhand nbili.problema young simcard fail kahit ano saksak.

model:md378ll/a
version:9.2(13c75)
carrier:sprint23.0
imei:99 000103 869712 4
modem firmware:6.0.00 ano kaya pwde gawin dito salamat.

Kaya ko iunlock ang sprint. Pm me

- - - Updated - - -

meron po bang pang unlock ng iPhone 6+?

Baka pwede paturo naman po ts.

Tnx


Pwede, either gpp/xsim/rsim or official unlock.
 
Re: iPhone Users 3G/3GS/4/4S/5/5C/5S Discussions Thread

jailbreak para sa ip4s 9.2.1? kahit semi lang basta mainstall yung cydia at malagay ifile :(

- - - Updated - - -

Tska sagdag ko lang si earch ko model number nakaock sa globe pero nu g nilagyan ng globe searching tapos no service . Model no MD235PP/A
 
hi. i bought an iphone 4 (7.1.2) from a pawnshop. remate sale. kaso Globe locked at apple id (iCloud) locked. gusto ko ma openline at matanggal ang iCloud activation pa ipasok ko sarili ko icloud. i will pay. pls contact me 09157929084. salamat
 
mga boss, meron po akong iphone 5c, naka lock and disable, from japan, pede po bang ma-unclock kahit walang apple ID? madami n akong napag tanungan e pero hinahanapan ako ng apple ID.. salamuch sa makakasagot..
 
pa help naman poh ma unlock ng i phone 6. pinadala ng kapatid ko galing canada. willing to pay. tnx in advance.
 
Back
Top Bottom