Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/2014]

Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/201

up sa mga naghahanap...
pwede po ba sa no gui ?
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/201

mga sir p help nmn poh ako sa dv ko khit anong palit ng firmware eh ndi talaga makapag login sa GUI puro nlang Log in fail please help yung mkakatulong poh sakin bibigyan ko ng globe account at vip mac... please help me kasi mo ito lang yung net namen please poh :praise::praise::praise::praise:
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/201

pa help yung saken mga boss successful lagi pag downgrade pag nalang nag factory reset ako. nag 169 ulit ip. need pa e flash ulit via winspred. pano kaya solution dun mga boss?
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/201

mga sir p help nmn poh ako sa dv ko khit anong palit ng firmware eh ndi talaga makapag login sa GUI puro nlang Log in fail please help yung mkakatulong poh sakin bibigyan ko ng globe account at vip mac... please help me kasi mo ito lang yung net namen please poh :praise::praise::praise::praise:

flash mo lang ng winspreader at firmware ng mybro v7
reset mo then
gamitin m lang un mediatek tools pasok n yan pag nag reboot
tapos login ka

admin
galaxyman

- - - Updated - - -

pa help yung saken mga boss successful lagi pag downgrade pag nalang nag factory reset ako. nag 169 ulit ip. need pa e flash ulit via winspred. pano kaya solution dun mga boss?

try mo ibang firmware namn hanggang sa maayos yan

- - - Updated - - -

up sa mga naghahanap...
pwede po ba sa no gui ?

opo pwedeng pwede po flash mo muna via winspreader at firmware ng mybro v7 saka mo gamitan ng mediatek tools
login efter reboot

admin
galaxyman
 
Last edited:
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/201

sir hindi po tumatalab ung winspreader sa dv ko. blinking lang ung wifi led niya. Hindi na uupload ung firmware. Tulong naman sir
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/201

flash mo lang ng winspreader at firmware ng mybro v7
reset mo then
gamitin m lang un mediatek tools pasok n yan pag nag reboot
tapos login ka

admin
galaxyman

- - - Updated - - -



try mo ibang firmware namn hanggang sa maayos yan

- - - Updated - - -



opo pwedeng pwede po flash mo muna via winspreader at firmware ng mybro v7 saka mo gamitan ng mediatek tools
login efter reboot

admin
galaxyman


Sir, di pa napapasok ng mediatek ang https? Hanggan admin lang kasi nabubuksan ko, disabled ng remoter lahat kaya di ko ma change mac. Na flash ko na with 622m di rin mapasok yung GUI kaya di kp ma open telnet. Pa help naman po.
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [TUT]

salamat at naayos na dv ko. protection nalang na malupit ang kailangan
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [TUT]

Working TS. Mali lang pala ako ng procedure :) Saglit lang! Palit na lang ng mac :D Salamat sa pag share!
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [TUT]

Yung sa akin po. d ko ma access ang gui at telnet. yung ginawa ko. downgrade muna sa gp. pagkatapos po. reflash ko sya ulit sa v7. then gamit ang tool ni sir gatasnichix. ginawa ko. scan ako ng port. at dun naka open na ulit ang port 80. then nilagay ko sa tool yung port 80 then fix. after that nag reboot ang model. at boooom. na access ko na ulit yung gui ko at naka pasok ko na din yung admin user. ok na ulit dvt ko :). salamat po ts sa thread na to. :salute:
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/201

tested to my dv 235t............... nasira dv ko 169 ip nya.... sa tulong ng post na iito ok na dv ko...........


TESTED 10000%
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/201

sir help naman na remote ata dv ko na close lahat telnet ssh ung gui na lang na access ko kaso di makapag palit ng mac nag iba na ung mac ko naging 1122334455.kaya nireflash ko 622m kaso don din kung mag login ako as user mag autoreset ung browser ko sa 192,168,254,1 kaya binalik ko sa greenpacket fw don na access ko ung admin ko kaso telnet wala parin paano ko po ba ma unable ung telnet neto ginawa ko lahat sir sa mybrofw to 622mfw to greenpcket fw. no luc parin
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [TUT]

` okaii sakin tong tut na to success lahat ng procedures .. kaso lang ang problema ayaw pa rin mag connect ng modem ko .. na change mac ko naman sya , pero ayaw talaga mag connect di ko alam kung pano ito nangyari ..

- - - Updated - - -

patulong din po ako dito, new blocking technique po yata :(

http://www.symbianize.com/showthread.php?t=1160118&highlight=dv-235t

` ganyan na ganyan din nangyari sakin .. ayaw ng mag connect ng modem ko .. kahit na fix ko na yung firmware using this tread .. ayaw mag connect talga ..
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/201

RUSH!!!

For sale DV-235t modem for only 1800 pesos..

txt me if interested.. 09126106545
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/201

ok to, nagkaroon ako ng new idea dahil dito. thanks ts :)
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/201

remoted dn ata dv ko.. ma access ko telnet pero d ko ma log in admin ng dv ko ko 192.168.15.1 ip ng dv ko d ko ma log in admin account pero user ok nman... ano gagawin po gagawin ko d2.. dami nako na try na tut ayaw pa dn..
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [FEB/25/201

ok tong thread mo paps, naayos ko dv working na. connected with wifi and led lights.
authentication nlng po sa wifi ang problem ko kahit anong edit ko hnd ko ma edit ung settings sa wifi kya hnd ko mapalitan ng password.
thanks po sana matulungan mo ako.
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [TUT]

sir tulong kc ung akin may internet sya at kaya nya mag connect sa telnet 192.168.15.1
pero nag d ko ma access dun sa browser nya
V7
url:192.168.15.1
user: smart
password:smart

parang may nag palit sa username at password
sana matulungan nyu ako
pls reply or pm kung sinu nakakaalam ^^,
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [TUT]

ts pa try ako nito yung akin bglang nawala ang ilaw khit wifi wala ilaw possible kya kung gagawin ko yung nasa 1st page salamay ts
 
Re: myBRO Dv-235t telnet closed/uknown password [TUT]

TS tanong lang after na mapagawa ko c dv ayaw na mag connect sa smart mawala yung frequency after mag change mac.
pero kapag sa globe mac at frequency ang nlagay ko ok naman xa kaso walang globe sa davao kaya gusto ko ibalik sa smart. Salamat
 
Back
Top Bottom