Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Need Help about your iPad? Post your Problem Here.

mga master patulong nmn po nareset po kasi ung Ipad ko panu po ba mag bypass ng activation. penge namn po ng software,, salamat po:))
 
Gudpm sir,mam - meron po ako IPAD 2 WIFI ONly 16g OIS 4.3.5 hindi ko siya ma upgrade sa 7. or 8 or kahit 5 ..ayaw din ma downgrade lagi error .. nag extract pero kapag installing error na palagi ....

Ang question ko po ..kaya pa ba i upragde ung IPAD 2 WIFI ONLY KO and need ko kasi ung mga higher games na ois 7 .. and paano po mag upragde at mag downgrade pra ma jailbreak po .. meron kasi ako mga na search about sa UMBRELLA SAVEshh and other CYDIA ....THANKS po.
 
sir my parran po ba para magamit ko pa tong ipad 2?
kase kelangan nya nang activation e hindi ko naman alan ung email at password.
pa help naman po.09162700824 globe po.sana po ma help mo ako sir.salamat
 
sir marvin at sir yokiro pa help naman po gusto ko po sana mag upgrade from ios 8.1.1 to ios 8.1.2 kaso po hindi po ako makapag update tru restore sa itunes may nalabas po na error ung error 11 po

ang sabi po dito ang solution sa error 11 ay:
Removed bbfw file in the firmware folder of an unzipped IPSW.



mga master patulong nmn po nareset po kasi ung Ipad ko panu po ba mag bypass ng activation. penge namn po ng software,, salamat po:))

please provide more details



Gudpm sir,mam - meron po ako IPAD 2 WIFI ONly 16g OIS 4.3.5 hindi ko siya ma upgrade sa 7. or 8 or kahit 5 ..ayaw din ma downgrade lagi error .. nag extract pero kapag installing error na palagi ....

Ang question ko po ..kaya pa ba i upragde ung IPAD 2 WIFI ONLY KO and need ko kasi ung mga higher games na ois 7 .. and paano po mag upragde at mag downgrade pra ma jailbreak po .. meron kasi ako mga na search about sa UMBRELLA SAVEshh and other CYDIA ....THANKS po.

ok na po ito kahapon tru pm ;)


sir my parran po ba para magamit ko pa tong ipad 2?
kase kelangan nya nang activation e hindi ko naman alan ung email at password.
pa help naman po.09162700824 globe po.sana po ma help mo ako sir.salamat

paid service po ang icloud removal
meron lang po temporary bypass using wifi
temporary icloud bypass for now,use fb,twitter,instagram,google using wi-fi
 
ah..magkano po kaya? dalwa kase to.ipad 2 at isang mini. ganun sila parehas.d2 po ako lipa batangas area.

afaik, 8k ang cost ng icloud removal service, at dapat po hindi naka report as stolen ang device
kung meron naman po kayong proof of ownership, pede nyo pong i try sa mga service center ng apple
 
Last edited:
afaik, 8k ang cost ng icloud removal service, at dapat po hindi naka report as stolen ang device
kung meron naman po kayong proof of ownership, pede nyo pong i try sa mga service center ng apple

yun lang.di ko alam qng nakaw ba to o dun tlga sa nagbenta saken.tae.wrong moved tlga ung gingawa kong pagbili neto.badtrip. salamat sa mga reply sir.
 
Just saying Hi kay boss marvin at sa bagong master.soon will be asking question sa ipad air 2 ko.tagal narin akong wala sa ios.
 
patulong po na disable po yung ipad 2 a1395 tapos try ko sia restore pero ayaw po may error 3194 lagi lumabalas ano po pwede gawin? hindi po sakin yung ipad nagpapatulong lang yung friend ko.. kc ginagalaw ng ate nia yung password ng marami beses ayun na disable
 
patulong po na disable po yung ipad 2 a1395 tapos try ko sia restore pero ayaw po may error 3194 lagi lumabalas ano po pwede gawin? hindi po sakin yung ipad nagpapatulong lang yung friend ko.. kc ginagalaw ng ate nia yung password ng marami beses ayun na disable

ano pong ios version ang sinusubukan nyong i restore?
 
ito po yung na download ko iPad2_1_8.1.3_12B466_Restore pero d ko kc alam kung tama ba yan kc d ko rin alam kung ano dati nia ios version..
 
View attachment 207209

nung yan po try ko restore ito lumabas The ipad coud not be restored because the firmware file is not compatible.. ano po ba pwede ko gawin salamat.. tapos try ko din restore gamit ito iPad2_1_7.0.4_11B554a_Restore ayaw din po

- - - Updated - - -

8.2 na po kasi ang naka signed sa apple server
ito na po i dl nyo
http://appldnld.apple.com/ios8.2/03...-34803780E501/iPad2,1_8.2_12D508_Restore.ipsw

ah sige po try ko po yan.. download ko muna.. pero malamang bukas ko pa yan matatapos madownload kac malaki yung file.. update ko po kau pag ok po yung pag restore ko
 

Attachments

  • ipad2.png
    ipad2.png
    35.7 KB · Views: 2
View attachment 1014819

nung yan po try ko restore ito lumabas The ipad coud not be restored because the firmware file is not compatible.. ano po ba pwede ko gawin salamat.. tapos try ko din restore gamit ito iPad2_1_7.0.4_11B554a_Restore ayaw din po

- - - Updated - - -



ah sige po try ko po yan.. download ko muna.. pero malamang bukas ko pa yan matatapos madownload kac malaki yung file.. update ko po kau pag ok po yung pag restore ko

sige po goodluck
 
Mag-rerestore po ako ng ios 8.1.3 kaso ang lumalabas not compatible yung ipsw na dinownload ko. Eto po yung model: Ipad 2 Wifi MC769PP/A
eto nman po yung ipws na pinag dl ko https://ipsw.me/
 
@~yokiro~

na try ko na din po mag restore gamit yung bgay mo na link pero ganun pa rin not compatible.. meron pa po bang ibang way?
 
@~yokiro~

na try ko na din po mag restore gamit yung bgay mo na link pero ganun pa rin not compatible.. meron pa po bang ibang way?

click UPDATE instead of RESTORE
 
~Yokiro~

narestore ko na sia.. ang ginawa ko dinownload ko nlang mismo yung na detect ng Itunes mismo na firmware kahit matagal ma download tyinagaan ko.. pagkatpos restore ko siya ok na ngyon yung ipad..
 
Back
Top Bottom