Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

iphone 3g
Version 4.1 (8B117)
firmware 09.15.00
already jailbroken

sir papaano kopo ito pa oopenline or unlock? wala po kasing signal kapag nilalagyan ko ng ibang sim.. salamat po...

kelangan po ba ng ultrasnow? may tutorial poba para doon? and may link poba kayo sa ultrasnow?
 
hi po! sorry kung ot, tatanong ko lang sana kung may nakapagtry na ng iphone na x-sim unlocked? okay po ba sya? thanks!
 
pa help po please. iphone3g sakin 8gb pano matanggal ung high temperature message? please help :-( :praise:
 
Sir tanong ko lang po, possible po ba na ma-hack ang isang paid apps, what I mean is manakaw siya sa itunes store without cracking it, possible po ba un?, meron po kasi ako nabasa dati si sundae_ganda ata ung nagpost na nahahack niya ung paid apps, tska po ung mga kaibigan kong technician sa Robinson Manila na nahahack nila ung paid apps. possible po ba? meron po ba kayong TUT nun? kung meron. TIA
 
bossing pwede ko po ba idowngrade iphone 3g ios 6.1.3?

kasi po ang bagal na po sobra and paano po mag jailbreak? newbie po talaga ako pagdating sa iphone thanks :D
 
Iphone 4
16GB
Not jailbroken
Carrier locked -3 UK
Unkown version and FW

Ask ko lang po sana kung meron na at pano iunlock from carrier? Thanks po.
 
Try nyo pong ulitin yung procedure tapos pag nagaka error ulit at paki post po yung exact error para madali namin kayong matulungan.


ser nagawa ko na yung first step. tapos na po sa jailbreak,. andun nako sa JUST REBOOT. pagkatapos ng uploading stage " Please wait while your build is being processed. Waiting for Reboot "

stuck na ko jan. 30 minutes kong hinayaan na ganyan. walang nangyari. ginamit ko na din pareho yung version ng redsnow.

Najailbreak ko na po. may kulang palang step dun sa thread nato http://www.symbianize.com/showthread.php?t=863481 . after ng jailbreak kelangan mo palang iselect ulet ung IPSW tulad ng ginawa sa pagjajailbreak bago ka pumunta ng JUST BOOT. okay napo. jailbreak napo iphone ko. thanks anyway.
 
ask ko lng po pano ma unstall yung whitedoor 6 s iphone 3g ko at ibalik s dating OS n 4.2.1.

thanks po s ssagot. :-)
 
Sir mArvin at sa ibang nakakaalam dyan:

Iphone 3GS 16GB
MC136LL/A - iPhone3GS
AT&T Factory Unlocked
IMEI: 012028001829610
Serial: 3249044118958
Baseband: 5.13.04
Firmware: iOS 4.1
Status: No Service (Searching...)

Na-try ko na rin po update to:
Firmware: iOS 6.1.3
Baseband: 05.16.08-6.4_M3S2
Same problem pa rin po
No Signal (Searching...)

This is what i've done: (Following tons of web and youtube tutorials")
1.) Restore to firmware 4.1
2.) Jailbrake with redsn0w and install Ipad baseband 6.15.0
3.) Downgrade ipad baseband to make it 5.13.04
4.) Everything is fine except that "No Service"

Then i tried:
Update to iOS 6.1.3
Baseband: 05.16.08-6.4_M3S2
Attempted to jailbrake but no success coz mag-sta-stuck on "Waiting for reboot" si redsn0w)
Same problem... No Service (Searching...)

If disable ko po yong Automatic sa carrier setting, Ma-dedetect po lahat ng available network. But if i select the carrier with my corresponing sim e.g. Smart, magpa-prompt ==> "Network Lost" "You are trying to connect to network that No longer exist..."

(May nabanggit po kayong Iphone 3gs new bootrom need to have the original sim for activation. Kahit AT&T factory unlocked na po, need ko pa rin ba?)

Please help po?
Hardware related problem na po ba to?

Please help po guys :pray: ... tnx
 
Sir mArvin at sa ibang nakakaalam dyan:

Iphone 3GS 16GB
MC136LL/A - iPhone3GS
AT&T Factory Unlocked
IMEI: 012028001829610
Serial: 3249044118958
Baseband: 5.13.04
Firmware: iOS 4.1
Status: No Service (Searching...)

Na-try ko na rin po update to:
Firmware: iOS 6.1.3
Baseband: 05.16.08-6.4_M3S2
Same problem pa rin po
No Signal (Searching...)

This is what i've done: (Following tons of web and youtube tutorials")
1.) Restore to firmware 4.1
2.) Jailbrake with redsn0w and install Ipad baseband 6.15.0
3.) Downgrade ipad baseband to make it 5.13.04
4.) Everything is fine except that "No Service"

Then i tried:
Update to iOS 6.1.3
Baseband: 05.16.08-6.4_M3S2
Attempted to jailbrake but no success coz mag-sta-stuck on "Waiting for reboot" si redsn0w)
Same problem... No Service (Searching...)

If disable ko po yong Automatic sa carrier setting, Ma-dedetect po lahat ng available network. But if i select the carrier with my corresponing sim e.g. Smart, magpa-prompt ==> "Network Lost" "You are trying to connect to network that No longer exist..."

(May nabanggit po kayong Iphone 3gs new bootrom need to have the original sim for activation. Kahit AT&T factory unlocked na po, need ko pa rin ba?)

Please help po?
Hardware related problem na po ba to?

Please help po guys :pray: ... tnx

Wala pa atang jailbreak sa 6.1.3
 
Sir mArvin at sa ibang nakakaalam dyan:

Iphone 3GS 16GB
MC136LL/A - iPhone3GS
AT&T Factory Unlocked
IMEI: 012028001829610
Serial: 3249044118958
Baseband: 5.13.04
Firmware: iOS 4.1
Status: No Service (Searching...)

Na-try ko na rin po update to:
Firmware: iOS 6.1.3
Baseband: 05.16.08-6.4_M3S2
Same problem pa rin po
No Signal (Searching...)

This is what i've done: (Following tons of web and youtube tutorials")
1.) Restore to firmware 4.1
2.) Jailbrake with redsn0w and install Ipad baseband 6.15.0
3.) Downgrade ipad baseband to make it 5.13.04
4.) Everything is fine except that "No Service"

Then i tried:
Update to iOS 6.1.3
Baseband: 05.16.08-6.4_M3S2
Attempted to jailbrake but no success coz mag-sta-stuck on "Waiting for reboot" si redsn0w)
Same problem... No Service (Searching...)

If disable ko po yong Automatic sa carrier setting, Ma-dedetect po lahat ng available network. But if i select the carrier with my corresponing sim e.g. Smart, magpa-prompt ==> "Network Lost" "You are trying to connect to network that No longer exist..."

(May nabanggit po kayong Iphone 3gs new bootrom need to have the original sim for activation. Kahit AT&T factory unlocked na po, need ko pa rin ba?)

Please help po?
Hardware related problem na po ba to?

Please help po guys :pray: ... tnx

Naka JB na ba yan Boss? Download mo po yung ultrasn0w sa Cydia. Ganyan yung 3gs ko po nung nag upgrade ako ng 6.1.3. Kung new bootrom ka, tethered jailbreak lang yan and kung old bootrom ka, untethered naman ka naman po.

Kung Factory unlock talaga yan boss, dapat wala kang problem in terms of upgrading. Sigurado ka bang FU yan? Baka naman po software unlock lang po yan, na nagdedepende sa ultrasn0w.
 
Last edited:
tanong ko po sa mga nakapag try or nakakaalam na, from ios 4.1 jailbreak pwede po ba ako diretso mag restore ng ios 6.1.3 sa itunes. later ko nalang po e-jailbreak.. pwede po ba yun?

iphone 3gs 32gb
ios 4.1 untethered jailbreak
new bootrom
modem firmware 05.16.05
factory unlock
 
tanong ko po sa mga nakapag try or nakakaalam na, from ios 4.1 jailbreak pwede po ba ako diretso mag restore ng ios 6.1.3 sa itunes. later ko nalang po e-jailbreak.. pwede po ba yun?

iphone 3gs 32gb
ios 4.1 untethered jailbreak
new bootrom
modem firmware 05.16.05
factory unlock



ganyan yung ginawa ko. pareho tau ng details. pede ka magupdate using itunes. tapos kung magjajailbreak ka tethered jailbreak pag new bootroom
 
ser bago lang po ako d2..ask ko lang po ung sa Iphone 4 ko..
japan po xa d ko po magamit d2 sa pinas..
ask ko lang po kung factory unluck po xa para po magamit ko
28.5 - capacity
MC605J - model
version - 5.1.1(9B208)
Jailbroken n po xa..
ung sa SHsh po sa cydia d ko po alam ser..
Salamat po..:)

Sa kasamaang palad ay IMEI unlocking method lang po ang way para ma unlocked / open line nyo ang inyong iPhone.

Check this link po regarding IMEI unlocking method - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=813858


hello po!
iphone 4 jailbroken
version 6.1
model:mc318LL
modern firmware: 04.12.05
AT&T ready for unlock na kaso po need to restore upon unlock ang instruction ng AT&T mawawala na ang jailbreak di po ba?
Pde ba i jailbreak ko nalang ulit?

Kailangan nyo po syang i restore para ma unlocked. Gamitin nyo po ang semi restore option para hindi mawala ang pagka Jailbroken nya. - > SEMI-RESTORE iOS 5.0 - 6.1.2 - Restore An iOS Device Without Losing Your Jailbreak

Sir help naman po... Mag install lang ako ng swirlysms from cydia after respring apple logo nlang ipad 3 ko.. Ano po ba puedegawin para hindi mawala jailbrake ko

Try nyo pong i hold yung home button at sleep button ng iPad nyo hanggang mag off then saka nyo i on ulit.

Make sure na compatible sa iPad natin yung mga i -iinstall natin sa kaya para hindi magkaroon ng problem.


salamat po sir marvin and eduard..
ibig po sabihin pwede na po ako diretso restore sa itunes... wala na akong iba pang alalahanin?

Pwede na po at wala na kayong ibang aala-lahanin. Make sure na mag backup before mag restore para mabalik nyo yung dating naka save sa iPhone nyo.

i've an iphone 4 on gevey sim using sun, i'm just wondering why i can't use it with another micro sim, triny ko gumamit ng working micro sim ng smart no simcard installed ang lumalabas.

thanks.

Possible yung gevey sim nyo ang may problem. Maraming klase ng gevey sim at iba-iba na ang manufacturer kaya hindi natin malalaman kung original yan. Try nyo pong itanong doon sa binilihan nyo ng gevey sim kung bakit ganun ang problem baka sakaling matulungan nila kayo.

Sir pede po ba ma openline ung Iphone 4

iOS 6.1.3

4.12.05

Using IMEI unlocking method lang po ang way para ma ope-line / unlocked ang iPhone nyo.

Check this link for more info - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=830342


pwede din po ba na download only yung ios 6.1.3 bago ko siya restore? kasi bagal ng net ko.. naka indicate 5-6 hrs bago matapos yung download. o dapat talaga sir sabay download and install? salamat sa mga tulong nyo sir eduard and marvin at tyaga sa paulit-ulit na paliwanag..

Pwede po.

Try nyo po ditong mag download - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=837294


sir pahelp naman.. sa ipad3 ko, 6.1.2, jailbroken... nag install kasi ako ng tweak from cydia then after respring apple logo nalng sya..ayaw na tumuloy... nag try ako mag boot into safe mode ( hold power and home button, then when apple logo appears hold UP button) kaso ayaw parin mag boot into safe mode... apple logo lang talga... may solusyon pa ba dito sir? o no choice na ko kung restore to 6.1.3 without jb? thanks.. sana reply kau sir

Check this link po baka makatulong - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=393040

sir tanong lang po if may activated na bang airblue sharing or celeste na pwede gamitin po..

iOS 6.1.3
iPhone 4 16gb
Factory unlocked
Jailbroken by Snowbreeze Tethered

Wala pa din po.

no luck..ayaw talaga...pa connect ng iphone (naka off po sya) bigla xa mag on at display ng apple logo..tapos tuloy na sa iphone home screen nya.. pero di talaga ma detect ng pc eh.. pag ba disabled imposible ng ma detec ng pc yun?o pina blocked ng kung sino mang may ari nito?

Kapag disabled ang status ng phone ay hindi po sya ma de-detect ng PC unless na i DFU mode nyo sya para ma restore.

ser nagawa ko na yung first step. tapos na po sa jailbreak,. andun nako sa JUST REBOOT. pagkatapos ng uploading stage " Please wait while your build is being processed. Waiting for Reboot "

stuck na ko jan. 30 minutes kong hinayaan na ganyan. walang nangyari. ginamit ko na din pareho yung version ng redsnow.

Make sure na yung latest version ng redsn0w ang gamit nyo ( redsn0w_win_0.9.15b3.zip) at yung 6.0 firmware ng iPhone nyo ang naka select sa IPSW para sya mag work.

Kapag ayaw pa din po ay try nyo sa ibang PC or gumamit ng original USB cable.


Generation: iPhone 4
Version: 4.3.3 (8J2)
Modem Firmware Version: 4.10.01
(GLOBE LOCK FROM PLAN)

Pwede po ba ito ma openline? kung pwede, pa turo naman kung paano. salamat

:help:

Gevey SIM at IMEI unlocking method lang po ang way para ma unlocked ang iPhone nyo.

Check this link po regarding gevey SIM - > http://www.applenberry.com/

Dito naman po yung IMEI unlocking method - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=830342


iphone 3g
Version 4.1 (8B117)
firmware 09.15.00
already jailbroken

sir papaano kopo ito pa oopenline or unlock? wala po kasing signal kapag nilalagyan ko ng ibang sim.. salamat po...

kelangan po ba ng ultrasnow? may tutorial poba para doon? and may link poba kayo sa ultrasnow?

Check this link po - > [SHARE]iPhone3G - Baseband Upgrade/Downgrade with Unlock!

hi po! sorry kung ot, tatanong ko lang sana kung may nakapagtry na ng iphone na x-sim unlocked? okay po ba sya? thanks!

Ok po sya as long na supported nya ang Modem Fimrware / Baseband ng iPhone nyo. Actually maraming manufacturer ng X-SIM kaya hindi natin ma sure kung sino sa kanila yung pinaka OK.

pa help po please. iphone3g sakin 8gb pano matanggal ung high temperature message? please help :-( :praise:

Mainit po ba talaga yung temperature ng iPhone nyo or kahit hindi mainit ay nagkakaroon pa din ng ganyang error. Try nyo din pong mag restore baka sakaling maayos ang problem.

Sir tanong ko lang po, possible po ba na ma-hack ang isang paid apps, what I mean is manakaw siya sa itunes store without cracking it, possible po ba un?, meron po kasi ako nabasa dati si sundae_ganda ata ung nagpost na nahahack niya ung paid apps, tska po ung mga kaibigan kong technician sa Robinson Manila na nahahack nila ung paid apps. possible po ba? meron po ba kayong TUT nun? kung meron. TIA

Possible po yun. Dipende na po sa Hacker yung ng app kung paano nya sya i ha-hack.

bossing pwede ko po ba idowngrade iphone 3g ios 6.1.3?

kasi po ang bagal na po sobra and paano po mag jailbreak? newbie po talaga ako pagdating sa iphone thanks :D

Sure po ba kayong iPhone 3G ang iPhone nyo at hindi 3GS?

Kung 3GS nga yan ay pwede nyo syang ma downgrade as long may na backup kayong SHSH blobs nya sa Cydia server pero kung wala ay sa 4.1 nyo lang po sya pwedeng ma downgrade.

Na try nyo na din po bang makapag restore at mabagal pa din? Kung hindi pa ay ry nyo po muna.


Iphone 4
16GB
Not jailbroken
Carrier locked -3 UK
Unkown version and FW

Ask ko lang po sana kung meron na at pano iunlock from carrier? Thanks po.

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=830342

ask ko lng po pano ma unstall yung whitedoor 6 s iphone 3g ko at ibalik s dating OS n 4.2.1.

thanks po s ssagot. :-)

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=899601

Sir mArvin at sa ibang nakakaalam dyan:

Iphone 3GS 16GB
MC136LL/A - iPhone3GS
AT&T Factory Unlocked
IMEI: 012028001829610
Serial: 3249044118958
Baseband: 5.13.04
Firmware: iOS 4.1
Status: No Service (Searching...)

Na-try ko na rin po update to:
Firmware: iOS 6.1.3
Baseband: 05.16.08-6.4_M3S2
Same problem pa rin po
No Signal (Searching...)

This is what i've done: (Following tons of web and youtube tutorials")
1.) Restore to firmware 4.1
2.) Jailbrake with redsn0w and install Ipad baseband 6.15.0
3.) Downgrade ipad baseband to make it 5.13.04
4.) Everything is fine except that "No Service"

Then i tried:
Update to iOS 6.1.3
Baseband: 05.16.08-6.4_M3S2
Attempted to jailbrake but no success coz mag-sta-stuck on "Waiting for reboot" si redsn0w)
Same problem... No Service (Searching...)

If disable ko po yong Automatic sa carrier setting, Ma-dedetect po lahat ng available network. But if i select the carrier with my corresponing sim e.g. Smart, magpa-prompt ==> "Network Lost" "You are trying to connect to network that No longer exist..."

(May nabanggit po kayong Iphone 3gs new bootrom need to have the original sim for activation. Kahit AT&T factory unlocked na po, need ko pa rin ba?)

Please help po?
Hardware related problem na po ba to?

Please help po guys :pray: ... tnx

Factory locked po ang iPhone nyo sa AT&T network at hind factory unlocked kaya sya no Service.

Kung na downgrade nyo po ang modem firmware/ baseband ng iPhone nyo sa 5.13.04 ay kailangan nyo po syang installan ng ultrasn0w para ma unlocked. Ang problem po ay wala pa ding version ng ultrasn0w na compatible sa 6.1.2 at 6.1.3 kaya try nyo syang i downgrade sa mas mababang version na ang Modem firmware/ Baseband nya ay dapat 5.13.04 pa din para pwedeng ma unlocked ng ultrasn0w.

boss marvin, pa review naman nito, Last 1hour ago ng na discover ko ito.
compatible ba ito sa ipad2 ?

SOURCE: http://www2.ljworld.com/weblogs/jaillock/2013/jul/4/ios-613-or-614-jailbreak-for-iphone-54s4/

NEWS: http://www.jailbreakevasi0n.com/

Not legit po yung sa ljword


tanong ko po sa mga nakapag try or nakakaalam na, from ios 4.1 jailbreak pwede po ba ako diretso mag restore ng ios 6.1.3 sa itunes. later ko nalang po e-jailbreak.. pwede po ba yun?

iphone 3gs 32gb
ios 4.1 untethered jailbreak
new bootrom
modem firmware 05.16.05
factory unlock

Pwede basta yung restore button sa iTunes ang gagamitin nyo para sya ma update at walang maging problem.
 
Di po ako makapaginstall ng appsync . Kakakailbreak lang ng iphone ko kahapon. Wala naman sa ihackrepo. Di naman gumagana ung insanelyi at sinfuliphonerepo . Pahel po. Thanks. Di kasi ako makapaginstall ng apps
 
Hello, I have an iPhone 5. No carrier locks or whatsoever. Factory Unlocked ba tawag? Kakabili ko lang last week. Ayos naman siya until kahapon biglang yung network/signal nag 1 bar lang. Tinry ko na i restore. No luck. Help PLEASE! :) Thanks po! :)
 
Help po TS.

Hello

Meron po akong iphone 4s unlocked ios 6.1.2 ; jailbreaked!

SMART sim 100% working!
GLOBE SIM - 20% working, kasi nawawala un signal tapos hindi makareceive ng calls or text.
SUN - 0% TOTALLY WALANG SIGNAL NO SERVICE ANG NG A APPEAR.

Ano po kaya ang problem nito mga ser? Hardware na kaya or sa antenna lang?

TY in advance po sa sasagot.

original thread from - http://www.symbianize.com/showthread.php?t=998066&highlight=iphone+service
 
pahelp sana ko sa pgrestore ng iphone 3gs. newbie here.

hindi gumagana ng maayos yung cydia. Hindi ako mkadownload sa cydia
example is yung sbsettings hnd mainstall via cydia. Nitry ko install via ifunbox sa root folder. deb file pero hnd gumagana ng maayos yung sbsettings. 6.0.5 version yung ginamit ko na sbsettings.
halos lahat sa cydia ayaw madownload. hindi lng yung sbsettings.

gusto ko din sana irestore pra fresh.

-Iphone 3gs 16gig ios 6.1.3
-modem firmware 05.13.04
-old bootrom

salamats in advance
 
Last edited:
Sir pahelp naman po. Pagdakaupdate ko ng iphone 4 ko from 5.1.1 jailbroken to 6.1.3 official wirelessly. Nagrecovery mode nalang sya. Diko na alam gagawin ko. T.T Pano po ba to? TIA
 
Last edited:
Back
Top Bottom