Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

boss eduard, yes eto ulit ginagawa ko ngayon reboot ko. paano ba malalaman pag nainstall na? wala kasing nag prompt sa iphone configuration na na-install na

Check under Settings, may makikita ka na Profile Installed:

HT4839-ios4-install_profile-001-en.png



mga ka'symbia, may paraan ba para ma alis yung passcode ng iphone 5c?

Pwede ka maginstall ng fresh iOS and set it as a new Phone para mawala ang passcode.

ang error po ay "(song name) could not found in the library..." pero nasa library naman sya ng itunes, nasa 3 copies na nga yun eh...

sa apps/games naman.. lahat po free lang yun from app store.. di sya mag back up eh... ano po pwede gawin dun para ma sync lahat ng songs ko from itunes at ma back up ko lahat ng apps para di na ako mag download ulit pag nag JB na ako.. salamat po

Paano mo ba inilipat ang songs nito sa device mo? Via Sync din ba using iTunes? Kung hindi via iTunes, hindi mareread nito ang Library sa device mo...

Kung free apps ang gamit mo, you can backup using iTunes, make sure nakasign in ang account mo sa iTunes and authorize your PC before backup.



safe po ba mag reset all settings / erase all content and settings sa iphone 4 kapag naka gevey ?
ano anu po ba mabubura sa erase all content and settings ? thanks

Jailbroken ba ang iPhone 4 mo??

hello po sir marvin,

May ask lng po sana ako, kse po d ko po ma activate tong 4s ko. ios 7.1. ipapa jailbreak ko sana po, but theres a problem. Kelangan po kse yung
appleid and yung password. yun nga po, d ko na alam yung password. hindi ko na po matandahan e. nung binili ko to, d na kse ako nag dodownload,
pang call & text ko nlng sya. may solution pa ba po ito?

Kailangan ma-enter ang Apple ID and password para ma-activate ang iPhone mo.

patulong naman po yung iphone ko na stuck sa sa itunes recovery mode d ko alam yung gagawin ios 7.1
tapos naka sim activation lock sya paano ba ma bypass yun pa help naman softbank japan kase sya pwede ba
ma unlock yun kahit gevey o any other sim ? kung pwede anong sim ? pa help naman po

Kung nasa sim activation part ka kailangan mong iinsert ang official simcard ng iPhone mo..

Please provide more details of your device para mas madali ka namin matulungan...
 
Re: Pa tulong nman po iphone 5 Activation lock ios 7.1

Yes sir eduard. Via itunes ko sya sa pag sync. 100+ yung songs ko na detected ng itunes pero pag nag sync na ako 60 lang mapupunta sa device ko the rest error na. Tapos evey time ko iconmect device ko sa pc at pag open ni itunes automatic sya nag baback up pero di naman na babackup yung apps. Error din.

eto pala sir eduard.. may problema pala talaga si itunes 11.1.5 sa ios 7.xx

https://discussions.apple.com/thread/5324398?start=825&tstart=0
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

eto po details ng phone ko

Iphone 4
16 GB
Imei # 01 2545 00 708356 1
Carrier : Carrier Lab 16.0
d ko po alam yung baseband o firmware eto lang po alam ko sa phone ko

Pa help naman po
pagkatapos ko i factory reset na stuck na siya sa SIM ACTIVATION D KO PO ALAM GAGAWIN
san po makakabili ng sim nito pa help naman po please
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Ano po ba ung HELLO issue sa iphone?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Ano po ba ung HELLO issue sa iphone?

haha Hello issue,, hindi po hello issue yan .. malamang activation lock yan .. di na yan maa-unlocked pag ganyan..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

mga master pa help nmn po iphone 5s q bigla nag apple then nag blue screen of death na paulit ulit nlng
then tnry q i restore ng nka dfu sa 7.0.6 para ma jb q p ulet kaso nag errir 3194 then ginawa q n ung fix sa host file gnun p dn

sb nd n dw pwd mag restore ng 7.0.6 nd n tinatanggap ng apple dpat 7.1 n

sana po may mka tulong kung paano ma restore iphone q nd p dn aq nkapag backup


Iphone 5s 64gb gsm
Ios 7.0.6 JB


salamat po sa makakatulong
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

haha Hello issue,, hindi po hello issue yan .. malamang activation lock yan .. di na yan maa-unlocked pag ganyan..

Haha, activation naman pala yun...Wala na po ba talagang pag-asa yung ganun?...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Haha, activation naman pala yun...Wala na po ba talagang pag-asa yung ganun?...

Kung hindi ka maka usad from that point dahil nag tatanong ng apple id, yep activation locked yan,
icheck mo imei nyan Dito sa link na to
pag nakalagay, Find my iphone : ON
lockd na yan.. wala pa daw fix
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Pano po mag copy ng contacts from iphone to sim card memory ? is it possible ?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Boss, eduard. salamat
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

ask lang po. may ibang way paba para makakuha ng mga SHSH blobs? kase wala na ko ma fetch sa iFaith at Tinyumbrella for 6.1. gusto ko kase mag downgrade ng iphone4 ios7.0.4 to ios6.1. pa help naman po mga ser. thanks
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

safe po ba yun kapag naka gevey ? hindi mawawala yung unlocked ? thanks

- - - Updated - - -



Hindi po. ok lang po ba mag reset all settings or erase all content and settings ?

Kung hindi naman Jailbroken ang device mo, pwede mo itong i-reset all settings or erase all content and settings...

Yes sir eduard. Via itunes ko sya sa pag sync. 100+ yung songs ko na detected ng itunes pero pag nag sync na ako 60 lang mapupunta sa device ko the rest error na. Tapos evey time ko iconmect device ko sa pc at pag open ni itunes automatic sya nag baback up pero di naman na babackup yung apps. Error din.

eto pala sir eduard.. may problema pala talaga si itunes 11.1.5 sa ios 7.xx

https://discussions.apple.com/thread/5324398?start=825&tstart=0

For backup apps, nasigned mo na ba ang Apple ID and Password sa iTunes mo? And na-authorize mo ba ang PC mo?

Kung hindi mo msync ang Music mo sa iTunes, try using iTools to manually Drag and Drop music files.

Ako kasi gamit ko ay PWNTUNES Tweak sa Cydia, and drag and drop lang ako ng music from Windows Explorer Window....


eto po details ng phone ko

Iphone 4
16 GB
Imei # 01 2545 00 708356 1
Carrier : Carrier Lab 16.0
d ko po alam yung baseband o firmware eto lang po alam ko sa phone ko

Pa help naman po
pagkatapos ko i factory reset na stuck na siya sa SIM ACTIVATION D KO PO ALAM GAGAWIN
san po makakabili ng sim nito pa help naman po please

Kailangan mong iinsert ang official simcard kung saan nakalocked ang device mo..
Hindi mo alam saan nakalocked na network ang device mo? You can use a Paid service to check your IMEI kung saan ito nakalocked.


Ano po ba ung HELLO issue sa iphone?


Hello, is the welcome screen after restoring a fresh iOS or resetting your device.


mga master pa help nmn po iphone 5s q bigla nag apple then nag blue screen of death na paulit ulit nlng
then tnry q i restore ng nka dfu sa 7.0.6 para ma jb q p ulet kaso nag errir 3194 then ginawa q n ung fix sa host file gnun p dn

sb nd n dw pwd mag restore ng 7.0.6 nd n tinatanggap ng apple dpat 7.1 n

sana po may mka tulong kung paano ma restore iphone q nd p dn aq nkapag backup


Iphone 5s 64gb gsm
Ios 7.0.6 JB


salamat po sa makakatulong

iOS 7.1 na ang nakasigned sa Apple server, Hindi ka na makakapagrestore ng iOS 7.0.6.

Just enter your device to DFU Mode and Restore iOS 7.1.



Boss, eduard. salamat

You're :welcome:

ask lang po. may ibang way paba para makakuha ng mga SHSH blobs? kase wala na ko ma fetch sa iFaith at Tinyumbrella for 6.1. gusto ko kase mag downgrade ng iphone4 ios7.0.4 to ios6.1. pa help naman po mga ser. thanks

Ang pwede lang idowngrade from iOS 7.0.4 to iOS 6 ay ang iOS 6.1.3, pero dapat meron kang SHSH Blobs of iOS 6.1.3....

Pano po mag copy ng contacts from iphone to sim card memory ? is it possible ?

Kung Jailbroken na ang device mo, search for "SIManager" under sinfuliphonerepo.com repo site....
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

boss eduard, naka ilang click na ako ng install sa iphone configuration utility pero pag check ko sa iphone ko wala po tlaga.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

pa help po sa iphone 3gs ko hindi po siya madetect ng pc or laptop ko pero yung ipod touch 2g po na dedetect pero yung iphone 3gs ko po kapag kinonect sa laptop or pc nagchacharge lang pero hindi madetect may itunes naman po ako ios 4.1 po ako Thanks Newbie po kasi sa iDevices
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir patulong naman, bumili ako ng secondhand na iphone 5c,na factory reset q na gamit yung itunes,possible pa po ba matrace ako nung owner and magkaroon pa ng communication yung phone sa mga account nya? for privacy reason lang po..tnx

sorry first tym iphone user..tnx
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

pa help po sa iphone 3gs ko hindi po siya madetect ng pc or laptop ko pero yung ipod touch 2g po na dedetect pero yung iphone 3gs ko po kapag kinonect sa laptop or pc nagchacharge lang pero hindi madetect may itunes naman po ako ios 4.1 po ako Thanks Newbie po kasi sa iDevices

Ano ba ang current state ng iPhone 3GS mo kapag nakaplug sa PC mo? Naka On ba ito or naka Off or naka DFU Mode??

ayun na install ko! sana ma-activate ko na imessage and facetime using sun cellular carrier,

Sige feedback na lang kung working...

sir patulong naman, bumili ako ng secondhand na iphone 5c,na factory reset q na gamit yung itunes,possible pa po ba matrace ako nung owner and magkaroon pa ng communication yung phone sa mga account nya? for privacy reason lang po..tnx

sorry first tym iphone user..tnx

As long as nakasign out ang iCloud apple id mo and nadelete mo na lahat ng files mo sa device.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

I have an iPhone 5, 32GB, SoftBank locked but I managed to unlocked it thru RSIM8. I'm still running on iOS6.1.4 po. Pwede kayang mai-upgrade sa iOS7.x? Baka kasi malocked po ulit e. Thank you po! :)
 
Back
Top Bottom