Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Iphone 5
16gb
Att locked
Rsim 9
Not jailbroken
Ios 7.0.2

Master tanong ko lang po bakit 2 bars lng lgi signal ng iphone ko. Kahit malakas nman signal sa area. Nagamit ko na irosetool and nainsert ko ndin ung imsi and restart iphone ganun padin. Ano po kaya possible solution ko para lumakas signal. Globe po gamit ko. Minsan nag no noservice pa
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

boss pa help po ako nag update po ako ng iphone 3gs ko tapos nag no service na sya..anu po gagawin ko???salamat po...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Pa off topic lang po mga bossing ..
gusto ko sana ma factory unlock tong iPhone 4 ko
Pwede ko ba sya ma factory unlock na ako kahit ako lang yung gagawa yung tipong di ko na kelangan pa pumunta ng greenhills para mag pa unlock?
Pasagot naman thnks :)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir akala ko po safe mag erase all settings and content kapag naka gevey unlocked ? :(

meron pa po ba ibang way para ma bypass ko yung activation ?

Wala pong way para ma bypass yun kaya kailangan nyo talagang gumamit ng official SIM kung saan naka locked yung phone or gumamit ng Special SIM like Gevey or X-SIM na capable mag activate (SIM activation)

@eduardView attachment 906530 eto po sir. Pag iupdate ko ba to ios7, hihingi ba xa ng account sa icloud ng dating may-ari? kasi tiningnan ko sa icloud, d mapalitan yung account name/email eh. Nka ios6xx yung iphone 5 ngayon.. D ko pa nabibili..

Kahit naka off ang find my phone basta na activate mo na yung idevice mo using that account at lagi na yung hihingi ng iCloud activation unless na i delete yung idevice sa iCloud account nung owner. Possible naka iCloud Keycahin locked padin yan.

Isa lang ang lesson dito. Huwag bibili ng iPhone sa taong hindi mo kilala lalo na kung second hand.

Yun ang di ko alam sir. Nabili ko kasi to sa blackmarket. So inupdate at nirestore ko sya. I was thinking mababypass ang iCloud nun.
So di ko alam. Stuck ako sa Sim Activation. Please help what to do. I tried na Smart and Globe Sim na micro still no service.

> nacheck ko na. Simlocked sya :/


View attachment 906563



Pano po kaya to? :confused:

Wala pang way para ma bypass ang iCloud activation.

Isa lang ang lesson dito. Huwag bibili ng iPhone sa taong hindi mo kilala lalo na kung second hand.

sir pa help po kng panu ma unlock ung iphone4s? ty in advance

You can use Special SIM like Gevey or X-SIM and the other option ay ipa IMEI unlock (paid service)

Sir anu gagawin sa remote unlock and mga magkano po kaya yun? Same po b yun as factory unlock? Sorry po bago palang

Dipende po kung saang network naka locked ang phone. Yung mga Factory unlocked iPhone ay talagang unlocked na sila. Once na nagpa IMEI unlock kayo ay magiging parang factory unlocked na din ang iPhone nyo.

Sir patulong nmn po
nag erase all data and reset settings po ako sa phone ko kasi ayaw mabasa ung sim tanggalin ko man searching pa rin
tapos pag tapos mag erase and reset ayaw ma activate nung phone ko tapos ayaw pa rin basahin ung sim :( BADLY NEED YOUR HELP PO :(
GANTO PO UNG LUMALABAS
KAILANGAN KO PO TALGA NG TULONG :(

iPhone 5s po sya

Try nyo pong mag connect sa ibang internet connection.

Wala pa pong way para ma bypass ang iCloud account keychain activation kagaya ng problem nyo. Anti theft ang purpose ng apple kaya nila ginawa ang ganung security sa mga iDevices.


wala na po bang pag asa maayos to???kc po sa youtube binabypass nila ung apple ID at Password..

Wala po. Yung mga nasa youtube ay mga old version pa yun at patched na sila ng apple.

Isa lang ang lesson dito. Huwag bibili ng iPhone sa taong hindi mo kilala lalo na kung second hand.

May i ask po if what possible na gawin is iphone is disabled po? Iphone 4(CDMA)

Kailangang i restore using itunes para magamit ulit.

Iphone 5
16gb
Att locked
Rsim 9
Not jailbroken
Ios 7.0.2

Master tanong ko lang po bakit 2 bars lng lgi signal ng iphone ko. Kahit malakas nman signal sa area. Nagamit ko na irosetool and nainsert ko ndin ung imsi and restart iphone ganun padin. Ano po kaya possible solution ko para lumakas signal. Globe po gamit ko. Minsan nag no noservice pa

Paki read po muna ang naka post sa first page ng thread para madali namin kayong matulungan. Paki inform din kami kung brand new ba yung phone or hindi at kung ganyan naba sya simula nung nabili nyo sya.

boss pa help po ako nag update po ako ng iphone 3gs ko tapos nag no service na sya..anu po gagawin ko???salamat po...

Factory locked po siguro yung iPhone nyo kaya nag locked ulit after makapag restore.

Paki read po muna yung first page ng thread para madali namin kayong matulungan.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

@sir marvin. Thanks po sa sagot. So pag na update ko na to ios7 ung phone, d ko ba magagamit na? Assuming na nka locked sa icloud ang idevice..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

@sir marvin. Thanks po sa sagot. So pag na update ko na to ios7 ung phone, d ko ba magagamit na? Assuming na nka locked sa icloud ang idevice..

As long na naka locked sa iCloud ay hindi nyo sya magagamit after makapag restore unless alam nyo yung password nung icloud account kung saan naka locked yung iPhone.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

boss pahelp naman binenta sakin ng tropa ko ung iphone4 nila galing sa canada. ios 7.1 sya den 04.12.09 ang firmware canada locked fido carrier
nkalock din ung icloud nya. my possibilty ba na maunlock ung phone?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

hello nag papahelp kasi sakin yung friend ko sa 2nd hand na binili nya na ipod old version.. nagawan ko na ng account ng apple. problema 4.2.1 lang yung ios nya yung mga app hindi nag appear kasi masyadong mababa yung version.. pwede ko po ba maipa run yun? android user kasi ako.. di ako fan ng apple nag papatulong lang yung friend ko.. tsaka dagdag knowledge rin sa pag kakalikot :) thanks in advance ^_^
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

boss pahelp naman binenta sakin ng tropa ko ung iphone4 nila galing sa canada. ios 7.1 sya den 04.12.09 ang firmware canada locked fido carrier
nkalock din ung icloud nya. my possibilty ba na maunlock ung phone?

wala pa pong way para ma bypass ang icloud activation kaya kung ako po sa inyo ay hindi ko sya bibilihin.

hello nag papahelp kasi sakin yung friend ko sa 2nd hand na binili nya na ipod old version.. nagawan ko na ng account ng apple. problema 4.2.1 lang yung ios nya yung mga app hindi nag appear kasi masyadong mababa yung version.. pwede ko po ba maipa run yun? android user kasi ako.. di ako fan ng apple nag papatulong lang yung friend ko.. tsaka dagdag knowledge rin sa pag kakalikot :) thanks in advance ^_^

Kung ano lang po ang apps na compatible sa 4.2.1 ay yun lang po ang pwede nyong ma install sa ipod touch nyo.

By the way dito po ang thread regarding iPod touches:
Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here! (iOSXervantz)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

how to fix iphone 3gs keeps on reboot after downgrade bb using redsnow. tnx
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

naayos pa ba ang icloud issue ? and if kung oO pano or magkano ? Thanks
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

how to fix iphone 3gs keeps on reboot after downgrade bb using redsnow. tnx

Please provide more details of your iPhone 3GS...

naayos pa ba ang icloud issue ? and if kung oO pano or magkano ? Thanks

Are you trying to bypass iCloud? Sorry wala pang tweak para mabypass ito ng maayos at magwowork ng maayos ang device mo...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir pa help naman ako my iphone 4s ako IOS 7.1 .ung Icloud ko na ka ON ..in.update ko noon yung ios7.1 ko noon pero bago ako nag update ng ios hindi ako nag log in sa icloud .ayaw na ma log in apple id ko and pass.ko magmula nong nag update ako ng ios 7.1 .ginawa ko na noon nirestore content and settings noong nirestore ko po syempre SET UP na po ako .ICLOUD parn problem ko po paano na po ito tanggalin ang icloud ?my paraan po ba ?kasi nahihirapan na po ako .kasi newbie pa po ako sa iphone gumamit .sa nga po pala sir sa kaibigan ko tong symbianize hiniram ko lng to para magpatulong dto sa symbianize .salamat sa sagot sir :D

*eto po yung picture wait lng po saglit picture
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Boss pa help po sa iphone 4s ayaw gumana ung wifi d sya ma click prang naka disable d mapindot tlga... Anu po ba ggwin dun??
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

mga bossing pa help sa iphone 3g ko ios 4.1 bb v 6.15 nag install ako ng appsync pag reboot eh na stuck na sa apple logo sa cydia ako nagdownload ng appsync with repo hackyouriphone ata yun pa help naman mga sir salamat
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

HI SIR i have iphone 4 16gb UK locked po ios 7 na po sia,, may paraan ba maopenline sia sir
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Please provide more details of your iPhone 3GS...

Lock to ATnT. After successfully jailbreak unthenthentered then downgrade na baseband then the error occur. Ios 6.1.6 baseband 6.15.


Are you trying to bypass iCloud? Sorry wala pang tweak para mabypass ito ng maayos at magwowork ng maayos ang device mo...


Thanks. Hope you can help me.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

goodpm, sir ask ko lang po kung paano ko ma-uunlock yung iphone 4 ko 6.1.3 firmware: 4-12-05 carrier: softbank
kung IMEI lang po ang solusyon, sana alternative way para ma-unlock ko to ,gaya ng kung pwede baguhin yung firmware niya para mas maraming option ma-unlock to? sana mabgyan niyo ko ng idea kung paano gawin,thanks in advance
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss marvs, ask ko lng if may method para maunlock ang iphone 4 bb 4.12.05? if wala po meron kayang compatible like (gevey sim or x sim). TIA
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Mga Kasymbian tulong naman po kung paano maunlock ung baseband ng iphone 4 ios 7.1 ndi kc ako makakita ng pang unlock eh karamihan binabayaran patulong naman kung sino nakakaalam salamat...:help::help::help::help:
 
Back
Top Bottom