Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

May pang jb na ba sa ip4s 9.2.1 ? Nagresearch ako puro 64 bit ang pang jb 32 bit tong ip4s tama ba? Di ako makahanap ng pang jb sa ios 9 na 32 bit baka may alam kayo o di kaya downgrade ko nalang possible ba yun para lang ma jb tia

- - - Updated - - -

Tska bakit gamun globe lock nakalagy dun sa site na napuntahan ko nung nilagay ko tong model no. Ko MD235PP/A nung nilagyan ko ng globe searching sya tapos no service after 3 mins na searching bakit kaya ganun
 
May pang jb na ba sa ip4s 9.2.1 ? Nagresearch ako puro 64 bit ang pang jb 32 bit tong ip4s tama ba? Di ako makahanap ng pang jb sa ios 9 na 32 bit baka may alam kayo o di kaya downgrade ko nalang possible ba yun para lang ma jb tia

- - - Updated - - -

Tska bakit gamun globe lock nakalagy dun sa site na napuntahan ko nung nilagay ko tong model no. Ko MD235PP/A nung nilagyan ko ng globe searching sya tapos no service after 3 mins na searching bakit kaya ganun

tama po wala pang pang 32bit

na try nyo na po ba mag reset?
 
Reset? Delete all mam? Yung sa setting yun mam dba? Nakalogin icloud ng pinsan ko dito sa settings pero activate naman na pag nireset ba to mam need pa ilogout yung icloud sa setting baka need mag activate pagkareset? Tanong ko yung password kung tanda pa nya
 
Reset? Delete all mam? Yung sa setting yun mam dba? Nakalogin icloud ng pinsan ko dito sa settings pero activate naman na pag nireset ba to mam need pa ilogout yung icloud sa setting baka need mag activate pagkareset? Tanong ko yung password kung tanda pa nya

i log out muna bago mag reset
 
mga sir/mam san at mgkanu po kaya pagawa ng ip6 n naghahang sa apple na logo?thnx sa sasagot..
 
mam eto po nkalagay sa akin "if you are experiencing problems with your iphone, you can restore its original settings by clicking Restore iphone".. mam gamit ko kc xsim 2014 model po sya pwede po ba ma restore 7.1.2 bale ios ko 7.1.1..Salamat Po..
 
Last edited:
tanong ko lang ung iphone 5 ko japan locked sya sira daw board sabi ng technician pinalitan nya na ng charging ic gumana na tapos stock sa logo lang nung sinaksak sa pc di na dedetect
 
mam eto po nkalagay sa akin "if you are experiencing problems with your iphone, you can restore its original settings by clicking Restore iphone".. mam gamit ko kc xsim 2014 model po sya pwede po ba ma restore 7.1.2 bale ios ko 7.1.1..Salamat Po..

ang pwede lang po marestore is ios 10.2 kasi yun nalang po ang signed.

tanong ko lang ung iphone 5 ko japan locked sya sira daw board sabi ng technician pinalitan nya na ng charging ic gumana na tapos stock sa logo lang nung sinaksak sa pc di na dedetect

before ba nagagamit mo sya bago mo ipaayos? ano naging sira bago palitan ng charging ic?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Tatanong ko lang po sana kung pwede pa ma back up yung files kahit deactivated na yung device.
Kung possible paano po?
Salamat sa sagot 😁
 
gud day po sir tanong ko lang po 2nd hand user lang po ako nung iphone ko...balak ko po kasi iupdate ung ios version sa ios 10...icloud ko na po naka login panu ko po ba ma sure kung icloud account ko ang hihingin pag kaupdate ko po?

"LAST TIME PO KASI MASKI ICLOUD ACCOUNT KO NA PO UNG NAKALOGIN UNG PREVIEWS OWNER PADIN PO UNG HININGING ACCOUNT SA ICLOUD PAGKA UPDATE KO...KAYA AYUN NA ICLOUD LOCK XA HND KO NA PO MAGAMIT..."
 
Mga Papsi! Bibili kasi bayaw ko ng iPhone sa Quatar, kaya lang may iCloud issue daw. Kaya bang ma bypass yun? Ano-ano ba mga tools na pwedeng gamitin or may kilala ba kayo na nagbybypass?
 
Hi po, newbie pa po ako dito.
Gusto ko lang po sana iupgrade iOS version ng iphone ko from 7.1.2 to any higher versions.

Kailangan po ba Jailbreak, bago po ma upgrade?

at safe po ba gawin to? kasi nabasa ko sa baba tungkol sa Cydia at Umbella na SHSHs para sa old firmware, di ko po alam pano i back up or isave yun.

Pa tulong naman po. THanks
 
gud day po sir tanong ko lang po 2nd hand user lang po ako nung iphone ko...balak ko po kasi iupdate ung ios version sa ios 10...icloud ko na po naka login panu ko po ba ma sure kung icloud account ko ang hihingin pag kaupdate ko po?

"LAST TIME PO KASI MASKI ICLOUD ACCOUNT KO NA PO UNG NAKALOGIN UNG PREVIEWS OWNER PADIN PO UNG HININGING ACCOUNT SA ICLOUD PAGKA UPDATE KO...KAYA AYUN NA ICLOUD LOCK XA HND KO NA PO MAGAMIT..."

check mo lang sa settings kung wala na ba yung icloud id nya and sayo na nakalog-in, kung maguupdate ka mas maganda na walang id nakalog-in. make sure to backup first.

sir ang nkalagay po sa akin na software update 9.3.5 sa iphone 4s ko..ok lang po ba kahit mag update gamit ko xsim?

pag magupdate ka po mas maganda gumamit ng wifi instead of data para safe na di mapuputol ang update. make sure to backup first.

Mga Papsi! Bibili kasi bayaw ko ng iPhone sa Quatar, kaya lang may iCloud issue daw. Kaya bang ma bypass yun? Ano-ano ba mga tools na pwedeng gamitin or may kilala ba kayo na nagbybypass?

mahirap po mag bypass ng icloud and di pa sya safe, mas maganda po kung bibili ka na ng walang issue para sure.

Hi po, newbie pa po ako dito.
Gusto ko lang po sana iupgrade iOS version ng iphone ko from 7.1.2 to any higher versions.

Kailangan po ba Jailbreak, bago po ma upgrade?

at safe po ba gawin to? kasi nabasa ko sa baba tungkol sa Cydia at Umbella na SHSHs para sa old firmware, di ko po alam pano i back up or isave yun.

Pa tulong naman po. THanks

ang backup ay makikita mo po sa settings>icloud and sa itunes. if makakapagupdate ka po pwede is 10.2 and no need to jailbreak your unit. dont worry safe yan as long as matapos yung update. backup first po ha.
 
check mo lang sa settings kung wala na ba yung icloud id nya and sayo na nakalog-in, kung maguupdate ka mas maganda na walang id nakalog-in. make sure to backup first..

icloud ko na po naka login sir....

"LAST TIME PO KASI MASKI ICLOUD ACCOUNT KO NA PO UNG NAKALOGIN UNG PREVIEWS OWNER PADIN PO UNG HININGING ACCOUNT SA ICLOUD PAGKA UPDATE KO...KAYA AYUN NA ICLOUD LOCK XA HND KO NA PO MAGAMIT..."
 
icloud ko na po naka login sir....

"LAST TIME PO KASI MASKI ICLOUD ACCOUNT KO NA PO UNG NAKALOGIN UNG PREVIEWS OWNER PADIN PO UNG HININGING ACCOUNT SA ICLOUD PAGKA UPDATE KO...KAYA AYUN NA ICLOUD LOCK XA HND KO NA PO MAGAMIT..."

ok na po yan.
 
Back
Top Bottom