Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Tanong ko lang po kung my paraan pa ba para malaman yung apple id mo sa ime or serial number?
 
boss need help sa iphone 4s ko. accidentally na reset yung iphone paano ulit sya ma unlock naka lock na kasi. paturo ako boss.
 
iphone 5s apple logo looping

guys i need help ung iphone 5s ko nagistuck sa iphone logo pagopen ganyn ung apple logo lng then nagrestart nagloloop ayaw magoopen... triny ko ng irestore sa itunes pero Error on restoring error 4013...

tnx in advance
 
boss may paraan paba para malock iphone 5 ng anak ko na reset ko kac ehh nakalimutan naman nya password ng aplle ID nya??
 
pano po unlock network sa iphone ko po di ko ma gamit sim sa pinas eh... need ko help para ma gamit ko na po ty
 
mag gpplte ka na lang paps mura na ngayon yun dami sa lazada

- - - Updated - - -

salamat sir... pero tanong ko lng ano po ung TUT...? sencya na bago lng po kc ako... or pwede po makahingi ng direct link sa youtube... para sakto sa gagawin ko...:):):)

opo sarili ko ung icloud account...:)

bili kana lang ng gpplte sa lazada dun ako bumili yung akin.. insert mo lang good to go na... naka plan ako sa smart dati pero ngayon pwede na sa tm/globe ... yun nga lang disable kona autoupdate ..baka mag invalid sim.. sayang 150 pa naman yung gpp lte
 
tanong lng.. under 12.0.1 pa ios ko... gusto ko ma update sa 12.1.1 or 12.1.2 pra na din meron mga compatible tweaks sa jb...
pwed ko pa kya ma update to that version?
 
Bossing tanong ko lang kung bakit hindi nagana ang GPS ko sa Waze Google Maps at Maps me nag reset location reset network na ko pero wala pa din.
sna matulungan mo po ako

Iphone 6
Version 12.1.2
128 gb
Not Jailbroken
Globe Locked

Salamat po!
 
is there a chance to recover my files?
i back up my phone using itunes (ios 11.1 jailbroken) and now im ios 12.1.1 jailbroken, when im trying to restore it, itunes cannot read it it says unknown, when i try to use 3rd party software it says encrypted even tho i dont use encryption in my back up process
 
help nman po. iphone 5s stuck iphone logo. tried to restore or update no progress bar . isa araw na wala pa din galaw ung progress bar. salamat po :slap:
 
Iphone 6 FINGER PRINT ERROR ( OVERHEATING AND BATT DRAINS QUICKLY)

Mga boss napapalitan ba yung HOME BUTTON? issue kasi hindi siya nag REREGISTER or SCAN ng FINGER PRINT kahit UPDATED na OS tapos laging SOBRANG INIT ng phone kahit hindi mo ginagamit at naka off lahat ng WIFI, CELLULAR ang init nya tapos ang bilis ma drain ng Battery kahit HINDI ginagamit hindi tumatagal mga 2 hrs lng power off na sya..
 
Sir good day po!😁may poblema po ako sa iphone5s ko na kalimutan ko po ung apple id at password. Tapos activation kailangan po un dba. Paano ko po ba ibypass ung icloud id po ng iphone ko po.,😭😭sana po matulungan nyo po ako.😭🙏🙏
 
SIZE=5]help pano po mababypass ang apple id ng iphone SE? sana may makapansin. salamat[/SIZE]
 
san po nakakabili ng iphone 4 home button flex at magkano po yun thanks po sa sasagot
 
Good pm mga sir,
meron ba kayong recommended na iphone unlock service. baka kasi ma scam ako..
maraming salamat po
 
ask lang po nag bypass ako ng iphone 4 firmware ay ios7 then nawalan sya signal bale nag no service sya ano po bang paraan para mabalik service nya detected naman po na may sim sya. salamat po
 
this is the problem po..

nag reset po ako ng ipad mini 2..ang problema naka limutan ko na po yung password,so incorrect ID and pass na po sya sa activation lock..

meron po bang paraan para ma unlock at magamit ko na po uli yung ipad mini2 ko...

salamat po sa makakatulog :)
 
Last edited:
Back
Top Bottom