Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Pwede ba yung mobile internet service ng Globe para maaccess ko yung Cydia?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

@sir marvin378..

currently restoring it again. I'll keep you posted..

Good luck po :)

sir, nung nirestore ko po gmt itunes cannot activate dw po, yung s screen nmn po ng iphone ko hanggng doon lng po ako sa activation setup tpos pgtry nya mg-activate, activation error po.. hndi na po tumutuloy doon sa "set as new iphone"..

I think na Bricked ang baseband ng iPhone nyo. Kung warranty pa sya ay pwede nyo pong i return sa binilihan nyo or ipa repair sa authorized apple service center.

Quote:
Originally Posted by hunter_killer007
SIR,

1. After ko nagjailbreak nawala po yung notifications ng facebook at mga social apps. Yung email, sms, skype, viber meron naman. Ano po ba pwede kong gawin.

** naka SAM unlock po ako at meron akong activation tickets na naisave. iOS 5.1.1/BB



Sir nabili ko po itong iphone nakalock sa Softbank sa Japan. Jailbreak na noon pa sa 5.0.1 BB 4.11.0.8, pero di gumagana push notification. Pero yung apps gumagana like I stated above. Nang dumating SAM unlock, ginawa ko, gumana pangtext at tawag. Nagupdate ako sa 5.1.1 preserve baseband, jailbreaked pero di pa din gumana push notifications sa Fb, twitter, messenger etc. Gusto ko lang po yung step by step method kung papano ko marerecover yung push notifications ko. Marami kasi din nagtatanong sa internet about this talagang nasira ang notifications after jailbreak lalo na SAM unlock method
ginamit. Sana naging maliwanag.. :D

Iphone 4 5.1.1 BB4.11.08
SAM unlocked (save activation tickets)
Jailbreak Untethered
Save SSH blobs sa Cydia at email.

Kailangan po kasing Activated ang iPhone using official SIM after makapag restore/update para mag work ang push notification.

Kung wala kayong softbank SIM para ma activate sya ay use this guide po - > http://www.youtube.com/watch?v=zCNnQPpr2Zc


kapag po ba naka 6.15 na ung BB ip3g tapos ni restore mo lang sa official firmware ok lang?

Hindi nyo sya marerestore using official firmware from version 4.2.1 to latest because of baseband requirements kaya dapat custom firmware ang gamitin nyo.

nakapag subscribe po ako accidentally nun sa efactory yata, tapos hindi ko siya ma stop, tried all codes na nakita ko sa net, bale galing siya sa 2474, then kahapon meron siya text kung pano stop/unsubscribe EF OFF kaso ayaw naman.. kung punta kaya ako sa smart sir kaya naman kaya nila ito stop? :pray:

Try nyong tawagan ang hotline ng network operator nyo para malaman kung papaano sya i de-activate.

Kung 5.1.1 na ang version ng iPhone nyo ay i Jailbreak nyo nlang sya using latest version ng redsn0w.

Download nyo po dito - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=548823



sir kahit hindi na po ako gumawa ng custom firmware gamit ang redsnow??... jailbreak po agad yung gagawin ko??


EDIT:
sir bakit ganun ijinailbreak ko ulit yung iphone ko 3gs 5.1.1 bb 6.15 , gaya ng sabi nyo tapos ini install ko yung ultrasnow 1.2.7 pero no service at searching pa rin yung nangyari..walang madettect na network.

Possible may nag conflict sa system ng iPhone nyo. Try nyong i restore ulit sya using NOBB custom 5.1.1 made from redsn0w at after nyo syang ma restore ay i Jailbreak nyo naman using redsn0w pa din then saka nyo installan ng ultrasn0w 1.2.7. After ma restore ang ultrasn0w ay mag reboot muna ng iPhone.


Pwede po ba patulong? Kasi po Iphone 3G FW 4.2.1 BB 5.15.04 ang phone ko. Tnry ko po siya ijailbreak gamit redsnow nagaka cydia na siya at naka install pa nga ako SBsettings e.. Pero ayaw pa rin po ako makapag install ng cracked apps e.. Tnry ko po gumamit ng ifunbox to install cracked apps pero ayaw po e.

So ang ginawa ko po ay inulit ko po pag JB pero snowbreeze naman gamit. Ang nangyari naman, wala na siya nadedetect ng network signal.. ayaw na mabasa globe sim ko.. huhu.. pahelp naman po.. may may shop ba para makatulong sakin if ever di ko na talaga maayos to..

Kailangan nyo pop munang ma installan ng Appsync ang iPhone nyo after nyang ma Jailbreak para ma sync yung cracked apps.

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=274766


Ts tanong ko lang, ano pa po ba ang pwedeng gawin sa brick iphone?

iphone 3gs

-wlang signal
-nag oof after 5 min

sana matulungan nyo ako

More info about your iPhone para madali namin kayong matulungan kaya paki read po muna ang first page ng thread na ito.

marvin,ung iphone 3gs iOS 4.1 ko wala ng signal ng 2days,emergency call lang.kaya sinubukan kong irestore.tapos nung ginamitan ko ng tinyumbrella para iexit sa recovery mode,ayaw naman. amf. bale nagyon ay ung logo lang ng itunes saka usb ang nasa screen.pag kinabit ko sa pc/itunes e nakasulat lang iphone pag nadetect,di sinasabi kong anong version o model. pano ba gagawin ko?thanks

Saan nyo po bang versiong ni restore ang iPhone nyo?

6.15.00 po ba ang Baseband nya?

More info about your iPhone para madali namin kayong matulungan.


sir pa help naman to everyone sa 3gs ko version 4.2.1, firmware 06.15.00.. sir patulong naman to how to upgrade and jailbreak.. sir pag nag update po ba ako through i tunes pwede po ba magka problema sa network.. unlock po kasi sya sa smart and globe.. pls help.. tnx tnx..

Mag create po kayo ng NOBB custom 5.1.1 firmware at yun po ang gamitin nyong pang restore sa iPhone nyo.

Check this link kung papaano - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=611296


Pwede ba yung mobile internet service ng Globe para maaccess ko yung Cydia?

Pwede po. As long na connected at na aacces ng iPhone nyo ang internet ay pwede nyo ding ma access ang Cydia.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir bkt ganun d q mainstall yung temple run at instagram.. lagi nalabas..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin paano ko po iupgrade etong 3gs ko with 5.1.1 fw bb5.14.02 to ipad baseband?? help po sir..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!


Possible may nag conflict sa system ng iPhone nyo. Try nyong i restore ulit sya using NOBB custom 5.1.1 made from redsn0w at after nyo syang ma restore ay i Jailbreak nyo naman using redsn0w pa din then saka nyo installan ng ultrasn0w 1.2.7. After ma restore ang ultrasn0w ay mag reboot muna ng iPhone.



edit:

sir laging errir 1600 ang lumilitaw na errors..ginawa ko na yung dapat gawin para ma fix yan eh..
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Narestore ko phone ko.

Ano po ba dapat kong gawin para I jailbreak yung iphone 3g ko? FW 4.2.1 BB 5.15.04

Ayaw ko po gawing BB 6.15 kasi di gagana gps e.. need ko po kasi gps para mapagana papago for driving.

Any advince? May way po ba ma JB ang BB 5.15.04? Thanks!
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

iphone 3G, 8gb, version-4.1 (8B117), Model-MB046LL, Modem Firmware-05.14.02. I visited your other thread t.s. how to unlock iphone using ultrasnow pero yung cydia sa iphone ko ang lumalabas unable to load. Ano po gagawin ko to fix this problem para maunlock ko po yung phone para magamit ko using any sim?
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir marvin, ano na po cellular data network-vpn ng globe?? Updated na po sa 5.1.1 ang iphone 4 ko. Http.globe.com.ph po nakalagay sa akin perodi naman po gumagana. Tnx in advace po.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Respring nyo lang using SBsettings kapag nagka white icon.



Nope.



Restore nyo ang iPhone nyo using Custom 4.2.1 firmware. After nyo syang ma restore ay Automatic Jailbroken na sya - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177



Kung 5.1.1 na ang version ng iPhone nyo ay i Jailbreak nyo nlang sya using latest version ng redsn0w.

Download nyo po dito - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=548823




Try nyo po ang ito:

Perfect Downloader Version 2.0



Kailangan nyo muna pong ma installan ng Appsync - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=274766



Wala po akong idea sa price...

Try nyo munang i restore ang iPhone nyo. Kung software lang po ang problem nyan ay possible po syang maayos after makapag restore.




I think software lang ang problem ng iPhone nyo. Try nyo ulit i restore. Make sure na mag DFU mode muna before mag restore.

Check this link kung papaano mag DFU mode - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=7650042&postcount=4




Check this thread - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=296826



Paano nyo po napagana ang Push notification ng iPhone nyo before nag Jailbreak? Activated po ba ang iPhone nyo using official SIM? May official SIM po ba kayo ng iPhone nyo? Para mag work ang SAM unlock ay kailangang Jailbroken muna ang iPhone.

Meaning po ba ay hindi pa naka SAM unlock ang iPhone nyo dati nung gumagana pa ang Push Notification nya? Parang magulo po kasi ang story ng iPhone nyo...




Search nyo po yung Adblock na tweak app sa Cydia.

What do you mean na hindi ma-deactivate? Be more specific po.




Jailbroken po ba ang iPhone nyo? Ano po ba ang gusto nyong i install? Cracked apps or non-cracked apps



Cracked app or non-cracked app po ba yung ini install nyo sa iPhone nyo?

Ano po ang exact error code sa iTunes at hindi sya ma install?


cge po sir try ko ulit restore... kasi kaka upgrade ko lng sa ios5.1.1 nung wenesday
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Saan nyo po bang versiong ni restore ang iPhone nyo?

6.15.00 po ba ang Baseband nya?

More info about your iPhone para madali namin kayong matulungan.

di ko na mataandaan kung ano ang baseband.may paraan ba para malaman ko ung baseband? kase hanggang sa itunes+usb logo nalang ang iphone ko. sinusubukan ko siyang irestore sa 3.1 at 4.1. dito ko nadownload ung mga ipsw saICLARIFIED. kanina sinubukan ko na ding irestore sa latest 5.x.x pero nagerror na naman. ang OS nga pala ng laptop ko ay win7 64bit at 1desktop vista 32bit. thanks
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga dre patulong naman nadrain battery ng iphone ko then charge ko ng 3 hrs ayaw pa din ma open.. ano kaya solution ito yung nsa screen. help naman po..
d44b500204.jpg
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga dre patulong naman nadrain battery ng iphone ko then charge ko ng 3 hrs ayaw pa din ma open.. ano kaya solution ito yung nsa screen. help naman po..
d44b500204.jpg

mga dre pa help naman:help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

pa help naman po,
walang sounds lumalabas sa built-in speakers ko.
kung lalagyan ko ng headphones there's a sound coming out from the headphones.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin pahelp po.. kasi po inupdate ko ung iphone 3g using itunes.. gusto ko na po sana ibalik sa 3.1.3.. ano po ba first set.. ang nakikita ko po sa iphone ko now is logo po ng itunes and usb.. tnx
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Na jjailbreak naman pala yung 5.15.04 na bb ng iphone 3g :) No need to upgrade it to Ipad BB na 6.15 na hindi nagana ang GPS :) Tried and tested ko na :)

Ito proof ko :)

IMG_0002.png
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

may pang unlock na po sa baseband 04.12.01?
iPhone 4 version 5.1.1 (9B208)
salamat po advance......
paPM na lang kung meron^^ salamat ulit....
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin paano ko po iupgrade etong 3gs ko with 5.1.1 fw bb5.14.02 to ipad baseband?? help po sir..

subukan nyo po ito: http://www.symbianize.com/showthread.php?t=758054
take note na mawawala ang GPS ng iPhone nyo at a possibility na ma-bricked!​

Narestore ko phone ko.
Ano po ba dapat kong gawin para I jailbreak yung iphone 3g ko? FW 4.2.1 BB 5.15.04
Ayaw ko po gawing BB 6.15 kasi di gagana gps e.. need ko po kasi gps para mapagana papago for driving.
Any advince? May way po ba ma JB ang BB 5.15.04? Thanks!

use greenpoison, watch this video - http://www.youtube.com/watch?v=kBLfU1XVmmY
may mga dwnload links sa description ng video.
wala po kinalaman ang baseband sa pagjailbreak ng iPhone nyo.​

iphone 3G, 8gb, version-4.1 (8B117), Model-MB046LL, Modem Firmware-05.14.02. I visited your other thread t.s. how to unlock iphone using ultrasnow pero yung cydia sa iphone ko ang lumalabas unable to load. Ano po gagawin ko to fix this problem para maunlock ko po yung phone para magamit ko using any sim?

kailangan nyo po muna mag-update sa iPad baseband bago ma-unlock ang iPhone nyo at para gumana ang ultrasn0w sa inyo.​

Sir marvin, ano na po cellular data network-vpn ng globe?? Updated na po sa 5.1.1 ang iphone 4 ko. Http.globe.com.ph po nakalagay sa akin perodi naman po gumagana. Tnx in advace po.

make sure may load po kayo. pwede nyo itawag sa network operator ng globe para isend nila sa iyo ang configuration ng iPhone mo para makapag-browse ka.​

pa help naman po !
iphone 3gs
jailbroken na po !
version 4.1(8B117)
model MB489PP
MODEM FIRMWARE 06.15.00
SIR ganun na rin po ung tinry ko ? http://cydia.hackulo.us ayaw pa rin po !! :help::help::help::help::help:
lumalabas po UNABLE TO READ SOURCES ! tapos nag eerror na sana po matuolungan niyo ko ! :help::help::help:

make sure connected ang iPhone nyo sa WiFi or 3G.​

di ko na mataandaan kung ano ang baseband.may paraan ba para malaman ko ung baseband? kase hanggang sa itunes+usb logo nalang ang iphone ko. sinusubukan ko siyang irestore sa 3.1 at 4.1. dito ko nadownload ung mga ipsw saICLARIFIED. kanina sinubukan ko na ding irestore sa latest 5.x.x pero nagerror na naman. ang OS nga pala ng laptop ko ay win7 64bit at 1desktop vista 32bit. thanks

makakapagrestore lang po kayo 3.1 or 4.1 kung may SHSH blob po kayo non.
ano po ba ang gen ng iPhone nyo?​

mga dre patulong naman nadrain battery ng iphone ko then charge ko ng 3 hrs ayaw pa din ma open.. ano kaya solution ito yung nsa screen. help naman po..
d44b500204.jpg

wall charger ba ang gamit mo? original ba or class a?
kung sa PC naman make sure sa likod na USB port ng PC naka-connect at much better kung original ang connector nyo.​

pa help naman po,
walang sounds lumalabas sa built-in speakers ko.
kung lalagyan ko ng headphones there's a sound coming out from the headphones.

baka po nakadown-yung switch for external speaker sa gilid ng iPhone nyo kaya walang sound, make sure to turn it up (on), kapag wala pa din possible sira na yung speaker ng iPhone nyo at ipa-check nyo po sa technician.​

sir marvin pahelp po.. kasi po inupdate ko ung iphone 3g using itunes.. gusto ko na po sana ibalik sa 3.1.3.. ano po ba first set.. ang nakikita ko po sa iphone ko now is logo po ng itunes and usb.. tnx

makakabalik ka lang sa 3.1.3 kung may SHSH blob ka po non. kung wala ay hindi po pwede.​

may pang unlock na po sa baseband 04.12.01?
iPhone 4 version 5.1.1 (9B208)
salamat po advance......
paPM na lang kung meron^^ salamat ulit....

try nyo yung gevey sim sa mga malls. wala pa pong software unlock sa ganyang baseband.​
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

My load nman po ako, http.globe.com.ph ang naisend nila sa akin na vpn pero ayaw parin lumabas yung bilog o 3g sa taas. Pa help nmn po,tia
 
Back
Top Bottom