Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Pano makakadload ng directa and install itong iPod v4.1 8gb :help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Pano po mag install ng appsynk sir? jailbroken napo fon ko, ios 5.1.1 po

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=274766

sir eduard, kasi hindi ko sa magamit, hindi sya ma unlock? ayaw ng sim ni GLOBE, may way po ba para magamit ko yung sim natin without changing the baseband?wala din ako nung original sim... :help: mga masters

iphone 3G, 4.2.1 , BB 5.15.04

Kailangan nyo pong ma upgrade muna sa 6.15 or ma downgrade sa 5.13.xx ang Modem Firmware ng iPhone nyo para sya ma unlock using ultrasn0w.

pano po mag restore ng fresh ios? matatanggal po ba jailbreak ko nun?

More info about your iPhone para madali namin kayong matulungan kaya paki read po muna ang fist page ng thread na ito.

pwede po ba i stop 'ung running apps sa background automatically kapag close ng apps?

Pwede nyo pong i disable ang Multitasking feature ng iPhone nyo kung Jailbroken sya. Check nyo po sa Cydia ang mga tweak na pang disable ng multitasking. Pwede din kayong gumamit ng multicleaner tweak app.

sir bakit yung iphone 3gs ko nakakapag send ng mga files pero hindi nakaka received?..im using airblue..

Hindi po siguro fully compatible yung Airblue na app sa version ng iPhone 3GS nyo kaya may conflict.


Pano makakadload ng directa and install itong iPod v4.1 8gb :help:

Gamit po kayo ng Installous app from Cydia.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir Marvin, pano po sa iphone 4 (GSM)iOS 4.2.1 , BB3.10.01, gevey supported, ugrade ko po sana sa iOs5.1.1.. mauunlock po ba ito ng ultrasnow? thank you
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

More info about your iPhone para madali namin kayong matulungan kaya paki read po muna ang fist page ng thread na ito.


sir regarding iPhone 3g 4.2.1 6.15 jailbroken po ito na hindi naglalaunch ang appstore apps after 3days, pano po mag restore ng fresh ios? and how will it affect my jailbreak?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Pwede nyo pong i disable ang Multitasking feature ng iPhone nyo kung Jailbroken sya. Check nyo po sa Cydia ang mga
Hindi po siguro fully compatible yung Airblue na app sa version ng iPhone 3GS nyo kaya may conflict.




ano po bang pwede pang send at received ng files using bluetooth??, celeste po ba pwede??
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Quote:
Originally Posted by stixman
sir eduard, kasi hindi ko sa magamit, hindi sya ma unlock? ayaw ng sim ni GLOBE, may way po ba para magamit ko yung sim natin without changing the baseband?wala din ako nung original sim... mga masters

iphone 3G, 4.2.1 , BB 5.15.04
Kailangan nyo pong ma upgrade muna sa 6.15 or ma downgrade sa 5.13.xx ang Modem Firmware ng iPhone nyo para sya ma unlock using ultrasn0w.

patulong po kung papaanu ma upgrade sa 6.15 or ma downgrade sa 5.13.xx ang modem firmware...kung ma need ako i follow na tutorial pa link po papaanu po gagawin...

salamat sir marvs, pa help regarding this po... :salute:


ps: iphone 3G, 4.2.1 , BB 5.15.04 na jailbreak na
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

ano po ba solusyon sa problema ng i phone 4 na hindi gumagana ang camera sa likod?

maraming may ganitong problema at isa na ako dun..

sana po may makatulong thanks..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Wala pa po balita sa unlock solution for iPhone 4 iOS 5.0.1 baseband 4.11.08?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Iphone 3gs 8GB IOS 4.3.5 Jailbroken TRYING TO UNLOCK pero na click ko yung IPADBASEBAND NG REDSNOW NA BRICK YATA NAWALAN NG WIFI BLUETOOTH NO IMEI NO FIRMWARE PATURO PO KUNG MAY SOLUSYON PO DITO SALAMAT NG MADAMI
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir mavs anu po ba recommend nyu sakin na pang DFU sa iphone 3gs kasi nagloloko na yung HOME BUTTON nya saka POWER BUTTON kaya di ko maDFU. nasubukan ko na po yung nabasa ko sa google na edit ung ipsw un nasa loob. gumamit na din ako ng hex editor. sinubukan ko din ung DFU na irarun pero ung iphone 3gs di pa rin nakaDFU hehe.

salamat po sir in advance
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Iphone 3gs 8GB IOS 4.3.5 Jailbroken TRYING TO UNLOCK pero na click ko yung IPADBASEBAND NG REDSNOW NA BRICK YATA NAWALAN NG WIFI BLUETOOTH NO IMEI NO FIRMWARE PATURO PO KUNG MAY SOLUSYON PO DITO SALAMAT NG MADAMI

AFAIK Brick na yan e
pero try mo ito sir para mabalik siya sa 05.13.04

downgrading ipad baseband
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

master nag update ko ng iphone 3GS ko sa 5.1.1 restore ko sa itunes tapos jailbreak na sya kaya lang wala namang network..searching lang sya..BB 6.15 po ano po kaya ang gagawin ko..kapag downgrade naman nag eeror din...please help po...thanks
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

master nag update ko ng iphone 3GS ko sa 5.1.1 restore ko sa itunes tapos jailbreak na sya kaya lang wala namang network..searching lang sya..BB 6.15 po ano po kaya ang gagawin ko..kapag downgrade naman nag eeror din...please help po...thanks

sa cydia inistall mo ba ung ultrasnow saka yung ultrasnow fixer para sa 5.1.1 un.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

opo naka install na po pareho
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Hello po sa inyong lahat mga ka sb, pa help po sa sa
iphone 3gs ko 32g po.
Version: 4.1(8b117)
Baseband: 06.15.00
Ano po kaya magandang gawin dito na jb naman na po sya
Patulong naman po f ever tutorial sana po pati rin po sa bluetooth hindi rin po gumagana, salamat po in advance.:pray::pray::pray::help::help::help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

help naman po.. ksi mahina po ung signal ng 3g ko..sa ibang fone naman malakas.. kaylangan ko pa sya i-3g para magkasignal un nga lang 1 bar lang sya.. ano po ba dapat kong gawi sa fone ko para lumakas signal? kaylagan ba syag ipagawa? mga magkano nman pagawA? thanks..

baseband ko po is 6.15 version 4.1
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Either try to Reset your Router. Kung wala pa din madetect, try to RESET NETWORK Settings -> After magreboot, try mong iconnect ulit sa Router...

nareset ko na po sya ung reset network at naupdate na sya gnun p[a din

tas ung cydia kding data tas exit pag matagal na
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Magkano kaya magpapalit ng home button incase na masira na? At saan pwede magpagawa nun?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Ok na po sir, nainstall ko na po ung appsynk ang nest prob ko po ung nainstall kong app nag cra2sh po nag clo2se po pagkaopen ko, pano po ang gagawin ko po sir Marvs, thanks in advance

try nyo humanap ng ibang download link sa app na dinadownload nyo. possible corrupted po yung file na nadownload nyo.​

sir regarding iPhone 3g 4.2.1 6.15 jailbroken po ito na hindi naglalaunch ang appstore apps after 3days, pano po mag restore ng fresh ios? and how will it affect my jailbreak?

restore nyo po using iTunes. and mawawala po yung jailbreak ninyo. however, pwede naman natin yan ulit i-re-jailbreak.​

ano po bang pwede pang send at received ng files using bluetooth??, celeste po ba pwede??

i think hindi pwede ang celeste. airblue lang talaga ang tested ko makapag send ng file sa ibang smartphones.​

patulong po kung papaanu ma upgrade sa 6.15 or ma downgrade sa 5.13.xx ang modem firmware...kung ma need ako i follow na tutorial pa link po papaanu po gagawin...
salamat sir marvs, pa help regarding this po... :salute:
ps: iphone 3G, 4.2.1 , BB 5.15.04 na jailbreak na

kailangan nyo mag-flash ng iPad baseband using redsn0w.
then to downgrade. check this link - http://www.symbianize.com/showthread.php?t=767997

ano po ba solusyon sa problema ng i phone 4 na hindi gumagana ang camera sa likod?
maraming may ganitong problema at isa na ako dun..
sana po may makatulong thanks..

paanong ayaw gumana? malamang hardware problem po yan at kailangan ipa-check sa technician.​

Wala pa po balita sa unlock solution for iPhone 4 iOS 5.0.1 baseband 4.11.08?

wala pa po. subukan nyo nalang po magtanong about sa mga gevey sim sa malls kung kaya na ba mai-unlock ito.​

Iphone 3gs 8GB IOS 4.3.5 Jailbroken TRYING TO UNLOCK pero na click ko yung IPADBASEBAND NG REDSNOW NA BRICK YATA NAWALAN NG WIFI BLUETOOTH NO IMEI NO FIRMWARE PATURO PO KUNG MAY SOLUSYON PO DITO SALAMAT NG MADAMI

pwede mo idowngrade ang baseband mo using this tutorial - http://www.symbianize.com/showthread.php?t=767997

Hello po sa inyong lahat mga ka sb, pa help po sa sa
iphone 3gs ko 32g po.
Version: 4.1(8b117)
Baseband: 06.15.00
Ano po kaya magandang gawin dito na jb naman na po sya
Patulong naman po f ever tutorial sana po pati rin po sa bluetooth hindi rin po gumagana, salamat po in advance.:pray::pray::pray::help::help::help:

hindi po pwede pang-transfer ng files ang bluetooth ng iPhone.
ginagamit lang ito para sa mga wireless devices like wirless headset/wirless keyboard.
pero jailbroken naman na po ang iPhone nyo. pwede kayo mag-intsall ng airblue sharing.​

help naman po.. ksi mahina po ung signal ng 3g ko..sa ibang fone naman malakas.. kaylangan ko pa sya i-3g para magkasignal un nga lang 1 bar lang sya.. ano po ba dapat kong gawi sa fone ko para lumakas signal? kaylagan ba syag ipagawa? mga magkano nman pagawA? thanks..
baseband ko po is 6.15 version 4.1

subukan nyo po irestore ang iPhone nyo.
kung ganun pa din po, possible of a hardware failure/problem at subukan nyo ipa-check sa technician.​


Magkano kaya magpapalit ng home button incase na masira na? At saan pwede magpagawa nun?

depende po sa model ng iPhone nyo ang presyo i think,
try nyo po sa mga malls like greenhills.​
 
Last edited:
Back
Top Bottom