Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir may video tutorial ako for jailbreaking kaso saan ko kukunin ang epepaste sa command prompt?para e install ang cydia,
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir tanung ko lang kung papaano idodowngrade ang ios 6.0.1 kung walang nakasave na shsh accidentally na update using itunes e gusto ko sana ibalik sa ios 4.2.1 iphone 3GS 6.15.00 ang baseband salamat
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

06.15.00 yan po yung nakasulat... paano ko po sya maaayos??? help naman po
na oopen ko naman po sya yun lang po problem no signal ang sa sim nya na try ko na rin po iba ibang sim pero ayaw pa rin... dati ok nmn ksi sya nung na restore lng ayun di na sya gumana... thanks po sna matulungan nyo po ko

Kailangan nyo po syang i Jailbreak at after ma jailbreak ay saka nyo po i unlock.

Check this link po baka makatulong sa inyo - > Jailbreak FAQ Tips and Tutorials


pano ko marerestore sa iTunes yung iPhone 3gs na hindi naka unlock? kapag nilagyan ko kasi ng sim at pag open ko sa iTunes nakalagay yung di tinatangap yung sim ko kaya di ako makapag restore ano gagawin ko nun?

More info about your iPhone 3GS para madali namin kayong matulungan.

mga boss patulong naman, gusto ko kasi mag avail sa Smart ng unli data nila for 1 day, pero hindi ko naman ma edit yung APN settings ko, ang nakalagay lang sa cellular settings ay yung :Cellular data at Enable 3g lang. Paano po na ang remedy nito?Madadaan kaya sa Reset network Settings?

Iphone 4S
Smart Lock
Prepaid
ios 6.0.1
Not jailbroken

Thanks!

Dapat may APN configuration yun sa Settings nya. Kung wala ay try nyo pong i restore ang iPhone nyo para ma format at bumalik sa default yung settings nya.


nung fresh restore & jailbreak ko po ito nakaka detect naman sya ng bluetooth ng kahinong device tpos nung tumagal na hindi na sya nakakadetect, ako lang kasi my iDevice dto sa bahay kaya d ko din totally ma test ung capabilities ng bluetooth inaantay ko pa ung pinsan ko na may ipad pra ma test ung bluetooth tapos un nga po ayaw ma detect nung try ko ..

hindi din nadedetect ng ibang device ung bluetooth ng iphone ko.

:)

Try nyo pong i restore ulit ang iPhone nyo. Kapag na restore nyo na at ganun pa din ay possible hardware na ang problem nya.

Try nyo ding gumamit ng Bluetooth Communicator app or kahit anong bluetooth free app sa appstore para ma test nyo sya kung working talaga or hindi.


Sir may question ako medyo ot nga lang

may friend ako may 4S sya Jailbreak na rin

gusto nya ipa-open line, nagtanong sya sa isang shop ang sinisingil sa kanya is 8k
according dun sa technician talaga daw mahal kasi may bibilhin pa daw na pyesa para ma-openline yung 4s nya is that true, or buwaya/scammer lang talaga yung technician?

Sacammer po yun.

Ito po ang isang way para ma unlock ang iPhone 4S as long na compatible sa baseband version nya - > http://www.applenberry.com/iphone-unlock/

Pwede nyo din pong i inquire dito - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=830342


Hi! I have an iPhone4, and I just updated my OS to OS 6 and done jailbreaking it, however I can't download installous, may error, can I ask for the link of the application? so that ma download ko sya sa PC then transfer to my phone? Please/

Ano po ang error kung bakit hindi nyo ma download yung installous?

Check this link po baka makatulong - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=759301


Good Day po sa lahat^_____^

my problem po ako about sa 3gs ko..

isang araw po kasi nagkaroon ng power failure sa lugar po namin..tapos po yun 3gs ko po ay palowbat na po nun..bali pinatay ko po muna para magamit ko pa..pero sa kamalas malasan po ay ginalaw po ng kapatid ko at mukang nasira po si 3gs..dahil nakalagay po sa 3gs ng pag open ko po ay itunes at usb pictures..and tingin ko po ay kailangan na iformat ni 3gs:weep:

ang tanong ko po ay..

paano ko po ma start ang process sa pag galaw po ng 3gs ko po..
wala po akong nalista na specs..alam ko lang po ay 3gs sya..:help:

saka po kung sakaling maformat ko na po sya..ano na po ang next steps?..pahelp na lang po mga Sir/Mam..

:thanks:

Na try nyo po kung na de-detect pa po ba ng iTunes yung iPhone 3GS nyo?

Try nyo pong gamitan nito para malaman yung info - > 0recast v1.3 for Windows


sir may video tutorial ako for jailbreaking kaso saan ko kukunin ang epepaste sa command prompt?para e install ang cydia,

Luma na po yung video tutorial na napanood nyo.

Check nyo po dito yung guide kung papaano mag Jailbreak - > Jailbreak FAQ Tips and Tutorials


sir tanung ko lang kung papaano idodowngrade ang ios 6.0.1 kung walang nakasave na shsh accidentally na update using itunes e gusto ko sana ibalik sa ios 4.2.1 iphone 3GS 6.15.00 ang baseband salamat

Check nyo muna po kung may iOS5 shsh blobs kayo ng iPhone nyo na naka save sa Cydia server at i grab nyo sya using this guide - > How to Grab/Save your iDevice SHSH blobs from Cydia Server using TinyUmbrella

Kapag na mayroon po ay try nyo syang i restore using this guide - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=13946781&postcount=1
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sinubukan ko kumuha using ung tuitorial eto po ang lumabas....

11/15/2012 15:40:20.906 CYDIA DOES NOT HAVE YOUR SHSH FOR iPhone3GS 5.0b4 (9A5274d) THERE IS NO WAY FOR YOU TO GET THEM. SORRY. YOU ARE JUST TOO LATE. 11/15/2012 15:40:22.004 For version [iPhone3GS 5.0b2 (9A5248d)] - This device isn't eligible for the requested build. 11/15/2012 15:40:22.024 CYDIA DOES NOT HAVE YOUR SHSH FOR iPhone3GS 5.0b2 (9A5248d) THERE IS NO WAY FOR YOU TO GET THEM. SORRY. YOU ARE JUST TOO LATE. 11/15/2012 15:40:22.377 For version [iPhone3GS 4.3.5 (8L1)] - This device isn't eligible for the requested build. 11/15/2012 15:40:22.396 CYDIA DOES NOT HAVE YOUR SHSH FOR iPhone3GS 4.3.5 (8L1) THERE IS NO WAY FOR YOU TO GET THEM. SORRY. YOU ARE JUST TOO LATE. 11/15/2012 15:40:22.416 Finished saving SHSHs for [iPhone] 11/15/2012 15:40:22.435 Caching shsh files... 11/15/2012 15:40:22.455 Found [0] shsh files to cache... 11/15/2012 15:40:22.476 Cached [0] shsh files
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

ok ts..try q..

update Kita maya^^

:thanks:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Hi Kuya MArvin, first gusto ko po sabihin na i really love this trhead! very helpful talaga, my problema lang ako sa Iphone 2 ko pano po ba tangalin yun letter E sa taas po? kasi sabi ng friend ko na nka iphone 4, nka on daw 3G ko pag ka ganun bka kasi kainin load ko. maraming salamat po kuya marvin.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

nadedetect po ng itunes pero sabi iPhone in recovery mode. You must restore this iPhone before it can be used with iTunes.

tapos po yun binigay nyu po na program hindi po madetect un iPhone..

:thanks:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir may question ako medyo ot nga lang

may friend ako may 4S sya Jailbreak na rin

gusto nya ipa-open line, nagtanong sya sa isang shop ang sinisingil sa kanya is 8k
according dun sa technician talaga daw mahal kasi may bibilhin pa daw na pyesa para ma-openline yung 4s nya is that true, or buwaya/scammer lang talaga yung technician?

weee..8k..halatang scammer yan..:dance:sa isettan medyo mura services..P500.00 pataas games P10.00 per game..

pero ayaw ko itry dahil tiwala ako samga ka-sb natin^___^
saka wala rin akong pera..

hehe..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir ngjailbreak ako ng iphone ko tas me nabura ata ako resources sa cydia nawala cydia app ko pro gumagana installous ko.pano po kaya mababalik cydia?:noidea:
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir Marvin hingi lang po ng advice. Gusto ko po iturn off Cellular data sa settings pero after ko i off bumabalik sya sa pagka ON. Nauubos kasi load kpag naka ON. Any advice to do sir?
iPhone 4;iOS 5.1.1 Jailbreak.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir tiningnan ko ang link na binigay mo po,pero nalito ako kung saan ang tamang jailbreak tutorial para sa iOS6 iphone4?
Nadownload ko na ang redsnow at itunes para einstall sa pc ko kaso,di ko alam san ang pwede jung sundan..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

iphone 4 32gb black japan locked or itouch 4th gen 8gb white? Please help me decide.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir ask ko lang anong firmware edadownload ko sa iphone4 iOS6 ang CDMA BA O GSM? Help po..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

I have a problem with my iPhone 4s guys. After I upgraded it into iOS 6.0.1 hindi na ako makaconnect sa internet via 3G o E. Hindi ko alam kung globe may problema or phone ko :(
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

thanks sew
nadownload ko na kailangan..
Mmmmmm kailangan ba connected ako sa internet pagmagbabackup ako ng iphone ko sa pc?
Pati rin pag magjailbreak?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Boss question po... iPhone4 po nka lock sa japan po? How can I unlock it... Thanks so much...:dance:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

pag factory unlock po ba ok lang mag update at mag jailbreak? may iphone4 kasi ko.. 5.0.1 bb at 4.11.08 ok lang ba mag update at mag jailbreak? di ba xa magging parang ipod tlad ng cnsv ng iba ? nakakatakot e :(
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Hi! Can you help me factory restore my iphone 4s V5.1.1 Modem Firmware 04.12.01.... please and how much po? thnx thnx!:help:
 
Back
Top Bottom