Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Yes po sir marvin kinuha lahat ng details including IMEI at serial number hanggang sa firmware at baseband.. At after na factory reset me lumabas sa itunes na "Congratulations your phone has been unlocked".. Pero sir marvin if ever me update sa ip4, is it safe to update my phone? And after unlocking ng phone ko, i tried my gevy sim, hindi na pala magamit ang gevy sim sa unlocked phone? Thanks po..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Yes po sir marvin kinuha lahat ng details including IMEI at serial number hanggang sa firmware at baseband.. At after na factory reset me lumabas sa itunes na "Congratulations your phone has been unlocked".. Pero sir marvin if ever me update sa ip4, is it safe to update my phone? And after unlocking ng phone ko, i tried my gevy sim, hindi na pala magamit ang gevy sim sa unlocked phone? Thanks po..

Kung Successfully Unlocked na po ang iPhone nyo Using iTunes ay no worry na po na ma update ang Baseband nya kasi Permanent unlocked na po sya pag ganun at no need na din pong gumamit ng Gevey SIM.

Arbor ko nlang po yung Gevey SIM nyo :D

Joke Lang ;)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir nag iPhone ng fren ko fr Japan iPhone 1st gen is there away to unlck pra ngamit s U.S.? Ble myth n daw sim ATT kaso ayaw daw gumna? Mdali LNG b I unlock un or me procedure kb?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir nag iPhone ng fren ko fr Japan iPhone 1st gen is there away to unlck pra ngamit s U.S.? Ble myth n daw sim ATT kaso ayaw daw gumna? Mdali LNG b I unlock un or me procedure kb?

More info about iPhone...

Paki read po muna ang First page :hat:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

More info about iPhone...

Paki read po muna ang First page :hat:

Opo naread ko n po un first page? Kso wall ako detailed mxado sa iPhone Nya eniwey kit a kits kmi on thurs so il give u all details pero LOCK po yta un i phone dahil fr japan xa so hndi Nya raw mgamit s US. Slamt po ha sna wag k m gsasawa s tulong mo,
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

maraming salamat po sir marvin sa info, tanong ko po panu po malalaman kung may tweak app na po ang aking iphone using activator, san ko po siya makikita para pag install ko po ay di siya magiging cinflict sa system ng iphone 3g ko po. medyo takot na rin kasi ako kaya sana po paki tulungan ako sir marvin....thanks po uli
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

pahelp naman bakit walang none ung sa payment card to use pag gumagawa ako ng account sa apps store? visa, mastercard, amex at discoverer lang. US naman ang ginamit kong country
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Opo naread ko n po un first page? Kso wall ako detailed mxado sa iPhone Nya eniwey kit a kits kmi on thurs so il give u all details pero LOCK po yta un i phone dahil fr japan xa so hndi Nya raw mgamit s US. Slamt po ha sna wag k m gsasawa s tulong mo,

Ganun po ba...

Sige po post nyo nlang ulit dito pag may info na :)


maraming salamat po sir marvin sa info, tanong ko po panu po malalaman kung may tweak app na po ang aking iphone using activator, san ko po siya makikita para pag install ko po ay di siya magiging cinflict sa system ng iphone 3g ko po. medyo takot na rin kasi ako kaya sana po paki tulungan ako sir marvin....thanks po uli

Check nyo po yung Activator sa Settings ng iPhone nyo tapos tapos check nyo kung may mga Command naba na naka assign sa settings nya.

pahelp naman bakit walang none ung sa payment card to use pag gumagawa ako ng account sa apps store? visa, mastercard, amex at discoverer lang. US naman ang ginamit kong country

Check nyo po dito ang tamang Procedure - > OTHER GUIDES
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Hello,

Meron po akong iPhone 3g version 4.2.1 na galing US na pina-jailbreak ko sa isang shop dyan sa mrt ayala. Kaso di sya ma-jailbreak at need daw i-restore sabi nung gumawa. After nya naman i-restore, nag e-error 1002 na sya at di na ma-restore ulit. Baka may way kayo dyan kung paano ayusin to?

Thanks in advance.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Hello,

Meron po akong iPhone 3g version 4.2.1 na galing US na pina-jailbreak ko sa isang shop dyan sa mrt ayala. Kaso di sya ma-jailbreak at need daw i-restore sabi nung gumawa. After nya naman i-restore, nag e-error 1002 na sya at di na ma-restore ulit. Baka may way kayo dyan kung paano ayusin to?

Thanks in advance.

Ano po ba ang Modem Firmware/Baseband Version ng iPhone 3G nyo?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

iphone 3gs 32gb
mc133pp
4.0.1
jailbroken/software unlocked
globe phone
5.13.04
save SHSHs 4.0 to 4.3.2

sir anu os n ba pwd upgrade iphone ko? im using 4.0.1 os

maraming salamat po...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin.

anu-ano po bang mga apps at mga themes ang recommended na download galing cydia ?

kasi nalilito ako kung anu-ano ang mga apps ang maganda na i-download galing cydia.

tsaka may mga themes na hindi compatible sa iOs 4.3.2

3gs 16gb
4.3.2
jailbroken/ globe locked
saved SHSH 4.3.2 / 4.1
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin anu-ano bang magagandang apps ang pwede download galing cydia? hindi ko kasi alam kung anu-ano ang mga recommended apps galing cydia na talaga mapapakinabangan ko .

3gs
4.3.2
jailbroken
saved SHSH 4.3.2,4.1
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

iphone 3gs 32gb
mc133pp
4.0.1
jailbroken/software unlocked
globe phone
5.13.04
save SHSHs 4.0 to 4.3.2

sir anu os n ba pwd upgrade iphone ko? im using 4.0.1 os

maraming salamat po...

Para sa akin lang po mag 4.1 ka na lang po:)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

iphone 3gs 32gb
mc133pp
4.0.1
jailbroken/software unlocked
globe phone
5.13.04
save SHSHs 4.0 to 4.3.2

sir anu os n ba pwd upgrade iphone ko? im using 4.0.1 os

maraming salamat po...

Kung hindi po Factory Unlocked ang iPhone nyo ay huwag kayong mag Rerestore or mag uupdate from 4.1 - 4.3.2 using Official Firmware kasi ma uupdate din ang baseband ng iPhone nyo at pag nagyari yung ay hindi sya ma sososftware unlock ng Ultrasn0w.

Ang advice ko po ay mag Create kayo ng Custom 4.3.2 Firmware using Latest version ng Sn0wbreeze(windows) or Pwnagetool(mac) at yung Custom Firmware na ma ccreate nyo ang i pang rerestore nyo sa iphone nyo para hindi ma update ang baseband nya at pwede nyo pa din syang ma Software unlock...


sir marvin.

anu-ano po bang mga apps at mga themes ang recommended na download galing cydia ?

kasi nalilito ako kung anu-ano ang mga apps ang maganda na i-download galing cydia.

tsaka may mga themes na hindi compatible sa iOs 4.3.2

3gs 16gb
4.3.2
jailbroken/ globe locked
saved SHSH 4.3.2 / 4.1

Regarding po sa themes ay wala po akong masyadong iDea pero try nyong i check ito for more info - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=253954

Regarding naman po sa apps from Cydia ay try nyo and (Sbsettings, iFile, FakeCarrier, infinifolder) yung iba pong mga apps na sinabi ko like iFile at infinifolder ay hindi cracked version kaya kung gusto nyo pong ma install ang cracked version nila ay add nyo sa Sources ng Cydia nyo ang http://sinfuliphonerepo.com.

Yan lang po muna ang ma rerecomend ko na Cydia app kasi yung iba po ay hindi pa stable sa 4.3.2. May mga Apps po kasi sa cydia specially tweak app na possible mag conflict sa isat isat at pag nagyari yun ay maaaring magkaroon ng System Failure ang iPhone nyo.
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss my alam ka bang free net para sa sun?iphone 2g po gamit ko

pa help naman :help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin, nag install po ako nang celeste for 4.3.1, pagkatapos po mainstall may nagpopop-up po na "activation failed due to a network error. Please try again later", anu po kaya yung pop-up na yun, lumalabas lang po kapag ginagamit ko yung celeste bluetooth, saka nagstock up na po sya sa connecting, hindi pa po ba stable yung celeste for iOS 4.3.1?.. Galing po sya ng biteyourapple repo, may mali po ba sa pag-install ko.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Kung hindi po Factory Unlocked ang iPhone nyo ay huwag kayong mag Rerestore or mag uupdate from 4.1 - 4.3.2 using Official Firmware kasi ma uupdate din ang baseband ng iPhone nyo at pag nagyari yung ay hindi sya ma sososftware unlock ng Ultrasn0w.

Ang advice ko po ay mag Create kayo ng Custom 4.3.2 Firmware using Latest version ng Sn0wbreeze(windows) or Pwnagetool(mac) at yung Custom Firmware na ma ccreate nyo ang i pang rerestore nyo sa iphone nyo para hindi ma update ang baseband nya at pwede nyo pa din syang ma Software unlock...



ahh sir, anu po recommend mo na stable OS to restore my iphone?where ko po sya pwede idownload? don't know po how to create custom firmware...gutso ko po sana yung idodownload na lang....salamat po
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss my alam ka bang free net para sa sun?iphone 2g po gamit ko

pa help naman :help:

Yun lang...

Wala po akong alam na pwedeng i FBT ang iPhone 2G :(


sir marvin, nag install po ako nang celeste for 4.3.1, pagkatapos po mainstall may nagpopop-up po na "activation failed due to a network error. Please try again later", anu po kaya yung pop-up na yun, lumalabas lang po kapag ginagamit ko yung celeste bluetooth, saka nagstock up na po sya sa connecting, hindi pa po ba stable yung celeste for iOS 4.3.1?.. Galing po sya ng biteyourapple repo, may mali po ba sa pag-install ko.

Hindi po kasi kumo Cracked version sya ay stable na at walang Bug...

Actually hindi po ako user ng App na yan pero dati na try ko yung mga Cracked app na ganyan ay hindi stable at madaming error.

May tutorial thread po dito regarding dyan.

Paki check nlang po ito - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=394877


ahh sir, anu po recommend mo na stable OS to restore my iphone?where ko po sya pwede idownload? don't know po how to create custom firmware...gutso ko po sana yung idodownload na lang....salamat po

Para po sa akin ay 4.3.2 ang gamitin nyo kasi tested ko na po iyon sa iphone 3GS ko.

Gawa po kayo ng Custom 4.3.2 firmware using this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=407495

Credit to TS.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Boss.. Pnu i jailbreak ung iphone4 ver 4.3.2(8h7). Kakabili kO lng ksi last week.. Salamat..
 
Back
Top Bottom