Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin unable to recognize specified ISPW po ang nalabas sa redsnow.. pano ko po mauunlock to naka emergency call po.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin unable to recognize specified ISPW po ang nalabas sa redsnow.. pano ko po mauunlock to naka emergency call po.

Custom Firmware po ba ang ginamit nyo?

Nai check nyo po ba sa Custom Firmware na ginawa nyo yung Activate (Hacktivation) ?

Using Sn0wbreeze po ay i check nyo yung Activate (Hacktivate) pag nag create kayo ng Custom Firmware..

Yung Redsn0w po ay pang DFU mode lang para ma restore nyo ang iphone nyo using Custom Firmware pero kung na DFU mode nyo sa syang using Sn0wbreeze ay no need to use ng Redsn0w.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

pano po ba malalaman na ginamit ko po ay custom firmware? dinownload ko lang po sa google yung ios 4.3.3 yun po ang ginamit ko.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin ok na po naactivate ko na po nai check ko na po kaso sa itunes ayaw po magrestore nag eerrror...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

pano po ba malalaman na ginamit ko po ay custom firmware? dinownload ko lang po sa google yung ios 4.3.3 yun po ang ginamit ko.

Yung Ginamit nyo po na Firmware sa Sn0wbreeze para makapag create ng Custom firmware ay yun po ang official Firmware so ang ma ccreate nyo po na firmware sa Sn0wbreeze ay yun po ang Custom Firmware.

sir marvin ok na po naactivate ko na po nai check ko na po kaso sa itunes ayaw po magrestore nag eerrror...

Ta try nyo po bang i DFU mode ang iphone nyo sa Last part nung Sn0wbreeze na Guide? Pag na DFU mode nyo yung iPhone nyo sa Sn0wbreeze ay saka nyo po sya i rerestore sa iTunes using Custom Firmware na na create nyo.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

ok na po nasa unlock na po ako sa cydia po kaso no internet connection po nalabas sa cydia pag nung iclick ko po yung cydia tapos nakita ko po yung repo666ultrasnow,yun lang po pag ippress ko yun wala po yung ultrasnow, wala din 3g.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

ok na po nasa unlock na po ako sa cydia po kaso no internet connection po nalabas sa cydia pag nung iclick ko po yung cydia tapos nakita ko po yung repo666ultrasnow,yun lang po pag ippress ko yun wala po yung ultrasnow, wala din 3g.

Need po na connected sa Internet ang iphone nyo para ma install ang ultrasn0w.

Connect nyo po muna sa wifi ang iphone para pag open nyo ng Cydia ay ma install nyo po ang ultrasn0w.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir pede ko b idowngrade ung iphone 3gs 16g f.unlocked inupgrade ko kc sya from 4.1.0 to 4.3.3 ng ka problema me lumalabas n error sa iphone ko ganito This accessories is not optimize for this iphone.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir pede ko b idowngrade ung iphone 3gs 16g f.unlocked inupgrade ko kc sya from 4.1.0 to 4.3.3 ng ka problema me lumalabas n error sa iphone ko ganito This accessories is not optimize for this iphone.

Kung wala po kayong na backup na SHSH sa Cydia ay hindi po pwedeng ma downgrade ang iPhone nyo.

Check this link po baka makatulong - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=393941
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!


Kahit walang load. Kasi kung may Load ang SIM nyo ay mababawasan pa din nyan kahit naka free net kayo.




Na save po ba yung 4.3.3 SHSH ng iPhone nyo?

Kung na Save po ay Restore nyo na po sa 4.3.3 using Custom 4.3.3 firmware.

Kung papaano po yun ay check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=429087




Eto po - > Appsync3.1




Kakailanganin nyo pong i download yung Redsn0w RC14 at 4.3.2 Firmware ng iPhone 4 nyo dito - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=372913

Yung Guide po sa pang Jailbreak ay parang ganito - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=393889

Ang example po sa guide ay iPhone 4 version 4.3.1 at ang ginamit ay Redsn0w RC12 kaya ang bali gagamitin nyo po dapat ay yung Redsn0w RC14 at 4.3.2 Firmware ng iPhone 4 nyo.

Using that guide ay sa Step 3 na kayo mag start.




Tama po :)

Kapag nag restore/update kayo ng iPhone nyo ay sa latest version sya ma rerestore/update kasi yun lang ang naka sign an firmware sa apple.

Since 4.3.4 na po ang latest verion ngayun ay sa 4.3.4 po sya ma rerestore/update.

Boss, last na lang po. May pang jailbreak na po ba sa 4.3.4? Thanks po.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Boss, last na lang po. May pang jailbreak na po ba sa 4.3.4? Thanks po.

Meron po basta wag lang iPad 2. May pang Jailbreak po kaya lang tethered Jailbreak plang po as of now.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir Marvin, tanong ko lang lagi ko kasing gamit ang Radio Philippines sa work para makinig ng Filipino Music while working, pero kapag napress ko ung home button, nagcoclose din siya, hindi siya nagrurun sa background kaya sobrang hassle kapag may nagtext.

Ano ba magandang gawin para magrun sa background ang Radio Philippines application???
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Hi, itatanong ko lang po kung paano mag downgrade ng iPhone 2G from 3.1.3 to 3.1.2? Much better po ba ang 3.1.2 sa 3.1.3? Gusto ko po kasi magsend ng MMS. Thanks.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir Marvin, tanong ko lang lagi ko kasing gamit ang Radio Philippines sa work para makinig ng Filipino Music while working, pero kapag napress ko ung home button, nagcoclose din siya, hindi siya nagrurun sa background kaya sobrang hassle kapag may nagtext.

Ano ba magandang gawin para magrun sa background ang Radio Philippines application???

Eto po ang Gamitin nyo sir Edward - > Radio & TV Philippines Version 1.9

Yan din po ang gamit ko :)


Hi, itatanong ko lang po kung paano mag downgrade ng iPhone 2G from 3.1.3 to 3.1.2? Much better po ba ang 3.1.2 sa 3.1.3? Gusto ko po kasi magsend ng MMS. Thanks.

Mas better po ang 3.1.3 sa 3.1.2.

Pwede po kayong gumamit ng SwirlyMMS na app. Add nyo po sa Sources ng Cydia nyo ang cydia.xsellize.com para makita nyo ang SwirlyMMS na app :)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Mas better po ang 3.1.3 sa 3.1.2.

Pwede po kayong gumamit ng SwirlyMMS na app. Add nyo po sa Sources ng Cydia nyo ang cydia.xsellize.com para makita nyo ang SwirlyMMS na app :)

Kuya Marvs, wala na po bang ibang apps para magkaron ng MMS yung 3.1.3? Kasi sinubukan ko na yung SwirlyMMS, kaso seperate yung inbox nya etc. Gusto ko po sana yung directly na sa Messaging ko. Like meron na pong camera icon sa right side ng texting bar.
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Kuya Marvs, wala na po bang ibang apps para magkaron ng MMS yung 3.1.3? Kasi sinubukan ko na yung SwirlyMMS, kaso seperate yung inbox nya etc. Gusto ko po sana yung directly na sa Messaging ko. Like meron na pong camera icon sa right side ng texting bar.

Yun lang...

Need nyo pong i restore ang iphone 2G nyo sa 3.1.2 kung gusto nyo pong ma enable yung tweak kagaya ng iphone 3G na sa Mismong SMS app pwedeng mag send ng MMS.

Ganito po ang gawin nyo para ma restore ang iphone 2G nyo sa 3.1.2.

1. Dapat ang naka intall na iTunes sa PC nyo ay yung 9.0 or mas higher version at download nyo yung 3.1.2 firmware ng iphone 2G nyo dito - > iPhone1,1_3.1.2_7D11_Restore.ipsw

2. Connect nyo ang iPhone sa iTunes tapos i DFU mode nyo sya. (kPwede nyo pong i check sa yotube kung papaano mag DFU mode ng iPhone para hindi kayo malito)

3. Pag naka DFU mode na po ang iPhone nyo sa iTunes ay ma dedetect sya nito na in restore Mode.

4. Pag naka Restore mode na ang iPhone sa iTunes ay hold nyo yung Shift key sa keyboard ng PC nyo tapos click nyo yung Restore button sa iTunes then mag bbrowse sya tapos select nyo yung 3.1.2 firmware ng iPhone 2G nyo.

5. Pag na restore na sya sa iTunes ay i set nyo yung iPhone as New iPhone tapos sync para ma save ang mga settings.

6. After ma sync sa iTunes ay saka nyo po i jailbreak at unlock using this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=253679
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir ask LNG po pde po bng jailbreak tong version ko 4.3.3 I think factory unlock po eh gling ibng bnsa nun nilgyan ko po ng sim ng globe gumna po eh iPhone 4 po
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir ask LNG po pde po bng jailbreak tong version ko 4.3.3 I think factory unlock po eh gling ibng bnsa nun nilgyan ko po ng sim ng globe gumna po eh iPhone 4 po

Pwedeng pwede po :)

Use this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=467714

Ang example po sa guide ay iPad 2 pero same procedure lang naman po sa iPhone 4 as long na 4.3.3 din ang version :)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Yun lang...

Need nyo pong i restore ang iphone 2G nyo sa 3.1.2 kung gusto nyo pong ma enable yung tweak kagaya ng iphone 3G na sa Mismong SMS app pwedeng mag send ng MMS.

Ganito po ang gawin nyo para ma restore ang iphone 2G nyo sa 3.1.2.

1. Dapat ang naka intall na iTunes sa PC nyo ay yung 9.0 or mas higher version at download nyo yung 3.1.2 firmware ng iphone 2G nyo dito - > iPhone1,1_3.1.2_7D11_Restore.ipsw

2. Connect nyo ang iPhone sa iTunes tapos i DFU mode nyo sya. (kPwede nyo pong i check sa yotube kung papaano mag DFU mode ng iPhone para hindi kayo malito)

3. Pag naka DFU mode na po ang iPhone nyo sa iTunes ay ma dedetect sya nito na in restore Mode.

4. Pag naka Restore mode na ang iPhone sa iTunes ay hold nyo yung Shift key sa keyboard ng PC nyo tapos click nyo yung Restore button sa iTunes then mag bbrowse sya tapos select nyo yung 3.1.2 firmware ng iPhone 2G nyo.

5. Pag na restore na sya sa iTunes ay i set nyo yung iPhone as New iPhone tapos sync para ma save ang mga settings.

6. After ma sync sa iTunes ay saka nyo po i jailbreak at unlock using this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=253679


Thank you so much Kuya. But before that, malaki po ba pinagkaiba ng 3.1.3 sa 3.1.2?
 
Back
Top Bottom