Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir marvin, mraming salamat po sa tulong. Nirestore kp nlang po iphone ko ngayun my cgnal na at ngagamit ko na pro hindi muna akp mg-iinstall ng mga cydia tweaks/apps kz bka mgkaroon na nman ng conflict.:salute:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

try ko muna pong 4.1 baka pumasok.
lumilitaw parin po kasi yung error 21 di ko po alam solve

Hindi po kayo makakapg restore sa 4.1 kung wala po kayong na save na 4.1 shsh ng iPhone nyo sa cydia kasi hindi na po naka sign ang 4.1 sa apple server.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

thx sir marvin . . . ill just look for a gevey sim :yipee: :yipee: :yipee:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir marvin, mraming salamat po sa tulong. Nirestore kp nlang po iphone ko ngayun my cgnal na at ngagamit ko na pro hindi muna akp mg-iinstall ng mga cydia tweaks/apps kz bka mgkaroon na nman ng conflict.:salute:

Congrats po :)

By the way iwasan nyo pong mag install ng mga tweak app from cydia na related sa network ng iphone baka isa po yun sa dahilan ng conflict.


thx sir marvin . . . ill just look for a gevey sim :yipee: :yipee: :yipee:

:welcome: po :)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir ito po ung ng iphone ng friend ko
version nia 4.3.3(8j2)
model mc318LL
nu po kya maganda gawin
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss panu ko ba makukuha sa cydia yung sb settings?


EDIT: nainstall ko na pala kaya lang wala pala dun yung pang stop ng rotation ng iphone
kasi pag nakahiga ko ang hirap magbasa eh..
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir ito po ung ng iphone ng friend ko
version nia 4.3.3(8j2)
model mc318LL
nu po kya maganda gawin

Ganito din po ang Guide para ma jailbreak ang iPod touch nyo as long na 4.3.3 po ang version nya - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=467714

boss panu ko ba makukuha sa cydia yung sb settings?


EDIT: nainstall ko na pala kaya lang wala pala dun yung pang stop ng rotation ng iphone
kasi pag nakahiga ko ang hirap magbasa eh..

Kung iOS4 po ang version ng iPhone nyo ay double tap nyo yung home button then aangat yung springboard. Kapag naka angat na yung springboard ay i slide nyo yung lower part from left to right then makikita nyo yung option na lock rotation then tap nyo yun para ma lock.

7bwn7CKX-astuces-verrouiler-orientation-ios4-iphone41-s-.png
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Ganito din po ang Guide para ma jailbreak ang iPod touch nyo as long na 4.3.3 po ang version nya - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=467714



Kung iOS4 po ang version ng iPhone nyo ay double tap nyo yung home button then aangat yung springboard. Kapag naka angat na yung springboard ay i slide nyo yung lower part from left to right then makikita nyo yung option na lock rotation then tap nyo yun para ma lock.

7bwn7CKX-astuces-verrouiler-orientation-ios4-iphone41-s-.png

sir ang problem ko po eh pano po iopen lock un iphone ng friend ko hindi po kc magamt ayaw bumasa ng sim
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir ang problem ko po eh pano po iopen lock un iphone ng friend ko hindi po kc magamt ayaw bumasa ng sim

Ano po ba ang Modem Firmware version ng iPhone at ano po ang status nya nagyun?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvs pa help nmn po madowngrade and majailbreak iphone4 ko.. 4.3.4 kc xa eh... thanks po
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvs pa help nmn po madowngrade and majailbreak iphone4 ko.. 4.3.4 kc xa eh... thanks po

Hindi po pwedeng mag downgrade kasi 4.3.5 na po ang naka sign na firmware sa apple server ngayun.

As of now ay tethered Jailbreak plang po ang pwedeng gawin sa version 4.3.4.

Kung papaano po sya i Jailbreak ay check this link po - > Redsn0w Released For iOS 4.3.4 Jailbreak On iPhone 4, 3GS, iPad, iPod touch. Here’s How To Use It! [Tutorial]

About sa tethered Jailbreak kung ano po ang meaning nun ay pwede nyo pong i check dito - > Jailbreak Dictionary
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Uhm. If ever po pano po i enable? Tska pano po b npapabilis ang iPhone 3G? Nglalag narin po ksi toh pag nag-gagames po ako. Salamat po. Hitted Thanks
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Ganito din po ang Guide para ma jailbreak ang iPod touch nyo as long na 4.3.3 po ang version nya - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=467714



Kung iOS4 po ang version ng iPhone nyo ay double tap nyo yung home button then aangat yung springboard. Kapag naka angat na yung springboard ay i slide nyo yung lower part from left to right then makikita nyo yung option na lock rotation then tap nyo yun para ma lock.

7bwn7CKX-astuces-verrouiler-orientation-ios4-iphone41-s-.png


sir ayaw po 4.2.1 3g po gamit ko
si ipod bumubukas naka set kasi sa double tap yun eh
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Uhm. If ever po pano po i enable? Tska pano po b npapabilis ang iPhone 3G? Nglalag narin po ksi toh pag nag-gagames po ako. Salamat po. Hitted Thanks

Para bumilis bilis po ang iphone 3G nyo sa 4.2.1 version ay iwasan nyo pong mag install ng mga themes at mga tweak app na pang customize ng phone.

Hindi po recommended na i enable yun kasi super babagal po ang iphone nyo.


sir ayaw po 4.2.1 3g po gamit ko
si ipod bumubukas naka set kasi sa double tap yun eh

iPhone 3G po pala ang iphone nyo... Wala po kasing Lock rotation na features ang iPhone 3G kahit naka 4.2.1 pa sya.

Installan nyo nlang po ng Rotation Inhibitor na tweak ang iphone nyo. Check nyo po sa cydia ang tweak na Rotation Inhibitor. Sa SBsettings po kayo ma totoggle ng Lock at unlocked settings para doon.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss anong app pwede gmitin pra makabasa ng lhat ng format ng video?
s iphone 3g, os 4.0...tia
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin.. meron akong iphone 3g.. nag ddL lang ako sa shop ng mga games galing sa mga posts nio.. kaya lang pag nag ssync na ako sa itunes, nawawala ung mga una kong na DL na games at apps.. panu kaya un sir..?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss marvin, meron ako iphone4 ver. 4.3.1(8G4), unlocked na... ask ko lng po kung pwede ko sya upgrade sa 4.3.4 pra ma jailbreak ko sya? kung pwede po, paano? thank you sir!
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss anong app pwede gmitin pra makabasa ng lhat ng format ng video?
s iphone 3g, os 4.0...tia

Try nyo po yung Yxplayer na appfrom cydia.

Take note po na kung HD yung video na ipapa read nyo sa iphone nyo ay hindi po yun mag rurun ng normal kasi hindi po kayang i drive ng hardware ng iphone 3g ang HD na video.


sir marvin.. meron akong iphone 3g.. nag ddL lang ako sa shop ng mga games galing sa mga posts nio.. kaya lang pag nag ssync na ako sa itunes, nawawala ung mga una kong na DL na games at apps.. panu kaya un sir..?

Gamit nlang po kayo ng Installous app tapos using iFunbox ay i transfer nyo po sa installous app nyo yung mga Apps na na download nyo para ma save sa iPhone nyo.

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=468578


boss marvin, meron ako iphone4 ver. 4.3.1(8G4), unlocked na... ask ko lng po kung pwede ko sya upgrade sa 4.3.4 pra ma jailbreak ko sya? kung pwede po, paano? thank you sir!

May 4.3.4 SHSH po ba kayo ng iPhone nyo na naka save sa cydia? Yung po yung nababasa nyo sa upper part ng Cydia na iOS SHSH 4.xx, something.

Kung wala po kayong 4.3.4 SHSH na na save sa Cydia ay hindi po kayo makakapag restore/update sa 4.3.4 kasi 4.3.5 na po ang naka sign na firmware sa apple server nagyun.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir Marvin bkt ayaw na gumana ang tinyumbrella? 2 pc na sinubukan ko d sya umaandar.:help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

tol tanong ko lng kung pwde ba ma openline ung iphone4 ver4.3.5 pa tulong sir :salute: tnx in advnce
 
Back
Top Bottom