Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Mga Sir, patulong naman po.

I recently bought a jailbroken iPhone 3GS with firmware 4.1. I want to set it up as fresh device and upgrade it to 4.3.3 then jailbreak it again. I selected "Erase iPhone and Restore" from the phone settings and now it's stuck in the Apple logo.

Pa-assist naman po kung ano ang mga dapat kong gawin para ma-upgrade ko sya sa 4.3.3 then majailbreak ko.

Thanks in advance! :pray:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Na try nyo na po ba sa iBang PC na may iTunes at ganun din?

Na try nyo na po bang i Uninstall ang iTunes then i re install at ganun pa din?

Na dedetect po ba ng iFunbox ang iPhone nyo?

hindi ko pa po natry.. hindi din sya na dedetect ng iFunbox maski sa pc hindi din.. sa cable po kaya to? kasi kahit sa pag charge hinhanapan ko ng pwesto para maka pag charge ng maayos e.pag trinatry ko ilagay usb hindi sya nadedetect need pa hanapan ng pwesto para mag charge.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

masters,
i would like to ask your opinion, nagkaroon po ng crack sa display ng 3gs ng friend ko at lumalaki sya. now first option of course is to repair (di na under warranty), saan po kaya po kaya ang cheapest and ano po yung range ng cost neto? thanks :)

Kung nasa manila po kayo ay try nyong sa greenhills dalahin ang iphone nyo para ipa replace ang LCD. Hindi ko po sureyung exact price na aabutin pero madami naman pong option dun kung sakaling mahal sa isa ay try nyong mag ask sa iba...

By the way hindi po ako master :hat:


mga boss,iphone 3g po gamit ko,kagabi ko pa sya chinacharge meron lang po syang logo na nagchacharge. di naman naoopen, ano po kaya gagawin ko para mabuksan sira na po ata. sana po matulongan nyo ko salamat:help:

Na try nyo po bang i connect yung iPhone sa iTunes kung nadedetect pa sya?

Sa PC po ba kayo nag ccharge or sa wall charger?


Mga Sir, patulong naman po.

I recently bought a jailbroken iPhone 3GS with firmware 4.1. I want to set it up as fresh device and upgrade it to 4.3.3 then jailbreak it again. I selected "Erase iPhone and Restore" from the phone settings and now it's stuck in the Apple logo.

Pa-assist naman po kung ano ang mga dapat kong gawin para ma-upgrade ko sya sa 4.3.3 then majailbreak ko.

Thanks in advance! :pray:

Kapag Jailbroken po ang isang iDevice like iPhone ay hindi po dapat sya ni rereset all settings kasi mag cacause ng conflict sa iOS system at sa Subsystem. Sa case ng iPhone nyo ay kailangan syang i restore para ma format.

Hindi po kayo makakapag update/restore sa 4.3.3 kasi hindi na po naka sign sa apple server ang 4.3.3 kasi 4.3.5 na po ang latest version ngayun na naka sign sa apple server.

Sa pagkaka alam ko po ay naka sign pa naman ang 4.1 for iPhone 3gs kaya pwede po kayong mag restore sa 4.1 para maayos ulit ang iPhone nyo.


hindi ko pa po natry.. hindi din sya na dedetect ng iFunbox maski sa pc hindi din.. sa cable po kaya to? kasi kahit sa pag charge hinhanapan ko ng pwesto para maka pag charge ng maayos e.pag trinatry ko ilagay usb hindi sya nadedetect need pa hanapan ng pwesto para mag charge.

Possible sa cable nga po pero para maka sure ay kailangang magamitan nyo muna sya ng ibang cable para malaman kung sa cable nga...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Hi Sir Marvin, I'm about to jailbreak my wife's iphone 4 only to find out na update nya accidentally sa iTunes to 4.3.5 (clicking w/o reading pag open ng iTunes to sync a music)

I tried saving SHSH via tinyumbrella pero walang na save na SHSH

Question:
pwede po bang ma downgrade with jailbreak to 4.2 na untethered? paano po ba?


iphone 4
FW 4.3.5 (8L1)
bb 4.10.01


thanks
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Hi Sir Marvin, I'm about to jailbreak my wife's iphone 4 only to find out na update nya accidentally sa iTunes to 4.3.5 (clicking w/o reading pag open ng iTunes to sync a music)

I tried saving SHSH via tinyumbrella pero walang na save na SHSH

Question:
pwede po bang ma downgrade with jailbreak to 4.2 na untethered? paano po ba?


iphone 4
FW 4.3.5 (8L1)
bb 4.10.01


thanks

Kung hindi nyo po na save sa cydia ang 4.2 shsh ng iPhone nung naka sign pa ang 4.2 na version sa apple server ay wala na pong way para ma save nyo pa ito kasi 4.3.5 na po ang naka sign sa apple server ngayun.

Actually kahit ma restore nyo po ang iPhone sa 4.2 kung sakaling may na backup kayong 4.2 na SHSH ay wala naman pong untethered Jailbreak sa 4.2.

4.3.3 po ang the best version sa iPhone 4 na may untethered Jailbreak.

No SHSH no Restore po...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir iphone 4 nahulog sa toilet bowl, sabi sa globe 12000 para maayos. any advice?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

pa- :help: naman po sa iPhone 3gs ko. galing po kasi siyang japan. newbie po pano ko po ba maibibigay ang info ng phone para matulungan nyu ako sa pagjailbreak nito.

nakabasa na ako regarding sa JAILBREAK at UNLOCKING. sa kadahilanang ako'y newbie medyo na confuse ako. hehe


gusto ko lang po magamit siya dito sa pinas. SALAMAT :)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir iphone 4 nahulog sa toilet bowl, sabi sa globe 12000 para maayos. any advice?

Hindi ko po sure kung mag wowork pa yung iPhone nyo sa suggestion na sasabihin ko... Possible pong gumana ito at possible naman na hindi pero try nyo na din baka sakaling swertihin.

Try nyong ilagay sa bigas ang iPhone nyo as in tabunan nyo sya ng bigas...

Pwede nyo pong i check sa youtube kung papaano ang ginagawa sa mga cellphone na nabasa tapos nilalagay sa bigas :)


pa- :help: naman po sa iPhone 3gs ko. galing po kasi siyang japan. newbie po pano ko po ba maibibigay ang info ng phone para matulungan nyu ako sa pagjailbreak nito.

nakabasa na ako regarding sa JAILBREAK at UNLOCKING. sa kadahilanang ako'y newbie medyo na confuse ako. hehe


gusto ko lang po magamit siya dito sa pinas. SALAMAT :)

Para malaman nyo ang mga info ng iPhone nyo ay go to Settings -> General -> About.

Kung newbie pa po kayo sa unlocking at Jailbreaking ay mas maganda po kung i read nyo po ang thread na ito - > Jailbreak FAQ tips and tutorials
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Kapag nag error 1015 ang iPhone nyo after ma restore sa official 3.1.3 firmware ay gamitan nyo po ng iReb para ma exit sa recovery mode.

Official 3.1.3 firmware po muna ang gamitin nyo...

matapos kac mgerror 1015 lumalabas ung usb cable tas pointing to itunes..tas dati gnamit ko ung ireb pra i-exit don tas un black screen uli...dfu mode pa din...ta d gumagana ang ireb..kahit ipwned mode ko xa using ireb.. error 1600 pa din pag restore gmit cutom firmware..may knalaman po kya ung mga usb ko...kac pag ngerror 1600 lumalabas din ung this usb drive can perform faster if you connect it to a high speed cable...pero sa usb 2.0 ko naman na xa isinaksak[/QUOTE]

i;m back boss marv...ako ung may iphone 3g na stuck sa dfu mode..ang gnawa ko po ay nirestore q sa orig fw then after error 1015 exit ako using tiny umbrella...nagwork po xa kaso stuck xa sa emergency call only...nasa 4.1 bb 6.15 ako ngaun..ano dapat ko gawin..ijailbreak ko po ba e2?anong fw po 4.1 or 4.2.1..kung 4.1 po may link po kau dyan..wala po ako orig na sim..tas pagkajailbreak ko ba ne2 pde ko na xa unlock using ultra snow from cydia or kelangan ko pa xa irestore sa custom firmware na gnawa ko using snowbreeze pra iactivate/hacktivate pa e2
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

i;m back boss marv...ako ung may iphone 3g na stuck sa dfu mode..ang gnawa ko po ay nirestore q sa orig fw then after error 1015 exit ako using tiny umbrella...nagwork po xa kaso stuck xa sa emergency call only...nasa 4.1 bb 6.15 ako ngaun..ano dapat ko gawin..ijailbreak ko po ba e2?anong fw po 4.1 or 4.2.1..kung 4.1 po may link po kau dyan..wala po ako orig na sim..tas pagkajailbreak ko ba ne2 pde ko na xa unlock using ultra snow from cydia or kelangan ko pa xa irestore sa custom firmware na gnawa ko using snowbreeze pra iactivate/hacktivate pa e2

Kung naka emergency call mode na po ang iPhone nyo at 4.1 po ang version nya ay wag nyo na po syang i restore using custom firmware.

I jailbreak nyo nlang po para ma hacktivate sya at ma bypass ang emergency call.

Ganito po yung guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=287667

Ang nasa guide po ay iPod touch 2G running 4.1 version. Pwede din po yung guide na yan sa iPhone 3G as long na yung version nya ay 4.1 at ang dapat nyong firmware na gagamitin ay yung 4.1 firmware ng iPhone 3G.

After nyo ma Jailbreak ang iPhone nyo ay pwede nyo na syang ma installan ng Ultrasn0w para ma open-line sya.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

regarding po sa nireply mo boss marvin
hindi po ganun problem ko sa iphone ko

Hindi na po nagvavibrate iphone ko kapag nakareieve ako ng text message,
hindi ko alam kung pano aayusin yun, unless magrerestore nanaman ako na ayokong gawin :-(
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Para malaman nyo ang mga info ng iPhone nyo ay go to Settings -> General -> About.

Kung newbie pa po kayo sa unlocking at Jailbreaking ay mas maganda po kung i read nyo po ang thread na ito - > Jailbreak FAQ tips and tutorials

e2 po info ng iPhone 3gs ko
Version 4.0
Model MC134J
Modem firmware 05.13.04

anu po bang stable na program na pde ko gamitin para magamit ko na po siya dito sa pinas. SALAMAT :)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvs pano po mag multitask sa iphone 3g?naka jailbreak na po may app po ba sa cydia?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir Marvin, pede po ba i update un iphone 4 ng friend ko, IOS 4.3.2, update sa 4.3.3 using stock firmware wala po sya saved shsh, tnx po:)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss marvin
panu ko to irerestore ulit?

ginamit ko yung Jailbreak iOS4.2.1 using Redsn0w + GreenPois0n to Hacktivate & Untethered in Windows!
http://symbianize.com/showthread.php?t=349636

gusto ko sanang irestore yung iphone ko for a fresh start ulit, at nawala yung Vibrate function ng iphone ko kapag nakakarecieve ako ng text, or meron kang ibang alam na paraan para mapagana ko ulit Vibrate function ng iphone ko?



sinusubukan ko kasi irestore ulit gamit yung custom firmware kaso lang hindi ko mapagana nageerror 1033 yata hindi ko matandaan.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

salamat bossing. nakuha na. kahit yung iba is walang mga pangalan ok na yun. eheh :)
hitted thanks ^_^:yipee:

:welcome: po and Congrats :)

regarding po sa nireply mo boss marvin
hindi po ganun problem ko sa iphone ko

Hindi na po nagvavibrate iphone ko kapag nakareieve ako ng text message,
hindi ko alam kung pano aayusin yun, unless magrerestore nanaman ako na ayokong gawin :-(

Sure po ba kayo na software lang ang problem ng iPhone nyo na kung mag rerestore kayo ay magagawa sya?

Ano po ba ang huli nyong ini install or ginawa sa iPhone nyo kaya hindi na sya mag vibrate?


e2 po info ng iPhone 3gs ko
Version 4.0
Model MC134J
Modem firmware 05.13.04

anu po bang stable na program na pde ko gamitin para magamit ko na po siya dito sa pinas. SALAMAT :)

Kung 4.0 po ang version ng iPhone 3GS nyo ay check this link para ma Jailbreak sya - > http://www.symbianize.com/showthread.php?p=3581623#post3581623

Paki read pong mabuti yung
NOTE para hindi kayo magkamali.

Need po ng Wifi connection para magawa yung guide at ma Jailbreak ang iPhone nyo.

Wag nyo na pong i uupdate ang iPhone nyo sa mas Higher pa sa version 4.0 kasi ma uupdate din po ang Modem Firmware nya at kapag nangyari yun ay hindi nyo po sya madaling ma oopen-line

Check this link naman po para ma open-line ang iPhone nyo after makapag Jailbreak - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=258809


sir marvs pano po mag multitask sa iphone 3g?naka jailbreak na po may app po ba sa cydia?

Wag nyo pong gagamitan or i eenable ang multitasking sa iPhone 3G kasi babagal sya masyado...

Sir Marvin, pede po ba i update un iphone 4 ng friend ko, IOS 4.3.2, update sa 4.3.3 using stock firmware wala po sya saved shsh, tnx po:)

No SHSH no Restore/Update po :(

4.3.5 po ang version na naka sign ngayun sa apple server para sa iPhone 4 kaya sa ganung version lang po kayo makakapag restore/update.


boss marvin
panu ko to irerestore ulit?

ginamit ko yung Jailbreak iOS4.2.1 using Redsn0w + GreenPois0n to Hacktivate & Untethered in Windows!
http://symbianize.com/showthread.php?t=349636

gusto ko sanang irestore yung iphone ko for a fresh start ulit, at nawala yung Vibrate function ng iphone ko kapag nakakarecieve ako ng text, or meron kang ibang alam na paraan para mapagana ko ulit Vibrate function ng iphone ko?

sinusubukan ko kasi irestore ulit gamit yung custom firmware kaso lang hindi ko mapagana nageerror 1033 yata hindi ko matandaan.

Ano po ba ang Modem Firmware version ng iPhone nyo?

Check this link po kung papaano mag restore using Custom 4.2.1 firmware - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Kung 4.0 po ang version ng iPhone 3GS nyo ay check this link para ma Jailbreak sya - > http://www.symbianize.com/showthread.php?p=3581623#post3581623

Paki read pong mabuti yung
NOTE para hindi kayo magkamali.

Need po ng Wifi connection para magawa yung guide at ma Jailbreak ang iPhone nyo.

Wag nyo na pong i uupdate ang iPhone nyo sa mas Higher pa sa version 4.0 kasi ma uupdate din po ang Modem Firmware nya at kapag nangyari yun ay hindi nyo po sya madaling ma oopen-line

Check this link naman po para ma open-line ang iPhone nyo after makapag Jailbreak - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=258809

sir marvin maraming salamat po sa info. try ko toh sa mcdo :dance: :dance:

LAST THING

if accidentally na magkaerror or something wrong. pde ko po ba siyang ibalik sa dati? kung pwde paano po?

pasensya na po tlga huh. NEWBIE talaga sa iphone e. hehe

MORE POWER hitted na kita sa thaks :)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

dud,nakaiphone4 po ako version 4.3 gamit ng ibang sim tapos nagdownload ako ng cydia.sinubukan ko pong idownload yung mga provided nyong apps dito rin sa symbia kaso po nasa itunes lang pero di nagaappear sa iphone.lumalabas po error 0xE8008001.my need pa ba ako idownload para magamit yung mga apps na yun.noob lang po.thanks!
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin maraming salamat po sa info. try ko toh sa mcdo :dance: :dance:

LAST THING

if accidentally na magkaerror or something wrong. pde ko po ba siyang ibalik sa dati? kung pwde paano po?

pasensya na po tlga huh. NEWBIE talaga sa iphone e. hehe

MORE POWER hitted na kita sa thaks :)

So far wala naman po akong nababalitaan na nagka error using yung guide na biniguide ko po sa inyo...

Kung sakaling magkamali kayo ay pwede nyo namang i restore ulit ang iPhone nyo para ma format pero wag kayo basta basta mag rerestore kasi baka ma update ang Modem Firmware version ng iPhone nyo.

Read nyo po munang mabuti yung guide before kayo mag start ay paki read mabuti yung NOTE para hindi kayo magkamali.

Sa lahat ng Jailbreak procedure ay yan na po ang pinaka madali kaya hindi naman po siguro kayo magkakamali.

Good Luck po :)


dud,nakaiphone4 po ako version 4.3 gamit ng ibang sim tapos nagdownload ako ng cydia.sinubukan ko pong idownload yung mga provided nyong apps dito rin sa symbia kaso po nasa itunes lang pero di nagaappear sa iphone.lumalabas po error 0xE8008001.my need pa ba ako idownload para magamit yung mga apps na yun.noob lang po.thanks!

Need po munang ma installan ng Appsync ang mga iDevice like iPhone after sya ma Jailbreak para ma sync nyo sa kanya ang mga cracked apps.

Check this link po kung papaano - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=274766
 
Back
Top Bottom