Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Baka po may tweak app kayo na na install kaya nag cause ng conflict sa icon ng Settings app.

Try nyo nga pong i add sa Dock ng SBsettings yung settings app nyo. Kung sakaling na add at try nyo i remove sa dock ng SBsettings then check nyo kung babalik na sya sa Springboard ng iPhone nyo.
http://www.symbianize.com/showthread.php?t=342006

boss, yun nga po ang nangyari. inadd ko sa dock ng SBSettings ko ung "settings" icon ko tapos nung sinubukan ko siyang ibalik sa springboard ng phone ko, di po siya bumalik. nawala siya sa dock pero hindi din siya bumalik sa springboard. thanks!:)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Gnun po ba...is there any way pra ma sim unlock cya o magamit ko ung iphone ko? e kung sa ibang ios version ako magdowngrade?

Hindi po na dodowngrade ang Modem ng iPhone nyo kaya ang option lang po talaga nya ay i update sa iPad modem kung gusto nyo ma open-line.

hindi ako sure tol kung narestore ba sa 4.2.1 basta after ko gawin sa redsnow rc8 nagboot tapos recovery mode pa rin nag-end-up

Kung hindi po kayo sure eh mas maganda kung mag rerestore po muna ulit tayo.

Delete nyo muna po sa Host ng Windows nyo yung mga may gs.apple.com at pag na delete na ay restore na po tayo using hold shift + click restore and select 4.2.1 firmware ng iphone 3G. Kapag nag error 1015 sa iTunes ay gamitan nyo ng redsn0w 0.9.9b4 for Windows then sa extras ng Redsn0w ay select nyo yung Recovery fix para ma exit sa recovery mode ang iPhone nyo after mag restore kapag nag error 1015.

After nun ma exit sa recovery mode ay saka nyo po i Jailbreak using Redsn0w RC8 - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=349636
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

bro hindi pa daw supported for iPhone 3G ang recovery fix ng redsn0w 0.9.9b4 :sigh:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

bro hindi pa daw supported for iPhone 3G ang recovery fix ng redsn0w 0.9.9b4 :sigh:

Ganun po pala master :(...

Actually hindi ko pa po na try pero salamat sa feedback at hindi nga po pala working...

Kung hindi po nag work yung Recovery Fix ng Redsn0w at Fix recovery doon sa guide ng TinyUmbrella ay Custom 4.2.1 firmware lang po ang sagot para ma restore nyo ang iPhone 3G sa 4.2.1.

Check this link po kung papaano - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

hello sir marvin

tanong ko lng po ulit kung mayron na po kayo nagana
celeste cracked

iphone 3gs
ios 4.3.3
firmware 06.15.00
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Boss marvin bakit po minsan no service ang phone ko madalas po nangyayari ito. May paraan ba para maayos?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

hello sir marvin

tanong ko lng po ulit kung mayron na po kayo nagana
celeste cracked

iphone 3gs
ios 4.3.3
firmware 06.15.00

As of now wala pa po :(

Boss marvin bakit po minsan no service ang phone ko madalas po nangyayari ito. May paraan ba para maayos?

More info about your iPhone po para madali namin kayong matulungan...

Paki read po muna yung first page ng thread na ito :)
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

As of now wala pa po :(



More info about your iPhone po para madali namin kayong matulungan...

Paki read po muna yung first page ng thread na ito :)

Dati naman kasi walang problema. Recently ko lng narasan akala ko network problem lang pero nag tataka na ako ma madalas ng nang yayari ang no service. Reboot ko lng sya ok na ulit tapos may time nanaman na mawawala ang signal. Ito po ang info iphone4 16g jailbroken sa 4.3.3 factory unlock po. Thank you
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

pano ba malaman kung fake ang iphone 4 ?di naman made in china ang nakalagay sa likod designed by apple in california and assembled in taiwan naman ang nakalagay.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss marv pa help po...:help:
ayaw kasi mgwork yng MMS ko...
send ako ng pic boss on ko 3g and cellular data net tpos my lumabas na prang cellular data net unable to conect? prang ganun.... tnx po...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir bakit ganun tetherd jailbreak na iphone 4 ko at nainstall ko na appsync 4 sa from cydia para mairun ko ma cracked apps . ang problema po ay meron na yung app sa iphone ko pero pag start ko hindi duidiretso pumasok sa application anung slusyon po nito
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

cge po boss marvin
itry ko muna mag restore sa itunes,
check ko na rin warranty nya.

maraming maraming salamat boss
boss marvin ako po yung may problem sa home key,
ayaw agad mag response, tas advice nyo na mag-restore na lang ulit,
nagrestore ako, pero paulit ulit na lumabas yung error 1013 at 3194,
nagsearch din ako how to fix these errors pero ganun pa rin yung nanyayari.
tas naka-hang lang fon ko sa recovery mode
kasi nga ndi nag reresponse yung home key ko.
pano po ba gagawin ko na?
ilang beses ko na ni-restore pero ayaw nya talaga e,
kung ndi 1013, 3194 ang error.
tas meron pa pong dumagdag, 1604 error naman...

Naalala ko lang po boss marvin,
4.3.5 na po naka-sign sa apple ngayon,
yun ba reason kung bakit di ko ma-restore sa 4.3.3 ang os ko?
may naka-save naman ako na SHSH e,
4.3.3 yung last version ko
magrestore lang sana ako jan pa rin sa same version na yan
pero ayaw talaga e, puro errors lumalabas (1013, 3194 at 6104)
help nman po boss marvin

salamat ng marami....
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sino na naka try ng wifi sync?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir Marv naka phone-lock pa din yung iphone ko.... sinunud ko naman lahat ng instructions... ayaw pa din ma read ng redsnow yung 3.1.2 restore..... sa blackra1n naman ayaw lumabas nung geohot stuck n sya sa black screen, sa spirit naman ganun din...... baka possible ipadala ko n lng syo tong iphone ko para expert ang gagawa.... heheheh.... feeling hopeless n for 3days straight
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sayo ko ipapadal sir marv para siguradong ma unlock na to at expert ang gagawa....
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marves good morning po.. meron kabang info about iphone 4s kung ma jailbreak ba cya o kaya ba ma unlocked sa gv sim? salamt po
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

ganito po:

1. Dapat ang naka intall na itunes sa pc nyo ay yung latest version at download nyo yung 4.3.5 firmware ng ipod touch 4g nyo dito - > ipod4,1_4.3.5_8l1_restore.ipsw

2. Connect nyo ang ipod touch sa itunes tapos i dfu mode nyo sya. Check nyo po dito kung papaano mag dfu mode - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=7650042&postcount=4

3. Pag naka dfu mode na po ang ipod nyo sa itunes ay ma dedetect sya nito na in restore mode.

4. Pag naka restore mode na ang ipod sa itunes ay hold nyo yung shift key sa keyboard ng pc nyo tapos click nyo yung restore button sa itunes then mag bbrowse sya tapos select nyo yung 4.3.5 firmware ng ipod touch 4g nyo.

5. Pag na restore na sya sa itunes ay i set nyo yung ipod as new ipod touch tapos sync para ma save ang mga settings.

maraming salamat po ^_^
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Dati naman kasi walang problema. Recently ko lng narasan akala ko network problem lang pero nag tataka na ako ma madalas ng nang yayari ang no service. Reboot ko lng sya ok na ulit tapos may time nanaman na mawawala ang signal. Ito po ang info iphone4 16g jailbroken sa 4.3.3 factory unlock po. Thank you

Try nyo pong i restore ang iPhone nyo sa current version nya using this guide - > Ifaith..Restore iphone 4 fw 4.3.3 without getting into the DFY loop

After nyo ma restore ay wag nyo munang i Jailbreak then obserbahan nyo po kung magkaka problem pa yung signal nya. Kung hindi na po ay saka nyo sya i Jailbreak at iwasan nyo nlang pong mag install ng maraming tweak app from cydia kasi possible na isa sa kanila yung nagkaka cause ng conflict sa iPhone nyo.

pano ba malaman kung fake ang iphone 4 ?di naman made in china ang nakalagay sa likod designed by apple in california and assembled in taiwan naman ang nakalagay.

Para malaman yno kung orig ang iPhone nyo ay i connect nyo sya sa iTunes then check nyo po kung ma dedetect sya ng iTunes.

boss marv pa help po...:help:
ayaw kasi mgwork yng MMS ko...
send ako ng pic boss on ko 3g and cellular data net tpos my lumabas na prang cellular data net unable to conect? prang ganun.... tnx po...

Check nyo po yung tamang settings ng iPhone nyo:
captureopc.jpg


sir bakit ganun tetherd jailbreak na iphone 4 ko at nainstall ko na appsync 4 sa from cydia para mairun ko ma cracked apps . ang problema po ay meron na yung app sa iphone ko pero pag start ko hindi duidiretso pumasok sa application anung slusyon po nito

Ano po ang error code sa itunes kapag hindi nyo ma install yung mga app?

boss marvin ako po yung may problem sa home key,
ayaw agad mag response, tas advice nyo na mag-restore na lang ulit,
nagrestore ako, pero paulit ulit na lumabas yung error 1013 at 3194,
nagsearch din ako how to fix these errors pero ganun pa rin yung nanyayari.
tas naka-hang lang fon ko sa recovery mode
kasi nga ndi nag reresponse yung home key ko.
pano po ba gagawin ko na?
ilang beses ko na ni-restore pero ayaw nya talaga e,
kung ndi 1013, 3194 ang error.
tas meron pa pong dumagdag, 1604 error naman...

Naalala ko lang po boss marvin,
4.3.5 na po naka-sign sa apple ngayon,
yun ba reason kung bakit di ko ma-restore sa 4.3.3 ang os ko?
may naka-save naman ako na SHSH e,
4.3.3 yung last version ko
magrestore lang sana ako jan pa rin sa same version na yan
pero ayaw talaga e, puro errors lumalabas (1013, 3194 at 6104)
help nman po boss marvin

salamat ng marami....

Kapag error 1013 ay meaning na na restore nyo na ang iPhone nyo kaya lang hindi na complete yung pag Update ng Baseband nya kaya nag error 1013 kaya ma sstuck sa recovery mode ang iPhone nyo kapag ganun at need nyo syang gamitan ng Fix Recovery para ma exit sya sa Recovery mode after makapag restore.

Kapag error 3194 ay hindi po allowed mag restore sa ganung version kasi hindi na naka sign sa apple server.

Kapag error 16xx ay meaning na hindi kayo makakapag restore sa ganun version kasi possible na hindi latest ang iTunes nyo at hindi supported yung firmware na i papang restore nyo.


sir Marv naka phone-lock pa din yung iphone ko.... sinunud ko naman lahat ng instructions... ayaw pa din ma read ng redsnow yung 3.1.2 restore..... sa blackra1n naman ayaw lumabas nung geohot stuck n sya sa black screen, sa spirit naman ganun din...... baka possible ipadala ko n lng syo tong iphone ko para expert ang gagawa.... heheheh.... feeling hopeless n for 3days straight

Try nyo pong i restore muna ulit sa 3.1.3 ang iPhone 2G nyo before mag Jailbreak at unlock.

Possible po talaga na magka conflict kapag hindi muna nag restore before nag Jailbreak.


sayo ko ipapadal sir marv para siguradong ma unlock na to at expert ang gagawa....

Hindi po ako expert sa iPhone :ashamed:

sir marves good morning po.. meron kabang info about iphone 4s kung ma jailbreak ba cya o kaya ba ma unlocked sa gv sim? salamt po

Wala pa po...

Sa tingin ko po ay matatagalan pa ang Jailbreak sa iPhone 4s at hindi na po mag wowork ang mga Gevey SIM sa kanya kasi na patch na po ng apple yung hole ng Gevey SIM.


maraming salamat po ^_^

:welcome: po and Good Luck :)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

hindi ko n sya mabuksan sir marvs kasi naka emergency calls na lng sya..... meron p kaya remedyo to? hinahanap yung orig n sim card na at&t eh nawala ko n yun matagal na...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss, yun nga po ang nangyari. inadd ko sa dock ng SBSettings ko ung "settings" icon ko tapos nung sinubukan ko siyang ibalik sa springboard ng phone ko, di po siya bumalik. nawala siya sa dock pero hindi din siya bumalik sa springboard. thanks!:)


reposting po..thanks!:)
 
Back
Top Bottom