Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

opo.. kaso sa 4.3.3 po wala po crack nagana, bibilhin mo mismo yung app.. sa kin nung nagka 4.3.3 binili ko na lang yun app eh..



hindi mo po ba pwede i share??..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir pag ganun poh paanu malaman kung tweaks apps un?? tsaka napapadalas na kasi eh.. ntatakot na me..

Lahat po ng apps na may kinalaman sa System for example at themes, folder lock, folder enhancer at etc ay yun po ang mga tweak app.

Post nyo po ang mga Cydia app na naka install sa iPhone nyo then sasabihin ko po kung ano ano sa kanila yung mga tweak app.


sir problema.hindi ko sya ma dfu mode.restore mode lang.

Follow nyo lang po yung Just Boot na procedure sa Redsn0w para ma DFU mode yung iPhone nyo.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

un nga sir ginawa ko pero ganun pa rin.anyway nirestore ko na lang ulit.but this time nagccrash naman ung redsnow.hanggng dun lang sa uploading 1st stage.tinry ko ng irun as admin wala pa rin.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sa tingin ko phirapan n an jailbreak ngayon hinahire n ng apple an mga hacker :D
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin iphone 4 po sa akin, eto po specs version 5.0 (9A334) carrier AT&T 11.0 paano po para maging openline po to kase galing u.s po kase eto, madali lang po b?ng tanung po kse ko sa SM sbi nila hindi daw nila kya openline kse nka upgrade daw po, pwede daw po jailbreak kaso bawal daw malobat help me po newbie lan po kase.thanks w8 q po reply nio
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

un nga sir ginawa ko pero ganun pa rin.anyway nirestore ko na lang ulit.but this time nagccrash naman ung redsnow.hanggng dun lang sa uploading 1st stage.tinry ko ng irun as admin wala pa rin.

Try nyo pong i Plug sa Back USB port ng PC nyo yung USB cable ng iPhone nyo.

Make sure na connected ang PC nyo sa Internet para ma Jailbreak ng Redsn0w ang iPhone nyo at mai boot as tethered.


sir marvin iphone 4 po sa akin, eto po specs version 5.0 (9A334) carrier AT&T 11.0 paano po para maging openline po to kase galing u.s po kase eto, madali lang po b?ng tanung po kse ko sa SM sbi nila hindi daw nila kya openline kse nka upgrade daw po, pwede daw po jailbreak kaso bawal daw malobat help me po newbie lan po kase.thanks w8 q po reply nio

Check this link po para hindi na po tayo ma double post - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=349636&page=110
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin. iphone 3gs 4.3.5 my saved shsh sa 4.2.1. downgrade ko sya pero error 1015. paano po ba remedyo dito? tnx po:)

ok na po naka pag restore na ako sa 4.2.1. ang problema naman ngayon eh. waiting for activation. pano ba gagawin ko pra ma activate un iphone? tnx po uli
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin. iphone 3gs 4.3.5 my saved shsh sa 4.2.1. downgrade ko sya pero error 1015. paano po ba remedyo dito? tnx po:)

ok na po naka pag restore na ako sa 4.2.1. ang problema naman ngayon eh. waiting for activation. pano ba gagawin ko pra ma activate un iphone? tnx po uli

Since may baseband requirements ang 4.2.1 ay hindi nyo sya pwedeng i restore using official 4.2.1 firmware. Hindi po kasi compatible ang fix recovery sa iPhone 3GS kaya kung gagamitin nyo yun sa kanya ay hindi nyo ma aactivate ang iPhone nyo using official SIM.

Advice ko nlang po na custom 4.2.1 firmware ang gamitin nyo then sa custom 4.2.1 firmware ay wag nyong i ccheck yung Activate/Hacktivation para pwede nyo syang ma activate using official SIM.

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir pano po jailbreak iphone 3G version 4.2.1 bb 5.11.04 16GIG?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

gandang tanghali po tanong ko lang po sana bakit yung ibang application ko pag pinindot ko oopen lang sandali tapos di mag tutuloy like yung ebuudy tapos yung ibang games nagagamit ko naman po yun dati pano po gagawin salamat
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga boss, anu po ba dapat gawin d2 kung "iPhone is disabled" ??
ala akong alam abt. d2 eh so sana matulungan nio ako..:weep:
plz!!!:help:

thanks po..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin panu po ba magunlock and jailbreak ng iphone 3gs 5.0.1 6.15 baseband??...pede po ba un downgrade ko sa 4.1 then reredsnow ko nalng po??wala po shang nakasave na SHSH..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir pano po jailbreak iphone 3G version 4.2.1 bb 5.11.04 16GIG?

Sure po ba kayong hindi pa Jailbroken ang iPhone 3G nyo kasi nagtataka lang ako kung bakit iOS 4.2.1 ang version nya tapos ang Baseband nya ay 5.11.04?

Impossible po kasing makapag update sa version 4.2.1 ang iphone 3G na pwedeng ma preserved ang baseband using official firmware kaya kung custom firmware po ang ginamit nyo sa kanya para ma preserved ang baseband ay Jailbroken na po yan.


gandang tanghali po tanong ko lang po sana bakit yung ibang application ko pag pinindot ko oopen lang sandali tapos di mag tutuloy like yung ebuudy tapos yung ibang games nagagamit ko naman po yun dati pano po gagawin salamat

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=265256

mga boss, anu po ba dapat gawin d2 kung "iPhone is disabled" ??
ala akong alam abt. d2 eh so sana matulungan nio ako..:weep:
plz!!!:help:

thanks po..

Sa ganyang case ay dapat i DFU mode ang iPhone para ma detect sya ng iTunes in restore mode then saka nyo sya i restore para ma format.

Kaya na disable ang iPhone nyo ay dahil na wrong passcode kayo ng maraming beses at restore po ang pwedeng gawin para ma format yung iPhone at magamit ulit.


sir marvin panu po ba magunlock and jailbreak ng iphone 3gs 5.0.1 6.15 baseband??...pede po ba un downgrade ko sa 4.1 then reredsnow ko nalng po??wala po shang nakasave na SHSH..

Paano po kayo nakapag update sa 5.0.1 eh 6.15 po ang baseband ng iPhone 3GS nyo?

May baseband requirements po ang 5.0.1 kaya hindi pwedeng ma update using official firmware ang iPhone 3GS na naka 6.15 ang baseband...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

ahhh okei cge sir marv pa double check ko ulit its my friend iphone un lang kasi sabi nya skin..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

ahhh okei cge sir marv pa double check ko ulit its my friend iphone un lang kasi sabi nya skin..

Sige po paki confirm nlang...

Baka po kasi 5.16 yung baseband at hindi 6.15 :)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

:noidea: :noidea:
may update na po ba pang-unlock sa 05.16.05?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Since may baseband requirements ang 4.2.1 ay hindi nyo sya pwedeng i restore using official 4.2.1 firmware. Hindi po kasi compatible ang fix recovery sa iPhone 3GS kaya kung gagamitin nyo yun sa kanya ay hindi nyo ma aactivate ang iPhone nyo using official SIM.

Advice ko nlang po na custom 4.2.1 firmware ang gamitin nyo then sa custom 4.2.1 firmware ay wag nyong i ccheck yung Activate/Hacktivation para pwede nyo syang ma activate using official SIM.

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177

salamat po uli ng marami sir marvin:) feedback na lang po ako kung ok na.:thumbsup:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

unit: 3G
FW: 4.2.1
baseband: 6.15

jailbreak via redsnow tried to unlock via ultrasnow pero ndi makasagap ng signal.
meron pa ba ibang paraan?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga sir pa help..
gusto ko mag i0s 5.,,4.1 po ako ngaun iphone3gs..pede ba ko mag upgrade ng hindi magrrestore o mwwla apps ko?almost full na kasi 32 gb ko at hindi ko afford n mag download ulit ng mga games na un ang dami wew..
 
Back
Top Bottom