Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin eto info about iphone 3gs 32gb ko
new bootrom
factory unlocked
iOS3
version 3.1.3(7E18)
Model MC134AB
Modem Firmware 05.12.01
Spirit jailbreak

Paki update na lang sir marvin kung kulang pa yung info :thanks: sa pagtulong :salute:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!


Meaning po ba ay hindi nyo ma download yung itunes installer kahit sa apple website? Baka po sa internet connection ng PC nyo ang problem...


Yup!

kahit sa apple website hindi mdload itunes installer...5 times ko sinubukan eh...last few 5 seconds ng dload...nag error " interrupted..google chrome gamit ko browser....may difference b yun...tried ko IE..."timed out naman"....

sana matulungan nyo ako...


















'
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

By the way about sa thanks button po ay nasa Symbianize Bulletin po ang sagot

:thanks: ulit sir marvin :) sir, off topic po Last na, baka po ma help nyo ko sa prob ko about wifi router, eto po http://www.symbianize.com/showthread.php?p=8741449#post8741449
super dami nyo po kasing alam baka lang po mahelp nyo ko, wala po kasi nasagot eh. :(
:thanks: sir! :D
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

gud day sir marvin..
ask ko po kung paano ako makakatipid ng batery life ng iphone 4 ko.. 4hrs na pag gagames ko kasi ay lowbat na agad xa at 6 hrs na pinaka matagal na usage. ano po mga dapat ko gawin?? pag po ba nagpalagay ako ng games sa greenhills ay mawawala yung mga naka installs na games sa iphone 4 ko??thanks in advance po..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Papaano po bang hindi mabuksan as in hindi ma ON? or naka sleep pero hindi ma wake sa pagka sleep? Be more specific po para madali namin kayong matulungan :)


Ayaw na po mag on as in dead na po sya full charge pa naman po kahit po ihold ko ng sabay ung home and power button for 10 secs or more... Nagoopen lang po sya pagkinabit ung phone s PC...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir Marvs tanong q Lang kun Malaki ang difference ng custom firmware na ios 4 sa regular ios4 ngdowngrade kc q to 3.1.2 dahil bgla nlng bumagal ung 3g ko. Kakayanin b sir without sacificing too much speed? Enge nren sna sir ng link kung tingin nyu ok Lang mgupgrade to ios custom firmware 4.Nid q ren kc ung tethering app :thanks: sir
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir mav yung 3g ko po inupgrade q ng ios4 then nung nirestore kona po nang hihine ng orig sim,yung sa screen nya p0 usb logo lang at cd ng itunes eto na po version nya ngayun baseband 05.15.04 tngnan q using ifun per0 jailed daw p0,et0 datng version nya v3.1.3 firmware 05.12.01,finallow ko naman tut nyoo pano mag upgrade
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss marvin ask ko lang kung san pwedeng makakita ng GB sim sa sa iphone4 ko version 5.0 sya tapos baseband nya 4.11 at hindi sya pwedeng patayin ung phone kasi manghuhung sya sa apple logo nakalimutan ko tawag dun... kung may software ka pr sa pagrestore ng phone baka pwede ko syang mahingi para magamit ko sya once na nalowbat or na off sya... tnx po
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin eto info about iphone 3gs 32gb ko
new bootrom
factory unlocked
iOS3
version 3.1.3(7E18)
Model MC134AB
Modem Firmware 05.12.01
Spirit jailbreak

Paki update na lang sir marvin kung kulang pa yung info :thanks: sa pagtulong :salute:

Sure po ba kayong factory Unlocked ang iPhone nyo? Kung sure po kayo ay pano po kayo naka sure?

Kaya ko lang po nai tanong yun ay dahil iniiwasan po nating ma update ang Modem firmware ang iphone nyo kasi kung hindi sya factory unlocked ay maaaring mag locked sya once na mai update nyo ang version ng iPhone nyo.


Yup!

kahit sa apple website hindi mdload itunes installer...5 times ko sinubukan eh...last few 5 seconds ng dload...nag error " interrupted..google chrome gamit ko browser....may difference b yun...tried ko IE..."timed out naman"....

sana matulungan nyo ako...

'

Baka naman po sa internet connection nyo ang may problem kasi dito naman po sa amin ay ok naman...

Try nyong mag rent sa internet shop para malaman nyo kung sa internet connection lang ng PC nyo ang ma problem.


:thanks: ulit sir marvin :) sir, off topic po Last na, baka po ma help nyo ko sa prob ko about wifi router, eto po http://www.symbianize.com/showthread.php?p=8741449#post8741449
super dami nyo po kasing alam baka lang po mahelp nyo ko, wala po kasi nasagot eh. :(
:thanks: sir! :D

Actually hindi naman po marami ang nalalaman ko lalo na sa mga router kagaya ng problem nyo pero base sa mga router na nagamit ko ay lahat naman sila ay may installation guide na CD para ma setup yung connection sa PC nyo :)

Check nyo po kung tama yung connection ng cable nyo base doon sa guide instruction sa CD...


gud day sir marvin..
ask ko po kung paano ako makakatipid ng batery life ng iphone 4 ko.. 4hrs na pag gagames ko kasi ay lowbat na agad xa at 6 hrs na pinaka matagal na usage. ano po mga dapat ko gawin?? pag po ba nagpalagay ako ng games sa greenhills ay mawawala yung mga naka installs na games sa iphone 4 ko??thanks in advance po..

More info about your iPhone para madali namin kayong matulungan kaya paki read po muna ang first page ng thread na ito :)

Ayaw na po mag on as in dead na po sya full charge pa naman po kahit po ihold ko ng sabay ung home and power button for 10 secs or more... Nagoopen lang po sya pagkinabit ung phone s PC...

Ibig po bang sabihin kung naka ON sya at na OFF ay hindi na ulit ma ON? Na check nyo po ba kung working yung Home Button at Sleep button ng iPhone nyo?

Ano po ba ang huli nyong ginawa sa iPhone nyo before nagka ganyan? Na try nyo na din po ba syang i restore sa iTunes at ganun pa din?

Sabi nyo full charge naman sya eh kapag po ba example ay full charge sya na naka connect sa PC tapos kapag ini unplug nyo sa PC ay mamamatay sya?


Sir Marvs tanong q Lang kun Malaki ang difference ng custom firmware na ios 4 sa regular ios4 ngdowngrade kc q to 3.1.2 dahil bgla nlng bumagal ung 3g ko. Kakayanin b sir without sacificing too much speed? Enge nren sna sir ng link kung tingin nyu ok Lang mgupgrade to ios custom firmware 4.Nid q ren kc ung tethering app :thanks: sir

Ang custom firmware made from sn0wbreeze ay Jailbroken kaya kapag yun ang pinang restore nyo sa iPhone nyo ay Jailbroken na agad sya at using custom firmware ay na ppreserved po ang modem firmware ng iPhone na yun ang paraan para hindi sya ma update para pwede pa ding ma open-line...

By the way mas madali po namin kayong matutulungan kung maibibigay nyo po ang mga info about your iPhone kaya paki read po muna ang first page ng thread na ito.


sir mav yung 3g ko po inupgrade q ng ios4 then nung nirestore kona po nang hihine ng orig sim,yung sa screen nya p0 usb logo lang at cd ng itunes eto na po version nya ngayun baseband 05.15.04 tngnan q using ifun per0 jailed daw p0,et0 datng version nya v3.1.3 firmware 05.12.01,finallow ko naman tut nyoo pano mag upgrade

Bakit po kayo basta basta nag update ng iphone na hindi nyo po muna ina alam yung mga risk kapag nag update kagaya ng ma wawala yung pagka Jailbreken at unlocked ng iPhone at kailangan ng official SIM after makapag restore para ma activate yung phone.

Since updated na ang Baseband ng iPhone nyo sa version 05.15.04 ay hindi na sya pwedeng ma open-line using ultrasn0w at ang problem pa nito ay once na ma update nyo ang Baseband ng iPhone ay hindi na ito pwedeng mai downgrade pero pwede nyong i Jailbreak ang iPhone nyo para ma bypass yung activation sa iTunes para ma exit sa emergency call mode at magamit ito...

Ang tanong ko po muna ay ano na po ba ang version ng iphone nyo?


sir marvin magandang araw po..tanong ko lang po pano po ba lagyan ng "ifile" yung ipod touch 4th gen 5.0 jailbroken po..salamat po

Using Cydia app po ay ma dodownload nyo at ma iinstall yung iFile na app sa iphone nyo.

boss marvin ask ko lang kung san pwedeng makakita ng GB sim sa sa iphone4 ko version 5.0 sya tapos baseband nya 4.11 at hindi sya pwedeng patayin ung phone kasi manghuhung sya sa apple logo nakalimutan ko tawag dun... kung may software ka pr sa pagrestore ng phone baka pwede ko syang mahingi para magamit ko sya once na nalowbat or na off sya... tnx po

As of now ay wala pa pong Gevey SIM na supported ang Baseband na 4.11.08.

Para ma boot as tethered ang iphone nyo once na na off ito ay gamit kayo ng Redsn0w then sa Extras option ng redsn0w ay i select nyo yung Just boot. Check this link for more info - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=8104087&postcount=13


sir ung version po ng 3g ko is ios3 po...bale prob kopo ehpag restore ako ng phone kailangan ng sim po ung dati nakalagay dun ...japan n sim ata color black...pinajailbreak ko lng kse un sa mall po.prob is la na ung kakilala ko dun...panu po kya gagawin dun...pde kya marestore un khit la ung sim po...?

Lahat po ng iphone after mag restore ay kailangan ng official SIM para ma activate sa iTunes para magamit yung phone. Kung wala kayong official SIM ng iphone nyo ay pwede nyo naman syang i Jailbreak para ma hacktivate at ma bypass yung activation sa iTunes using official SIM. Ang problem lang kapag hactivated ang phone ay hindi po mag wowork yung GPS nya at magiging invalid yung push notification certificate na syang na magiging cause ng balilis na pagka drain ng battery.
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir marvin bkit po ganun lage nag EEROR 10 yung iphone 4 ng friend ko?....i try 5.0.1 and 5.0. CFW i use Snowbreez 2.8b11 and i use preserve Baseband and i use Expert mode....
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin pahelp naman po sa iphone 4s,yung gf ko po kasi nagpabili ng 4s sa mama nya na nasa italy,tanong ko lng po paano po kung factory locked ung phone?may mga paraan po ba para maunlock at mgamit dito sa pinas?wala po kasi kami matanongan kasi dito po kami sa ilocos eh,uuwi po kasi yung uncle nya at ipapadala na ng mama nya yung 4s,pakisagot naman po ASAP...:pray:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

@Jaden wala pa po way para magamit dto yan, pero once na ma jailbreak na po yung version nyan ppwede na po.
mag hintay na lang po tyo.

@Marvs sir pag nag update ba ko sa 5.1 version ma bbago din ba baseband ng unit ko?
4.10.01 to gamit ko ngyn with Geveysim.
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Yung sakin from USA iPhone 3G FW: 4.1. Problema eh naka emergency call sya naka Stuck, Tas Sim Card Not Supported. Hndi ako maka tungtong sa Home T.T

Pano kaya solution dito sir?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

yup sir marvin un ung sabi ng first owner na factory unlocked to nag try na din cya na i upgrade to iOS5 kaso di nya alam kaya di na nya tinry .. saka sir marvin pano ba malaman na factory unlocked ??
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir pa-request naman po ng Application na pwedeng lagyan ng password ang Photos or Videos? na-try ko na po kasi ang iProtect at HideEMall puro Apps lang po ang nalalagyan ng password. :help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

naipost ko na po sir marvin yung info ng cel ko sa mga unang tanong ko. iphone 4, ios5, 3.10.1 firmware, 32g.:thanks:

gud day sir marvin..
ask ko po kung paano ako makakatipid ng batery life ng iphone 4 ko.. 4hrs na pag gagames ko kasi ay lowbat na agad xa at 6 hrs na pinaka matagal na usage. ano po mga dapat ko gawin?? pag po ba nagpalagay ako ng games sa greenhills ay mawawala yung mga naka installs na games sa iphone 4 ko??thanks in advance po..
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

hi meron na po ba dito satin ng iphone 4 8gb? sorry po dito ko pinost wala na po akong makitang pede postan ee
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir tulungan mu naman po ako anu po ba dapt gawin ko ayaw po maopen ng cydia ko pag na open ko na po wlang katapusan loading nlang po ako makapg dload may gusto pa naman po ako gawin sa cydia at sir paanu po ba mg lagai ng themes sa iphone 2g ko sana po may makatulong
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Gumawa po ako ng thread na ganito kasi Madaming nag se send ng PM sa akin at nagtatanong ng mga problem nila sa iPhone.
Sa lahat po ng may tanong about sa kanilang iPhone ay paki indicate nlang po kung what kind of iPhone, Model, Version, Capacity, Jailbroken or Not jailbroken, Factory Unlocked, Carrier Locked or Ultrasn0w Software Unlocked at may naka save ba na SHSHs sa Cydia kasama sa mga tanong para madali ko po masolusyunan yung mga Problem nyo.:salute:

Malaki rin ang maitutulong nito sa mga makakabasang Newbie pa sa kanilang iPhone.






Hello po. patulong naman po sa iPhone 3Gs
sinubukan ko po kasi siyang i-update sa iOS 4.3.1 - dati pong 4.2.1.
kagabi ko pa po siya inaayos eh and up until now nasa "black screen" mode pa din po siya.
everytime po na irerestore & update ko po sa iTunes, nagloload naman pero kapag malapit na po siyang matapos, paulit-ulit pong nagaappear 'yung prompt na 'to:
iTunes1015error.png



sinubukan ko na po ang DFU mode and Recovery loops sa iREB pero wala po talagang nangyayari~ :weep:

3Gs - dati pong may iOS na 4.2.1 at ina-update ko po sa 4.3.1. 8gb po and Jailbroken na po siya bago i-update. the rest po hindi ko na alam kung ano eh. :p
I'm a total noob pa po pag-dating sa iPhone stuffs. patulong naman po, please~ :pray::weep:

salamat po in advance! God bless~! :salute:
 
Back
Top Bottom