Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Good day to all

Tanung ko lang po kung unlockable naba now ang iphone 4 japan softbank os version ko 5.1.1 at Moden firmware ko is 04.12.01

salamat po ng marami sa mga sasagot ....:excited:

ang sabi ng site na ito ay hindi pa yan unlockable.

http://jailbreak-me.info/
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss pano yun? download ko 4.2.1 tpos pano ulit yung sunod na gagawin? para ma bypass ang original sim tpos jailbreak

Mag buid po kayo ng custom 4.2.1 firmware at sa custom firmware na gagawin nyo i i check nyo yung Activate (Hacktivate). Yung custom firmware po na yun ang gagamitin nyong pang restore sa iPhone nyo. Already Hactivated at Jailbroken na po ang iPhone nyo after makapag restore.

Ito po ang guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177


Gud pm sir marvin , need help
Sa pg update ng crack apps -
MODERN COMBAT 3
D ko po ma update nid dw ibuy ung app
Panu po ggwin ko? THANK YOU IN ADVANCE

Kung cracked version ang isang app ay hindi sya pwede i update sa Appstore. Ang gawin nyo po ay mag download kayo ng latest cracked version ng app na yan then saka nyo sya i install sa iPhone nyo.


Factory unlocked nga po ang iPhone nyo kung ganun kaya pwede nyo na po syang idirect update using iTunes. Advice ko po na restore to 5.1.1 ang gawin nyo at huwag updated to 5.1.1 para ma full format.

thanks sir marvin.. pwede paturo din sir kung pano mag restore to 5.1.1.. at panu majailbreak ulit.. grabe kasi kamahal maningil pag nagpajailbreak sa mga store... thanks sir salamat ng marami..:salute

Ganito po ang gawin nyo para makapag restore sa 5.1.1.

1. Dapat ang naka intall na iTunes sa PC nyo ay yung latest na version 10.6.3 then download nyo yung 5.1.1 firmware ng iPhone 3GS na ito - > iPhone2,1_5.1.1_9B206_Restore.ipsw

2. Connect nyo ang iPhone sa iTunes tapos i DFU mode nyo sya. Ito po ang guide kung papaano mag DFU mode - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=7650042&postcount=4

3. Pag naka DFU mode na po ang iPhone nyo sa iTunes ay ma dedetect sya nito na in restore Mode.

4. Pag naka Restore mode na ang iPhone sa iTunes ay hold nyo yung Shift key sa keyboard ng PC nyo tapos click nyo yung Restore button sa iTunes then mag bbrowse sya tapos select nyo yung 5.1.1 firmware ng iPhone 3gs nyo.

5. Pag na restore na sya sa iTunes ay i set nyo yung iPhone as New iPhone tapos follow nyo yung procedure na makikita nyo sa creen ng iPhone nyo para ma activate sya

6. After ma restore ang iPhone nyo sa 5.1.1 ay pwede nyo na syang i Jailbreak using this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=761070


pa help nag download po kc ako nung dock in cydia from imodzone tapos nung naginstall nag stock po sya sa loading walang lumalabas na restart springboard ang tagal po tapos nireset ko po iphone ko using power button+home button..

after nun nung binuksan ko na ulit nag stock n po sya sa apple LOGO... panu po gagawin ko?? ndi rin po sya madetect ng iTunes para balak ko sana irestore..


Iphone 3gs 8gb iOS v5.1.1 untethered jailbreak po iphone ko pero lock sa globe

Possible hindi compatible sa version ng iPhone nyo yung tweak app na nainstall nyo sa kanya kaya nagkaroon ng conflict sa sub-system kaya nagkaganyan ang iPhone nyo.

Try nyong i delete yung dinamic libraries nung tweak app na nainstall nyo using this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=393040


Iphone 3gs
16GB
Version: 5.1.1
Modem Firmware: 06.15.00
New bootrom

Sir, un previous problem ko po un, after ko magrestore eh wala xa signal, pero natry ko po ipaayos sa labas, nalagyan po nila ng same firmware version at same verision which is 5.1.1 and my signal xa, and napancin ko my installous sa mga applications ko, sir para san un installous?

sir my guide ba para maulit ko un ginawa using installous? pa guide nmn po.

Kaya po nawala ang signal dahil software unlocked lang ang iPhone nyo. Kapag nag restore ay ma foformat ang iPhone kaya mawawala ang pagka unlock nito.

Ang installous po ay parang Appstore. Ang kaibahan ng installous sa Appstore ay Cracked apps ang mga na dodownload dito.


sir paano po pala gagawin ko kasi everytime nag ttype ako ng mg eh may lumalabass na other wordss paano ba ma-off un?

Go to Settings - > General - > Keyboard then off nyo yung auto correction.

Activate naman sya TS kaya lang by email lang naka address. Ang gustu ku sana maactivate din sya pati sa number ko na globe kasi naka roaming ako at hasle free yun imessage pg number ko nakaactivate. Kaso ang pede lang maactivate na number yun sa original carrier ng iphone which is rogers canada. Pag ng gevey na ko ksama globe roaming ku nawawala sa address ng imessage un PH globe number. Problema kasi eto ng mga iphone device na inunlock thru jailbraiking or gevey pero yun sa 3gs ko napagana ko gamit SAM kaya lang di sya pede sa 4s. Salamat!

Try nyong i delete yung imessage account nyo sa iPhone nyo then mag sign-in ulit using same account na naka insert dapat yung carrier sim na gamit nyo with gevey sim.

hello ts... newbie po. kasi may binigay sakin na iphone 3gs di ko naman po magamit kasi galing abroad di pa naopen line... please paturo naman po step by step pano gagawin para magamit ko iphone ko.. tia

Use this app po then paki post ang info ng iPhone 3GS nyo dito para madali namin kayong matulungan - > f0recast v1.3 for Windows

pag nag back up ka ng iphone mo using itunes. lhat ng applications/saved games/contacts/msg mababack up?

Yung Saved data/ Documents / Contacts / Messages / Bookmarks / Camera roll photos ay ma ba-backup po sa iTunes pero yung mga apps na naka install sa iPhone nyo lalo na kung cracked version ay hindi po kasamang ma ba-backup.


boss may app ako na pag na install ko biglang mag cracrash ano po ba explanation dun at pwedeng fix

stanza ung app latest sa itunes
and iphone 3g 3.1.3 whited00r unlock

salamat po

Kung related po dito ang dahilan ay wala pong way para ma fix yun - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=265256


sir pag tinanong ka sa payment type click mo lang un none

- sir wala pong nakalagay na none. ano pa pwedeng gawin??

IPHONE 4S po un akin

di ko ma installan ng kahit na anung application na free kaylangan pang magfill-up.

panu po ba mag screen shot sa 4s?

EDIT:

TS may step by step ba kayo kung panu ijailbreak ung iphone 4s ko?

unlocked ba ang 4s ko kapag pwede kahit na anung sim card? (nung binili ko kasi dito sa riyadh ang sabi ng salesman pwedeng kahit na anung sim card. na activate ko naman xa using internet sim card.)

kaylangan ko pa ba ng activation card?

Ito po ang tamang way para makagawa ng free itunes acoount at magkaroon ng option na none - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=249186

Iba po ang Jailbreaking sa unlocking kaya kahit ma Jailbreak nyo ang iPhone nyo ay hindi pa din sya unlocked.

Ito po ang guide para ma Jailbreak ang iPhone 4S as long na 5.1.1 ang version nya - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=749009

Ito naman po ang way para ma unlock ang iPhone 4s nyo - > http://www.applenberry.com/iphone-unlock/


Hello po,newbie ako. ask ko lng po if pwede nio ako matulungan sa problem q with my iphone(the one with a silver back)guess its iphone lang kz wla nalitaw na info sa taas kapag binuksan mo yung tab ng about. cencia na di ko masyado sure kasi i bought it second hand. kapag binukas kasi ang setting-about ito ang mga info nia. network not available, capacity 7.1 GB, version 3.1.3(7E18), carrier Globe 5.0, model MA712LL,firmware 04.05.04_G. di ko po alam if jailbroken na sya, pero may cydia na nka install.search ko po sa cydia section if may shshs through cydia browser wla po lumabas.

Ang problem ko po ay laging no service po ang nkalitaw. pero once na bagong lagay mu ung sim, searching sya tapos 1 bar lilitaw tapos after one minute no service napo. ang one more problem ko pa po ay. bluetooth service ko po ayaw mag open automatically nag off siya. wifi nakaka search po ng wifi kya lng di ko alam if makaka browse ako using wifi. hope po na may mabigay kayo saking tips o trick pra magamit ko itong phone sa call and text. thanks

Base sa info na binigay nyo ay iPhone 2G po ang iPhone nyo. Kung may Cydia na ang iPhone ay Jailbroken na po sya.

Try nyo pong i restore ang iPhone using iTunes at after ma restore ay saka nyo po i Jailbreak at unlock uisng this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=253679

After nyong makapag restore, jailbreak at unlock at ganun pa din ang issue ng iPhone nyo ay hardware na po ang problem nya kaya advice ko po na dalahin na sya sa mga iPhone technician.


i mean sir..pag may lumabas n bagong ios version....
ok lng maupgrade baseband ng phone ko.?
d mwawala ang factory unlock..?

thx

Kung factory unlocked ang iPhone ay permanent unlocked po sya kaya kahit ma update nang ma update ang baseband nya ay mananatili syang unlocked.

Sir, ask ko lang po if kaya na ma-unlock ang Iphone 4 ver. 5.1.1 frmware 4.12.1. Softbank Japan po ang carrier. Thanks sa fast response nyo in advance mga sir.

Wala pa pong way para ma unlock ang iPhone nyo as of now.

Mga ka Symb ayaw mag open ng iPhone 3g iOS 4.2.1 ko

ganito kasi nangyari, this morning bigla sya umiinit parang nag ooverheat kahit naka standby lang sya. unang tingin ko sa battery 24% tapos pag tingin ko ulit after 10-15mins 12% sya bgla tapos npka init na, kaya ginawa ko pinatay ko muna para tumigil lahat ng process at mag cooldown sya, ntulog muna ko and pag gising ko ayaw n nya mag open, hanggang apple logo lng sya tapos mag bblackout na, kahit isaksak ko sa charger gnun din nag bblackout.
sinubukan ko sa itunes ganun din ndi sa nadedetect

HELP NAMAN PO PLEASE!!!!!

Na dedetect pa po ba ng iTunes ang iPhone nyo? Kapag na detect pa po ay try nyong i restore.

Read and watch the video below po. Andun po problema ko.

http://youtu.be/rfetUEOuK_8

My friend wants me to openline her iPhone 4.
When I got it, it is:
-on iOS 5.1
-came from London (then brought here in the Philippines)

The situation:
Before it was upgraded to 5.1 version. It is still can be used (sms and calls + internet), unlocked by a Gevey sim. But when it was updated to 5.1 and jailbroken at the same time. Gevey won't work anymore. I tried to do the Gevey instruction (the airplane mode setting whatnots) still, no signal. And then, I restarted/reboot the iPhone and this is what happened. I can't turn it off because it keeps on reloading (load then go to lockscreen and keeps on going on like that). I tried to restore it on my iTunes, still the problem is there.

What I want to happen is:
-updated to 5.1.1
-jailbroken
-unlocked (first priority is unlocked by no gevey used. but if it's not possible, i want the gevey sim to be working)

May nag conflict po sa sub-system ng iPhone kaya ganyan ang naging status nya regarding sa video at kapag ganun ay kailangan syang i restore para ma format at magamit.

Since nai-update nyo ang iPhone sa 5.1 ay na update din po ang Modem Firmware nya kaya hindi na po compatible ang Gevey SIM. Wala pong way para ma downgrade ang Modem Firmware ng iPhone 4 kaya hindi po sya pwedeng ma unlock as of now.


sir how about Touch Mobile (TM) po pwede po b na sim un sa 4s ko? diba powered by GLOBE din po un? my micro sim na po bang TM?

Sa tingin ko po ay pwede... Paki try nlang po.


sir marvs di ko na ba kailangan i retore ulit yung 3gs and jailbreak pag ginamit ko yung sam, sam no idea pa po sa "sam"

Kahit hindi nyo na po i restore ay OK lang basta kailangang ma deactivate nyo muna ang iPhone nyo then saka ma installan ng SAM para ma Activate.

Check this link po - > Activate iPhone 4, 3GS, 3G Officially Without Original SIM or Hacktivation with Redsn0w 0.9.6b6 & SAM


hello ts... bakit po ng pgkatapos po ma jailbreak ng iphone 3gs ko nawala po yung /disabled wifi, bluetooh at network signal po stock sa searching tapos nag auto off/reboot po iphone 3gs ko... please help nman po... ver 5.1.1 n po sya.. ung firmware di ko po alam wala po ako makita... ano po solusyon dito. TIA:pray:

Try nyo pong i restore muna ang iphone before mag Jailbreak para makaiwas sa conflicts.

Good day to all

Tanung ko lang po kung unlockable naba now ang iphone 4 japan softbank os version ko 5.1.1 at Moden firmware ko is 04.12.01

salamat po ng marami sa mga sasagot ....:excited:

Hindi pa po :(

sir newb po

ah may iphone 3gs ako
spec

16gig
version 4.3.2 (8h7)
modem firmware 05.16.02
model mc131za
hindi pa po sya jailbreak
2nd hand
Globe sim

penge po ako ng links sa pag jailbreak step by step po


open line na po sya


tanong ko lang if jailbreak sya ipapa open line pa ba or mawawal po yung open line nya

Use this guide po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=467714

Pwede din po ang guide na yan sa iPhone 3GS kahit 4.3.2 pa ang version nya.

Open-line naman po ang iPhone nyo ay hindi mawawala yung pagka open-line nyo after mag Jailbreak.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Ito po ang tamang way para makagawa ng free itunes acoount at magkaroon ng option na none - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=249186

Iba po ang Jailbreaking sa unlocking kaya kahit ma Jailbreak nyo ang iPhone nyo ay hindi pa din sya unlocked.

Ito po ang guide para ma Jailbreak ang iPhone 4S as long na 5.1.1 ang version nya - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=749009

Ito naman po ang way para ma unlock ang iPhone 4s nyo - > http://www.applenberry.com/iphone-unlock/


-TS SALAMAT NG MARAMI!:praise: :praise: :praise: :thumbsup: :thumbsup:

tanung lang uli:

1. pano ba malalaman kung unlock na ang iphone mo?

2. bakit 5hours ko lang nagagamit 4s ko? bilis nya ma lowbat, bagong bili naman siya. ganun ba talaga un?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir bakit hindi napo ako makapag grabbed from windows to iphone-itunes gamit ito lappy ko nag download ako sa itunes ko gamit yung laptop tapos hindi ko ma grab papunta sa iphone ko yung mga na download ko paano po gagawin ko

iphone 3g gamit ko po

35c1vk2.jpg
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir di ko po marestore yung iphone 3gs ko lagi may error sa huli... using itunes po pag restore ko syanga po pala wala po ako makita sa modem firmware nya kasi blank naman po wala naka indicate... ios5.1.1 na... taz try ko jailbreak po ayun pagkatapos ma jailbreak wala na network signal wifi at bluetooth disabled na rin po di ko magamit... please help po..:pray:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir hindi na po sya na dedetect ng itunes, kasi hanggang apple logo ang sya tapos namamatay ulit
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Ganito po ang gawin nyo para makapag restore sa 5.1.1.

1. Dapat ang naka intall na iTunes sa PC nyo ay yung latest na version 10.6.3 then download nyo yung 5.1.1 firmware ng iPhone 3GS na ito - > iPhone2,1_5.1.1_9B206_Restore.ipsw

2. Connect nyo ang iPhone sa iTunes tapos i DFU mode nyo sya. Ito po ang guide kung papaano mag DFU mode - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=7650042&postcount=4

3. Pag naka DFU mode na po ang iPhone nyo sa iTunes ay ma dedetect sya nito na in restore Mode.

4. Pag naka Restore mode na ang iPhone sa iTunes ay hold nyo yung Shift key sa keyboard ng PC nyo tapos click nyo yung Restore button sa iTunes then mag bbrowse sya tapos select nyo yung 5.1.1 firmware ng iPhone 3gs nyo.

5. Pag na restore na sya sa iTunes ay i set nyo yung iPhone as New iPhone tapos follow nyo yung procedure na makikita nyo sa creen ng iPhone nyo para ma activate sya

6. After ma restore ang iPhone nyo sa 5.1.1 ay pwede nyo na syang i Jailbreak using this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=761070



..thanks sir marvin..laking tulong talaga.. kasi nagtanong ako sa labas kung magkano magpaupgrade at jailbreak..grabe 1000 dw..eh ganto lng pala kadali gawin.. tsktsk.. by the way sir salamat ulit..try ko gawin yung mga step sa 3gs ko,,,
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

-you can use snowbreeze v2.9.6 to create custom ipsw ios 5.1.1 in expert mode and dont forget to tick hacktivate, this will not upgrade your bb. after creating custom fw you can now restore it in itunes.

-follow this guide for your gevey sim:
Turn off 3g and cellular data
Turn off your iphone
Then just turn it on
Wait for 2-5 secs then Click Accept
Unlock
Wait for 15-20 secs
Then dial 112 for about 2-5 secs then end the call
Turn on airplane mode, wait for the No Simcard Installed to appear.
Turn off airplane mode, then click ok, and ok once more..
You're done

Hi Sir Rhukia, thanks for answering my problem. But I have more questions? Is there an instruction using the sn0wbreeze 2.9.6? and how do i restore the ip4 using the cfw? TIA
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss..meron po akong iphone 3G. gusto ko po kasi mangyari isave yung mga contacts ko sa pc ko..panu po yun? may ibang software pa po bang ginagamit bukod sa itunes?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Ito po ang tamang way para makagawa ng free itunes acoount at magkaroon ng option na none - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=249186

Iba po ang Jailbreaking sa unlocking kaya kahit ma Jailbreak nyo ang iPhone nyo ay hindi pa din sya unlocked.

Ito po ang guide para ma Jailbreak ang iPhone 4S as long na 5.1.1 ang version nya - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=749009

Ito naman po ang way para ma unlock ang iPhone 4s nyo - > http://www.applenberry.com/iphone-unlock/


-TS SALAMAT NG MARAMI!:praise: :praise: :praise: :thumbsup: :thumbsup:

tanung lang uli:

1. pano ba malalaman kung unlock na ang iphone mo?

2. bakit 5hours ko lang nagagamit 4s ko? bilis nya ma lowbat, bagong bili naman siya. ganun ba talaga un?


Try to insert different microsimcards, kapag nagkasignal sa lahat ng simcard factory unlocked na ito.

2. Jailbroken na ba ito o hindi???? Kung hindi try to restore a fresh iOS5.1.1 sa iPhone4s mo, but make sure meron kang official simcard to activate your iPhone4s... Kung Jailbroken naman, please read this: My battery life is bad after jailbreaking, what can I do about it?


sir bakit hindi napo ako makapag grabbed from windows to iphone-itunes gamit ito lappy ko nag download ako sa itunes ko gamit yung laptop tapos hindi ko ma grab papunta sa iphone ko yung mga na download ko paano po gagawin ko

iphone 3g gamit ko po

35c1vk2.jpg

What do you mean hindi ka na makapaggrabbed?? o hindi ka na makapag drag and drop ng iPA file to your iTunes??? Jailbrpken na ang iPhone3G mo? cracked Apps ba ang gamit mo?? may nakainstall ka bang AppSync???

sir di ko po marestore yung iphone 3gs ko lagi may error sa huli... using itunes po pag restore ko syanga po pala wala po ako makita sa modem firmware nya kasi blank naman po wala naka indicate... ios5.1.1 na... taz try ko jailbreak po ayun pagkatapos ma jailbreak wala na network signal wifi at bluetooth disabled na rin po di ko magamit... please help po..:pray:

Ano ang specific error message ang naeencounter mo???

boss..meron po akong iphone 3G. gusto ko po kasi mangyari isave yung mga contacts ko sa pc ko..panu po yun? may ibang software pa po bang ginagamit bukod sa itunes?

Just use iTunes to backup it... or you could go to private/var/mobile/Library or ang ginawa ko before ay sa iPhone 4 ko nagsync ako ng contacts ko using Microsoft Outlook, and then sa iPhone4s ko, nagsync lang ako ng contacts from Microsoft Outlook...

sir hindi na po sya na dedetect ng itunes, kasi hanggang apple logo ang sya tapos namamatay ulit

Try mong iset sa DFU Mode ang iPhone mo, once nadetect na siya ng iTunes mo try to restore it....
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Mag buid po kayo ng custom 4.2.1 firmware at sa custom firmware na gagawin nyo i i check nyo yung Activate (Hacktivate). Yung custom firmware po na yun ang gagamitin nyong pang restore sa iPhone nyo. Already Hactivated at Jailbroken na po ang iPhone nyo after makapag restore.

Ito po ang guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177



salamat sir marv nagawa ko na! 4.2.1 na ko hehe:yipee: galing mo talaga:clap:

last na lng po pano ba na iinstall yung installous and pano gumamit nun?

pano din po pla pag unlock?
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mukang puro original iphone nyo,,, help nmn p master para sa china iphone na binigay saken,, ang problema po ung touch screen,, hindi nseselect ung pinipindut ko,,, iba ung napipindot... kunwari ung 6 ang pipindutin ko ,, ang mkiclick ung 9,, parang wala po sa alignment ang pointer,,, point ako ng point iba nmn ang napopoint... ano po ba pwede ko gawin para maayos ang touch problem??? kelangan ko po ba ireformat (san makakadownload ng firmware para dito?)???

eto po ang info ng iphone na sinasabi ko...

phone: (china) iphone mode:168
imei;355405000721763
umei: 355405000721771

[version]
f35_240x320_v1_4_CLD_iv_T
Y1G_WIFI_V009
[BRANCH]
08B
NEOTEL35_08B_GEMINI_4b4dd500
BUILD: BUILD_NO
SERIAL#:
MT012345678901234567
[BUILD TIME]
2010/01/13 22:13

sana po matulungan nyo ko mga master :pray: salamat...
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

BAKA NASAGOT NATO ASK Q LNG PO MABABA N MEMORY USAGE NG IPHONE Q 134MB LNG UNG MAXIMUM NIA PG HD UNG GAMES N NKA OPEN 2 HNGANG 3 APPS LNG BUMABALIK N XA SA HOME SCREEN!! MY APS B NG PAPATAAS NG RAM SA IPHONE TY IN ADVANCE :noidea:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir may problem po me bago, di ko alam kung sa network or sa 4s ko..

before ko ni jailbroken si 4s, working naman si 3G at nakaka browse me gamit ang globe net
after na jailbroken, di na makapag net using 3g kahit sa fb ayaw nadin.. pero sa WiFi ok naman.

something wrong ba? may dapat ba baguhin sa settings? help anyone?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Mag buid po kayo ng custom 4.2.1 firmware at sa custom firmware na gagawin nyo i i check nyo yung Activate (Hacktivate). Yung custom firmware po na yun ang gagamitin nyong pang restore sa iPhone nyo. Already Hactivated at Jailbroken na po ang iPhone nyo after makapag restore.

Ito po ang guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177



salamat sir marv nagawa ko na! 4.2.1 na ko hehe:yipee: galing mo talaga:clap:

last na lng po pano ba na iinstall yung installous and pano gumamit nun?

pano din po pla pag unlock?

na unlock ko na boss iphone ko yung installous na lng. pano ininstall yun saan nkukuha?:pray:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

ano po ba piaka dabest ng baseband para sa iphone 3g?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

try ko po ulit.ty
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

What do you mean hindi ka na makapaggrabbed?? o hindi ka na makapag drag and drop ng iPA file to your iTunes??? Jailbrpken na ang iPhone3G mo? cracked Apps ba ang gamit mo?? may nakainstall ka bang AppSync???


nung una kapag nag drdrag naman ako ng apps from here sa laptop going sa iphone ok naman tapos lately nagkganito na ayaw na madrag bigla. Anong AppSync.

Paano po ba gagawin ko sir help please mga steps salamat.



makakagamit padin po ba ng VPN kahit hindi pa jailbreak itong iphone3g ko?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

help iphone 3g ko na restore ko sa celphone ko ngayon logo nalang ng iphone.help nman pano ko ibalik na try ko na sa itune ayaw pa rin.:weep:
 
Back
Top Bottom