Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir may nakita akong binebenta na gevey unlock na ip4
kunyare meron na kong microsim may icucut pa ba don sa sim
para malagay sa gevey?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

nagpareprogram po ako ng cp from ios 5 nagdowngrade sya sa ios 4.1? pano ba mababalik sa dati yun? thanks po :)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga sir help naman po paano ba ako makakapag install ng mga games sa 3gs. need pa po ng p.c para makapag install po ako ng games or apps thanks po. sensya na po bago lang sa iphone.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

tol marvin... iphone 3g ko.. error 1015 sa itunes after ko mag restore nang 3.1.2 firmware gumamit ako ng recboot para ma exit ang recovery mode... pero ang problema is nag stock naman sya sa cd +itunes logo.. panu ba maaayos ito?? help pls....
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga sir question ano pang mas maganda iphone 3g or iphone 3gs?need some advise po ty
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga sir help naman po paano ba ako makakapag install ng mga games sa 3gs. need pa po ng p.c para makapag install po ako ng games or apps thanks po. sensya na po bago lang sa iphone.


If via pc pede, pero you need to install apsync first and it depend on your iOs ex. I0s 5.x.x so you also need to install appsync for 5.x.x..or pede rin naman sa phone, add muna yung repo na hackulo.us tapos install mo installous which again depends on your os installous 4 for ios 4xx installous 5 for ios 5xx

mga sir question ano pang mas maganda iphone 3g or iphone 3gs?need some advise po ty

Mag 3gs na po kayo sir
 
Last edited by a moderator:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir, pa help po ako sana sa pag install ng appsync para sa iOS 5.1.1?? ano po ba dapat kong idownload at install na dependencies nya?

yung installation without wifi po sana? salamat !
 
Last edited:
Mga bossing, pa help nman po

Mga bossing, pa tulong naman po, meron akong iPhone 3gs iOS 5.1.1 BB 5.16.05, week 45 nung 2011 gnawa, Unlocked na po at Jailbroken, pero pag lakay ko po nang SIM, stuck sa searching. takot ako mag flash nung BB nya, baka ma brick. Help naman po. Salamat:pray:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

pa tulong po ultrasn0w half installed package sa cydia

Iphone 2g 3.1.3 (iOS 5 whited00r)
paano po siya i fix thanks

Edit: Solved :Reinstall Cydia lang pala hehehehe
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

wala pa po ba free na pang factory unlock ?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir, pa help po ako sana sa pag install ng appsync para sa iOS 5.1.1?? ano po ba dapat kong idownload at install na dependencies nya?

yung installation without wifi po sana? salamat !

Via cydia po sir, first add muna yung repo na hackulo.us sa list - tapos search mo po yung installous 5, package na yun kasama na rin appsync dun para maka install ng cracked apps
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

salamat po sir try ko po to salamat.... :salute:

:welcome: po and Good Luck.

thanks TS!!! =)
najailbrake ko na po and naunlock na din..
kapag nkajailbrake po ba sya and unlock na din bawal po ba patayin yung iphone and irestore?

Kung tethered yung pagka Jailbreak ay bawal ma lowbatt pero kung hindi naman ay ok lang.

Sir eduard activated nmn po sa globe sim ung iphone 3gs ko 5.1.1 nakalock po kasi sa globe so activated xa using globe pero ung fb at twitter na push notification e di nagana pero ung ibang apps e gumahana nmn ng maaus yung push notif.yung sa fb at twitter lang indi.ano po bang maganda kong gawin?narestore ko na po xa pero ganun padin 5.1.1 salamat po.

Try nyo pong i restore ang iPhone nyo at huwag munang i Jailbreak then check nyo kung naka ON yung Push notification ng mga App na ayaw mag work ang push notification sa Setting ng iPhone nyo.

Kapag nag work na yung push notification nila ay saka nyo lang po i Jailbreak.


Sir, ask ko lang kasi bigla nagla-log out yung facebook ko using iphone 2. Ano ba prob nito? Thanks!

What do you mean na nag lo-log-out? Meaning po ba ay naka signed-in kayo tapos biglang nag signed-out? Be more specific po.

Try nyong i delete yung app then i install nlang ulit.


gud am po. mga ka symb pa help naman po. sana po may pumansin. May pinadala kasing iphone kay misis tapos tinanung namin kung magkano pa openline. bale softbank ata sya dati. 2500 daw. tanung ko lang po kung kaya ba na ako na lang ang mag mod o talagang may specific sila na software na sila na dapat talaga ang advisable na mag openline?

version: 4.2.1
model: MC605J iphone 4 po sya
model firmware 03.10.01

sana po may makatulong kasi 2500 un baka pede namang ako na lang mag openline db? thanks po.

Ito lang po ang way para ma open-line ang iPhone nyo - > http://www.applenberry.com/gevey-ultra/

may iphone 4s ako factory unlocked sya pwede ko ba tong gamitin sa ibang bansa... pwede ba kong gumamit ng at & t dun o kaya mag plan sa verizon or sprint kahit na hindi galing dun ung phone ko??? help please....

As long na factory unlocked ang iPhone nyo ay pwede syang magamit sa kahit anong network kahit sa ibang bansa pa yan.

maam last question po. kasi po ung iphone 4 ng classmate ko 4.0.1 pero gusto upgrade sa 5.1.1 ang problem ko lang po ung pagbackup.
pwede ba magbackup kahit sa new computer gagamitin ung device at kaylangan pa ba ng apple id? kasi gusto po ipajailbreak ng classmate ko ung kanya. kaso un nga po 4.0.1 po thanks po :))

ngayon po ang iphone ko ay 4.0.1 kaylangan ko pa po ba mag upgrade isa isa hanggang 5.1.1?
parang ganto po
4.0.1
4.0.2
4.1
4.2.1
4.3.1
4.3.2
4.3.3
4.3.4
4.3.4
5.0
5.0.1
5.1
5.1.1? ganyan po ba dapat walang shorcut?

Kung saang iTunes po naka pair yung iPhone ay doon lang po sya pwedeng i backup.

Hindi nyo na kailangang magdaan sa ibang version para ma update ang iPhone nyo sa latest version

Before po kayo mag update ay make sure na hindi naka depend sa software unlocked or gevey sim ang iPhone nyo dahil once na ma update sya ay mag lo-locked po sya at hindi nyo pa sya pwedeng ma unlocked as of now.


goodpm sir na save kuna po sa pc ko cycoder apps. using ifunbox.. plano kuna upgrade iphone 3g ko sa mas mataas na version,.. tanong ko po ulit sir pano po pag reinstal ng cycoder apps.? at pag na reinstal ko po ba yun naka save pa po dun mga videos ko? patulong po ulit sir..salamat..

Hindi po pwedeng ma backup ang Cycoder app using iFunbox na kagaya ng pag backup sa mga cracked apptore app.

Kung gusto nyong ma install ang cycoder app ay kailangan nyong i download ulit sya using cydia.

Use custom 4.2.1 firmware para ma update nyo ang iPhone 3G nyo. Ito po ang guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177


Bossing pa help naman
Ios 5.0.1
4.11.08 - d ko alam tawag d2 baseband ata
Iphone4

May chance pa ba ma unlock e2 para magamit d2 sa pinas? From us kc att. Pls help :(

Wala pa pong way para ma unlock ang iPhone 4 with 4.11.08 baseband as of now.

opo sir, nag jailbreak po ako inirestore ko po yung back up na ginawa ko sa itunes papunta sa iphone. napansin ko po sir na nandun p din yung mga tweak apps at ibang file na ininstall ko sa cydia dun sa iphone ko.

Hindi restore from backup ang gagawin nyong pag restore kundi firmware restore ang kailangan nyong gawin.


You may notice that iFunbox is trying to locate your IPA file.

Browse the IPA app into your Windows directory and open it.


sir saan po b mkikita ung analyticspro

Check nyo po sa Raw file System - Private - > var - > mobile - > Applicatios.

sir panu po ba ayusin yung iphone 3g 1015 error?

Saang version kayo nag rerestore at ano ang Modem firmware version ng iPhone nyo?

More info about your iPhone 3G para madali namin kayong matulungan.


Thanx po sir Marvin.. Irestore ko mamaya..

Good Luck po.

D ko po alam kung hardware. Kasi pag wala po tunog nagana naman yung tunong sa ringtone. Pero ngayon nagkakaron at nawawala po sya. On/Off yung sound. Pag nakaheadset nman ok sya.

EDIT: sir may nkta ako sa youtube bout fixing no sound. Delete daw using ifile o iexplorer yung "com.apple.iapd.plist". Eto yung path system/library/launchdaemons. Safe po ba gawin yan? Eto po link www.youtube.com/watch?v=cJg7qp_TzqM

Kapag nag restore kayo ay ma fo-format ang system ng iPhone nyo kaya magiging fresh. Kung naka pag restore na kayo at ganun pa din ay hardware related na ang problem nya.

Yung option dyan sa youtube ay hindi naman nag restore kay may dinelete nlang sa system which is not recommended.


Mga Sir pa help po about my iphone 4
version: 4.3.3(8J2)
firmware: 04.10.01

mga sir gevey unlock lng po ito pwede po ba ito i fafactory unlocked?? kase sa 5.1.1 pataas lng daw po merong virtual homebutton my gumagana din po bng gevey sa 5.1.1???

help nmn po or tips

maraming salamat............

Kung At&t ang official network ng iPhone nyo ay check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=803961

Pero kung hindi ay wala Gevey SIM lang po ang way para ma unlock ang iPhone nyo.


Pano po mag mobile internet sa iphone 4 yun sa subscriber ah, pano po ba set?

More info kung anong network ang gamit nyo. Paki post din kung post paid ba sya or prepaid.

iphone 4 tpos mareset humihingi na ng activated sim...jailbreak ko sana using redsnow latest version. nawala na kc ung sim nakasama at hindi pa openline ito. pnu ko ba sir maibabalik sa dti na nagagamit ko na parang ipod touch n hidi kaylangan ung dting sim?


model: MC605KH
Version: 5.1 (9B176)
Carrier: KT 12.0

Sa version 5.1.1 nyo po i restore ang iPhone nyo then saka i Jailbreak using redsn0w_win_0.9.14b2.zip

Kung At&t ang official network ng iPhone nyo ay check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=803961

Pero kung hindi ay wala pa pong way para ma unlock ang iPhone nyo as of now.


sir may nakita akong binebenta na gevey unlock na ip4
kunyare meron na kong microsim may icucut pa ba don sa sim
para malagay sa gevey?

Opo para mag fit yung Gevey SIM together with your SIM.

nagpareprogram po ako ng cp from ios 5 nagdowngrade sya sa ios 4.1? pano ba mababalik sa dati yun? thanks po :)

Ano po ang ibig nyong sabihing paano maibabalik sa dati? Be more specific po.

mga sir help naman po paano ba ako makakapag install ng mga games sa 3gs. need pa po ng p.c para makapag install po ako ng games or apps thanks po. sensya na po bago lang sa iphone.

Ano po bang games ang gusto nyong i install? Cracked po ba o Purchased app from appstore? Be more specific po at more info about your iPhone para madali namin kayong matulungan.

Paki post din po kung Jailbroken po ba ang iPhone nyo or hindi.


tol marvin... iphone 3g ko.. error 1015 sa itunes after ko mag restore nang 3.1.2 firmware gumamit ako ng recboot para ma exit ang recovery mode... pero ang problema is nag stock naman sya sa cd +itunes logo.. panu ba maaayos ito?? help pls....

Kailangan nyong i Jailbreak ang iPhone nyo para ma Hacktivate at ma bypass ang Activation using official SIM sa iTunes.


mga sir question ano pang mas maganda iphone 3g or iphone 3gs?need some advise po ty

Syempre iPhone 3GS po.

Check this link kung bakit - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=6020815&postcount=5251


sir, pa help po ako sana sa pag install ng appsync para sa iOS 5.1.1?? ano po ba dapat kong idownload at install na dependencies nya?

yung installation without wifi po sana? salamat !

Kung Jailbroken na ang iPhone nyo ay check this link po - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=9647974&postcount=85


Mga bossing, pa tulong naman po, meron akong iPhone 3gs iOS 5.1.1 BB 5.16.05, week 45 nung 2011 gnawa, Unlocked na po at Jailbroken, pero pag lakay ko po nang SIM, stuck sa searching. takot ako mag flash nung BB nya, baka ma brick. Help naman po. Salamat:pray:

Baka po locked ang iPhone nyo kaya ganun. Kailangan nyong i update using iPad baseband at i downgrade sa 5.13.xx baseband ang iPhone nyo para ma unlock sya ng ultrasn0w.

wala pa po ba free na pang factory unlock ?

Kung At&t ang official network ng iPhone nyo ay check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=803961
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

masisira po ba ang iphone pag lagi sa pc sinasaksak? nawawala po kasi ung charger ko ppntang outlet. =(


alam niyo po ba kung magkano orig na charger (iphone 4)? magkano rin ang class a?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Kung saang iTunes po naka pair yung iPhone ay doon lang po sya pwedeng i backup.

Hindi nyo na kailangang magdaan sa ibang version para ma update ang iPhone nyo sa latest version

Before po kayo mag update ay make sure na hindi naka depend sa software unlocked or gevey sim ang iPhone nyo dahil once na ma update sya ay mag lo-locked po sya at hindi nyo pa sya pwedeng ma unlocked as of now.



may nabasa po ako na pwede daw authorize ung computer ko basta may apple id ng iphone?

sir kasi dalwa ung iphone na gagawin ko. ung isa po iphone 4s na plan. panu po kaya un? jailbreak nalang diba po?

tpos ung isa naman ay iphone 4 running on 4.0.1 pero gsm po siya. sorry po pero panu po ba malalaman kung dependent siya sa software unlocked or gevey sim? kaylangan ko po ba ipreserve ung baseband ko while updating iOS 5.1.1? pagkatpos po nito panu po to update nalang tpos jailbreak?anu po bang guide para maiupdate at majailbreak ang iphone 4 na gsm runing on iOS 4.0.1?

sorry po sa abala thanks po
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

tol marvin panu ko ma jailbreak ito? And san nd magkanu kaya ang official sim? kung papa ayos q ito sa mga cp tech magkanu aabutin? Pa help naman po... Please dati nagkaganito na ito pero gnamit lang namin is iph0neyeta! And may isa pa.. 4got ko nga lang.. Basebnd 6.15. Pla aq tol pa help naman
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

:welcome: po and Good Luck.[/COLOR/]

Hindi po pwedeng ma backup ang Cycoder app using iFunbox na kagaya ng pag backup sa mga cracked apptore app.

Kung gusto nyong ma install ang cycoder app ay kailangan nyong i download ulit sya using cydia.

Use custom 4.2.1 firmware para ma update nyo ang iPhone 3G nyo. Ito po ang guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177




ah ganon po ba sir, so wala po talagang way para ma backup ko mga videos ko sa cycoder apps.?? okay po sir salamat po try ko po up sa 4.2.1 firmware... god bless sir.......:)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Kapag nag restore kayo ay ma fo-format ang system ng iPhone nyo kaya magiging fresh. Kung naka pag restore na kayo at ganun pa din ay hardware related na ang problem nya.

Yung option dyan sa youtube ay hindi naman nag restore kay may dinelete nlang sa system which is not recommended.

Pero kung harware sana pati yung sa ringtone d tutunog dba. Try ko magdowngrade sa 5.0.1. Pag ayaw sa 4.1 gaya ng sinabe nyo po.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

I mean pano ko po mauupgrade ulit yung iphone 3gs ko sa ios 5? Im sorry newbie lang ako sa iphone eh!
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!


Hindi restore from backup ang gagawin nyong pag restore kundi firmware restore ang kailangan nyong gawin.


I mean sir tapos ko na pong i jailbreak bale ginawa ko po sa itunes para ma restore yung file ko ay restore pagkatapos ko pong i-new iphone yung iphone nung nag jailbreak ako. napansin ko po na nandun pa din yung ibang files na nainstall ko sa cydia kaya siguro nag sa-safe mode at nagre-restart iphone ko. natural lang po ba na mag restart yung iphone kapag wala ng RAM??
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

bossing help nmn po yung iphoe 4 ko n 4.12.1 softbank japan d pa openline nireset ko kainlangan pala yung sim ng sofbank wala pa nmn kasama sim yun nung binigay ngayon di ko n sia lalo mgamit my praan pb yun ma open kahit wala orig n sim ng soft bank?? sir marvin help nmn po.. :weep: :pray:

saklap ng ng yari sa iphone ko huhuhuhu,,, :weep: :weep: wala n daw pag asa.. kc nawala ko yung original sim :weep:
 
Back
Top Bottom