Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

help po. nagrestore po ako sa 4.2.1 and di na nagboot ung iphone 3gs po.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga sir question po anong bang mas maganda iphone 3gs or iphone 3g?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

masisira po ba ang iphone pag lagi sa pc sinasaksak? nawawala po kasi ung charger ko ppntang outlet. =(


alam niyo po ba kung magkano orig na charger (iphone 4)? magkano rin ang class a?

Mas maganda nga pong sa PC mag charge lalo na kung hindi orig ang wall charger na gamit nyo para hindi madaling humina ang life ng battery.

Hindi po recommended na gumamit ng not orig na wall charger dahil maaari po itong maka sira sa hardware ng iPhone.

More or less 1.5k ang orig charger.


may nabasa po ako na pwede daw authorize ung computer ko basta may apple id ng iphone?

sir kasi dalwa ung iphone na gagawin ko. ung isa po iphone 4s na plan. panu po kaya un? jailbreak nalang diba po?

tpos ung isa naman ay iphone 4 running on 4.0.1 pero gsm po siya. sorry po pero panu po ba malalaman kung dependent siya sa software unlocked or gevey sim? kaylangan ko po ba ipreserve ung baseband ko while updating iOS 5.1.1? pagkatpos po nito panu po to update nalang tpos jailbreak?anu po bang guide para maiupdate at majailbreak ang iphone 4 na gsm runing on iOS 4.0.1?

sorry po sa abala thanks po

Yup pwede i authorize ang iPhone hanggang 5 PC. Pwede nyong i backup doon yung mga documents na naka save sa iPhone maliban sa cracked apps.

Check nyo po sa Cydia kung may naka install na ultrasn0w sa iPhone. Kapag meron ay Software unlocked lang sya. About naman sa Gevey SIM ay ito po - > http://www.applenberry.com/gevey-ultra/

Pwedeng nyong ma preserved ang baseband ng iPhone 4 kung ang gagamitin nyong pang restore sa kanya ay custom firmware.

Confirm ko lang po kung Jailbroken na po ba ang iPhone nyo or hindi pa?

Para sa iba pang info about sa iPhone nyo ay paki read po muna ang first page ng thread na ito para madali namin kayong matulungan.

tol marvin panu ko ma jailbreak ito? And san nd magkanu kaya ang official sim? kung papa ayos q ito sa mga cp tech magkanu aabutin? Pa help naman po... Please dati nagkaganito na ito pero gnamit lang namin is iph0neyeta! And may isa pa.. 4got ko nga lang.. Basebnd 6.15. Pla aq tol pa help naman

Use this guide para ma Jailbreak sya kung running iOS 3.1.2 or 3.1.3 ang iPhone 3G nyo - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=249641

Ito naman po ang way para ma open-line sya after makapag Jailbreak - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=258809

Wala po akong idea kung magkano ang magagastos nyo kung ipapagawa nyo sa sa mga iPhone technician.


ah ganon po ba sir, so wala po talagang way para ma backup ko mga videos ko sa cycoder apps.?? okay po sir salamat po try ko po up sa 4.2.1 firmware... god bless sir.......:)

Pwede nyong ma backup yung video na naka save sa Cycoder using iFunbox.

Go to Raw file System - > var/mobile/Media/Videos then copy nyo yung mga recorded video from iPhone to PC using iFunbox.


Pero kung harware sana pati yung sa ringtone d tutunog dba. Try ko magdowngrade sa 5.0.1. Pag ayaw sa 4.1 gaya ng sinabe nyo po.

Na restore nyo na po at ganun pa din diba? So kung software related ang problem nyan ay dapat naayos sya after makapag restore dahil ma foformat sya at magiging fresh ang system nya.

Try nyo ding i restore sya sa 4.1 baka sakaling maayos nga...


I mean pano ko po mauupgrade ulit yung iphone 3gs ko sa ios 5? Im sorry newbie lang ako sa iphone eh!

Connect nyo ang iPhone nyo sa iTunes then may makikita kayong restore button under your Device info then click nyo yun para ma update sya sa 5.1.1. Restore button ang i select nyo at huwag update para ma full format sya.

I mean sir tapos ko na pong i jailbreak bale ginawa ko po sa itunes para ma restore yung file ko ay restore pagkatapos ko pong i-new iphone yung iphone nung nag jailbreak ako. napansin ko po na nandun pa din yung ibang files na nainstall ko sa cydia kaya siguro nag sa-safe mode at nagre-restart iphone ko. natural lang po ba na mag restart yung iphone kapag wala ng RAM??

Huwag nyo munang i restore from backup ang iPhone nyo hanggang hindi pa sya Jailbroken. Possble yung restored backup sa iTunes nyo ay may conflict sa system kaya kapag ni restore nyo ang iPhone using that files ay nagkakaroon ng problem.

Para PC din yan na kapag nag out of ram ay pwedeng mag hang or mag restart lalo na kung Jailbroken.


saklap ng ng yari sa iphone ko huhuhuhu,,, :weep: :weep: wala n daw pag asa.. kc nawala ko yung original sim :weep:

Sad to say na wala pa pong way para ma unlock ang iPhone nyo as of now. Kung gusto nyo ay gamitan nyo nlang muna sya ng G-mate - > http://www.youtube.com/watch?v=eIiV1a1xFR8

help po. nagrestore po ako sa 4.2.1 and di na nagboot ung iphone 3gs po.

Try nyong i restore ang iPhone 3GS nyo using Custom 5.1.1 firmware.

Ito po ang guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=639730
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin, my paraan po ba para maunlock ung iphone 4 ko galing japan.. my zim siya n ksma softbank ang tatak.. pag ininsert ko ung sim wala naman nagyayare.. BB 4.12.01 , iOS 5.1 .. thx po
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

tanong lng ko mga ka symb.

pwede pa ba ma ayos yung sira na dock or kung anu man yung tawag dun.. hindi ksi ma detect sa itunes.
at mgkano ung mga estimate nyu mg pa replace ng battery??
newbie ako ksi. :help:

iphone 2g pla unit ko..
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

symbian masters ask lang po kung my paraan po ba para maunlock ung iphone 4 ko galing USA AT&T po ang carrier iemei = 012747001091174. need po ur technical expertise .
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir may sound na yung 3gs ko. Denelete ko yung file. D naman daw sya harmful. Pwede din alisin yung ibang mga daemon. DITO po nakalagay mga description ng mga file sa LaunchDaemon na folder.
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss pano unlock yung iphone 3gs ios 5.1.1 bb 5.16.05
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir Marvs pa tulong nama...kaka restore ko lng ng iphone ko..3GS sa ios 5.1.1 kaso nung restore ko yung backup ko galing sa itunes ang laki ng others...halos 10gb wala pa naman ako naiinstall na app sa iphone ko...may kutob ako n uulit ako ng restore huhuhu...

pag gumamit ba ako ng iphone backup extractor mababalik ko pa uli sa iphone yung contacts ko?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Bossing ask lng ako, ngrestore po kc ako ng iPhone 4 ko from 5.0.1 to 5.1.1 ang problema wla akong oficial sim carrier so di ko sya ma Activate... na restore ko po kc ang iPhone ko dhil ngfreez sya sa boot logo kya npilitan ko irestore.. may paraan po ba ma activate ang iPhone ko? baguhan lng kc ako bossing eh.. I badly need your help...

detail ng iPhone:
iPhone 4 16Gb black
original Carrier O2
jailbreak dati
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marvin, my paraan po ba para maunlock ung iphone 4 ko galing japan.. my zim siya n ksma softbank ang tatak.. pag ininsert ko ung sim wala naman nagyayare.. BB 4.12.01 , iOS 5.1 .. thx po

As of now ay wala pa pong way para ma unlock ang iPhone nyo.

You can use G-mate temporarily - > http://technoodling.net/what-is-gmate-and-is-it-worth-getting/


tanong lng ko mga ka symb.

pwede pa ba ma ayos yung sira na dock or kung anu man yung tawag dun.. hindi ksi ma detect sa itunes.
at mgkano ung mga estimate nyu mg pa replace ng battery??
newbie ako ksi. :help:

iphone 2g pla unit ko..

Na try nyo na po bang gumamit ng ibang USB cable at ganun pa din?

Pasensya na po kasi wala akong idea sa price :(


symbian masters ask lang po kung my paraan po ba para maunlock ung iphone 4 ko galing USA AT&T po ang carrier iemei = 012747001091174. need po ur technical expertise .

Hindi po ako symbian master. Follow this thread po baka makatulong - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=803961

Sir may sound na yung 3gs ko. Denelete ko yung file. D naman daw sya harmful. Pwede din alisin yung ibang mga daemon. DITO po nakalagay mga description ng mga file sa LaunchDaemon na folder.

Congrats po.

boss pano unlock yung iphone 3gs ios 5.1.1 bb 5.16.05

Check this link po -> http://www.symbianize.com/showthread.php?t=757241

Sir Marvs pa tulong nama...kaka restore ko lng ng iphone ko..3GS sa ios 5.1.1 kaso nung restore ko yung backup ko galing sa itunes ang laki ng others...halos 10gb wala pa naman ako naiinstall na app sa iphone ko...may kutob ako n uulit ako ng restore huhuhu...

pag gumamit ba ako ng iphone backup extractor mababalik ko pa uli sa iphone yung contacts ko?

After nyong mag restore ng backup sa iPhone nyo ay try nyong mag Sync ng kahit anong app. Possible hindi na recognize ng iTunes yung ibang files na naka restore sa iPhone nyo kaya na consider sya as others.

Bossing ask lng ako, ngrestore po kc ako ng iPhone 4 ko from 5.0.1 to 5.1.1 ang problema wla akong oficial sim carrier so di ko sya ma Activate... na restore ko po kc ang iPhone ko dhil ngfreez sya sa boot logo kya npilitan ko irestore.. may paraan po ba ma activate ang iPhone ko? baguhan lng kc ako bossing eh.. I badly need your help...

detail ng iPhone:
iPhone 4 16Gb black
original Carrier O2
jailbreak dati

Pwede nyo pong i Jailbreak ang iPhone nyo para ma bypass ang Activation using official SIM.

Use this guide po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=761070
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

i need help.. i have an iphone 4 with a baseband 4.10.01 and im just using gevey sim.

1. pwede ba maunlock yung iphone ko since baseband nmn nya is 4.10.01?
2. if not, paano ko syaa iuupdate na pwede ko pa rin magamit yung iphone ko?

any help would be highly appreciated! thank you...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir Marvin,

Ok lang po ba mag update sa 5.1.1 sa 3GS?

Hindi po ba babagal ang 3gs?

Im currently using 5.0.1 (9A405).

Hindi po jailbroken ang 3gs ko pero openline po sya.
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga sir question po anong bang mas maganda iphone 3gs or iphone 3g?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir paano mag send ng bluetooth sa iphone 3gs ios 5.1.1???..'
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

HELP Tethered Jailbroken
Iphone4s!!! pa-guide naman po, hindi ko
po kasi napansin na na-
empty battery yung iphone
ko..paano ko po ulit
maoopen?is any application i
need to use using pc/laptop to turn it on again...PLEASE
guide...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

i need help.. i have an iphone 4 with a baseband 4.10.01 and im just using gevey sim.

1. pwede ba maunlock yung iphone ko since baseband nmn nya is 4.10.01?
2. if not, paano ko syaa iuupdate na pwede ko pa rin magamit yung iphone ko?

any help would be highly appreciated! thank you...

1. Yes pwede maunlock ang iPhone 4 BB 04.10.xx using Gevey Sim.

2. Kung iuupdate mo ang iPhone 4 mo into iOS5 make sure to preserve your Baseband my using Custom Firmware, and for iOS5, sabi nila working ang Ultra Gevey Sim...


Sir Marvin,

Ok lang po ba mag update sa 5.1.1 sa 3GS?

Hindi po ba babagal ang 3gs?

Im currently using 5.0.1 (9A405).

Hindi po jailbroken ang 3gs ko pero openline po sya.

Ok Lang, kung ayaw mong bumagal avoid installing too many tweaks sa iPhone 3Gs iOS5.1.1..

mga sir question po anong bang mas maganda iphone 3gs or iphone 3g?

iPhone 3GS ofcourse...

sir paano mag send ng bluetooth sa iphone 3gs ios 5.1.1???..'

Bluetooth? From iPhone to PC? vice versa?? Kailangan mong bumili ng Celeste Bluetooth sa Cydia. Sabi nila tried and tested yun for transferring files via Bluetooth....

HELP Tethered Jailbroken
Iphone4s!!! pa-guide naman po, hindi ko
po kasi napansin na na-
empty battery yung iphone
ko..paano ko po ulit
maoopen?is any application i
need to use using pc/laptop to turn it on again...PLEASE
guide...

Walang Tethered Jailbreak ang mga A5 Devices...
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

pag po ba nag update ng iOS, mauupdate din po ba ang Baseband/modem firmware?

thanks!
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

TS help po. may iphone 4 po ako 5.1.1 baseband jailbreak po sya pag nilolock ko po sya minsan eh biglang nagrerespring. ano po kaya solution??
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

1. Yes pwede maunlock ang iPhone 4 BB 04.10.xx using Gevey Sim.

2. Kung iuupdate mo ang iPhone 4 mo into iOS5 make sure to preserve your Baseband my using Custom Firmware, and for iOS5, sabi nila working ang Ultra Gevey Sim...




Ok Lang, kung ayaw mong bumagal avoid installing too many tweaks sa iPhone 3Gs iOS5.1.1..



iPhone 3GS ofcourse...



Bluetooth? From iPhone to PC? vice versa?? Kailangan mong bumili ng Celeste Bluetooth sa Cydia. Sabi nila tried and tested yun for transferring files via Bluetooth....



Walang Tethered Jailbreak ang mga A5 Devices...

ganun po ba...pasensya na po,baguhan po kasi ako sa iphone.bale ano po tawag dun?tethered iphone lng po?kasi nagagamit ko lng as ipad...naempty battery po kasi,di ko po tuloy maopen...anu po gagawin ko?THANKS PO!!!!
 
Back
Top Bottom