Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga sir pa ask lang po.. maaayos pa ba yung iphone kapag may crack yung salamin?..mga magkano po kaya?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

:help: hi mga bossing,

i tried almost everything po.
- restore
- reset
- update


pero yung wifi ko walang nasasagap na wifi connection, i mean pag on ko sa wifi, wala blank.

may nabasa ako kay google.com, sabi need daw gamitan ng ito ang sabi:

"Once I had the IC’s exposed, I then took my 40W soldering iron which I had filed flat to about a 3/16" diameter, dabbed it in a bit of silicon grease, knocked off the excess and placed it directly on both of the IC’s one at a time and counted to 3 (or it could have even been 4). I then let the board cool down before I touched it"

"I put the heat shield cover back on, and then I reassembled my phone and turned it on.

As I fired it up I already knew it was going to work afterwards. Guess what? It WORKS! Full signal, 100% repaired and seems to be downloading faster than ever before. "



ito ang spec - Iphone 3G os4.2.1(8C148) fw05.13.04

pakiramdam ko yung hardware na problema? any ther way to fix this problem mga bossing?

thanks

:thanks:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Actually pwede pong ma Jailbreak ang iPhone nyo kaya lang kahit ma Jailbreak nyo sya ay hindi nyo sya ma i-installan ng 3rd party apps dahil halos wala pong apps na compatible sa iOS 1.1.4.

Advice ko po na i restore nyo muna ang iPhone nyo sa iTunes para ma update sya sa 3.1.3 at kapag 3.1.3 na ang version nya ay saka nyo po i Jailbreak.

Connect nyo po ang iPhone nyo sa latest version ng iTunes then click nyo yung restore button para ma update sya sa 3.1.3.

Ito po ang guide para ma Jailbreak and unlock ang iPhone 2G running version 3.1.2/ 3.1.3 - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=253679


Good day sir,na update na po sa 3.1.3 using itunes po.
pero po ng natapos na sir e2 po ang message( sim does not supported na po, wla po akong original sim nia sir.
at na stock na po sa emergncy call...
hnd kna po ma e process yung pag jailbreak nia. anu po maganda kong gawin sir para ma open ko ulit iphone 2g ko?
:help:
:weep:
SALAMAT PONG MULI SIR....:pray:
 
Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

E2 PO YUNG OLD NA SPECS KO SIR
iphone 2g
V 1.1.4 (4A102)
model MA712LL
Firmware 04.04.05_G
nag update po ako gaya ng cnbi nio.
na update na po sa 3.1.3 using itunes po.
pero po ng natapos na sir e2 po ANG LUMABAS sim does not supported na po, wla po akong original sim nia sir.
at na stock na po sa emergncy call...
hnd kna po ma e process yung pag jailbreak nia. anu po maganda kong gawin sir para ma open ko ulit iphone 2g ko?
:help:
:weep:

SALAMAT PONG MULI SIR....
:pray:

e2 po yung exacty message nia pag ilalagay kna sa pc connecting to itunes

The sim card inserted in this iphone does
not appear to be supported
na stock na sya sa Emergency call
Only compatible SIM cards from a supported Carrier may be used to activate iphone. Pls insert the SIM card that came with ur iphone
Wla po akong Original SImcard nia sir
Anu po gagawin ko?
Thanks po ulit:help:





Sir Marvin, Na download ko na po lahat.
bkit hnd po po mapagana yung step 2, na e conek ko nmn po sa itunes yung iphone ko
Accesing itunes store lng po lumalasa sa itunes
E2 pong step na e2 ang hnd ko makuha sir.

How to Unlock/Jailbreak Your iPhone 2G on OS 3.1.2/3.1.3 Using RedSn0w (Windows)

……Select your iPhone from the list of devices on the left. Now hold down shift and click the Restore button. Restore is preferred as it won't create any wasted space on your iPhone……..

Salamat po sir… sana wag ka magsasawa na sagutin tanung ko po. Bago lng po kc ako..:help:
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Mga sir I wanna ask for help. My friend have an iPhone 3GS. It's Globe locked and jailbroken too. Pano po gagawin or step by step instruction para ma-unlock sya and how to update it into a higher version. Hope you guys can help me. Thanks in advance po.

version is 4.1
firmware is 05.14.02
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

iPhone 4s, restore lng po ba mggawa o my iba pang way pra mahard format xa? Cnxa po bago lng..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

iphone 4 16gb po ung akin sir marvin. so mas maganda pong gamitin ang redsnbow sir? and may tut ka po ba panu gawin sir. and ask ko na din o if najailbreak na po ba pwd pang iunjailbrak? and pag ijajailbreak ko po b eh mwawala po ang lahat ng laman sir?tnx po

For your iPhone 4 16GB iOS5.1.1, try to use read this thread: [TUT]Untethered Jailbreak for iOS 5.1.1 - Redsn0w0.9.12b2

mga sir pa ask lang po.. maaayos pa ba yung iphone kapag may crack yung salamin?..mga magkano po kaya?

Hardware problem na yan mas maganda siguro ipatingin mo na sa CP Technician yan. Mga 1k to 1.5k siguro yan...

:help: hi mga bossing,

i tried almost everything po.
- restore
- reset
- update


pero yung wifi ko walang nasasagap na wifi connection, i mean pag on ko sa wifi, wala blank.

may nabasa ako kay google.com, sabi need daw gamitan ng ito ang sabi:

"Once I had the IC’s exposed, I then took my 40W soldering iron which I had filed flat to about a 3/16" diameter, dabbed it in a bit of silicon grease, knocked off the excess and placed it directly on both of the IC’s one at a time and counted to 3 (or it could have even been 4). I then let the board cool down before I touched it"

"I put the heat shield cover back on, and then I reassembled my phone and turned it on.

As I fired it up I already knew it was going to work afterwards. Guess what? It WORKS! Full signal, 100% repaired and seems to be downloading faster than ever before. "



ito ang spec - Iphone 3G os4.2.1(8C148) fw05.13.04

pakiramdam ko yung hardware na problema? any ther way to fix this problem mga bossing?

thanks

:thanks:

Kung nakapagrestore ka na ng fresh iOS and wala pa din ang WiFi mo hardware problem na yan, mas maganda kung ipapatingin mo na ito sa CP Technician...

Good day sir,na update na po sa 3.1.3 using itunes po.
pero po ng natapos na sir e2 po ang message( sim does not supported na po, wla po akong original sim nia sir.
at na stock na po sa emergncy call...
hnd kna po ma e process yung pag jailbreak nia. anu po maganda kong gawin sir para ma open ko ulit iphone 2g ko?
:help:
:weep:
SALAMAT PONG MULI SIR....:pray:

E2 PO YUNG OLD NA SPECS KO SIR
iphone 2g
V 1.1.4 (4A102)
model MA712LL
Firmware 04.04.05_G
nag update po ako gaya ng cnbi nio.
na update na po sa 3.1.3 using itunes po.
pero po ng natapos na sir e2 po ANG LUMABAS sim does not supported na po, wla po akong original sim nia sir.
at na stock na po sa emergncy call...
hnd kna po ma e process yung pag jailbreak nia. anu po maganda kong gawin sir para ma open ko ulit iphone 2g ko?
:help:
:weep:

SALAMAT PONG MULI SIR....
:pray:

e2 po yung exacty message nia pag ilalagay kna sa pc connecting to itunes

The sim card inserted in this iphone does
not appear to be supported
na stock na sya sa Emergency call
Only compatible SIM cards from a supported Carrier may be used to activate iphone. Pls insert the SIM card that came with ur iphone
Wla po akong Original SImcard nia sir
Anu po gagawin ko?
Thanks po ulit:help:

Nakapagrestore ka na ng iOS3.1.3 sa iPhone2G and stuck ka na activation process...

Try to do this thread: How to Unlock/Jailbreak Your iPhone 2G on OS 3.1.2/3.1.3 Using RedSn0w (Windows)


Mga sir I wanna ask for help. My friend have an iPhone 3GS. It's Globe locked and jailbroken too. Pano po gagawin or step by step instruction para ma-unlock sya and how to update it into a higher version. Hope you guys can help me. Thanks in advance po.

version is 4.1
firmware is 05.14.02

For your baseband 05.14.02 Hindi ito supported ng Ultrasnow para maunlock ito.

Kung gusto mo talaga itong maunlocked pwede mong i-flash ang baseband nito into 06.15.xx para maunlock using Ultrasnow pero possible na mabricked ang iPhone on the flashing process...


iPhone 4s, restore lng po ba mggawa o my iba pang way pra mahard format xa? Cnxa po bago lng..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir Eduard, thank you for the quick response. Anyway, I have another question po. Pwede po ba sya i-software update po para maging 5.1 yung iPhone? Thanks in advance po.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir Eduard, thank you for the quick response. Anyway, I have another question po. Pwede po ba sya i-software update po para maging 5.1 yung iPhone? Thanks in advance po.

Hindi ka na makakapagrestore ng iOS5.1 kasi hindi na ito nakasigned sa Apple server, ang naka sign sa apple server ngayon ay iOS5.1.1, kung magrerestore ka ng iOS5.1.1 directly sa iTunes sa iPhone3GS mo, ang baseband ay magiging 05.16.xx and hindi pa din ito supported ng Ultrasnow, kaya kailangan mo talagang iflash ang baseband nito, pero may risk lagi pagflash ng baseband possible ito ma-bricked.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga boss sa iphone pahelp po i have an iphone 3gs 16gb po and its currently locked sa globe may possibility ba siya na ma factory unlocked po?and baseband niya is 5.16.05 pwede ba siyang ifactory unlocked?need help po sir ty po
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga boss sa iphone pahelp po i have an iphone 3gs 16gb po and its currently locked sa globe may possibility ba siya na ma factory unlocked po?and baseband niya is 5.16.05 pwede ba siyang ifactory unlocked?need help po sir ty po

Possible. Basta itawag mo lang sa Globe and itanong mo kung pwede ipafactory unlock ang iPhone3GS mo.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

salamat bossing :salute: papatignan ko ne of this days
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Pa help po sa c2-03 ko . ayaw na mag-open eh . ang hirap po magflash . may lumalabas na error po :help::help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

thank you sir marvin. ask ko lang sir if najailbreak na po ba ifon ko pwd bng iunjailbreak ulit? and mabubura po ba lahat ng laman ng ifon ko pag nijailbreak ko sir?tnx po
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Syempre need pong i backup kasi ma foformat ang iPhone nyo after makapag update. Kung Jailbroken ang iPhone nyo tapos i babackup nyo sya ay dapat before nyo i restore sa kaya yung backup data ng iPhone nyo ay i Jailbreak nyo muna sya para walang maging conflict.



boss, paki rephrase po yung sinabi niyo, di ko po kasi nagets...pasensya na po.(Kung Jailbroken ang iPhone nyo tapos i babackup nyo sya ay dapat before nyo i restore sa kaya yung backup data ng iPhone nyo ay i Jailbreak nyo muna sya para walang maging conflict)

once po ba nagupdate ako into 5.1.1 mawawala ang pagiging jailbroken niya?
yes po Jailbroken po iphone ko.thanks!
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Ask ko lang if how to install open VPN sa ip4... thanks:pray:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Pa help po sa c2-03 ko . ayaw na mag-open eh . ang hirap po magflash . may lumalabas na error po :help::help:

Pang iPhone po ang thread na ito. Pasensya na po.

Dito po ang sa Nokia - > Nokia


thank you sir marvin. ask ko lang sir if najailbreak na po ba ifon ko pwd bng iunjailbreak ulit? and mabubura po ba lahat ng laman ng ifon ko pag nijailbreak ko sir?tnx po

Hindi po mabubura ang laman ng iPhone nyo kapag nag Jailbreak. Mawawala ang pagka Jailbroken ng iPhone nyo kung i re-restore nyo sya para ma format ang system nya. Kapag nag restore ay doon mabubura ang laman ng iPhone.

boss, paki rephrase po yung sinabi niyo, di ko po kasi nagets...pasensya na po.(Kung Jailbroken ang iPhone nyo tapos i babackup nyo sya ay dapat before nyo i restore sa kaya yung backup data ng iPhone nyo ay i Jailbreak nyo muna sya para walang maging conflict)

once po ba nagupdate ako into 5.1.1 mawawala ang pagiging jailbroken niya?
yes po Jailbroken po iphone ko.thanks!

Tama po kasi yung backup data ng iPhone nyo ay came from Jailbroken system kaya kailangang i Jailbreak muna ang iPhone nyo before i restore sa kanya yung Backup data kung mag rerestore kayo ng iPhone.

Ask ko lang if how to install open VPN sa ip4... thanks:pray:

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?p=12237538#post12237538
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir,kaya na ba i unlock ang iphone 4g na 5.1 na me modem firmware na 4.12?softbank ang carrier nya from japan.tnx :pray:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir,kaya na ba i unlock ang iphone 4g na 5.1 na me modem firmware na 4.12?softbank ang carrier nya from japan.tnx :pray:

Wala pa pong paraan as of now para ma unlock ang iPhone nyo.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

aww.sabi na nga ba e.mukhang malabo nang ma unlock tong iphone4 ko.hayssss...:weep:
 
Back
Top Bottom