Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.


Make sure na same apple account yung ginamit nyong pang download ng apps na naka signed at authorize sa iTunes nyo. Mak sure din na latest version ng iTunes ang gamit nyo po.

Kung sure kayo na same iTunes account at naka autorize na yung iTunes nyo sa iPhone nyo ay right click nyo yung name ng iPhone nyo sa iTunes onece na connected na sya tapos select nyo yung transfer purchased na option.


woot! :thanks: sir marvin!
akala ko po natabunan na yung question ko hehe. :thumbsup: :praise:
:clap:

p.s : :thanks: din kay sir eduard.
 
sir newbie question po ..

nagupdate kc ako ng iphone 3gs ko 4.1 to 6.0.1 then
najailbreak ko na .. hnd ko maunlock . BB 6.15.00


ang pinaka tanong ko po..
hindi ko na mgamit ung iphone ko .. hnd sya macharge .
anu po kelangan gawin ? nag google ako. then natry ko na lahat ng solutions nila. hnd nmn gumana ..
TNX PO !
 
Hey guys, been experiencing errors from Cydia and Instalous for quite some time now. Can anyone help me solving them?

(Attached are the screenshots of the errors)
 

Attachments

  • IMG_3873.png
    IMG_3873.png
    119.8 KB · Views: 2
  • IMG_3874.png
    IMG_3874.png
    433.1 KB · Views: 3
Pahelp naman po i want to upgrade my ios to 4.3.3 or ios 5.1.1..
kaso nahihirapan po ako pahelp naman po sana..

iphone model : iphone 3gs
version : 4.1 (8B117)
capacity : 16gb
jailbroken : yes
factory unlocked : yes
carrier unlocked : yes
save sHsH : 4.1,6.0.1
firmware model : 5.13.04

nagawa ko po maunlock siya sa ios 6.0.1 kaso nga lang po lagi siyang may error na unable to load network list
 
Last edited:
yan nga ginamit ko sir so magrerestore na ako sir ng 4.2.1 sa iphone 3g ko ung nagegenerate as desktop di ba?kylangan bang itick ung install ipad baseband 6.15.00?di ko na tinick un sir tapos nagrerestore na ako tapos nagerror ng 1015 bandang dulo sir eh..

No need to tick tung install iPad baseband.

Make sure na naka Pwned DFU mode muna ang iPhone nyo before i restore sa kanya yung custom firmware na ginawa nyo.

Try nyong uliting gumawa ng custom firmware na hindi naka tick yung install ipad baseband.


sir marvin,patulong naman po sa iPod touch 4rt gen,, hindi ko po kasi kabisado ee, pano ba mag jailbreak and ano ano ang mga kailangan? :help:

Dito po ang thread regarding iPod touch - > Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here! (iOSXervantz)

sir marvin, pa tulong naman po pa unlock ng softback sa iphone4 ios "6.0.1" baseband "4.12.02 . ty po:help::yipee:

Sa case ng iPhone nyo ay using IMEI unlocked lang po ang way para ma open-line sya.

Check this link po for reference - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=830342


:help:
Ip4, 32gb
v6.0.1
(10A523)
model: MC605J
modem firmware: 04.12.02

Sa case ng iPhone nyo ay using IMEI unlocked lang po ang way para ma open-line sya.

Check this link po for reference - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=830342


hello! ask ko lng kung san pde makakuha ng link pra mka free internet sa iphone using sun? or globe? thanks

Using VPN plang po pwede.

Check this link - > VPN & Anti-Censorship Tools


maraming salamat sa tugon sir marvin.
Kelangan ko po bang idowngrade tong sw 6.15 at bakit po nag dadowngrade sila? at upgrade ko ung v4.1? :noidea: me required version po kase pag nagtatry ako mag install, posibilidad po ba na mawala ang jailbreak kung mag upgrade ako ng version?
Iphone 3gs po yung pnadala sakin,

Kaya po sila nag dodowngrade ng baseband from 6.15 to 5.13 ay dahil hindi po working ang GPS ng iPhone sa ganyang version ng baseband. Pang iPad po kasi yan at hindi pang iPhone na kaya lang ini install sa iPhone ay para ma open-line sya. Complicated pong mag downgrade ng baseband from 6.15 to 5.13 sa iPhone 3GS na new bootrom dahil pwede itong mag cause ng pagka bricked ng modem nya. Kapag nangyari yun ay tuluyan nyo na pong hindi magagamit ang iPhone nyo.

Kapag nag restore/update kayo ng iPhone nyo ma fo-format sya kaya mawawala lahat ng apps pati yung pagka jailbroken at unlocked nya.


gud day po, ask ko lang bakit po parating naka-on yung 3g ng iphone ko. kahit i-off ko sya kusa syang nag-o on. kaya tuloy palaging low-bat phone ko. :help::help::help:

iphone4
5.1.1(9B206)
04.12.01

Try nyo pong i reset yung Network Settings ng iPhone nyo. Go to Settings - > General - > Reset.

Take not na yung Network Settings lang po ang i re-reset nyo.

hi. kaya po ba i-upgrade yung 3gs ko from ios 4.1 to 6.0? baseband 05.13.04. hindi lang ako sure kung new bootrom ba ito. thanks

Hindi pa po stable ang ultrasn0w unlocked sa iOS6 at wala pang untethered Jailbreak kung New bootrom ang iPhone 3GS nyo.

Huwag po kayong mag u-update direct using iTunes kung ayaw nyong ma update ang Modem ng iPhone nyo kasi once na ma update ang modem nya ay magiging complicated po para sya ma unlocked ulit.

Use this tool po para malaman kung old or new ang bootrom ng iPhone nyo - > iDetector v1.0.1 (For iPhone 3GS)

Pwede magjailbreak ng iphone 4 ios 4.3.3 without restoring it? Para sana hindi mawala ung unlock nya. Thanks. :D

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=467714

Pwede din po ang guide na yan sa iPhone 4 as long na 4.3.3 ang version nya.


I mean if yung 5.1.1 na yung pinaka stable na jailbreak or yung 6.0.1 na sir?

5.1.1 po dahil wala pang untethered Jailbreak ang iOS6 maliban nlang sa iPhone 3GS na old bootrom.

need help here mga masters... my iphone stuck up on apple logo... nagtry nako recovery mode kaso ayoko mag upgrade sa 6.0 at wala ako ni isa na back up sa mga files ko at naka jailbreak din kasi.me paraan pa po ba para marestore ko sa dating 5.1.1? please need help po tnx.

Follow this link po baka makatulong - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=393040

Mga Sir ask ko lng po kung pwede b i uprgrade ung iphone 3gs ko sa 6.0 ung ios kahit na jailbroken cya at unlocked d b cya babagal pati nga po pala ung facetime b sir pwede sa 3gs. salamat po.:help:

Kung new bootrom ang iPhone 3GS nyo at naka depend sya sa software unlocked using ultrasn0w ay huwag nyo po syang i di-direct update using iTunes dahil ma u-update din ang Modem firmware/Baseband nya. Kapag nangyari yun ay mahihirapan na kayong i unlocked sya ulit. Mafoformat po ang iPhone kapag nag restore/update kaya mabubura lahat ng apps na naka install sa kanya pati yung pagka jailbroken at unlocked ay mawawala.

Use this tool po para malaman kung old or new ang bootrom ng iPhone nyo - > iDetector v1.0.1 (For iPhone 3GS)


Iphone 3g, not jailbreak, 16gb, 4.1
Cenario noong plug ko sa itunes my lumabas na update to 4.2 ....
Tapos di na siya ma open. Error -1 na.
Ano po dapat gawin. Please help.

Try myp pong i restore ang iPhone nyo using custom firmware at ito po yung guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177

woot! :thanks: sir marvin!
akala ko po natabunan na yung question ko hehe. :thumbsup: :praise:
:clap:

p.s : :thanks: din kay sir eduard.

:welcome: po.

sir newbie question po ..

nagupdate kc ako ng iphone 3gs ko 4.1 to 6.0.1 then
najailbreak ko na .. hnd ko maunlock . BB 6.15.00


ang pinaka tanong ko po..
hindi ko na mgamit ung iphone ko .. hnd sya macharge .
anu po kelangan gawin ? nag google ako. then natry ko na lahat ng solutions nila. hnd nmn gumana ..
TNX PO !

Wala pa pong stable na ultrasn0w unlocked sa iOS6.

Paki check po yung pinaka last part ng guide na ito kung papaano ma u-unlocked ng ultrasn0w fixer + ultrasn0w ang iPhone nyo - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=258809

Paala-ala lang po na hindi pa stable ang ultrasn0w sa iOS6. Before sana tayo nag update ay inalam muna natin yung mga risk sa unlocking para hindi tayo magka problem.

Kung tethered Jailbreoken ang iPhone nyo ay make sure na naka boot as tethered sya para mag work ang ultrasn0w fixer + ultrasn0w. Paki basa pong mabuti yung guide before nyo gawin para hindi kayo magkamali.


Hey guys, been experiencing errors from Cydia and Instalous for quite some time now. Can anyone help me solving them?

(Attached are the screenshots of the errors)

Matagal na pong naka shut-down ang server ng installous kaya hindi na po talaga sya mag wo-work.

Use this app instead - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=898004


Sir, Regarding sa TUT na binigay nyo skin about using snowbreeze, maprepreserve po ba ung baseband ko pag ng-upgrade ako sa 5.0.1? ...currently iphone4 ios4.3.2 BB 04.10.01 ako...thanks

Ma pe-preserved po ang baseband ng iPhone nyo using custom firmware made from sn0wbreez. Naka note po yun sa guide kung inyong mababasa.

Pahelp naman po i want to upgrade my ios to 4.3.3 or ios 5.1.1..
kaso nahihirapan po ako pahelp naman po sana..

iphone model : iphone 3gs
version : 4.1 (8B117)
capacity : 16gb
jailbroken : yes
factory unlocked : yes
carrier unlocked : yes
save sHsH : 4.1,6.0.1
firmware model : 5.13.04

nagawa ko po maunlock siya sa ios 6.0.1 kaso nga lang po lagi siyang may error na unable to load network list

Make sure na may 5.1.1 SHSH blobs ang iPhone nyo na naka save sa cydia server para ma restore/update sya sa 5.1.1 dahil kung wala ay sa 6.0.1 nyo lang po sya pwedeng i update dahil yung version po na yun ang naka signed na sa apple server.

Kung naka depend ang iPhone nyo sa ultrasn0w unlocked ay kailangang custom 5.1.1 firmware ang gamitin nyo sa kanya para hindi ma update ang Modem firmware/Baseband nya para pwede pa ding ma unlocked.

Check nyo muna po kung may iOS5 shsh blobs kayo ng iPhone nyo na naka save sa Cydia server at i grab nyo sya using this guide - > How to Grab/Save your iDevice SHSH blobs from Cydia Server using TinyUmbrella

Kapag na mayroon po ay try nyo syang i restore using this guide - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=13946781&postcount=2
 
Hindi pa po stable ang ultrasn0w unlocked sa iOS6 at wala pang untethered Jailbreak kung New bootrom ang iPhone 3GS nyo.

Huwag po kayong mag u-update direct using iTunes kung ayaw nyong ma update ang Modem ng iPhone nyo kasi once na ma update ang modem nya ay magiging complicated po para sya ma unlocked ulit.

Use this tool po para malaman kung old or new ang bootrom ng iPhone nyo - > iDetector v1.0.1 (For iPhone 3GS)


new bootrom po yung 3GS ko sir. may tut po ba kayo or link kung panu iupdate to ios6 without using itunes?and mapreserve yung baseband para gumana yung sim.thanks ulit.
 
Boss my guide po ba kayo jan paano i JAILBREAK ang IPHONE 5 ios 6.0.1?
 
No need to tick tung install iPad baseband.

Make sure na naka Pwned DFU mode muna ang iPhone nyo before i restore sa kanya yung custom firmware na ginawa nyo.

Try nyong uliting gumawa ng custom firmware na hindi naka tick yung install ipad baseband.




Dito po ang thread regarding iPod touch - > Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here! (iOSXervantz)



Sa case ng iPhone nyo ay using IMEI unlocked lang po ang way para ma open-line sya.

Check this link po for reference - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=830342




Sa case ng iPhone nyo ay using IMEI unlocked lang po ang way para ma open-line sya.

Check this link po for reference - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=830342




Using VPN plang po pwede.

Check this link - > VPN & Anti-Censorship Tools




Kaya po sila nag dodowngrade ng baseband from 6.15 to 5.13 ay dahil hindi po working ang GPS ng iPhone sa ganyang version ng baseband. Pang iPad po kasi yan at hindi pang iPhone na kaya lang ini install sa iPhone ay para ma open-line sya. Complicated pong mag downgrade ng baseband from 6.15 to 5.13 sa iPhone 3GS na new bootrom dahil pwede itong mag cause ng pagka bricked ng modem nya. Kapag nangyari yun ay tuluyan nyo na pong hindi magagamit ang iPhone nyo.

Kapag nag restore/update kayo ng iPhone nyo ma fo-format sya kaya mawawala lahat ng apps pati yung pagka jailbroken at unlocked nya.




Try nyo pong i reset yung Network Settings ng iPhone nyo. Go to Settings - > General - > Reset.

Take not na yung Network Settings lang po ang i re-reset nyo.



Hindi pa po stable ang ultrasn0w unlocked sa iOS6 at wala pang untethered Jailbreak kung New bootrom ang iPhone 3GS nyo.

Huwag po kayong mag u-update direct using iTunes kung ayaw nyong ma update ang Modem ng iPhone nyo kasi once na ma update ang modem nya ay magiging complicated po para sya ma unlocked ulit.

Use this tool po para malaman kung old or new ang bootrom ng iPhone nyo - > iDetector v1.0.1 (For iPhone 3GS)



Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=467714

Pwede din po ang guide na yan sa iPhone 4 as long na 4.3.3 ang version nya.




5.1.1 po dahil wala pang untethered Jailbreak ang iOS6 maliban nlang sa iPhone 3GS na old bootrom.



Follow this link po baka makatulong - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=393040



Kung new bootrom ang iPhone 3GS nyo at naka depend sya sa software unlocked using ultrasn0w ay huwag nyo po syang i di-direct update using iTunes dahil ma u-update din ang Modem firmware/Baseband nya. Kapag nangyari yun ay mahihirapan na kayong i unlocked sya ulit. Mafoformat po ang iPhone kapag nag restore/update kaya mabubura lahat ng apps na naka install sa kanya pati yung pagka jailbroken at unlocked ay mawawala.

Use this tool po para malaman kung old or new ang bootrom ng iPhone nyo - > iDetector v1.0.1 (For iPhone 3GS)




Try myp pong i restore ang iPhone nyo using custom firmware at ito po yung guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177



:welcome: po.



Wala pa pong stable na ultrasn0w unlocked sa iOS6.

Paki check po yung pinaka last part ng guide na ito kung papaano ma u-unlocked ng ultrasn0w fixer + ultrasn0w ang iPhone nyo - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=258809

Paala-ala lang po na hindi pa stable ang ultrasn0w sa iOS6. Before sana tayo nag update ay inalam muna natin yung mga risk sa unlocking para hindi tayo magka problem.

Kung tethered Jailbreoken ang iPhone nyo ay make sure na naka boot as tethered sya para mag work ang ultrasn0w fixer + ultrasn0w. Paki basa pong mabuti yung guide before nyo gawin para hindi kayo magkamali.




Matagal na pong naka shut-down ang server ng installous kaya hindi na po talaga sya mag wo-work.

Use this app instead - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=898004




Ma pe-preserved po ang baseband ng iPhone nyo using custom firmware made from sn0wbreez. Naka note po yun sa guide kung inyong mababasa.



Make sure na may 5.1.1 SHSH blobs ang iPhone nyo na naka save sa cydia server para ma restore/update sya sa 5.1.1 dahil kung wala ay sa 6.0.1 nyo lang po sya pwedeng i update dahil yung version po na yun ang naka signed na sa apple server.

Kung naka depend ang iPhone nyo sa ultrasn0w unlocked ay kailangang custom 5.1.1 firmware ang gamitin nyo sa kanya para hindi ma update ang Modem firmware/Baseband nya para pwede pa ding ma unlocked.

Check nyo muna po kung may iOS5 shsh blobs kayo ng iPhone nyo na naka save sa Cydia server at i grab nyo sya using this guide - > How to Grab/Save your iDevice SHSH blobs from Cydia Server using TinyUmbrella

Kapag na mayroon po ay try nyo syang i restore using this guide - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=13946781&postcount=2



Sir kailangan ko po ba muna maginstall ng ios 4.3.3 o 5.1.1 para makakuha ako ng SHSH blobs na masasave? New bootrom nga po pala ang 3gs ko.pero nung last time na binalik ko ito sa 4.1 dati from 6.0.1 ay hindi na po ako nakainstall ng ultrasnow kasi once i inserted nung sim ay mga ilang minute lang nagkaroon na siya ng signal.
 
personal hotspot ko po d ko maopen
globe po gamit ko hindi na jailbreak iphone 4 po :help::help::help::help::help:
 
may iba pa bang way maliban sa itunes para magtransfer ng mp3/videos?

need pa ba jailbroken para magamit ang ibang paraan na yun?
 
mga sir! ask po ulit: :thumbsup:

1. meron na po bang cfw ng ios 6.0.1 para sa a4 devices?
2. dba po , pag cfw. hindi na upgrade yung baseband ng iphone?
3. Gevey sim user po kasi ako, working parin po ba sa ios 6.0.1 ang gevey sim ?
4. pag cfw po ba, naka jailbroken na or hindi pa? [mas gusto ko po kasi yung di naka jailbroken]
5. kung jailbroken na po, ano po yun thetred or untethred?

tia. :praise:
 
Last edited:
sir gusto ko po sana magupgrade ng version from 5.1 to 5.1.1 para maijailbreak ko iphone 4 ko, nadownload ko na po yung 5.1.1 na software pagirestore ko po sa itunes may error na (9134) patulong naman po kung paano tutorials na gagawin please?:weep:
 
Sir anung dapat kung gawin sa iphone 3g ko after jailbreak with redsnow na stuck sya sa apple logo at ayaw magtuloy pahelp po...
 
Elow po help nmn po ako iphone 4 ios 6.0 winbase 4.12.0,,,
Hnd ko maactive ung signal nia kc galing po ng london ito iphone...hepl nmn po,,, want ko downgrade ng 5.1.1 kaso wala ako ng shsh nia... Pls help nmn po para magamit ko iphone ko dto sa italia
 
Mga boss..wala n bang ibang paraan para po ma iunlock ang AT&T na iphone3gs?..bukod po sa remote unlocking?..
 
sir pano po iupgrade iphone 3g 4.1 baseband 6.15.00 sa 4.2.1 at anong gagamit ko para ma jailbreak din po. new lng po me dito.
 
hello! magandang araw po mga idol. may problema kase ako sa iphone4s ko.. iOS 5.0.1 siya, gusto ko sanang irestore sa pagkaka jailbreak nito.. kaso lumalabas lagi error 3194.. ginawa ko na ung edit hosts file tpos paste ung gsapple.com kaso ganun parin..
salamat sa makakatulong.. :)
 
Sir Marv/Sir eduard,

yung ios ng iphone 4 gsm ko is 5.1.1 nag iinstal ako ng infiniboard pero my error na lumalabas ito po ang error " the requested modifications cannot be applieddue to required dependecies or conflicts that cannot be automatically found or fixed.

bakit po kaya my error na ganito?
 
Back
Top Bottom