Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

alternative apps gaya ng Icleaner.. meron na.. 99c kasi.. wla naman ako credit card..without jailbreaking..
 
Gamit kayo ng latest version ng iTunes then connect your phone and click the restore button para ma update sya sa latest version which is iOS 6.1.3.

sir marvin pag update nun tanggal lahat ng contact # ? pwede ko ba ma back yun kase yun importante sa akin .. thanks din sa info at saan ko po pala ma download yung latest itunes ?..
 
ano ba process pag install ng icleaner.. using iphone 5 with heicard on globe network... softbank siya... jailed.. yen kasi currency.. wla naman ako credit card etc..
 
sir pa advice naman po paranag awa nyo na.. nagugulohan na kasi ako kung ano ang gagawin ko sa ip4 32gb ko, softbank from Japan po siya.. naka-lock at di ko magamit taz di na raw pwedi magamitan ng Gevey Sim dahil di ma-downgrade.. ito po ang Specs niya:

iOS Version: 6.1.2
Firmware Version: 04.12.05
IMEI: 01 242800 488055

pa help po advice sir.. plzzzzz
 
16gb lang yata pwede ma imei unlock at mahal pa 6k pataas. si ko na pina unlock yung akin.. bibili nalang ako ng android phone sa 7k.16gb sin yung akin.
 
Hi po mga sir.. nid help po sana sa iphone ng friend ko..

kapag na plugin kasi sa laptop ko.. kusa sya nag rereboot ang iphone every 30secs to 1min.

e jejailbreak ko po sana, kasu nag rereboot. possible ba sa battery ung problema?
 
Sir marvin help naman po dyan.kasi po nagloko ung iphone ko parang may nacorrupt po nasrestart po sya tapos nagstuck po sa apple logo nlng ung lumabas kaya po restore ko lng sana sa 6.1 ulit or upgrade sa 6.1.2 kaya lng ayaw po ma restore.wala po akong shsh na nasave sa tinyumbrella may pagasa pa po ba na marestore sa 6.1 or 6.1.2 ayaw ko po sana i update sa 6.1.3 kc wala po kcng jailbreak.sana po matulungan nyo po ako.salamat po in advance.
 
hi po sir!

bale po ginamit ko ang thread na ito:

http://www.symbianize.com/showthread.php?t=611296

para po mag downgrade po ako from 6.1.2 to 5.1.1 tama po ba

ang thread na yan? kasi po s stuck na po ang phone ko sa dfu mode

ayaw nia po mag restore sa 5.1.1 anu po gagawin ko

:weep::weep::weep:

pag mag resore na ako i get the error 3194
 
Last edited:
hi sir, is there a way po ba para maunlock iphone 3gs ko ios 6.1.3 jailbroken modem firmware 05.16.08. tnx po
 
:help: naman sa 3gs sir marvin may shsh blob sia 6.0.1 so naupdated ko kc ng 6.1.3 ngyun pag rerestore ko hang lang sia preparing phone to restore matagal sia jan tapos error lalabas 1600 ata un try ko sa redsnow mag downgrade hang lang sia hanngang wainting to ur phone ndii na sia gagalaw gusto ko sana madowngrade! sa 4.1 ok naman sia sa 6.0.1 lang nagkakaganun ano kaya sir! problema ng phone ko!

hi sir, is there a way po ba para maunlock iphone 3gs ko ios 6.1.3 jailbroken modem firmware 05.16.08. tnx po


jailbreak mo yan sa ultrsnow gamit ka 6.0 na firmware mauunlock khit wala carrier sim na gamit!
 
Last edited by a moderator:
Pahelp nman po mga masters dyan ma.unlock iphone4 ko
- i0s 6.1
- bb 4.12.05
- 32gb
- Softbank japan

kung FU nlng ang pag.asa nito, san po ako pwede magpapa.FU at mag.kano?
thanks in advance
 
Pahelp nman po mga masters dyan ma.unlock iphone4 ko
- i0s 6.1
- bb 4.12.05
- 32gb
- Softbank japan

kung FU nlng ang pag.asa nito, san po ako pwede magpapa.FU at mag.kano?
thanks in advance

May kamahalan po ang FU ng Softbank. pero kung may budget naman po kayo puede kita irecommend sa isang kasama natin dito.
 
16gb lang yata pwede ma imei unlock at mahal pa 6k pataas. si ko na pina unlock yung akin.. bibili nalang ako ng android phone sa 7k.16gb sin yung akin.

so di na po to pwedi ma-downgrade using unlocking tools/tricks dito po? tas no other choicepo ba but to unlock para magamit?
 
so di na po to pwedi ma-downgrade using unlocking tools/tricks dito po? tas no other choicepo ba but to unlock para magamit?

Puede ka gumamit ng XSIM pafs, para magamit mo sa ibang carrier ang phone mo. XSIM supports IOS 6.
 
any remedy po sa iphone 3g ng kasama ko kasi no wifi siya thanks po Godbless
 
may save shsh blobs ako sir kaso nung restore ko na ulit xa may error (2005) na nalabas. gumamit nako ng ifaith at ireb.at itunes.
 
Puede ka gumamit ng XSIM pafs, para magamit mo sa ibang carrier ang phone mo. XSIM supports IOS 6.

wOow!! talaga po sir seth? kaso meron po ba nyan dito sa Cebu? kahit BB: 04.12.05? sabi kasi nang pinuntahan kong shop dito eh, wala pa po silang pang-support sa iOS 6.1.2 ng ip4 ko.. sir, baka po nagbibinta kayu ng XSIM sure buyer po ako masolusyonan lang itong matagal ko nang problem sa ip4.. plzzz po sir:pray:
 
wOow!! talaga po sir seth? kaso meron po ba nyan dito sa Cebu? kahit BB: 04.12.05? sabi kasi nang pinuntahan kong shop dito eh, wala pa po silang pang-support sa iOS 6.1.2 ng ip4 ko.. sir, baka po nagbibinta kayu ng XSIM sure buyer po ako masolusyonan lang itong matagal ko nang problem sa ip4.. plzzz po sir:pray:

tip: somewhere in sulit i found heicard katulad ng gevey at xsim supported nya ang 6.1.3.. i dunno the price.. you can check it through
 
tip: somewhere in sulit i found heicard katulad ng gevey at xsim supported nya ang 6.1.3.. i dunno the price.. you can check it through

sulit.com? salamat po sa advice sir pusasalata.. sige po search ko po, hopefully malapit lang po dito sa Cebu..
 
Back
Top Bottom