Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

gud day mga bossing...
tanung ko lng po kung pano mag-upgrade ng ios 6.1.2?
pag check ko kc update sa itunes lumalabas na 6.1.3 na agad...
salamat po in advance...
-
iphone 5
ios 6.0
factory unlocked
 
mga master nag loko tung iphone ko..biglang nag restart tapos bumalik sa activate your iphone..ng nag konek n ako sa itunes my errror n lalabas po 0x8000065..ng mag wifi ako ayaw nmn komonek..ano po b paraan pra m activate tung pon ko?
 
Ts help nman sa iPhone 3g version 4.1(8B117) 16gb ko, pagkatapos ma jailbreak wala na signal
 
sir pa help naman kung paano maglagay ng mp3 and videos from computer to iphone 3gs ko version 6.1.3 not jailbroken.. Step by step sana po gusto ko kasi lagyan ng music na galing sa mp3skull..

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=7496929&postcount=7403

B the way iwasan po natin mag cross-posting. Use search button po muna before mag create ng new thread.


sir edward hindi po ma detect ng ifunbox yung iphone ko?

pwede kaya gawin kung solution ay e upgrade to itunes pero yung ipsw nya dati 6.1.2 ang gamitin ko......?

Sa case ng iPhone nyo ay restore nlang po ang way para maformat sya at magamit ulit.

I DFU mode nyo muna ang iPhone nyo para ma detect ng iTunes na in restore mode saka nyo po i restore.


sir edward nagrestore po ako sa 6.1v gamit ang snowbreeze hndi n po sya nag open kahit update ko po sya s bago version ngayon ayaw n ano po b pede ko gawin sir patulong nman po..6.1v po ip4 ko nag update po ako sana s 6.1.3v error po lagi s itunes 3194 ano po gagawin

Use this guide po para ma fix ang error then saka nyo po sya i restore sa 6.1.3 - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=327704

sir, stuck up na po iphone 4s ko, nabasa kc ng ulan. error -1 po ang lumalabas sa itunes pag inuupdate ko ano po ba ang solusyon nito sir?:noidea:

Use the latest version of iTunes then mag DFU mode muna before mag restore.

Check this link po kung papaano i DFU mode ang mga iDevice like iPhone - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=7650042&postcount=4


I accidentally update my iPhone 4 32gig baseband 04.12.05 softbank locked, im using gevey sim ultra to use the phone before it was updated and ive JB my iPhone and save SHSH when it was ios 6.1.2... and now i created a custom ios 6.1.2 and still baseband is 04.12.05 with cydia on it right now is there ay way to downgrade may iPhone4 to much lower or compatible modem firmware and ios version?

PLEASE HELP ME!!! :help: :help: :help: :pray: :pray: :pray:

The only way to unlocked your phone is using IMEI unlocking method.

Check this link for reference - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=813858

The Modem Firmware / Baseband of iPhone 4 is not downgradable.


gusto ko sana mag add ng music through itunes.. softbank iphone 5 locked siya.. nagamit lang dahil sa heicard sim.. 6.1 ios. 16gb.... if ever ba mag add ako ng music.. automatic ba na i firmware upgrade niya yung phone... ayaw ko kasi i try..baka madali..

Hindi po ma u-update ang iPhone nyo basta huwag nyo i accept yung update. Sync option lang po ang gawin nyo.

MGA MASTER

PLEASE HELP PO....
http://www.symbianize.com/showthread.php?p=16190154#post16190154


SANA MATULUNGAN NYO AKO....

Una sa lahat before po tayo gumawa ng thread next time ay gamit po muna tayo ng search engine. Malay nyo may makita kayong thread na maaaring makatulong sa problem nyo kagaya nito.

By the way dapat po nag research muna kayo about iPhone before nyo sya ipina factory unlocked. Sa dami po ng manloloko ngayun ay hindi nyo sigurado kung hindi kayo naloko.

Dapat tinanong nyo pong mabuti doon sa pinag pa unlock nyo ng iPhone kung ano ang gagawin nyo para ma factory unlocked sya.

Sa case ng iPhone nyo ay hindi nyo sya pwedeng ma restore using offcial Firmware from version 4.2.1 to latest dahil 6.15.00 ang Modem firmware / Baseband version nya. Kailangan po munang i restore ang iPhone para ma confirm sa iTunes na factory unlocked na sya.

Advice ko po na i restore nyo muna ang iPone nyo sa version 4.1 using this guide - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=10840854&postcount=231

Take note na restore lang po muna ang gawin nyo para ma confirm kung factory unlocked na sya or hindi pa.


good morning mga master...tulong nmn po..paano po b e add tung apt.modmyi.com..ksi ito po lalabas sa cydia..."did not find repository..the indicated repository could not be found.this could be because you are trying to add a legacy installer repository(these are not suppoted). also, this interface is only capapable of working with exact repository Urls.

gusto ko sna mag install ng guizmovpn sa 6.1.2 ko n iphone..

Run nyo po ang Cydia then Go to Sections - > Repositories then hanapin nyo yung ModMyI repo tapos install nyo sya.

Default repo po yan ng Cydia kaya hindi pwedeng i manual install.


gud day mga bossing...
tanung ko lng po kung pano mag-upgrade ng ios 6.1.2?
pag check ko kc update sa itunes lumalabas na 6.1.3 na agad...
salamat po in advance...
-
iphone 5
ios 6.0
factory unlocked

Hindi nyo na po pwedeng i restore ang iPhone 5 sa 6.1.2 dahil 6.1.3 na po ang naka signed sa apple server. Ang ibig sabihin nun ay sa 6.1.3 nyo nlang po sya pwedeng ma restore / Update.


mga master nag loko tung iphone ko..biglang nag restart tapos bumalik sa activate your iphone..ng nag konek n ako sa itunes my errror n lalabas po 0x8000065..ng mag wifi ako ayaw nmn komonek..ano po b paraan pra m activate tung pon ko?

Gamit po kayo ng official SIM kung saan sya naka locked para ma activate sya.

Ts help nman sa iPhone 3g version 4.1(8B117) 16gb ko, pagkatapos ma jailbreak wala na signal

Paki read po muna ang first page ng thread na ito para madali namin kayong matulungan.
 
Sa case ng iPhone nyo ay restore nlang po ang way para maformat sya at magamit ulit.

I DFU mode nyo muna ang iPhone nyo para ma detect ng iTunes na in restore mode saka nyo po i restore.[/COLOR]

sir marvin ni try kung ni restore sa ipsw 6.1.2 na nadownload ko pero nag-error po sya okey lang ba kung 6.1.3 yung naka sign-in sa itunes ang gamitin ko?
 
sir marvin ni try kung ni restore sa ipsw 6.1.2 na nadownload ko pero nag-error po sya okey lang ba kung 6.1.3 yung naka sign-in sa itunes ang gamitin ko?

Hindi na po naka signed ang 6.1.2 dahil 6.1.3 na ang latest.

Pwede nyo syang i restore sa 6.1.2 using sn0wbreeze kung may 6.1.2 shsh blobs kayo ng iPhone nyo na na backup sa Cydia server.
 
sir marvz.. pahelp po pano mkapag internet nang libre sa iphone 5.. noobb pa po... :help::weep:
 
Hindi na po naka signed ang 6.1.2 dahil 6.1.3 na ang latest.

Pwede nyo syang i restore sa 6.1.2 using sn0wbreeze kung may 6.1.2 shsh blobs kayo ng iPhone nyo na na backup sa Cydia server.

paano po ba malaman o magkaroon ng shsh blods ang iphone ko? kapag e restore ko naman po sa 6.1.3 pwede po ba... ano po yung magandang gawin sa case ko po? salamat
 
sir tanung ko po kailangan ko ng Appsync mukang wala na po ung hackulos na link

anu po ang gagawin ko pati installous wala na din po salamat po
 
help po! di maka browse or open man lang ng internet ang iphone5 ko via wifi, OS 6.0.1. NEED YOUR HELP! i.ve tried everything:upset:
 
sir iphone ko po na 3gs ah nag paglaluruan kc hinulaan ung password pag tingin ko diasble na po ano po gagawin ko and sana hinde ma restore ung iphone importante kasi ung mga notes ko
 
ts pa help din wifi searching iphone 3g 8gb 4.2.1 os 6.15 baseband.sabi ng dting owner ni restore lang rw nya ito then di na maka detect ng wifi. tinanung ko sa tech,, hardware raw to at kaya i fix worth 500.baka alam nyo po solution para ako nalang gagawa. marami akong napanuod sa youtube but di ako satisfy sa mga un.gusto ko sana i restore via redsnow kaso di ko ma uunlock sim at ma iinstall ang ultra snow kasi po di nga ako maka detect ng wifi.salamat po ts
 
hi sir marvs, ask ko lang po sana kung meron na pong software unlock ang ifon 4 japan or korea lock sir. tnx po
 
pano ba masisigurado na factory unlocked yung bibilihing 2nd hand na iphone bago kunin sa nagbebenta kapag nagmeet na kayo?
 
Sir.. ask ko lang po.. pano mag.unlock ng iphone 4.. my lock code kasi eh.. di ko maopen..
 
hi sir marvs, ask ko lang po sana kung meron na pong software unlock ang ifon 4 japan or korea lock sir. tnx po
Unfortunately, wala po software unlock. Ang puede nyo gawin is IMEI unlock of official factory unlock po (legal and legit po sya). Ang bad news is may kamahalan ang pa-unlock ng Japan Softbank, price ranging sa 6k-8k.

Good news, puede ka gumamit ng XSIM or any other sim adapter na supported ang IOS 6 and below. Marami po nagbebenta nyan but be sure to read ang mga feedback ng seller bago kayo makipag-transact sa kanila.

pano ba masisigurado na factory unlocked yung bibilihing 2nd hand na iphone bago kunin sa nagbebenta kapag nagmeet na kayo?
Anong unit po ba? Kung 4 and 4s yan. Puede nyo salpakan agad ng ibang sim para malaman kung openline sya. Wala po kasi software unlock sa ganyang device.

Kung lower units, medyo mahirap kasi may software unlock na tinatawag na kaya bumasa ng kahit anong sim. Malalaman nyo lang na locked or unlocked sya after nyo mag-restore. Pag invalid sim it means di sya factory unlocked at kelangan nyo yung orig sim para magamit ang iPhone.

Sir.. ask ko lang po.. pano mag.unlock ng iphone 4.. my lock code kasi eh.. di ko maopen..
passcode po ba? or sim pin? Anyway, try restoring it para mareset ang passcode
 
Sir Marvin Ask ko lng about sa ipad mini ko wifi 4g ver6.0.1 hindi papo sya n jailbreak mula ng bilhin pede ko p sya ijailbreak sa 6.0.1 0r 6.1.2 since n 6.1.3 n ang nksigned sa apple? Thank you
 
Sir.. pa help p0 sna ako.. ung iPhone 3gs ko p0h kxe.. na upgrade ng ut0l k0 sa 6.1.3.. nwla ung signal nia.. alam ko sna gwin thru ultrasnow kso nwla dn ung jailbreak nia.. pnu ko p0h mjjailbreak e2 naun.. wla p0h ako mhanap na jailbreak sa 6.1.3 ehh.. BTW! wla p0h akong SHSH blobs n backup sa 6.1.2..

Thanks in advanced p0h.. sna mk2long p0h kau sa problem ko.. :D
 
Last edited:
Back
Top Bottom