Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Double chck this checklist:

1. Make sure connected sa Internet ang PC mo.
2. Use the Original Cable ng iPhone mo.
3. Use the Back USB Port ng PC mo.
4. Make sure to enter DFU Mode before restoring iOS 6.1.3.
5. Install the latest version of iTunes.

then kung magkakaerror, provide the specific error message/number...


sinunod ko sir lahat po yan, bumili na rin po ako ng oiginal usb sync cable.. could not restore iphone unknown error (1601) palagi e.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

ask ko lang kung bakit ayaw ma open ng camera iphone 4s naway ma sagot po yun aking tanong salamat po
Answers

1* Sa itunes po kayo mag rerestore ng firmware ng iPhone nyo.

2* Yung site na http://www.felixbruns.de/iPod/firmware/? ay dito nyo po i dodownload yung firmware ng iPhone nyo kung what version nyo gusto.

3* Mabubura lahat ng laman ng iphone nyo kung mag rerestore kayo. Meaning e mawawala ang unlock at jailbreak ng iphone nyo.
Pwede nyo naman syang i jailbreak ulit at i unlock kasi na save nyo naman sa cydia at sa Umbrella yung SHSHs ng old firmware ng iphone nyo.

Note: Wag kayong mag rerestore kung wala kayong official Sim Card ng iphone 3GS nyo

4. Kung new bootrom ang iphone 3gs nyo ay kailangan nyo pa ng Official sim card para ma activate sya after nyong mag restore sa itunes.

Kung Old bootrom ang 3GS nyo at previously jailbroken sa redsn0w, pwnagetools at sn0wbreeze nung version 3.1.2 pa sya ay pwede nyo i hacktivate para hindi nyo na kailangan ng official sim card.:salute:
 
kahit saan ko po sir eduard isalpak error 1601 sa pc ko sa laptop naman po error 1604.. restore lang po sana ako ng 6.1.3 sa itunes official firmware hindi ko naman po e-jailbreak pa. :weep:

Ganito na lang, since factory unlocked naman ang iPhone mo, follow these steps:

1. Plug in your iPhone 3GS.
2. Open iTunes.
3. Click on Update Button
4. Wait mo matapos ang pagupdate.

Yan ang pinaka simplest way to update your device...


ask ko lang kung bakit ayaw ma open ng camera iphone 4s naway ma sagot po yun aking tanong salamat po

Please be more specific, ayaw magwork ng work ng camera sa iPhone 4s mo? Ung sa front or back camera? Have you tried restoring a fresh iOS?
 
Last edited:
ayaw m open ng cam sa iphone 4s

ask ko lang kung bakit ayaw ma open ng camera iphone 4s naway ma sagot po yun aking tanong salamat po
Answers

1* Sa itunes po kayo mag rerestore ng firmware ng iPhone nyo.

2* Yung site na http://www.felixbruns.de/iPod/firmware/? ay dito nyo po i dodownload yung firmware ng iPhone nyo kung what version nyo gusto.

3* Mabubura lahat ng laman ng iphone nyo kung mag rerestore kayo. Meaning e mawawala ang unlock at jailbreak ng iphone nyo.
Pwede nyo naman syang i jailbreak ulit at i unlock kasi na save nyo naman sa cydia at sa Umbrella yung SHSHs ng old firmware ng iphone nyo.

Note: Wag kayong mag rerestore kung wala kayong official Sim Card ng iphone 3GS nyo

4. Kung new bootrom ang iphone 3gs nyo ay kailangan nyo pa ng Official sim card para ma activate sya after nyong mag restore sa itunes.

Kung Old bootrom ang 3GS nyo at previously jailbroken sa redsn0w, pwnagetools at sn0wbreeze nung version 3.1.2 pa sya ay pwede nyo i hacktivate para hindi nyo na kailangan ng official sim card.:salute:
 
Re: ayaw m open ng cam sa iphone 4s

ask ko lang kung bakit ayaw ma open ng camera iphone 4s naway ma sagot po yun aking tanong salamat po

Please be more specific, ayaw magwork ng work ng camera sa iPhone 4s mo? Ung sa front or back camera? Have you tried restoring a fresh iOS?
 
Ganito na lang, since factory unlocked naman ang iPhone mo, follow these steps:

1. Plug in your iPhone 3GS.
2. Open iTunes.
3. Click on Update Button
4. Wait mo matapos ang pagupdate.

Yan ang pinaka simplest way to update your device...




Please be more specific, ayaw magwork ng work ng camera sa iPhone 4s mo? Ung sa front or back camera? Have you tried restoring a fresh iOS?
pag update button sir click ko need ko pa din naka dfu or pwn dfu mode pag connect ko sa pc?
 
paano po b?mag fresh ng ios iphone 4s thnks

paano po b


paano po b mag fresh ng ios sa iphone 4s kc dko po alm salamat po ng marami:)














/
 
Re: paano po b?mag fresh ng ios iphone 4s thnks

paano po b


paano po b mag fresh ng ios sa iphone 4s kc dko po alm salamat po ng marami:)














/
Please provide details of your device. Please read the first page...
 
ilan beses ba bago machambahan yang dfu mode na yan ts?sayo ts naka ilan ka sa disabled iphone? tanong lang po for encouragement..hehehe
 
iphone 3g
8gb
ios 4.2.1
firmware06.15.00

sir tanong po.may solution po ba para ma restore ung na overheat na iphoe 3g.?na bug po yung phone q :( hindi nag charge at walang signal..pa help po sir.
 
Please provide more details of your iPhone 3GS. Mukhang factory locked ang iPhone mo.

Boss ito po ang details:
(Before jailbreak)
3gs
capacity 14.3 gb
xx016xxxxxx
version: 6.1.3 (10B...)
firmware: 05.16.08
pwede sa smart at globe

after jailbreak at downgrade:
IPHONE 3GS
capacity 14.3 gb
4.1 (8B117)
MODEM firm: 05.16.08
no service

:help:
 
[QU




What do you mean auto disable? Gusto mong idisable ang Siri mo? You can disable it under Settings.


sir nadisable po xa automatic ayaw ma enable mag enable siya pag andon ka sa menu nya pag back mu disabled na agad pag inopen mu ulit, tried researching the net na din kasi pero wala ako makita solution puro restore
 
Sir pano po unlock sa globe
Iphone 4
Modem 4.12.05
8G
Ver. 6.1
Network: smart
Salamat po!
 
Mga sir may praan po ba tayo dyan kung pano magagamit sa iphone 3gs, 5.1.1 ung mga ip tricks ng globe? Pra po mas bumilis ung net at free, salamat po, atska bakit po ung smart buddy kng sim wla po syang cellular data network , ung ping eedtan po ng apn, pero pag sun at globe gamit ko meron nmn png cellular date netqork, slamat po
 
yeheyyy!!! nakalabas yung phone ko sa recovery mode, na kick ko siya out of recovery mode using tiny umbrella, hindi pa pala nabubura yung dating laman ng iphone ko, akala ko parang na format na cya kasi na extract na yung files ng ios 6.1.3 bago siya mag error ng 1601..

iphone 3gs 32gb
new bootrom
ios 4.1 (8B117) untethered jailbreak
Factory Unlock
modem firmware 05.16.05

sir eduard and marvin bago po ako mag attempt ulit mag restore to ios 6.1.3..
may nabasa po ako na ganito:

Originally Posted by marvin378

Answers

1* Sa itunes po kayo mag rerestore ng firmware ng iPhone nyo.

2* Yung site na http://www.felixbruns.de/iPod/firmware/? ay dito nyo po i dodownload yung firmware ng iPhone nyo kung what version nyo gusto.

3* Mabubura lahat ng laman ng iphone nyo kung mag rerestore kayo. Meaning e mawawala ang unlock at jailbreak ng iphone nyo.
Pwede nyo naman syang i jailbreak ulit at i unlock kasi na save nyo naman sa cydia at sa Umbrella yung SHSHs ng old firmware ng iphone nyo.

Note: Wag kayong mag rerestore kung wala kayong official Sim Card ng iphone 3GS nyo

4. Kung new bootrom ang iphone 3gs nyo ay kailangan nyo pa ng Official sim card para ma activate sya after nyong mag restore sa itunes.

Kung Old bootrom ang 3GS nyo at previously jailbroken sa redsn0w, pwnagetools at sn0wbreeze nung version 3.1.2 pa sya ay pwede nyo i hacktivate para hindi nyo na kailangan ng official sim card.


nag aalala ako sa number 4?? new bootrom po kasi iphone 3gs ko..
sir eduard and sir marvin apektado po ba ako dito? salamat po..
 
yung facebook app ng iphone 3G iOS version 4.2.1 ko, hindi na gumagana. where can i download a new free facebook app? Reply naman ASAP. (kung pwede):pray:
 
ilan beses ba bago machambahan yang dfu mode na yan ts?sayo ts naka ilan ka sa disabled iphone? tanong lang po for encouragement..hehehe

Hindi ko na matandaan naka ilang beses ako bago ko nakuha ang tamang pag DFU Mode....

iphone 3g
8gb
ios 4.2.1
firmware06.15.00

sir tanong po.may solution po ba para ma restore ung na overheat na iphoe 3g.?na bug po yung phone q :( hindi nag charge at walang signal..pa help po sir.

Follow this:

Pwnagetool 4.2 and Sn0wbreeze 2.2 Released to Create Custom 4.2.1 firmware!


Boss ito po ang details:
(Before jailbreak)
3gs
capacity 14.3 gb
xx016xxxxxx
version: 6.1.3 (10B...)
firmware: 05.16.08
pwede sa smart at globe

after jailbreak at downgrade:
IPHONE 3GS
capacity 14.3 gb
4.1 (8B117)
MODEM firm: 05.16.08
no service

:help:

No service? Nasubukan mo na ba sa Globe and Smart and ayaw pa din?

After downgrading iOS 4.1 na-activate mo ba ito using Globe and Smart Simcard???


What do you mean auto disable? Gusto mong idisable ang Siri mo? You can disable it under Settings.


sir nadisable po xa automatic ayaw ma enable mag enable siya pag andon ka sa menu nya pag back mu disabled na agad pag inopen mu ulit, tried researching the net na din kasi pero wala ako makita solution puro restore

Yun lang talaga ang only way kung may software related problem like sa Siri, you need to restore a fresh iOS...

Sir pano po unlock sa globe
Iphone 4
Modem 4.12.05
8G
Ver. 6.1
Network: smart
Salamat po!

IMEI Unlocked ang pwede dito.

Mga sir may praan po ba tayo dyan kung pano magagamit sa iphone 3gs, 5.1.1 ung mga ip tricks ng globe? Pra po mas bumilis ung net at free, salamat po, atska bakit po ung smart buddy kng sim wla po syang cellular data network , ung ping eedtan po ng apn, pero pag sun at globe gamit ko meron nmn png cellular date netqork, slamat po

Nasa Network Provider yan kung ang APN ng iPhone ay pwede maedit o hindi.

Para sa Free net sa iPhone pwede kang gumamit ng VPN or Bug Trick sa Globe.


yeheyyy!!! nakalabas yung phone ko sa recovery mode, na kick ko siya out of recovery mode using tiny umbrella, hindi pa pala nabubura yung dating laman ng iphone ko, akala ko parang na format na cya kasi na extract na yung files ng ios 6.1.3 bago siya mag error ng 1601..

iphone 3gs 32gb
new bootrom
ios 4.1 (8B117) untethered jailbreak
Factory Unlock
modem firmware 05.16.05

sir eduard and marvin bago po ako mag attempt ulit mag restore to ios 6.1.3..
may nabasa po ako na ganito:

Originally Posted by marvin378

Answers

1* Sa itunes po kayo mag rerestore ng firmware ng iPhone nyo.

2* Yung site na http://www.felixbruns.de/iPod/firmware/? ay dito nyo po i dodownload yung firmware ng iPhone nyo kung what version nyo gusto.

3* Mabubura lahat ng laman ng iphone nyo kung mag rerestore kayo. Meaning e mawawala ang unlock at jailbreak ng iphone nyo.
Pwede nyo naman syang i jailbreak ulit at i unlock kasi na save nyo naman sa cydia at sa Umbrella yung SHSHs ng old firmware ng iphone nyo.

Note: Wag kayong mag rerestore kung wala kayong official Sim Card ng iphone 3GS nyo

4. Kung new bootrom ang iphone 3gs nyo ay kailangan nyo pa ng Official sim card para ma activate sya after nyong mag restore sa itunes.

Kung Old bootrom ang 3GS nyo at previously jailbroken sa redsn0w, pwnagetools at sn0wbreeze nung version 3.1.2 pa sya ay pwede nyo i hacktivate para hindi nyo na kailangan ng official sim card.


nag aalala ako sa number 4?? new bootrom po kasi iphone 3gs ko..
sir eduard and sir marvin apektado po ba ako dito? salamat po..


Kung factory unlocked naman ang iPhone 3GS tulad ng namention mo sa iPhone details mo kahit anong simcard ay pwede mong ma-activate ang iPhone mo.

Kung Old Bootrom ang gamit mo, Untethered ang iOS 6.1.3, for New Bootrom, Tethered Jailbreak lang ito.


yung facebook app ng iphone 3G iOS version 4.2.1 ko, hindi na gumagana. where can i download a new free facebook app? Reply naman ASAP. (kung pwede):pray:

Kailangan kasi ang minimum requirements for Applications/Games ay iOS 4.3.3, kung gusto mo ng lower version ng Facebook, search it under iPhone Application section...
 
Last edited:
ayaw talaga mag restore sa 6.1.3.. error 1601 talaga.. stuck na yata ako sa ios 4.1 :upset:

iphone 3gs 32gb
new bootrom
ios 4.1 (8B117) untethered jailbreak
Factory Unlock
modem firmware 05.16.05
 
Back
Top Bottom