Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Cge boss, i guess I'll deal with it kapag my release na ng ios 7. Thanks po as long as safe iupgrade then I'm good with it.

Ok. You're :welcome:

mga iphone master, patulong po
PHONE details:
iPhone 4
Version 5.0.1 (9A405)
Model MC603B
13.7 GB cap
Jailbroken
Factory Unlock

1.ang prob ko po is, hindi po gumagana yung passcode ko po, pag nilock ko po siya, tas pagbukas ko po, hndi po nagpapakita yung lalagyan ng passcode niya..pero pag nagrespring naman po ako is nagpapakita naman po,
TIA po sa makaktulong
Kapag nilock mo ang iPhone mo lumilitaw ba yung Slide to Unlock sa lockscreen mo? Kapag nagrespring ka lumilitaw din ba yung Slide to Unlock???
 
Tethered Jailbreak lang po pwede jan sir ito po. http://www.symbianize.com/showthread.php?t=863481



IMEI unlocking po pwede sir. subukan nyo po dito. http://www.symbianize.com/showthread.php?t=844458



Kung wala po kayong official sim nya. kailangan nyo po sya ijailbreak para ma-hacktivate, subukan nyo po dito. http://www.symbianize.com/showthread.php?t=863481

nagawa ko n sir yan e gumagana nga sya ngkakaroon ng cgnal kaso pag pinatay q n un iphone q aun nawawala ulet cgnal nya kaya unulet q lng ulet un eh gusto q sna un permanent n un cg
nal kht nirerestart q phone q:help:
 
sir ito po yung links na binigay nyo dati ang prob ko nga po dyn emergency call lang po tapos

For iPhone 3G and you want to restore iOS 4.2.1, follow this: Pwnagetool 4.2 and Sn0wbreeze 2.2 Released to Create Custom 4.2.1 firmware!

after restoring the Custom Firmware of iOS 4.2.1 ay automatically untethered jailbroken na ito...


next naman po ito po ung sinagot nyo

Kung wala kayong official SIM ng iPhone nyo ay kailangan nyo syang i Jailbreak para ma hacktivate at ma bypass ang activation.

Para ma jailbreak ay use this guide po from step 1 to step 5 - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=349636

Ang nasa guide po ay iPhone 3GS kaya ang firmware na ginamit doon ay pang iPhone 3GS.

Kung iPhone 3G ang iPhone nyo ay use this firmware - > iPhone1,2_4.2.1_8C148_Restore.ipsw

Paki read nyo pong mabuti yung guide before nyo gawin para hindi kayo magakami. Take note na from step 1 to step 5 lang ang gagawin nyo po.

Kapag Jailbroken na ang iPhone nyo ay use this guide naman po para ma unlocked sya - > iPhone3G - Baseband Upgrade/Downgrade with Unlock!


eto po ung prob ko kung mag rerestore po ba ulet ako kc unlock na lang po gagawin ko lahat po ba sa link na ito ung gagawin ko

Kapag Jailbroken na ang iPhone nyo ay use this guide naman po para ma unlocked sya - > iPhone3G - Baseband Upgrade/Downgrade with Unlock!
 
nagawa ko n sir yan e gumagana nga sya ngkakaroon ng cgnal kaso pag pinatay q n un iphone q aun nawawala ulet cgnal nya kaya unulet q lng ulet un eh gusto q sna un permanent n un cg
nal kht nirerestart q phone q:help:

Ano po ba ang current version ng iPhone nyo. Paano nyo din po na unlocked?

sir ito po yung links na binigay nyo dati ang prob ko nga po dyn emergency call lang po tapos

For iPhone 3G and you want to restore iOS 4.2.1, follow this: Pwnagetool 4.2 and Sn0wbreeze 2.2 Released to Create Custom 4.2.1 firmware!

after restoring the Custom Firmware of iOS 4.2.1 ay automatically untethered jailbroken na ito...


next naman po ito po ung sinagot nyo

Kung wala kayong official SIM ng iPhone nyo ay kailangan nyo syang i Jailbreak para ma hacktivate at ma bypass ang activation.

Para ma jailbreak ay use this guide po from step 1 to step 5 - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=349636

Ang nasa guide po ay iPhone 3GS kaya ang firmware na ginamit doon ay pang iPhone 3GS.

Kung iPhone 3G ang iPhone nyo ay use this firmware - > iPhone1,2_4.2.1_8C148_Restore.ipsw

Paki read nyo pong mabuti yung guide before nyo gawin para hindi kayo magakami. Take note na from step 1 to step 5 lang ang gagawin nyo po.

Kapag Jailbroken na ang iPhone nyo ay use this guide naman po para ma unlocked sya - > iPhone3G - Baseband Upgrade/Downgrade with Unlock!


eto po ung prob ko kung mag rerestore po ba ulet ako kc unlock na lang po gagawin ko lahat po ba sa link na ito ung gagawin ko

Kapag Jailbroken na ang iPhone nyo ay use this guide naman po para ma unlocked sya - > iPhone3G - Baseband Upgrade/Downgrade with Unlock!

Kung na Jailbreak nyo na po ang iPhone nyo ay use this guide para sya ma unlock - > [SHARE]iPhone3G - Baseband Upgrade/Downgrade with Unlock!
 
so never mind ko na lng po ung sa redsnow di kona po ba nid un? salamat po sa response sir marvin

Second option nyo nlang po ang redsn0w. Mas ok po ang sn0wbreeze.
 
Second option nyo nlang po ang redsn0w. Mas ok po ang sn0wbreeze.

ah redsnow po kasi ginagamit ko ngaun un nga lang po di ko sya ma restore error ang nangyayari parang nakakalito po kasi itong snowbreeze di ko maintindihan kung saan ako mag sisimula dun sa link mo sir marvin
 
Remember kung gagamitin ang shsh galing cydia, corrupted ito (ios 6.0-6.1.2). Much better kung galing sa ifaith.

mga sir panu po ito?
attachment.php


attachment.php
 

Attachments

  • Unti11tled.png
    Unti11tled.png
    117.4 KB · Views: 27
  • Untisadtled.jpg
    Untisadtled.jpg
    65.7 KB · Views: 26
Last edited:
ang hina ng wifi signal ng iphone 4. jailbroken, ios 6.01 help naman. pati na rin ung signal ng phone ko ang hina.sa loob ng bahay namen no service, tapos sa labas okay naman. tm user
 
Last edited:
Pwede ko ba idowngrade iphone 5 6.1.4 ios kahit Walang blob? Kakabili ko lng kasi

ung signal ko kasi sa sun eh laging nadadrop sa E eh isang kanto lang ang pagitan nang tower namin although ung ibang device ko eh full 3G lagi

Saka na search ko na marami pong nagrereklamo sa signal drop sa 6.1.4

sana po masagot tong tanong ko
 
Last edited:
:salute: boss pa help nmn po. my iphone4 po ako china phone sya.ayaw mag write message.. not available.. pati mag dial ayaw anu pong gagawin ko ? help me pls.. :pray:
 

Ibig lang po sabihin niyan ay hindi valid and unusable ang 6.0.1 SHSH blobs ng iDevice ninyo. May issue po talagang ganyan particularly ang mga 6.x SHSH blobs from Cydia.


ang hina ng wifi signal ng iphone 4. jailbroken, ios 6.01 help naman. pati na rin ung signal ng phone ko ang hina.sa loob ng bahay namen no service, tapos sa labas okay naman. tm user

Subukan niyo pong mag-'Semi-Restore'. :)

Gamitin niyo na lang pong reference itong thread na ito courtesy of sir eduard ---> http://www.symbianize.com/showthread.php?t=990952


Pwede ko ba idowngrade iphone 5 6.1.4 ios kahit Walang blob? Kakabili ko lng kasi

ung signal ko kasi sa sun eh laging nadadrop sa E eh isang kanto lang ang pagitan nang tower namin although ung ibang device ko eh full 3G lagi

Saka na search ko na marami pong nagrereklamo sa signal drop sa 6.1.4

sana po masagot tong tanong ko

Maski po may SHSH blobs din kayo ng older 6.x firmware ay hindi pa rin po posible (sa ngayon) ang pag-downgrade diyan sa iPhone 5 ninyo.

Try niyo po mag-fresh restore ng iOS 6.1.4. But if the problem still persists at tingin niyo po talaga ay bug yan sa 6.1.4, hintayin niyo na lang po na ma-release ang iOS 7 then you could update your iDevice accordingly and hope that the firmware update fixes that issue. :)


:salute: boss pa help nmn po. my iphone4 po ako china phone sya.ayaw mag write message.. not available.. pati mag dial ayaw anu pong gagawin ko ? help me pls.. :pray:

China phone/clone po ba? Sa pagkakaalam ko po ay may proper section for your device po sa Clone or China section. Baka hindi po applicable ang maibigay naming advice at mas appropriate din po siguro kung sa same users ng china phone/clone niyo maisa-sangguni ang inyong problema. :)
 
Last edited:
Ibig lang po sabihin niyan ay hindi valid and unusable ang 6.0.1 SHSH blobs ng iDevice ninyo. May issue po talagang ganyan particularly ang mga 6.x SHSH blobs from Cydia.




Subukan niyo pong mag-'Semi-Restore'. :)

Gamitin niyo na lang pong reference itong thread na ito courtesy of sir eduard ---> http://www.symbianize.com/showthread.php?t=990952




Maski po may SHSH blobs din kayo ng older 6.x firmware ay hindi pa rin po posible (sa ngayon) ang pag-downgrade diyan sa iPhone 5 ninyo.

Try niyo po mag-fresh restore ng iOS 6.1.4. But if the problem still persists at tingin niyo po talaga ay bug yan sa 6.1.4, hintayin niyo na lang po na ma-release ang iOS 7 then you could update your iDevice accordingly and hope that the firmware update fixes that issue. :)




China phone/clone po ba? Sa pagkakaalam ko po ay may proper section for your device po sa Clone or China section. Baka hindi po applicable ang maibigay naming advice at mas appropriate din po siguro kung sa same users ng china phone/clone niyo maisa-sangguni ang inyong problema. :)

bali wala na po bang pag asa itong iphone ko na marestore ng hindi tataas sa 6.1.3
 
Back
Top Bottom