Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

maya ako.gabi mgupdate .. wait dn.mun
a feedbacks :thumbsup:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Ay sorry po... kasi sabi ng papa ko 4s daw to -_- Pero po may link po ba kayo kung pano ma hacktivate to? hindi ko po kasi alam kung sang thread ako pupunta XD
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

maya ako.gabi mgupdate .. wait dn.mun
a feedbacks :thumbsup:

Good luck.. :cool:


Ay sorry po... kasi sabi ng papa ko 4s daw to -_- Pero po may link po ba kayo kung pano ma hacktivate to? hindi ko po kasi alam kung sang thread ako pupunta XD

Napansin ko po na 04.10.01 ang baseband ng iPhone 4 mo. Mapalad ka pa dahil puwede po diyan ang GEVEY SIM.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

gusto ko rin po sana i upgrade sya sa 6.1.3 sa tingin nyo po? nahanap ko po itong thread http://www.symbianize.com/showthread.php?t=863481
kaya po ba yan sa 6.1.3? iuupgrade ko pa muna sya?

Kung gusto mo po yan ma-update to iOS 6.1.3 at ma-unlock mo pa rin with GEVEY, kailangan ay ma-"preserve" mo ang 04.10.01 na baseband ng iPhone 4 mo.

Para magawa mo po yan, kailangan ay mayroon kang valid & complete 6.1.3 SHSH blob ng iPhone 4 mo. Kung wala po yan, hindi ka makakagawa ng isang custom *signed* 6.1.3 IPSW (with preserved baseband). Unfortunately, wala ng way para ma-fetch mo pa yang particular SHSH blob na yan ng iyong iDevice ngayon dahil hindi na sina-sign ng Apple ang particular firmware version na yan.

Kung mag-update ka ngayon, sa iOS 7.0.4 na po yan maa-update.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

mga sir tulong nmn po. my binigay po kc sken ung tita ko iphone kya lng nkalimutan nya passcode. pno ko po ba marereset toh pra mwala passcode? Iphone 4 o 4s po yta toh. d ko po alam kung anung version ung IOS nya. sna my makatulong. thanks in advance
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

mga sir tulong nmn po. my binigay po kc sken ung tita ko iphone kya lng nkalimutan nya passcode. pno ko po ba marereset toh pra mwala passcode? Iphone 4 o 4s po yta toh. d ko po alam kung anung version ung IOS nya. sna my makatulong. thanks in advance

Try to use f0recast po to get the details/information of your iPhone. Then post them here para mas madali po namin kayong matutulungan with your particular problem.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

boss jecht.. panu po mgbackup ng contacts ? hirap po kasi pag nag frefresh restore.. burado lahat.. :help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

boss jecht.. panu po mgbackup ng contacts ? hirap po kasi pag nag frefresh restore.. burado lahat.. :help:

You can backup contacts by using iTunes or iTools Applications..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

mga sir, pwede po magtanong kung pwede i-unlock ang iphone 4, at&t di pa po tapos yung contract may bayad pa po ba ako na gagawin?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

pano po gawin un via itunes? :help:

Connect your phone ito iTunes then click the backup button. Auto backup na ang contacts nyo kapag nag backup sa iTunes.

mga sir, pwede po magtanong kung pwede i-unlock ang iphone 4, at&t di pa po tapos yung contract may bayad pa po ba ako na gagawin?

Pwede po using IMEI unlocking method.

Check this link for reference:
http://www.symbianize.com/showthread.php?

Yan lang po ang way para ma unlocked ang iPhone 4 na ang Modem firmware ay 04.12.xx ang version.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir pwede po pasend na lang po sakin nung link, hindi po nagana eh
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Ano po the best na iOs na madaling unlock? at pwede po bang maconfigure yung baseband mahal kasi ng singil eh dalawa pa XD
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

serial number:C39GJGMMDTD0
imei:012939007903052
ecid:00000399401E9D2D
baseband:5.0.02
bootloader:n/a
model:iphone 4.1 [mc920LL/A]
shsh blobs on cydia: 5.1 (9b206)
jailbreakable:no
unlockable:yes via factory unlock
untethered:n/a

att phone :iphone 4s 16gig

pwede ba po ito ma unlock?nka lock kasi sa att after update to os 7
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Ts magkano nlang po ba pa unlock ng Iphone 4 (Japan Locked) ngayon sa mga mall? Tnx
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Ts magkano nlang po ba pa unlock ng Iphone 4 (Japan Locked) ngayon sa mga mall? Tnx

depende po kung saan nakalock ang iDevice and sa Capacity nito sir...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir pwede po pasend na lang po sakin nung link, hindi po nagana eh

Try this: Iphone 4s/4g factory unlocking less than 8 hours

Ano po the best na iOs na madaling unlock? at pwede po bang maconfigure yung baseband mahal kasi ng singil eh dalawa pa XD

Please provide anong device ang gamit mo, every iPhone has its own way of unlocking it, depende sa iOS and depende sa Baseband.

serial number:C39GJGMMDTD0
imei:012939007903052
ecid:00000399401E9D2D
baseband:5.0.02
bootloader:n/a
model:iphone 4.1 [mc920LL/A]
shsh blobs on cydia: 5.1 (9b206)
jailbreakable:no
unlockable:yes via factory unlock
untethered:n/a

att phone :iphone 4s 16gig

pwede ba po ito ma unlock?nka lock kasi sa att after update to os 7

As per your post ay pwede naman ito maunlock via Factory Unlocked or IMEI unlocked...

Ts magkano nlang po ba pa unlock ng Iphone 4 (Japan Locked) ngayon sa mga mall? Tnx

Usually it's from 6k to 8k pesos, and magwowork lang ito for 8-16gb phones.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Sir ed help naman, iphone 3G yung ni-download ko na firware version 4.2
Kasi nakita ko sa itunes na 3G lang pala at hindi 3GS. So yun tapos eto po yung error:

attachment.php


What should I do? :sigh:
 

Attachments

  • ERROR.jpg
    ERROR.jpg
    113.7 KB · Views: 34
Last edited:
Back
Top Bottom