Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir ed kinalas ko nlang iphone binuksan ko nlang po tinanggal an battery at balik agad. yun pagsalpak ulit naopen na po siya..no service nalang. hactivate nalng po cguro ito using your thread...maraming :thanks: po sana dina mgka problem:pray:. hindi narin po namamatay.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

ano po dapat kong gawin sa iphone 3g ko. ayaw po mag open, yung logo lang po na white apple ang lumalabas.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Hi Sir - hindi JAILBREAK yung phone ko...

may alam po ba kayong app na pwede ko lagyan ng password yung mga apps ko (e.i message, contacts, fb, skype, etc.) at may paraan po ba na makapag install ng NBA2k14 sa hindi JAILBREAK na phone for free?

hehe

Thanks.
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir ed edi ibig sabihin po lahat ng games po na ma ddl ko dito e hindi ko malalagay sa iphone 5 po? kasi puro pang mga jailbreak lang po yun?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Tulong na din ako sa pag Sagot.. :D

ano po dapat kong gawin sa iphone 3g ko. ayaw po mag open, yung logo lang po na white apple ang lumalabas.

Restore Mo po Unit Mo Sir Download ka ng Firmware dito Click mo ako
After Downloading the Firmware ito Gawin mo,==> HOW to DFU MODE

After ma DFU open itunes/Hold Shift ,Click Restore iphone/[pwede muna bitawan ang shift]browse the firmware you downloaded and Restore. Hintayin mo nalng matapos. Good Luck:D
Hi Sir - hindi JAILBREAK yung phone ko...

may alam po ba kayong app na pwede ko lagyan ng password yung mga apps ko (e.i message, contacts, fb, skype, etc.) at may paraan po ba na makapag install ng NBA2k14 sa hindi JAILBREAK na phone for free?

hehe

Thanks.

Sayo Naman Sa Pagkaka alam ko meron. kaso kailangan bilhin sa appstore. correct me if im wrong... kung Gusto mo ng mga Free AppLocker you have to Jailbreak your Device. :P
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir jrockers, naka DL na ako ng firmware. magrerestore na ko, pero wala Makita na file ng firmware iTunes dun sa naDL ko
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Boss Marvin may iPhone 4 ako sa kasamahan ko ang problema di malagyan ng GLOBE or SMART kahit anong sim No Service iOs 6 pa Version nya at ok lang ba update ko sa iOs 7.04 ? at i open line ko , ma fifix naba ung carier nya ?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir jrockers, naka DL na ako ng firmware. magrerestore na ko, pero wala Makita na file ng firmware iTunes dun sa naDL ko

ok na po ung DL ng firmware. sa restore naman po ako nagkakaproblema, "iphone could not restore error occured (3194)"

ayun nag proceed na sa recovery, nung malapit na matapos nag error uli. (1015) naman
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga sir panu ko ma activate iphone 4s ko kasi hinihingi yung original na apple id ng may ari galing kasi tong japan kahit i restore ko diko pa rin ma activate kailangan pa rin ng original apple id pls help

sa ngayon sir negateve talaga yan na ma open naten ang aple id ng iphone 4s mo.malaban lang sir kung makuntact mo ang oregenal na my are ng iphone mo at tanungen mo kung ano ang aple id na linagay nya.
sa ngayon hintay muna tayo.

thanks.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir jrockers, naka DL na ako ng firmware. magrerestore na ko, pero wala Makita na file ng firmware iTunes dun sa naDL ko

save mo ung ISPW mo sa DESKTOP tapos HARD RESET mo kelangan BLACK SCREEN ung iphone mo walang LOGO ng iTunes then open mo iTunes mo sa PC mo then LONG PRESS mo SHEFT sa keyboard mo tapos kunin mo sa DESKTOP mo ung na DL mong ISPW :-) subrang dali lang problema mo ma solve agad yan wait for restoring and kelang UPDATED ung iTunes mo sa PC and 7.0.4 ung dina download mong firmware mo please read it . madali lang yan then follow my instruction
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

RE: Screenshot Sir Marvin request nyo po eto na po...

View attachment 882545

Sir yan po ang lumalabas pag connect ko ng iphone ko po sa laptop (Acer Aspire po brand/Windows7 Ultimate po sya)...

Eto naman po kasunod ko attachment yun sa device manager po:

View attachment 882546


Sana po magawan nyo po ng solusyon... Sir Marvin asahan ko po uli... Salamat.. :pray:

Try to uninstall lahat ng related sa apple software sa windows nyo tapos mag reboot muna ng PC saka ilit mag install ng iTunes. Mas ok kung naka plug ang phone nyo sa pc habang nag i-install ng iTunes para ma auto detect nya ito.

Iphone 3gs
16gb
Version 4.1
Model mc131b
Modern firmware 06.15.00

Merun na po shsh sa cydia. Paano po mag update to 6.1.3
At paturo din po nang pag back up. Newbie lang po sa iphone.

Use custom 6.1.3 firmware.

Ito po yung guide:
http://www.symbianize.com/showthread.php?t=639730

ano po dapat kong gawin sa iphone 3g ko. ayaw po mag open, yung logo lang po na white apple ang lumalabas.

Hold nyo yung home button at sleep button hanggang mag off yung phone then saka nyo ulit i ON.

Kapag ayaw pa din ay i DFU mode nyo muna saka i restore.

Ito ang guide kung papaano mag DFU mode:
http://www.symbianize.com/showpost.php?p=7650042&postcount=4

Hi Sir - hindi JAILBREAK yung phone ko...

may alam po ba kayong app na pwede ko lagyan ng password yung mga apps ko (e.i message, contacts, fb, skype, etc.) at may paraan po ba na makapag install ng NBA2k14 sa hindi JAILBREAK na phone for free?

hehe

Thanks.

Wala pa pong options para malagyan ng password ang bawat apps kung hindi ito jailbroken.

Use this guide para makapag install ng apps sa not jailbroken idevices:
http://www.symbianize.com/showthread.php?t=898023

sir ed edi ibig sabihin po lahat ng games po na ma ddl ko dito e hindi ko malalagay sa iphone 5 po? kasi puro pang mga jailbreak lang po yun?

Opo kaya use this guide nlang:
http://www.symbianize.com/showthread.php?t=898023

ok na po ung DL ng firmware. sa restore naman po ako nagkakaproblema, "iphone could not restore error occured (3194)"

ayun nag proceed na sa recovery, nung malapit na matapos nag error uli. (1015) naman

Use custom 4.2.1 firmware using this guide:
http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177

Possible 06.15.00 ang modem firmware version nya kaya hindi nyo pwedeng ma restore sa kanya ang official 4.2.1 firmware kaya use custom firmware instead.

Boss Marvin may iPhone 4 ako sa kasamahan ko ang problema di malagyan ng GLOBE or SMART kahit anong sim No Service iOs 6 pa Version nya at ok lang ba update ko sa iOs 7.04 ? at i open line ko , ma fifix naba ung carier nya ?

Kung ang modem firmware version ng iPhone nyo ay above 4.10.xx ang version ay IMEI unlocking (paid) method alng ang way para sya ma unlocked. Kapag ini-update nyo sya sa 7.0.4 firmware at wala kayong SIM kung saang network naka locked ang phone ay hindi nyo sya ma a-activate kaya hindi nyo din sya magagamit.
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Thanks Boss Marvin at ito pa , bago ko to i processed, naka lock ng passcode nya nalimutan nya ang passcode then di ko makita sa IMEI nya kasi naka lock , need ng software ko na ma inter ang passcode, then tanong ko lang pwide ba serial number ko gagamitin ko para ma trace ko ung IMEI nya? sa lagayan ng SIM kasi may SERIAL NUMBER ako makikita tanong lang kung pide ma trace using serial number ang IMEI nya. thanks :pray:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Sir Marvin yung iphone ko nag install ako fresh iOS tapos nag jb ulit ako. dati okay siya icharge gamiyang socket ng myphone at starmobile dahil wala ako socket ng iphone pero ngayon ayaw na. sa pagkkajb kaya un? Saka isa pa po, yung sim kasi ng iphone ko naiwala na brother ko eh hindi pa siy activated pero on process na siya pno po gawin ko para hindi n gumamit ng sim
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir marvin stuck ako boot. nung inistall ko ung tutorial mo para sa celeste cracked 2, hindi na po yata compatible sa os7... paulit ulit lang po sa boot, ano po gawin ko? iphone 4 po gamit ko.. salamat... nung nagconnect ko sa desktop nadedetech ng itune kaso nageeror pag nirestore ko, hindi po nadiretso..

maraming salamat po sa walang sawang pagtulong...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Mga boss may alam ba kayo na app for ipad mini na pwede magsend at nakakareceive din ng text messages? Patulong po please..:help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

good pm sir marvin...

ask klng po kc ung iphone 3g ng sister ko is bigay lng dn ng sister ko nakita nia lng ung phone sa japan tren, pag uwi d2 sa pinas npa jailbreak na po xa at ngamit nia.. bali pna jailbreak nia lng po sa may tutuban, now gusto po nia sana i update ung xa nlang ggwa .. kaso d nia po ma update kc kpag i update nia mwawala po ung openline at ung jailbreak nia prang bblik sa umpisa kc pag gnwa nia d rin po ggana ung sim card nia..

pa advice po kung ano dpat gwin sir ...

tnx advnce
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

may problema po ako, naka register po ako sa SUN BROADBAND UNLIMITED 3 DAYS, tapos po kanina lang bigla lagi na po ito lumalabas ------> "Help could not activate cellular data network, PDP Authentication failure" Anjo po kaya dahilan nun at pano ko po kaya magagawa yunh problema ko? then natry ko nadin po ireset yung network settings ng phone ko pero ayaw padin, puro po ganun.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Re: Reinstalling Itunes with my iphone device connected..

Sir ganun pa din po... wala nangyari... hindi pa din nainstall... "No driver found on Unknown device" pah ina-update ko Sir Marvin...
Meron pa rin po bang ibang solusyon... nag search na po ako sa google.. pero talagang madami din pong case ng katulad sa kin hindi mainstall yun driver ng idevice nila... Baka po meron kayong iba pang solusyon Sir Marvin...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Sir may tut po ba kayo sa pag unlock ng iphone 4? Need na need lang po talaga. :help::pls:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

mga boss salamat po!!! sir marvs. ask ko lang po pag nka jailbreak na po yung idevice po kaya daw po pasukan ng virus? sensya na po newbie lang po tlaga sa iphone....
 
Back
Top Bottom