Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Pa help naman po, may iphone 4 po yung friend ko nakalimutan nya yung lock code so nirestore namen eto naman si itunes ang ginawa e inupgrade nya nwala nga yung screen lock ang problem po hindi po namin alam ang original carrier nya hindi po maactivate meron po bang tutorial para ma bypass yung activation with out sim card? hndi din alam version e yung pinaka latest siguro kaka restore defaults lang namen last week, thanks po in advance
 
Pa help naman po, may iphone 4 po yung friend ko nakalimutan nya yung lock code so nirestore namen eto naman si itunes ang ginawa e inupgrade nya nwala nga yung screen lock ang problem po hindi po namin alam ang original carrier nya hindi po maactivate meron po bang tutorial para ma bypass yung activation with out sim card? hndi din alam version e yung pinaka latest siguro kaka restore defaults lang namen last week, thanks po in advance

try nyo po ito
[TUT] Temp solution to bypass activation for (iPHONE 4 only)

ano po ba gamit nya na sim before sya nag restore/update?
 
mga master iphone 4 problem pagchinarge lumabas po yung apple logo tas namamatay pabalik balik lang po na ganun!irerestore q po sana itunes connect sa laptop pero d xa madetect!!!:help::help::help:

- - - Updated - - -

mga master iphone 4 problem pagchinarge lumabas po yung apple logo tas namamatay pabalik balik lang po na ganun!irerestore q po sana itunes connect sa laptop pero d xa madetect!!!:help::help::help:
 
Sorry di ko po gets :noidea:




Naka lock po saan?
naka lock po ba sa specific carrier?
Naka icloud lock?

kung sa pincode/passcode eh restore lang po at ok na :)

Pls provide complete details po

pincode po.... pwede po paturo kung paano mag restore sir :)
 
mga master iphone 4 problem pagchinarge lumabas po yung apple logo tas namamatay pabalik balik lang po na ganun!irerestore q po sana itunes connect sa laptop pero d xa madetect!!!:help::help::help:

- - - Updated - - -

mga master iphone 4 problem pagchinarge lumabas po yung apple logo tas namamatay pabalik balik lang po na ganun!irerestore q po sana itunes connect sa laptop pero d xa madetect!!!:help::help::help:


Try nyo po sa ibang pc
Or uninstall muna itunes then re install po

pincode po.... pwede po paturo kung paano mag restore sir :)

Dito po
[TUT]Restoring Fresh iOS ( iPhone, iPad and iPod )
 

Sure kayo jan sir? Kung i-upgrade ko siya eh di parang magiging ganto na
sitwasyon ko tama po ba?

Quote Originally Posted by einjelhartm View Post
pano maunlock tong 3gs 6.1.3 baseband 5.16.08 anong pangjailbreak po ang pwede? sana po me makahelp..thanks


naguguluhan na talaga ako sa mga nangyayare :panic:
 
boss,,pa help nmn po,,d2 sa iphone 6 8.1.. bigla nlng po kc nag restart tpos pag open nag stock na sya sa apple logo tpos biglang nag red ung buong screen tpos mg bboot ulit,, red screen of death ata tawag dun,, may way po ba para maayos? or bakit bigla nlng nging ganon? salamat po,,:help::help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

ts ask ko lng po nkbili aq ng 5s nkalog in pa po ung icloud id nia pero d pa verified sa icloud mizmo pero nka log in pede ko b syang i reset or i update dq n kc mkontak ung binilhn ko pra sa pass nung icloud tia po
 
http://www.symbianize.com/showthread.php?t=863481
boss end & yoki yan po working skin kaso problem ko walang cydia sa springboard kaya di ko ma unlock ... poses help ...

- - - Updated - - -

http://www.symbianize.com/showthread.php?t=863481
boss end & yoki yan po working skin kaso problem ko walang cydia sa springboard kaya di ko ma unlock ... poses help ...

- - - Updated - - -

http://www.symbianize.com/showthread.php?t=863481
boss end & yoki yan po working skin kaso problem ko walang cydia sa springboard kaya di ko ma unlock ... poses help ...
 
Sure kayo jan sir? Kung i-upgrade ko siya eh di parang magiging ganto na
sitwasyon ko tama po ba?



naguguluhan na talaga ako sa mga nangyayare :panic:

Nagagamit nyo po ba ang iPhone nyo na pang Call & txt base sa status ng screenshot nyo? Kung OO po ay meaning nun na factory unlocked sya (permanent unlocked)

Kung Factory unlocked ang iPhone nyo ay i restore / update nyo sya sa 6.1.6 then use this guide kung papaano mag jailbreak - > Untethered Jailbreak iOS 6.1.3-6.1.6 3GS/A4/A5/A6/A7 Devices


boss,,pa help nmn po,,d2 sa iphone 6 8.1.. bigla nlng po kc nag restart tpos pag open nag stock na sya sa apple logo tpos biglang nag red ung buong screen tpos mg bboot ulit,, red screen of death ata tawag dun,, may way po ba para maayos? or bakit bigla nlng nging ganon? salamat po,,:help::help:

Paki read po muna yung naka post sa first page ng thread na ito para madali namin kayong matulungan. Paki sabi din po kung ano ang huli nyong ginawa sa iPhone nyo before sya nagkaganyan.

hello po..hindi po makapasok sa itunes kc po.. nakalimutan po yong passcodeView attachment 1006485

Paki disable po muna yung passcode ng iPhone para po maka-connect sya sa iTunes.

ts ask ko lng po nkbili aq ng 5s nkalog in pa po ung icloud id nia pero d pa verified sa icloud mizmo pero nka log in pede ko b syang i reset or i update dq n kc mkontak ung binilhn ko pra sa pass nung icloud tia po

Avoid posting SMS-typed word/s... Hindi po namin maintindihan ang message nyo.

http://www.symbianize.com/showthread.php?t=863481
boss end & yoki yan po working skin kaso problem ko walang cydia sa springboard kaya di ko ma unlock ... poses help ...

Try nyo pong ulitin yung pag process ng Jailbreaking. Make sure na naka Check yung Install Cydia.
 
Pa help naman po Idol May Nabili Kasi Akong Iphone 5s.Hindi Ko Po Napansin Nung Nag Deal Kami May Naka Sign In Palang Icloud Pero Not Verified Po Ung Account Nia...un Sabi Pero Po Naka Sign In Pa Sia...Panu Po Gagawin Ko Para Po Ma Delelete Ko Ung Icloud Account Ios 7.0.5 po sia
 
Pa help naman po Idol May Nabili Kasi Akong Iphone 5s.Hindi Ko Po Napansin Nung Nag Deal Kami May Naka Sign In Palang Icloud Pero Not Verified Po Ung Account Nia...un Sabi Pero Po Naka Sign In Pa Sia...Panu Po Gagawin Ko Para Po Ma Delelete Ko Ung Icloud Account Ios 7.0.5 po sia

sabihin nyo nalang po sa bibilhan nyo na i sign out yung icloud account para sure po kayo na wala ng magiging problema kung nasa inyo na ang device
 
nbili kna po ung 5s b4 ko nalamn ung icloud na nka sign in..ang prob ko po is d ko po ma update gwa nung icloud
 
nbili kna po ung 5s b4 ko nalamn ung icloud na nka sign in..ang prob ko po is d ko po ma update gwa nung icloud

kung di nyo na po ma contact ang seller iwasan nyo nalang po magka problem ang device nyo kasi once na mag update or restore kayo ay kakailanganin talaga nito ang icloud account
kailangan po kasi ma sign out ang account
 
khit po indi pa verified ung icloud account?wala pa po bang way para ma delete ung icloud account?
 
bat po ganun sir yokiro kahit charge lang apple logo tas namamatay after 3 to 5 sec pabalik balik lANG po!
 
Back
Top Bottom