Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Boss yong Iphone4 ko nawala yung volume bar niya.. Paano po ba ito mababalik, Nagsearch nako online pero wala pa rin. Ginamit ko na yung tootbrush at alcohol tricks wala prin... hayst HELP:help:
 
May tutorial po ba para maopenline yung iPhone 4? Smart yung carrier nya. At saka, bakit po ganun? Ang hina nya sumagap ng wi-fi, yung laptop nasasagap yung mga available wi-fi tapos ito hindi. Patulong naman. Salamat!

Wala pong way para ma open-line ang smart at globe locked na iPhone 4, 5/s & 6

i have iphone 6 na 8.3 ang ios, paano o ba makakalagpas sa activation lock nito, napulot lang po ito galing ibang bansa, kung mailalagpas ko sa activation lock, ano po mga gagawin ko para di na ma trace through icloud? and what will be the future issue that i will encounter when i have already done all the things needed,, thanks mga ka symb

May mga remote unlocking (paid) service para ma bypass ang iCloud activation. Pwede nyo pong i inquire sa Market Place Forum.

sir marvin tanong ko lang po kung pano mag unlock ng iphone 4 7.1.1 bb 04.12.09 japan po ata ung carrier nya iba ung sulat.

IMEI unlocking method (paid service) lang po ang way para ma unlocked ang phone nyo.

good day po mga bossing, i just bought Iphone 4 - 32gb (globe locked)... nung chineck ko po sya wla naman pong icloud.

nung nasa nilagyan ko ng sim na globe . (no service daw)

tapos nag try ako nag download ng iTUnes, eto po nakalagay.

Activate iPhone

This iPhone is currently linked to an Apple ID (m●●●●●@gmail.com). Sign in with the Apple ID that was used to set up this iPhone.
Activation Help
Apple ID


....

sign-out nyo po muna yung apple id na naka signed sa appstore account ng phone na yan saka nyo po i sign-in yung apple ID nyo para makapag download ng apps using your account. Click nyo yung account na naka sign-in sa appstore apps sa settings then sign-out nyo po.

ts pede pong magtanong? Hindi po kasi natunog yung text tone ng iphone ko, pero yung ring tone natunog naman, nagtingin po ako sa net kung anong pdeng gawin, pero wala pa ding makasolve, sabi nung iba dock connector replacement ng solution, wala na po bang iba pang paraan bukod dun? Na try ko na pong yung mute button sa taas ng volume button, tsaka yung pag factory reset, di rin po nag work. Pano po kaya yun ts?

Iphone 4
Model MC603PP/A
Version 7.1.2
Capacity 16gb
Not jailbroken

Na try nyo na po bang mag reset all settings at ganun padin? Kung hindi pa po ay i try nyo muna.

Guys question po..

paano po gagawin ko or procedure kapag gusto ko i-Restore yung idevice ko (Jailbroken)?
currently nasa 8.1.1 tong iP5S ko..

thanks po..

> IPSW 8.3 was downloaded (felixbruns)
> latest iTunes

Sa 8.3 nyo lang po pwedeng ma restore / update ang iPhone nyo dahil yun lang po ang naka signed sa apple server for iPhone 5s.

Yung sa notification center, sa ilalim ng date. Ex. Monday, May 4th diba po dapat sa ilalim nun may weather or temperature ng place. Nawala po eh. Pano po ba ibalik yun gamit yung weather app na di nadedelete. Yung native weather app.

Baka po naka disable sa notification settings yung weather. Click nyo po yung edit then add nyo yung weather.

Bossing, nakalimutan ko po ang restriction code ng iphone ko. natry ko na po I-restore gamit ang ibang TUTs (Like Backup then Restore using iBackupBot at iPhone Backup Explorer) kaso wala po akong nakikita na restriction code sa .plist file. Natry ko din po backup-edit-restore, ok na sana kaso pagdating sa restore error sya dahil sa iCloud Find my iPhone dapat pla un naka disable. May ibang paraan ka po ba bossing malaman ang restriction code ng iphone, pwera sa jailbreak?

IPHONE 5
OS VER 8.3
12.6 GB
Not Jailbroken

May mga remote unlocking (paid) service para ma bypass ang iCloud activation. Pwede nyo pong i inquire sa Market Place Forum.

Sir posible ba maoff ko find my iphone ko kahit wala yung owner? May yahoo kasi na id di ko naman makontak owner :( iphone 4 cdma user po ako

Impossible po unless alam nyo yung password nung apple ID kung saan naka link yung phone.

Blessed day master pa help panu po ma yos yun iphone 4 at 4s ko hanggan sa may select country lng ako hindi ko siya magamit .. kahit gawin kong itouch ehh hindi pwedi kasi hanggang pag nag select ka ng country ehh wala po dun lng ..
openline po ba o factory unlock to ..

May mga remote unlocking (paid) service para ma bypass ang iCloud activation at unlocking. Pwede nyo pong i inquire sa Market Place Forum.

good morning admin and mods...

i have a query

i have iPhone 4 (japan locked) currently in iOS 7.0.4 using the temp solution to hacktivate...
well the history is from 5.1.1 jailbreak to iOS 7.0.4 (so hindi na ako dumaan sa iOS 6.x.x) i still have on hand SHSH blobs for 5.1.1

gusto ko sana gamitin itong tut http://insanelyios.blogspot.com/2014/03/downgrade-ios-7-6.1.3-6.1.4-to-6.1.2.html i dont know how it works or safe it is
gusto ko subukan para makapunta ako sa iOS 6.x.x
at i-jailbreak using this http://www.symbianize.com/showthread.php?t=1105848

are they making any sense? gusto ko lang sana maka experience ng much updated jailbreak since hindi ko magamit ang jailbreak sa iOS 7 ;(

thanks sa makakapag bigay ng advice :D

Kung wala po kayong SIM kung saan naka locked ang phone nyo ay hindi nyo sya magagamit kahit ma downgrate nyo sya sa iOS6 or 7 dahil wala pong pang hactivate for that version.

hi. paano maunlock iphone4s smart locked. ios8.2.. thanks :)

Wala pong way para ma open-line ang smart at globe locked na iPhone 4/s, 5/s & 6

Boss yong Iphone4 ko nawala yung volume bar niya.. Paano po ba ito mababalik, Nagsearch nako online pero wala pa rin. Ginamit ko na yung tootbrush at alcohol tricks wala prin... hayst HELP:help:

what do you mean na volume bar? Pero limalakas at humihina naman po ba yung volume kapag nag adjust kayo?

Paki read po muna yung naka post sa first page ng thread na ito para madali namin kayong matulungan.
 
paturo naman po mag jailbreak ng iphone .. iphone 5c version 8.3 na kse eh .. newbie lang po :help:
 
Kung wala po kayong SIM kung saan naka locked ang phone nyo ay hindi nyo sya magagamit kahit ma downgrate nyo sya sa iOS6 or 7 dahil wala pong pang hactivate for that version.

ty sir for enlightenment :D saan kaya may japan softbank sim?
bukod sa japan? hehehe
 
Wala pong way para ma open-line ang smart at globe locked na iPhone 4, 5/s & 6



May mga remote unlocking (paid) service para ma bypass ang iCloud activation. Pwede nyo pong i inquire sa Market Place Forum.



IMEI unlocking method (paid service) lang po ang way para ma unlocked ang phone nyo.



sign-out nyo po muna yung apple id na naka signed sa appstore account ng phone na yan saka nyo po i sign-in yung apple ID nyo para makapag download ng apps using your account. Click nyo yung account na naka sign-in sa appstore apps sa settings then sign-out nyo po.



Na try nyo na po bang mag reset all settings at ganun padin? Kung hindi pa po ay i try nyo muna.



Sa 8.3 nyo lang po pwedeng ma restore / update ang iPhone nyo dahil yun lang po ang naka signed sa apple server for iPhone 5s.



Baka po naka disable sa notification settings yung weather. Click nyo po yung edit then add nyo yung weather.



May mga remote unlocking (paid) service para ma bypass ang iCloud activation. Pwede nyo pong i inquire sa Market Place Forum.



Impossible po unless alam nyo yung password nung apple ID kung saan naka link yung phone.



May mga remote unlocking (paid) service para ma bypass ang iCloud activation at unlocking. Pwede nyo pong i inquire sa Market Place Forum.



Kung wala po kayong SIM kung saan naka locked ang phone nyo ay hindi nyo sya magagamit kahit ma downgrate nyo sya sa iOS6 or 7 dahil wala pong pang hactivate for that version.



Wala pong way para ma open-line ang smart at globe locked na iPhone 4/s, 5/s & 6



what do you mean na volume bar? Pero limalakas at humihina naman po ba yung volume kapag nag adjust kayo?

Paki read po muna yung naka post sa first page ng thread na ito para madali namin kayong matulungan.

bossing i have a problem sa iphone 4 ng kapatid ko.. binilli ko ito sa ebay way back 2012 and he accidentally update it to the latest firmware 7.1.2 (i dont know kung ito nga yung latest for A4, android na kasi phone ko ).. naka softbank sim po ito para gumana.. pero ngaun no service na po..

my question is, is there a way na ma restore ko pa ito sa mga older version like 6.X.X?
saka po pwede po bang maopen line ito? para hindi ko na gamitin tong softbank sim na naka lagay sa A4 ?
saka JB po sana..
For your reference sir:

Model:MC606J/A
Version: 7.1.2(11D257)
Modem Firmware:04.12.09


ty sir for enlightenment :D saan kaya may japan softbank sim?
bukod sa japan? hehehe

ako po meron softbank na sim :D kaso ndi ko naman magamit.. hayz..
 
pa suggest naman po kung anong magandang ios version para sa iphone 4s ko, currently ios 6.1.3 sya . . . . .
 
sir may solution na ba para mabypass yung activation, iphone 4s user po ko ios 7 padin po gamit ko. tas kung pwede rin po ba mag downgrade to ios 6 tnx
 
bossing i have a problem sa iphone 4 ng kapatid ko.. binilli ko ito sa ebay way back 2012 and he accidentally update it to the latest firmware 7.1.2 (i dont know kung ito nga yung latest for A4, android na kasi phone ko ).. naka softbank sim po ito para gumana.. pero ngaun no service na po..

my question is, is there a way na ma restore ko pa ito sa mga older version like 6.X.X?
saka po pwede po bang maopen line ito? para hindi ko na gamitin tong softbank sim na naka lagay sa A4 ?
saka JB po sana..
For your reference sir:

Model:MC606J/A
Version: 7.1.2(11D257)
Modem Firmware:04.12.09




ako po meron softbank na sim :D kaso ndi ko naman magamit.. hayz..

pahiram ako sir activate ko lang yung phone tas sauli ko na taga saan ka sir?

eto sir baka makatulong sa pag downgrade mu without SHSH blobs.. di ko pa na try yan sir http://insanelyios.blogspot.com/2014/03/downgrade-ios-7-6.1.3-6.1.4-to-6.1.2.html then JB... regarding sa pag openline or unlock mukhang malabo na sir halos kapareho na rin ng price or mas mura pa ata iphone 4 na naka FU na :D
 
pahiram ako sir activate ko lang yung phone tas sauli ko na taga saan ka sir?

eto sir baka makatulong sa pag downgrade mu without SHSH blobs.. di ko pa na try yan sir http://insanelyios.blogspot.com/2014/03/downgrade-ios-7-6.1.3-6.1.4-to-6.1.2.html then JB... regarding sa pag openline or unlock mukhang malabo na sir halos kapareho na rin ng price or mas mura pa ata iphone 4 na naka FU na :D

muntinlupa ako sir..

regarding sa blog na may link ka.. try ko sana yan kahapon kaso hinahanap ko yung iPSW Patch Tool hindi ko ma DL.. kaya sayang..
pag naibaba naman sa version6.X.X to magagamitan ko naman siya ng ultrasn0w para maopenline..
 
Posible po bang ma unlock ang iphone 5s japan locked? yung factory unlock po yung makakagamit po ako ng data cellular, 4g or lte
 
Last edited:
iphone 4s no service in sim card. pano gagawan yun ng paraan.
thank ts
 
Pa help po sa iPhone 3gs ko.
Jailbreak po Ito at almost 3 years Na sa'kin Pero 5 months Na na disabled.
Pano ko po ma activate ulit?
Pa help po
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    64.3 KB · Views: 0
Hello, patulong, iphone 3gs ko nag crash yung spring board, everytime na irereset ko sya(power and home) ganun parin, hindi ko naman magamit yung touch screen nya hindi rin gumagana.. ano kaya gagawin ko dito.. nakakaricv naman ako msg yun lang prob hindi mag touch
 
Hello po, bossing.

Ask ko lang po sana kung pwede po ba mag-update ng iOS kung gumagamit lang po ng Heicard v3.0?
Iphone 5 po gamit ko, Softbank locked, currently on iOS 7.0.2
Hoping for your help. Thanks po in advance!
 
Ts pa help naman po sa iphone4s ko version 8.0.2 (12A405) modern firmware 5.4.00 puro loading po un appstore ayaw gumana,ska po iba apps nag cracrash,3 months ko na po na jailbreak un using pangu. Tnx
 
bossing i have a problem sa iphone 4 ng kapatid ko.. binilli ko ito sa ebay way back 2012 and he accidentally update it to the latest firmware 7.1.2 (i dont know kung ito nga yung latest for A4, android na kasi phone ko ).. naka softbank sim po ito para gumana.. pero ngaun no service na po..

my question is, is there a way na ma restore ko pa ito sa mga older version like 6.X.X?
saka po pwede po bang maopen line ito? para hindi ko na gamitin tong softbank sim na naka lagay sa A4 ?
saka JB po sana..
For your reference sir:

Model:MC606J/A
Version: 7.1.2(11D257)
Modem Firmware:04.12.09

Once na update na yan sa iOS 7.1.2 no way na i-revert yan sa unlockable iOS version. Good as iTouch na lang yan. Yung Softbank sim mo naman magagamit mo lang sya to activate yung phone. Currently walang Jailbreak available for iOS 7.1.2.

- - - Updated - - -

Pa help po sa iPhone 3gs ko.
Jailbreak po Ito at almost 3 years Na sa'kin Pero 5 months Na na disabled.
Pano ko po ma activate ulit?
Pa help po

Restore mo sa iTunes yun mga lang latest iOS na pang-3GS na ang iinstall mo dyan.

- - - Updated - - -

Hello po, bossing.

Ask ko lang po sana kung pwede po ba mag-update ng iOS kung gumagamit lang po ng Heicard v3.0?
Iphone 5 po gamit ko, Softbank locked, currently on iOS 7.0.2
Hoping for your help. Thanks po in advance!

As far as I know Heicard will not work on higher version of iOS. Kung balak mo mag-update iOS 8.3 na ang latest, I tested my iPhone 4S Softbank lock using x-sim evo No Network lang nakukuha ko buti nakapag-downgrade pa ako sa iOS 8.2. I suggest stick ka na lang muna dyan sa current version mo.

- - - Updated - - -

Ts pa help naman po sa iphone4s ko version 8.0.2 (12A405) modern firmware 5.4.00 puro loading po un appstore ayaw gumana,ska po iba apps nag cracrash,3 months ko na po na jailbreak un using pangu. Tnx

Try soft reset, hold power button and home button hanggang makita mo yung Apple Logo then release wait hanggang magboot. Try mo rin reset network settings.
 
mga boss paano ba ma unlock itong iphone 5s ko galing kuwait gusto ko gamitin ang globe kaso hindi sim card invalid nag try ako mag check sa google kaso kung hindi may bayad fake or scam eto na last option ko sana may makatulong sakin. salamat
 
Back
Top Bottom