Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Possible may nakalimutang ibalik na pin for wifi antenna yung tumingin ng iPhone nyo. Wag naman sana na kinahuyan. Balik nyo nlang po sa shop.

1.) Nako po. sabi na e. pano malalaman kung nakunan? ano itsura non? Magkano yon pag pinagawa?

2.) isa pa. Pag ba nabasa ung phone di na talaga gumagana ung touch ID? sakin kasi ayaw na e. laging failed na. pag nag tatry ako mag try sa settings.
 
Last edited:
Possible may nakalimutang ibalik na pin for wifi antenna yung tumingin ng iPhone nyo. Wag naman sana na kinahuyan. Balik nyo nlang po sa shop.



Try nyo sa Web Browser mag delete ng Emails nyo. Possible hindi pa na sync sa Phone yung pag delete ng emails kaya hindi lumuwag ang space nyo.



Try to download battery maintenance app sa Appstore the follow nyo po yung tips nila kung papaano ang proper maintenance ng battery.



Pwede po pero more or less 2.5k yung price ng replacement then 3.5 k yung original.



Kung iPhone 5s or 6 ay normal lang po yung issue nyo pero ko iphone 6s to latest iphone ay hindi po masyado.



Restore lang lang po ang way.

Thanks for answering my question sir. I thought sira ung touchid ko haha i asked my friends who own an iphone 5s gnun din pla sa kanila. I think hindi pa masyado advanced ung touchid ng 5s, pero ung latest iphones flawless na ung touchid
 
boss GOOD DAY ask ko lang sana if may alam ka para ma bypass yung icloud activation ng iphone 5 ? ios 10 . after kase mag update para syang nreset then napunta sa icloud activation nakalimutan na ng may ari yung apple id nya kase bigay lang sa kanya ng tita nya yun from japan .:):)
 
Try to download battery maintenance app sa Appstore the follow nyo po yung tips nila kung papaano ang proper maintenance ng battery.
Sir Thank you po, brandnew lang po yung iphone7 ko po ganun lang po ba talaga katagal yung life ng bettery po 6 days palang po yung iphone ko?
Normal lang po ba sa iphone7 sobra bilis malowbat ng battery 5hrs lang usage time ko po? thanks po.
 
Hi TS meron akong Iphone 7 plus IOs 10.3.1. Meron ka bang pang jail break d2 and ask ko din kung safe ba? Thanks in advance
 
hai po sir pah help po ako sa iphone ko po iphone 6s icloud lock and lost mode po sya salamat po
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Ano po gagawin sa iphone 5s na di gumagana rear cam, flash, saka flashlight. Tapos minsan flash is disabled, cool down iphone
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Ano po gagawin sa iphone 5s na di gumagana rear cam, flash, saka flashlight. Tapos minsan flash is disabled, cool down iphone

Hardware problem yan. Bring to nearest apple store if covered pa sa warranty/repair. I dont know if magkano charge,
Or pwede din sa local technician nio na pwede mkafix ng hardware probs ng ip
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

- - - Updated - - -

sir iphone4s 8.3 version passcode disable po babackup ko po sana sa itunes lock passcode po lumalabas hindi ko po ma backup
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

1.) Nako po. sabi na e. pano malalaman kung nakunan? ano itsura non? Magkano yon pag pinagawa?

2.) isa pa. Pag ba nabasa ung phone di na talaga gumagana ung touch ID? sakin kasi ayaw na e. laging failed na. pag nag tatry ako mag try sa settings.

Kung nabasa ang phone ay possible talagang mag failed lahat ng electronic component. Wire lang na solid black ang cable ng antenna. Possible lang yun sa main reason pero mas maganda kung ipapa check nyo nlang sa mga technician.

boss GOOD DAY ask ko lang sana if may alam ka para ma bypass yung icloud activation ng iphone 5 ? ios 10 . after kase mag update para syang nreset then napunta sa icloud activation nakalimutan na ng may ari yung apple id nya kase bigay lang sa kanya ng tita nya yun from japan .:):)

Puro paid service palang po ang available at possible lang as long hindi stolen ang issue.

Sir Thank you po, brandnew lang po yung iphone7 ko po ganun lang po ba talaga katagal yung life ng bettery po 6 days palang po yung iphone ko?
Normal lang po ba sa iphone7 sobra bilis malowbat ng battery 5hrs lang usage time ko po? thanks po.

Hindi normal yun actually kaya pinapa try ko po kayong gumamit ng battery apps maintenance kasi may guide doon para malaman kung saang part ng settings ng phone nyo maaaring may malakas mag consume ng battery.

Hi TS meron akong Iphone 7 plus IOs 10.3.1. Meron ka bang pang jail break d2 and ask ko din kung safe ba? Thanks in advance

Wala pa pong available as of now.

hai po sir pah help po ako sa iphone ko po iphone 6s icloud lock and lost mode po sya salamat po

Puro paid service palang po ang available at possible lang as long hindi stolen ang issue.


- - - Updated - - -

sir iphone4s 8.3 version passcode disable po babackup ko po sana sa itunes lock passcode po lumalabas hindi ko po ma backup

Walang way para ma backup yung phone as long na naka passcode on.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir ano po maganda battery apps maintenance?
Thank you
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

pano pong pedeng gawin para maging success yung pag up-update ng ios sa GPP lock??
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Hello po, gusto ko po maupdate iphone 5 ko, pero tanong ko lang po if pwede po ma update iphone 5(ios8.3) kung aalisin po ang GPP sim. Naka GPP po iphone ko, ngayon po kung aalisin ko po GPP sim then update to the latest ios, would that work po?
Specs: iphone 5
Ios 8.3
Gpp sim unlocked
64gb model

-newbie here
 
magandang araw sir saken icloud issue nakilumtan yung apple id after magupdate . iphone 5 ios 10 from japan sir tnx
 
pano pong pedeng gawin para maging success yung pag up-update ng ios sa GPP lock??

kailangan nyo po muna alamin kung compatible ang gpp na gamit nyo sa latest ios before kayo mag update




Hello po, gusto ko po maupdate iphone 5 ko, pero tanong ko lang po if pwede po ma update iphone 5(ios8.3) kung aalisin po ang GPP sim. Naka GPP po iphone ko, ngayon po kung aalisin ko po GPP sim then update to the latest ios, would that work po?
Specs: iphone 5
Ios 8.3
Gpp sim unlocked
64gb model

-newbie here

makakapag update naman po kayo kahit walang sim, yun lang po para magamit nyo sya sa ibang network since gpp unlocked lang dapat compatible ang gpp sa latest ios




magandang araw sir saken icloud issue nakilumtan yung apple id after magupdate . iphone 5 ios 10 from japan sir tnx

kailangan nyo po mai log in ang icloud account and pw para ma open ang device
 
help po, sa iphone 4 canada roger po, na reset ko at wala ng official sim, kahit hindi ko na gagamitin as phone, gamitin na lang pang picture. ano ba paraan para ma activate ito boss. or kung pwede gpp anong interposer sim ang pwede sa iphone 4 ko?
salamat sa maka sagot.
 
help po, sa iphone 4 canada roger po, na reset ko at wala ng official sim, kahit hindi ko na gagamitin as phone, gamitin na lang pang picture. ano ba paraan para ma activate ito boss. or kung pwede gpp anong interposer sim ang pwede sa iphone 4 ko?
salamat sa maka sagot.

check this tutorial
http://www.symbianize.com/showthread.php?t=258809





kailangan nyo po muna alamin kung compatible ang gpp na gamit nyo sa latest ios before kayo mag update

Pano po malalaman pag compatible?? tas aalisin po ba si GPP Chip?

tanong ka po dito
http://www.symbianize.com/showthread.php?t=1033380
 
Ask ko lng din po boss.. bakit ganto si IP5s ko.. ang issue po kasi is.. minsan po kasi hnd ma touch or minsan nmn po sa iba natotouch yung screen. pero pag minsan po nilolock screen ko po. tas open ok ulit normal tas babalik ulit sa issue.. LCD problem po ba ito?? thanks
 
Back
Top Bottom