Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Nokia N70 Users Thread (N70/N70ME)

Which is the best edition for Nokia N70 smartphone?


  • Total voters
    695
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@mrgunslinger
worst scenario na yan pag board ang sira.malamang keypad lang yan need lang guro malinisan:think:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@mrgunslinger
worst scenario na yan pag board ang sira.malamang keypad lang yan need lang guro malinisan:think:
---sir pano po linisan keypad?ung white portion po ba un?o ung looban pa?if yes..pwede pambura panlinis? :noidea: salamat po sa mga reply hit po kita sir :salute:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

gamit kalang p0h eraser sa pag linis.OK nayan..
sa l0ob at labas linisin u nah br0..gamit ka nah rin ng FUJI para tanggal tlga dumi heheh:)
FUJI kc pang lilinis ko.
 
Last edited:
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@mrgunslinger
worst scenario na yan pag board ang sira.malamang keypad lang yan need lang guro malinisan:think:

gamit kalang p0h eraser sa pag linis.OK nayan..
sa l0ob at labas linisin u nah br0..gamit ka nah rin ng FUJI para tanggal tlga dumi heheh:)
FUJI kc pang lilinis ko.

fuji?ano itsura nun sir alter?same din ba tau ng problem sir?sensya na ah dami kong tanong hehe w8 q reply u sir ingat! :salute:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@mrgunslinger
ang lilinisan mo jan ung sa loob ng keypad ung sa ilalim ng white.tandaan mo ung mga buttons na di gumagana o nagloloko then partially iremove mo ung white(sticker) partial lang wag buo depende kung anung button ung may topak.kung anu ung button na may topak un ung lilinisan mo.kiskisin mo lang ung dumi sa specific button na un both ung terminal at ung metal part na nakadikit sa white na hugis clover chips.then balik mo ulit sa dati try mo kung ok na.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@sir raypzt., ah kaya pala, magulo pala query ko. Hehe. Bale po ganto, according sa specs ng n70, STEREO daw ang audio output ng n70 (parang ngage classic), pero, di ko ramdam yung pagiging stereo niya.. Ganun ba talaga or me kulang/mali? (peripherals/software, etc). 2BH, MAS gusto ko pa yung output sa headset ng ngage ko kesa sa n70 ko.. (ngage: stereo mp3+stereo headset=stereo output sa headset. N70:STEreo mp3+stereo headset=mono output sa headset).
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@sir raypzt., ah kaya pala, magulo pala query ko. Hehe. Bale po ganto, according sa specs ng n70, STEREO daw ang audio output ng n70 (parang ngage classic), pero, di ko ramdam yung pagiging stereo niya.. Ganun ba talaga or me kulang/mali? (peripherals/software, etc). 2BH, MAS gusto ko pa yung output sa headset ng ngage ko kesa sa n70 ko.. (ngage: stereo mp3+stereo headset=stereo output sa headset. N70:STEreo mp3+stereo headset=mono output sa headset).

Ayun la ako idea jan bro.walang kaso kaso sakin ung music output ng cp nation.more on apps kasi ako un ang talagang binibigay ng n-series.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

sir pwede po pahingi ng opera mini 6.1.. Smart user po ako. Salamat mga sir!

More powers mga kaSYMB!
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@mrgunslinger
ang lilinisan mo jan ung sa loob ng keypad ung sa ilalim ng white.tandaan mo ung mga buttons na di gumagana o nagloloko then partially iremove mo ung white(sticker) partial lang wag buo depende kung anung button ung may topak.kung anu ung button na may topak un ung lilinisan mo.kiskisin mo lang ung dumi sa specific button na un both ung terminal at ung metal part na nakadikit sa white na hugis clover chips.then balik mo ulit sa dati try mo kung ok na.

----salamat sa reply sir raypzt,sir gumagana nman po at ndi nman nagloloko ung keypad ni n70,pag natawag lang po aq at biglang magloloudspeak n wala nman me pinipindot :noidea: nagana nman po lahat ng pindutan sir,ano po kaya cra nito?:weep: salamat sa reply sir ah :salute:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@mrgunslinger
ah ganun ba hehe?ewan la na ko idea jan?kamu nahard format mo na iba?guro try mo format both cp and mmc or reflash if same result
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@jdripper
madali lang talaga hehe.ah inupdate mo sa latest firmware?anung bago?totoo bang luminaw lcd at bumilis ung bluetooth?ako kasi di ko pinapalitan product code ko pag nagrereflash ako using phoenix at malabo na kasi ang downgrade ng firmware.

uu dali lang :dance: ,dami lang process hehehe at download.

uu yun latest na V 5.1003.3.0-.1 20-01-10 RM -84.

uu pansin ko improved yun graphic at yun lcd lumitaw
pero yun features parang tulad pa din ng dati,

wala sya built na theme ,bumilis din pero nag install pa din ako ng apps para mas mabilis.

yun product code di ko binago noong nag upgrade ako,ganun pla yun .pero overall ok naman :thumbsup:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@jdripper
totoo palang mas lumilinaw ung graphics pag yang firmware ginamit?pero for sure mas matakaw sa batt yan kung talagang luminaw nga ung graphics.

bout product code di mo napansin pero napalitan na product code nyan nung nireflash mo.pipili ka ng firmware na gusto mo di ba at yan pinili mo corresponding sa ibang product code yan.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Good pm fellow N70 users!

ask lang po kung may FREE NET Trick pa rin po ba sa SUN?

pahingi po ng step by step TUT nung iinstall na APP and Paano po sya gamitin

thanks po in advance! :pray:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@raypzt

uu parang luminaw kaysa before ,hmm parang di naman,para nga tumagal ang battery life pa ang battery life before kasi 15-18 hours lang ang battery life,ngaun nasa 20-24 na din .

ganun pla yun napalitan na pla product code ko ,di na pla ako pwede mag downgrade
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@jdripper
ayos kung tumagal ung batt:thumbsup:

@highdefinition
try mo magsearch sa symbianize>network operator>sun cellular
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

good afternoon guys,,


ask lng po about N70 ?

saang thread ko po makikita ang tutorials para po sa Free Browsing Technique ?


Thanks !!
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

sir wala kbng pampabilis ng fermomans ng n70 kc ang bgal mgbukas ng akin N70 sa mga application nya;;;
 
Back
Top Bottom